06:24:24เวลาไทย
M. Diaz4

M. Diaz

Michel Junior Diaz

Estac Troyes

ตำแหน่งกองหลัง
อายุ22 ปี
สัญชาติCôte d'Ivoire
ส่วนสูง193 ซม.
น้ำหนัก87 กก.
วันเกิด23 ก.ค. 2003
⚖️ เทียบกับนักเตะอื่น
ฤดูกาล 2026/27 · ทุกรายการ
6ลงเล่น
0ประตู
0แอสซิสต์
540นาที
6.42คะแนนเฉลี่ย
ผลงาน 5 นัดล่าสุดของทีม
แพ้5.3แพ้6.5แพ้6.7เสมอ–แพ้6.5
นัดถัดไปของ Estac Troyesอีก 4 วันEstac Troyes18 ต.ค. · 01:45 น.Lensลีกเอิง · ดูข้อมูลก่อนเกม ›

M. Diaz นักเตะตำแหน่งกองหลัง ของ Estac Troyes (ลีกเอิง) อายุ 22 ปี สวมเสื้อหมายเลข 4

ฤดูกาลนี้

สถิติ ฟอร์ม และการวิเคราะห์ของฤดูกาลปัจจุบัน

สถิติฤดูกาล 2026/27

การลงเล่น

ลงเล่น
6
ตัวจริง
6
ลงเป็นตัวสำรอง
0
นาทีที่เล่น
540
คะแนนเฉลี่ย
6.42

เกมรุก

ประตู
0
แอสซิสต์
0
ประตู+แอสซิสต์ ต่อ 90 นาที
0.00
ยิง (ตรงกรอบ)
1 (1)
ยิงตรงกรอบ
100%
จุดโทษ ยิงเข้า/พลาด
0/0

การจ่ายบอล

จ่ายบอล
233
จ่ายสร้างโอกาส
1
ความแม่นยำ
88%
เลี้ยงผ่านสำเร็จ
0/1
โดนทำฟาวล์
3

เกมรับ

แท็กเกิล
7
ตัดบอล
6
บล็อก
2
ดวลชนะ
18/32
อัตราดวลชนะ
56%

วินัย

ทำฟาวล์
7
ใบเหลือง
2
ใบแดง
0

วิเคราะห์ฟอร์มการเล่น

ประตู0.00แอสซิสต์0.00ยิง0.17จ่ายสร้างโอกาส0.17เลี้ยงผ่าน0.00แท็กเกิล+ตัดบอล2.17ดวลชนะ3.00โดนฟาวล์0.50

ค่าต่อ 90 นาที เทียบกับเกณฑ์สูงของกองหลัง (ขอบนอกสุด = ระดับสูงมาก)

100%ยิงตรงกรอบ1 จาก 1 ครั้ง
88%ความแม่นยำการจ่าย233 ครั้ง
56%ดวลชนะ18 จาก 32 ครั้ง
0%เลี้ยงผ่านสำเร็จ0 จาก 1 ครั้ง

จำลองทั้งฤดูกาล

ถ้าลงเล่นครบ 38 นัด นัดละ 90 นาที ด้วยอัตราเท่าปัจจุบัน

0ประตู
0แอสซิสต์
0มีส่วนร่วมกับประตู

คำนวณจากสถิติจริงฤดูกาล 2026/27 (540 นาที) · เป็นการคาดการณ์เชิงสถิติเท่านั้น

เทียบกับนักเตะตำแหน่งเดียวกันในลีก

เปอร์เซ็นไทล์เทียบกับกองหลัง 20 คนในลีกเอิง ฤดูกาล 2026/27 ที่ลงเล่นอย่างน้อย 450 นาที · 99 = ดีที่สุดในกลุ่ม

สถิติค่าเปอร์เซ็นไทล์
คะแนนเฉลี่ย6.425
ประตู / 90 นาที0.0040
แอสซิสต์ / 90 นาที0.0040
ยิง / 90 นาที0.225
คีย์พาส / 90 นาที0.215
เลี้ยงผ่านสำเร็จ / 90 นาที0.025
ดวลชนะ %5640
แท็กเกิล + สกัด / 90 นาที2.230
โดนฟาวล์ / 90 นาที0.540

คำนวณจากสถิติในลีกของนักเตะทุกคนในฤดูกาลนี้ · อัปเดตวันละครั้ง · สี: เขียว ≥ 90 · เขียวอ่อน ≥ 70 · เหลือง ≥ 40 · ส้ม ≥ 20 · แดง < 20

ฟอร์ม 6 นัดล่าสุดกับ Estac Troyes

คะแนนรายนัดเฉพาะนัดที่ลงเล่น
6.75.36.56.76.57.0

5 นัดถัดไปของทีม

ความยากดูจากอันดับคู่แข่งในตารางของรายการนั้น: ครึ่งบนสุด 25% = ยาก · ถึง 60% = กลาง · ที่เหลือ = ง่ายกว่า · เวลาไทย

เจาะลึกฤดูกาลนี้

ผลทีมเมื่อลงเล่น1-1-4ชนะ 17% จาก 6 นัด
มีส่วนร่วมกับประตูทีม0%0 จาก 4 ประตูของทีมในนัดที่เขาลง

แยกตามสถานการณ์

นัดนาทีประตูแอสซิสต์G+A/90ผลทีม ช-ส-พคะแนน
ทั้งหมด6540000.001-1-46.35
เกมเหย้า3270000.000-1-26.2
เกมเยือน3270000.001-0-26.5
ลงเป็นตัวจริง6540000.001-1-46.35
เจอทีมครึ่งบนของตาราง3270000.001-1-16.7
เจอทีมครึ่งล่างของตาราง3270000.000-0-36

ความสม่ำเสมอ

ส่วนเบี่ยงเบนคะแนน±0.51ค่อนข้างสม่ำเสมอ
นัดที่ได้ 7.0 ขึ้นไป0%0 จาก 6 นัดที่มีคะแนน
นัดที่ดีที่สุด6.9พบ Paris FC 0–0 · 23 ส.ค.
นัดที่แย่ที่สุด5.3พบ Strasbourg 2–6 · 6 ก.ย.
ฟอร์มต่อเนื่องตอนนี้🧊ไม่ได้มีส่วนร่วมกับประตู 6 นัดติด

ภาระการลงเล่น

นาทีใน 30 วันล่าสุด180ภาระเบา
ลงเล่นใน 14 วัน1 นัดตารางปกติ
ลงเล่นนัดล่าสุดเมื่อ2 วันก่อน12 ต.ค.
นัดถัดไปของทีมอีก 4 วันพักรวม 6 วัน

บันทึกรายนัด 13 นัดของทีมในฤดูกาลนี้ · ลงเล่น 6 นัด

วันที่คู่แข่งผลนาทีประตูแอสซิสต์ยิง (ตรง)สร้างโอกาสคะแนน
12 ต.ค.ลีกเอิงพบMarseille0–290'000 (0)06.4
2 ต.ค.Friendlies ClubsบุกDijon2–2ไม่มีข้อมูล
20 ก.ย.ลีกเอิงบุกAngers0–290'000 (0)16.3
13 ก.ย.ลีกเอิงบุกLille0–290'000 (0)06.5
6 ก.ย.ลีกเอิงพบStrasbourg2–690'001 (1)05.3
30 ส.ค.ลีกเอิงบุกLorient2–190'000 (0)06.7
23 ส.ค.ลีกเอิงพบParis FC0–090'000 (0)06.9
15 ส.ค.Friendlies ClubsพบPanetolikos1–1ไม่มีข้อมูล
8 ส.ค.Friendlies ClubsบุกAuxerre1–1ไม่มีข้อมูล
31 ก.ค.Friendlies ClubsพบChasselay MDA5–2ไม่มีข้อมูล
25 ก.ค.Friendlies ClubsบุกGrenoble3–0ไม่มีข้อมูล
18 ก.ค.Friendlies ClubsพบRED Star FC 931–0ไม่มีข้อมูล
11 ก.ค.Friendlies ClubsบุกNancy3–1ไม่มีข้อมูล

คำนวณจากข้อมูลรายนัดของทุกเกมที่ทีมลงแข่งในฤดูกาลนี้ (สูงสุด 60 นัดล่าสุด)

เส้นทางอาชีพ

สถิติย้อนหลัง สโมสร ถ้วยรางวัล การย้ายทีม และอาการบาดเจ็บ

สถิติย้อนหลัง

ฤดูกาลทีมลงเล่นประตูแอสซิสต์คะแนนเฉลี่ยประตู/แอสซิสต์
2026/27Estac Troyes6006.42
2025/26Stade Brestois 2921007.03
2024/25Estac Troyes36017.13
2023/24AnnecyNantes IICôte d'Ivoire U2325106.69
2022/23Nantes IINantes38017.12
ประตูแอสซิสต์คะแนนเฉลี่ย (6.0–8.5)
2022/23: ลงเล่น 38 นัด · 0 ประตู · 1 แอสซิสต์ · คะแนน 7.120+122/2338 นัด2023/24: ลงเล่น 25 นัด · 1 ประตู · 0 แอสซิสต์ · คะแนน 6.691+023/2425 นัด2024/25: ลงเล่น 36 นัด · 0 ประตู · 1 แอสซิสต์ · คะแนน 7.130+124/2536 นัด2025/26: ลงเล่น 21 นัด · 0 ประตู · 0 แอสซิสต์ · คะแนน 7.030+025/2621 นัด2026/27: ลงเล่น 6 นัด · 0 ประตู · 0 แอสซิสต์ · คะแนน 6.420+026/276 นัด7.126.697.137.036.42

ประตู แอสซิสต์ · รวมทุกรายการในฤดูกาลนั้น

สโมสรที่เคยสังกัด

ถ้วยรางวัล

Coupe de FranceFrance

รองแชมป์/อื่นๆ 1 ครั้ง · 2022/2023

ประวัติการย้ายทีม

  1. มิ.ย. 2026ยืมตัว
  2. ก.ค. 2025ยืมตัว
  3. ก.ค. 2025ยืมตัว
  4. ส.ค. 2024€ 2.5M
  5. ก.ค. 2024
  6. ส.ค. 2023ยืมตัว

สรุปค่าตัว

€2.5Mค่าตัวรวมที่มีการจ่าย
€2.5Mสูงสุด (Estac Troyes 2024)
5ครั้งที่ย้ายทีม (ยืมตัว 3)

รอบตัวนักเตะ

ภาพ นักเตะที่ใกล้เคียง การเปรียบเทียบ และเพื่อนร่วมทีม

นักเตะสไตล์ใกล้เคียง

กองหลังในลีกเดียวกันที่มีส่วนร่วมกับประตูต่อ 90 นาทีใกล้เคียง M. Diaz (0.00)

เทียบกับนักเตะคนอื่น

เลือกนักเตะเพื่อดูสถิติตัวต่อตัว เรดาร์ซ้อนกัน และสรุปว่าใครเด่นด้านไหน

แนะนำให้เทียบ

เพื่อนร่วมทีม Estac Troyes

ผู้จัดการทีมS. DumontFrance · คุมทีมตั้งแต่ 1 ส.ค. 2024