Oţelul พบ Unirea Slobozia
- วันศุกร์ 18 เมษายน 2025 · 21:00 น.
- Stadionul Oţelul, Galaţi
- ผู้ตัดสิน G. Găman
สรุปเกม: Oţelul 2–0 Unirea Slobozia
Oţelul เปิดบ้านเอาชนะ Unirea Slobozia 2–0 ในLiga I Relegation Round - 5 ที่สนาม Stadionul Oţelul เมื่อวันศุกร์ 18 เมษายน 2025 เวลา 21:00 น. โดยครึ่งแรกสกอร์ 1–0
ประตูของ Oţelul มาจาก Frédéric Maciel 50'
ในเชิงเกม Oţelul ครองบอล 51% ต่อ 49% ยิงทั้งหมด 14 ต่อ 3 ครั้ง ตรงกรอบ 4 ต่อ 0 และค่า xG 1.77 ต่อ 0.55
ผู้เล่นที่ได้คะแนนสูงสุดคือ Frédéric Maciel (Oţelul) ได้ 7.9 คะแนน พร้อม 1 ประตู
จำลองเหตุการณ์ในสนาม
ภาพจำลองจากรายชื่อตัวจริง แผนการเล่น เหตุการณ์จริง และสถิติจริงของเกม (จำนวนยิง เตะมุม ฟาวล์ ล้ำหน้า) · นาทีของจังหวะยิง เตะมุม ฟาวล์ และการเคลื่อนที่ของผู้เล่นเป็นการจำลอง · กด Space เล่น/หยุด ลูกศรซ้าย/ขวา เลื่อนเวลา
ผู้เล่นเด่นของแต่ละทีม
Oţelul
Unirea Slobozia
เหตุการณ์สำคัญ
เปลี่ยนตัวJoão Lameiraออก: D. Živulić28'
ยิงจุดโทษพลาดEric Bicfalvi35'
VAR: Goal DisallowedP. Antoche42'
เปลี่ยนตัวL. Vlăsceanuออก: O. Perianu46'- 46'
- 46'
ประตูFrédéric Macielแอสซิสต์: S. Bourard50'
ใบเหลืองFlorinel Ibrian54'
เปลี่ยนตัวF. Pureceออก: B. Arabuli59'
ใบเหลืองJonathan Cissé62'
ใบเหลืองFrédéric Maciel69'
เปลี่ยนตัวM. Cojocaruออก: Frédéric Maciel72'
เปลี่ยนตัวS. Plazaออก: E. Bicfalvi72'
เปลี่ยนตัวA. Aganovićออก: P. Medina75'
เปลี่ยนตัวL. Andronacheออก: R. Tănasă87'
เปลี่ยนตัวN. Roșuออก: S. Bourard87'
แผนการเล่นและโค้ช
อันดับในตารางLiga I
| # | ทีม | แข่ง | ได้เสีย | แต้ม | ฟอร์ม |
|---|---|---|---|---|---|
| 1 | 9 | +4 | 36 | พชชชส | |
| 2 | 9 | +8 | 35 | สชพชช | |
| 3 | 9 | +0 | 31 | ชพพพช | |
| ⋯ | |||||
| 7 | 9 | +4 | 28 | พพสสช | |
| 8 | 9 | +3 | 27 | ชชสสพ | |
| 9 | 9 | -9 | 26 | พชสพส | |
เทียบสถิติฤดูกาลนี้ · Liga I
สถิติรวมทุกนัดของฤดูกาล 2024/25 ในรายการนี้
ภาพจากการแข่งขัน
ไม่มีคลิปไฮไลต์ทางการสำหรับเกมนี้ในระบบ
สถิติการเล่น
รายชื่อผู้เล่น
16.6Dur-Bozoancă
287.3Miguel Silva
57.7Stevanović
67.2Cissé
27.2Zhelev
316.7Živulić
217.6Samuel Teles
176.9Tănasă
107.9Bourard
77.9⚽Frédéric Maciel
556.2Bicfalvi
16.9Krell
106.7Toma
146.9Blažek
66.3Antoche
157.3Medina
206.2Perianu
175.9Akhmatov
236.3Bărbuț
456.5Arabuli
986.5Afalna
116.9Vojtuš
Oţelul
โค้ช: L. Balint
ตัวสำรอง
- 66João Lameira กองกลาง62' · 7.2
- 19M. Cojocaru กองหน้า18' · 7.2
- 91S. Plaza กองหน้า18' · 5.9
- 77L. Andronache กองหน้า3'
- 20N. Roșu กองกลาง3'
- 27D. Maftei กองหลัง
- 14A. Rus กองหลัง
- 97A. Hofman กองหน้า
- 3J. Bonilla กองหลัง
- 4M. Angha กองหลัง
- 12D. Paharnicu ผู้รักษาประตู
- 9A. Stan กองหน้า
Unirea Slobozia
โค้ช: A. Mihalcea
ตัวสำรอง
- 7L. Vlăsceanu กองหลัง45' · 6.9
- 21F. Ibrian กองหลัง45' · 6.6
- 8I. Coadă กองกลาง45' · 6.6
- 30F. Purece กองกลาง31' · 6.3
- 77A. Aganović กองกลาง15' · 6.2
- 4A. Dinu กองหลัง
- 60D. Pospelov กองหลัง
- 22M. Lemnaru กองกลาง
- 18D. Yusov กองหน้า
- 9F. Ilie กองหน้า
- 12D. Rusu ผู้รักษาประตู
- 16M. Lupu กองหน้า
คะแนนและสถิติผู้เล่น
| ผู้เล่น | ทีม | นาที | คะแนน | ประตู | แอสซิสต์ | ยิง | จ่ายบอล (สำเร็จ) | แท็กเกิล | ดวลชนะ |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| 72 | 7.9 | 1 | 0 | 1 | 22 (18) | 0 | 5/9 | ||
| 87 | 7.9 | 0 | 1 | 1 | 30 (22) | 2 | 6/12 | ||
| 90 | 7.7 | 0 | 0 | 1 | 31 (24) | 3 | 10/14 | ||
| 90 | 7.6 | 0 | 0 | 0 | 44 (38) | 2 | 10/18 | ||
| 90 | 7.3 | 0 | 0 | 1 | 42 (33) | 1 | 4/7 | ||
| 75 | 7.3 | 0 | 0 | 0 | 31 (19) | 4 | 8/10 | ||
| 90 | 7.2 | 0 | 0 | 0 | 28 (23) | 1 | 4/8 | ||
| 90 | 7.2 | 0 | 0 | 0 | 34 (29) | 1 | 3/5 | ||
| 62 | 7.2 | 0 | 0 | 0 | 39 (29) | 0 | 8/11 | ||
| 18 | 7.2 | 0 | 0 | 0 | 6 (4) | 1 | 2/3 | ||
| 87 | 6.9 | 0 | 0 | 1 | 24 (21) | 1 | 4/10 | ||
| 90 | 6.9 | 0 | 0 | 0 | 28 (19) | 0 | 0/0 | ||
| 90 | 6.9 | 0 | 0 | 0 | 32 (24) | 3 | 11/14 | ||
| 90 | 6.9 | 0 | 0 | 0 | 27 (16) | 0 | 8/23 | ||
| 45 | 6.9 | 0 | 0 | 0 | 19 (14) | 2 | 5/6 | ||
| 28 | 6.7 | 0 | 0 | 0 | 9 (4) | 1 | 1/1 | ||
| 45 | 6.7 | 0 | 0 | 0 | 14 (10) | 1 | 1/3 | ||
| 90 | 6.6 | 0 | 0 | 0 | 20 (9) | 0 | 0/0 | ||
| 45 | 6.6 | 0 | 0 | 0 | 25 (18) | 1 | 2/4 | ||
| 45 | 6.6 | 0 | 0 | 0 | 24 (18) | 1 | 3/5 | ||
| 90 | 6.5 | 0 | 0 | 0 | 23 (15) | 2 | 3/8 | ||
| 59 | 6.5 | 0 | 0 | 1 | 8 (5) | 0 | 2/8 | ||
| 90 | 6.3 | 0 | 0 | 0 | 40 (34) | 3 | 7/13 | ||
| 45 | 6.3 | 0 | 0 | 0 | 7 (5) | 1 | 1/5 | ||
| 31 | 6.3 | 0 | 0 | 0 | 13 (10) | 0 | 1/4 | ||
| 72 | 6.2 | 0 | 0 | 4 | 11 (5) | 0 | 5/19 | ||
| 45 | 6.2 | 0 | 0 | 0 | 8 (4) | 0 | 4/6 | ||
| 15 | 6.2 | 0 | 0 | 0 | 9 (7) | 1 | 1/4 | ||
| 18 | 5.9 | 0 | 0 | 1 | 7 (4) | 0 | 3/9 | ||
| 90 | 5.9 | 0 | 0 | 0 | 35 (23) | 2 | 5/14 | ||
| 3 | - | 0 | 0 | 0 | 9 (8) | 0 | 0/0 | ||
| 3 | - | 0 | 0 | 0 | 6 (6) | 0 | 0/1 |
สถิติการพบกัน
| วันที่ | รายการ | เจ้าบ้าน | ผล | ทีมเยือน |
|---|---|---|---|---|
| 24 มี.ค. 2026 | Liga I | Unirea Slobozia | 2–1 | Oţelul |
| 10 ม.ค. 2026 | Friendlies Clubs | Unirea Slobozia | 0–0 | Oţelul |
| 6 ธ.ค. 2025 | Liga I | Oţelul | 3–0 | Unirea Slobozia |
| 4 ส.ค. 2025 | Liga I | Unirea Slobozia | 0–0 | Oţelul |
| 28 ก.พ. 2025 | Liga I | Unirea Slobozia | 0–1 | Oţelul |
| 27 ต.ค. 2024 | Liga I | Oţelul | 0–2 | Unirea Slobozia |
| 5 พ.ย. 2022 | Liga II | Unirea Slobozia | 1–0 | Oţelul |
| 16 ก.ค. 2022 | Friendlies Clubs | Oţelul | 0–3 | Unirea Slobozia |