Vasas พบ Nyiregyhaza
- วันศุกร์ 4 กันยายน 2026 · 23:30 น.
- Illovszky Rudolf Stadion, Budapest
- ผู้ตัดสิน M. Zimmermann
สรุปเกม: Vasas 3–2 Nyiregyhaza
Vasas เปิดบ้านเอาชนะ Nyiregyhaza 3–2 ในNB I Regular Season - 7 ที่สนาม Illovszky Rudolf Stadion เมื่อวันศุกร์ 4 กันยายน 2026 เวลา 23:30 น. โดยครึ่งแรกสกอร์ 2–1
ประตูของ Vasas มาจาก M. Koszta 11', M. Kovacsreti 45', M. Kovacsreti 73' ส่วนประตูของ Nyiregyhaza มาจาก Z. Hos 8', B. Benczenleitner 58'
ในเชิงเกม Vasas ครองบอล 48% ต่อ 52% ยิงทั้งหมด 14 ต่อ 17 ครั้ง ตรงกรอบ 5 ต่อ 7 ทีมที่ครองบอลน้อยกว่าเป็นฝ่ายเก็บชัยชนะ
ผู้เล่นที่ได้คะแนนสูงสุดคือ M. Kovácsréti (Vasas) ได้ 8.58 คะแนน พร้อม 2 ประตู 1 แอสซิสต์
หลังจบเกม Vasas อยู่อันดับที่ 2 (15 แต้ม) และ Nyiregyhaza อยู่อันดับที่ 11 (8 แต้ม) ในตารางNB I
จำลองเหตุการณ์ในสนาม
ภาพจำลองจากรายชื่อตัวจริง แผนการเล่น เหตุการณ์จริง และสถิติจริงของเกม (จำนวนยิง เตะมุม ฟาวล์ ล้ำหน้า) · นาทีของจังหวะยิง เตะมุม ฟาวล์ และการเคลื่อนที่ของผู้เล่นเป็นการจำลอง · กด Space เล่น/หยุด ลูกศรซ้าย/ขวา เลื่อนเวลา
ผู้เล่นเด่นของแต่ละทีม
Vasas
Nyiregyhaza
เหตุการณ์สำคัญ
ประตูZ. Hos8'
ประตูM. Kosztaแอสซิสต์: M. Kovacsreti11'
ใบเหลืองZsombor Hös15'
ใบเหลืองB. Rab23'
เปลี่ยนตัวR. Zikovicออก: V. Jovanov33'
ใบเหลืองA. Temesvári44'
ประตูM. Kovacsreti45'
ใบเหลืองBarna Benczenleitner45+1'
ใบเหลืองMarko Kvasina51'
เปลี่ยนตัวB. Katonaออก: N. Antonov55'- 55'
- 56'
ประตูB. Benczenleitnerแอสซิสต์: B. Katona58'- 59'
ใบเหลืองMilan Tóth62'
ใบเหลืองMilan Kovacs64'
ประตูM. Kovacsretiแอสซิสต์: J. Urblik73'
ใบเหลืองGyörgy Toma76'
เปลี่ยนตัวG. Palinkasออก: M. Koszta77'- 79'
เปลี่ยนตัวB. Barkocziออก: M. Kovacsreti86'
ใบเหลืองBence Pávkovics90+4'
แผนการเล่นและโค้ช
อันดับในตารางNB I
| # | ทีม | แข่ง | ได้เสีย | แต้ม | ฟอร์ม |
|---|---|---|---|---|---|
| 1 | 9 | +4 | 18 | ชชพพช | |
| 2 | 9 | +6 | 15 | สชชพพ | |
| 3 | 9 | +5 | 15 | พชชพส | |
| ⋯ | |||||
| 10 | 9 | -6 | 9 | ชพชพพ | |
| 11 | 9 | -9 | 8 | พสพสพ | |
| 12 | 8 | -3 | 7 | สพพชพ | |
เทียบสถิติฤดูกาลนี้ · NB I
สถิติรวมทุกนัดของฤดูกาล 2026/27 ในรายการนี้
ภาพจากการแข่งขัน
ไม่มีคลิปไฮไลต์ทางการสำหรับเกมนี้ในระบบ
สถิติการเล่น
รายชื่อผู้เล่น
876.68Engedi
146.14Doktorics
176.23Csoka
576.37Iyinbor
45.63Pavkovics
776.53Toth
156.4Hidi
165.75Rab
108.58⚽⚽Kovacsreti
98.03⚽Koszta
887.7Urblik
575.59Dala
665.7⚽Benczenleitner
316.26Katona
155.78Temesvari
245.87Jovanov
76.48Antonov
125.78Kovacs
65.47Toma
96.42Kvasina
236.14Regza
86.88⚽Hos
Vasas
โค้ช: Gabor Eros
ตัวสำรอง
- 26J. Uram ผู้รักษาประตู
- 36B. Barath กองหลัง
- 68A. Girsik กองหลัง
- 22V. Gey กองหลัง
- 24S. Mezei 31' · 6.02
- 8B. Z. Bano-Szabo กองกลาง
- 29B. Petho กองหน้า
- 7A. Rado กองหน้า
- 18G. Palinkas กองหน้า13' · 6.74
- 84R. Horvath กองหน้า
- 89C. Molnar กองกลาง
- 46B. Barkoczi กองหน้า4' · 6.62
Nyiregyhaza
โค้ช: Tamas Bodog
ตัวสำรอง
- 22M. Molnar ผู้รักษาประตู
- 32B. Toth ผู้รักษาประตู
- 39R. Zikovic กองหลัง57' · 6.25
- 74D. Kaczvinszki
- 55B. Katona กองกลาง35' · 6.96
- 21Z. Vukk กองกลาง
- 70M. Katona กองกลาง
- 10B. Manner กองกลาง35' · 6.05
- 26Z. Medved กองหน้า11' · 6.44
- 29J. Batoum
คะแนนและสถิติผู้เล่น
| ผู้เล่น | ทีม | นาที | คะแนน | ประตู | แอสซิสต์ | ยิง | จ่ายบอล (สำเร็จ) | แท็กเกิล | ดวลชนะ |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| 86 | 8.58 | 2 | 1 | 4 | 22 (13) | 1 | 3/8 | ||
| 77 | 8.03 | 1 | 0 | 1 | 21 (14) | 2 | 7/13 | ||
| 90 | 7.7 | 0 | 1 | 3 | 48 (38) | 1 | 10/16 | ||
| 35 | 6.96 | 0 | 1 | 1 | 13 (10) | 0 | 2/4 | ||
| 55 | 6.88 | 1 | 0 | 3 | 12 (9) | 0 | 3/12 | ||
| 13 | 6.74 | 0 | 0 | 0 | 3 (1) | 1 | 4/7 | ||
| 90 | 6.68 | 0 | 0 | 0 | 30 (15) | 0 | 0/0 | ||
| 4 | 6.62 | 0 | 0 | 1 | 4 (4) | 1 | 1/1 | ||
| 90 | 6.53 | 0 | 0 | 2 | 24 (16) | 2 | 12/16 | ||
| 55 | 6.48 | 0 | 0 | 4 | 8 (6) | 0 | 0/1 | ||
| 11 | 6.44 | 0 | 0 | 0 | 4 (1) | 0 | 3/4 | ||
| 90 | 6.42 | 0 | 0 | 1 | 32 (25) | 1 | 9/15 | ||
| 90 | 6.4 | 0 | 0 | 1 | 31 (23) | 6 | 11/13 | ||
| 90 | 6.37 | 0 | 0 | 0 | 30 (24) | 2 | 3/4 | ||
| 79 | 6.26 | 0 | 0 | 0 | 37 (32) | 1 | 3/6 | ||
| 57 | 6.25 | 0 | 0 | 0 | 28 (23) | 0 | 3/8 | ||
| 90 | 6.23 | 0 | 0 | 0 | 32 (27) | 2 | 6/13 | ||
| 34 | 6.16 | 0 | 0 | 0 | 5 (4) | 0 | 1/5 | ||
| 90 | 6.14 | 0 | 0 | 0 | 44 (34) | 4 | 8/14 | ||
| 56 | 6.14 | 0 | 0 | 2 | 11 (5) | 0 | 1/5 | ||
| 35 | 6.05 | 0 | 0 | 2 | 11 (9) | 2 | 4/8 | ||
| 31 | 6.02 | 0 | 0 | 0 | 10 (7) | 2 | 2/7 | ||
| 33 | 5.87 | 0 | 0 | 0 | 16 (12) | 1 | 1/3 | ||
| 90 | 5.78 | 0 | 0 | 0 | 51 (37) | 1 | 7/13 | ||
| 90 | 5.78 | 0 | 0 | 1 | 52 (44) | 1 | 6/16 | ||
| 59 | 5.75 | 0 | 0 | 0 | 10 (8) | 1 | 3/9 | ||
| 82 | 5.7 | 1 | 0 | 3 | 23 (17) | 2 | 5/8 | ||
| 90 | 5.63 | 0 | 0 | 2 | 22 (15) | 0 | 3/6 | ||
| 90 | 5.59 | 0 | 0 | 0 | 42 (29) | 0 | 0/2 | ||
| 90 | 5.47 | 0 | 0 | 0 | 31 (24) | 2 | 6/17 |
สถิติการพบกัน
| วันที่ | รายการ | เจ้าบ้าน | ผล | ทีมเยือน |
|---|---|---|---|---|
| 14 ก.ย. 2024 | Magyar Kupa | Vasas | 1–1 | Nyiregyhaza |
| 20 เม.ย. 2024 | NB II | Nyiregyhaza | 3–1 | Vasas |
| 22 ต.ค. 2023 | NB II | Vasas | 3–0 | Nyiregyhaza |
| 18 ต.ค. 2022 | Magyar Kupa | Nyiregyhaza | 1–2 | Vasas |
| 20 มี.ค. 2022 | NB II | Nyiregyhaza | 0–1 | Vasas |
| 29 ก.ย. 2021 | NB II | Vasas | 2–0 | Nyiregyhaza |
| 10 พ.ค. 2021 | NB II | Nyiregyhaza | 2–0 | Vasas |
| 26 พ.ย. 2020 | NB II | Vasas | 1–0 | Nyiregyhaza |
| 8 มี.ค. 2020 | NB II | Vasas | 4–1 | Nyiregyhaza |