T. Schreiber
Tim Stanislaw Schreiber
ตำแหน่งผู้รักษาประตู
อายุ23 ปี
สัญชาติGermany
ส่วนสูง191 ซม.
น้ำหนัก87 กก.
วันเกิด24 เม.ย. 2002
ฤดูกาล 2026/27 · ทุกรายการ
7ลงเล่น
0ประตู
0แอสซิสต์
630นาที
25เซฟ
ฤดูกาลนี้
สถิติ ฟอร์ม และการวิเคราะห์ของฤดูกาลปัจจุบัน
สถิติฤดูกาล 2026/27
ผู้รักษาประตู
- เซฟ
- 25
- เสียประตู
- 9
- เซฟจุดโทษ
- 0
- เสียต่อเกม
- 1.29
การลงเล่น
- ลงเล่น
- 7
- ตัวจริง
- 7
- ลงเป็นตัวสำรอง
- 0
- นาทีที่เล่น
- 630
- คะแนนเฉลี่ย
- 6.11
เกมรุก
- ประตู
- 0
- แอสซิสต์
- 0
- ประตู+แอสซิสต์ ต่อ 90 นาที
- 0.00
- ยิง (ตรงกรอบ)
- 0 (0)
- ยิงตรงกรอบ
- -
- จุดโทษ ยิงเข้า/พลาด
- 0/0
การจ่ายบอล
- จ่ายบอล
- 370
- จ่ายสร้างโอกาส
- 0
- ความแม่นยำ
- 80%
- เลี้ยงผ่านสำเร็จ
- 0/0
- โดนทำฟาวล์
- 1
เกมรับ
- แท็กเกิล
- 0
- ตัดบอล
- 0
- บล็อก
- 0
- ดวลชนะ
- 3/3
- อัตราดวลชนะ
- 100%
วินัย
- ทำฟาวล์
- 0
- ใบเหลือง
- 0
- ใบแดง
- 0
กับ Dynamo Dresden · DFB Pokal
ผู้รักษาประตู
- เซฟ
- 1
- เสียประตู
- 0
- เซฟจุดโทษ
- 0
- เสียต่อเกม
- 0.00
การลงเล่น
- ลงเล่น
- 1
- ตัวจริง
- 1
- ลงเป็นตัวสำรอง
- 0
- นาทีที่เล่น
- 90
- คะแนนเฉลี่ย
- 7
เกมรุก
- ประตู
- 0
- แอสซิสต์
- 0
- ประตู+แอสซิสต์ ต่อ 90 นาที
- 0.00
- ยิง (ตรงกรอบ)
- 0 (0)
- ยิงตรงกรอบ
- -
- จุดโทษ ยิงเข้า/พลาด
- 0/0
การจ่ายบอล
- จ่ายบอล
- 27
- จ่ายสร้างโอกาส
- 0
- ความแม่นยำ
- 74%
- เลี้ยงผ่านสำเร็จ
- 0/0
- โดนทำฟาวล์
- 0
เกมรับ
- แท็กเกิล
- 0
- ตัดบอล
- 0
- บล็อก
- 0
- ดวลชนะ
- 1/1
- อัตราดวลชนะ
- 100%
วินัย
- ทำฟาวล์
- 0
- ใบเหลือง
- 0
- ใบแดง
- 0
กับ Dynamo Dresden · 2. Bundesliga
ผู้รักษาประตู
- เซฟ
- 24
- เสียประตู
- 9
- เซฟจุดโทษ
- 0
- เสียต่อเกม
- 1.50
การลงเล่น
- ลงเล่น
- 6
- ตัวจริง
- 6
- ลงเป็นตัวสำรอง
- 0
- นาทีที่เล่น
- 540
- คะแนนเฉลี่ย
- 5.96
เกมรุก
- ประตู
- 0
- แอสซิสต์
- 0
- ประตู+แอสซิสต์ ต่อ 90 นาที
- 0.00
- ยิง (ตรงกรอบ)
- 0 (0)
- ยิงตรงกรอบ
- -
- จุดโทษ ยิงเข้า/พลาด
- 0/0
การจ่ายบอล
- จ่ายบอล
- 343
- จ่ายสร้างโอกาส
- 0
- ความแม่นยำ
- 80%
- เลี้ยงผ่านสำเร็จ
- 0/0
- โดนทำฟาวล์
- 1
เกมรับ
- แท็กเกิล
- 0
- ตัดบอล
- 0
- บล็อก
- 0
- ดวลชนะ
- 2/2
- อัตราดวลชนะ
- 100%
วินัย
- ทำฟาวล์
- 0
- ใบเหลือง
- 0
- ใบแดง
- 0
วิเคราะห์ฟอร์มการเล่น
74%เซฟได้25 จาก 34 ลูกตรงกรอบ
80%ความแม่นยำการจ่าย370 ครั้ง
ฟอร์ม 6 นัดล่าสุดกับ Dynamo Dresden
คะแนนรายนัดเฉพาะนัดที่ลงเล่น
6.96.76.97.27.0
5 นัดถัดไปของทีม
18ต.ค.18:30เหย้า
1. FC Magdeburg2. Bundesligaอันดับ 4ยาก25ต.ค.19:30เยือน
Holstein Kiel2. Bundesligaอันดับ 18ง่ายกว่า28ต.ค.02:00เหย้า
FC Schalke 04DFB Pokal–ไม่มีอันดับ1พ.ย.19:30เยือน
Hannover 962. Bundesligaอันดับ 13ง่ายกว่า7พ.ย.00:30เหย้า
SpVgg Greuther Fürth2. Bundesligaอันดับ 15ง่ายกว่า
ความยากดูจากอันดับคู่แข่งในตารางของรายการนั้น: ครึ่งบนสุด 25% = ยาก · ถึง 60% = กลาง · ที่เหลือ = ง่ายกว่า · เวลาไทย
เจาะลึกฤดูกาลนี้
ผลทีมเมื่อลงเล่น2-1-4ชนะ 29% จาก 7 นัด
คลีนชีต2จาก 7 นัด (ลงเล่นอย่างน้อย 60 นาที)
อัตราเซฟ74%25 เซฟ · เสีย 9
แยกตามสถานการณ์
| นัด | นาที | เสียประตู | เซฟ | คลีนชีต | ผลทีม ช-ส-พ | คะแนน | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| ทั้งหมด | 7 | 630 | 9 | 25 | 2 | 2-1-4 | 6.96 |
| เกมเหย้า | 3 | 270 | 2 | 11 | 1 | 1-0-2 | 7.05 |
| เกมเยือน | 4 | 360 | 7 | 14 | 1 | 1-1-2 | 6.89 |
| ลงเป็นตัวจริง | 7 | 630 | 9 | 25 | 2 | 2-1-4 | 6.96 |
| เจอทีมครึ่งบนของตาราง | 3 | 270 | 7 | 16 | 0 | 0-0-3 | 6.95 |
| เจอทีมครึ่งล่างของตาราง | 3 | 270 | 2 | 8 | 1 | 1-1-1 | 6.95 |
ความสม่ำเสมอ
ส่วนเบี่ยงเบนคะแนน±0.18สม่ำเสมอมาก
นัดที่ได้ 7.0 ขึ้นไป43%3 จาก 7 นัดที่มีคะแนน
นัดที่ดีที่สุด7.2พบ Hertha BSC 1–2 · 20 ก.ย.
นัดที่แย่ที่สุด6.7พบ VfL Bochum 1–2 · 6 ก.ย.
ภาระการลงเล่น
นาทีใน 30 วันล่าสุด90ภาระเบา
ลงเล่นใน 14 วัน0 นัดตารางปกติ
ลงเล่นนัดล่าสุดเมื่อ23 วันก่อน20 ก.ย.
นัดถัดไปของทีมอีก 5 วันพักรวม 28 วัน
บันทึกรายนัด 16 นัดของทีมในฤดูกาลนี้ · ลงเล่น 7 นัด
| วันที่ | คู่แข่ง | ผล | นาที | เซฟ | เสีย | คะแนน |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 10 ต.ค.2. Bundesliga | บุก | 1–1 | นั่งสำรอง | |||
| 2 ต.ค.Friendlies Clubs | บุก | 0–2 | ไม่มีข้อมูล | |||
| 20 ก.ย.2. Bundesliga | พบ | 1–2 | 90' | 6 | 2 | 7.2 |
| 12 ก.ย.2. Bundesliga | บุก | 2–2 | 90' | 3 | 2 | 6.9 |
| 6 ก.ย.2. Bundesliga | พบ | 1–2 | 90' | 4 | 0 | 6.7 |
| 29 ส.ค.2. Bundesliga | บุก | 3–5 | 90' | 6 | 5 | 6.9 |
| 23 ส.ค.DFB Pokal | บุก | 6–0 | 90' | 1 | 0 | 7 |
| 16 ส.ค.2. Bundesliga | พบ | 1–0 | 90' | 1 | 0 | 7.2 |
| 9 ส.ค.2. Bundesliga | บุก | 0–3 | 90' | 4 | 0 | 6.8 |
| 1 ส.ค.Friendlies Clubs | พบ | 2–1 | ไม่มีข้อมูล | |||
| 25 ก.ค.Friendlies Clubs | พบ | 1–2 | ไม่มีข้อมูล | |||
| 18 ก.ค.Friendlies Clubs | บุก | 5–0 | ไม่มีข้อมูล | |||
| 11 ก.ค.Friendlies Clubs | พบ | 4–0 | ไม่มีข้อมูล | |||
| 3 ก.ค.Friendlies Clubs | บุก | 14–0 | ไม่มีข้อมูล | |||
| 26 มี.ค.Friendlies Clubs | พบ | 2–1 | ไม่มีข้อมูล | |||
| 6 ม.ค.Friendlies Clubs | พบ | 3–2 | ไม่มีข้อมูล |
คำนวณจากข้อมูลรายนัดของทุกเกมที่ทีมลงแข่งในฤดูกาลนี้ (สูงสุด 60 นัดล่าสุด)
เส้นทางอาชีพ
สถิติย้อนหลัง สโมสร ถ้วยรางวัล การย้ายทีม และอาการบาดเจ็บ
สถิติย้อนหลัง
| ฤดูกาล | ทีม | ลงเล่น | ประตู | แอสซิสต์ | คะแนนเฉลี่ย | ประตู/แอสซิสต์ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 2026/27 | 7 | 0 | 0 | 6.11 | ||
| 2025/26 | 28 | 0 | 0 | 7.02 | ||
| 2024/25 | 26 | 0 | 0 | 7.3 | ||
| 2023/24 | 29 | 0 | 0 | 6.96 | ||
| 2022/23 | 25 | 0 | 0 | 6.94 |
ประตูแอสซิสต์คะแนนเฉลี่ย (6.0–8.5)
ประตู แอสซิสต์ · รวมทุกรายการในฤดูกาลนั้น
สโมสรที่เคยสังกัด
ถ้วยรางวัล แชมป์ 1 รายการ
Reg. Cup SaarlandGermany
แชมป์ 1 สมัย · 2023/2024
3. LigaGermany
รองแชมป์/อื่นๆ 1 ครั้ง · 2024/2025
Reg. Cup Sachsen-AnhaltGermany
รองแชมป์/อื่นๆ 1 ครั้ง · 2020/2021
ประวัติการย้ายทีม
- ก.ค. 2024150K
- ก.ค. 2023ยืมตัว
- ก.ค. 2022ยืมตัว
- ก.พ. 2021ยืมตัว
รอบตัวนักเตะ
ภาพ นักเตะที่ใกล้เคียง การเปรียบเทียบ และเพื่อนร่วมทีม
เทียบกับนักเตะคนอื่น
เลือกนักเตะเพื่อดูสถิติตัวต่อตัว เรดาร์ซ้อนกัน และสรุปว่าใครเด่นด้านไหน
