04:55:31เวลาไทย
D. Power16

D. Power

Darragh Power

Bohemians

ตำแหน่งกองกลาง
อายุ25 ปี
สัญชาติRepublic of Ireland
ส่วนสูง179 ซม.
น้ำหนัก73 กก.
วันเกิด29 ธ.ค. 2000
⚖️ เทียบกับนักเตะอื่น
ฤดูกาล 2026/27 · ทุกรายการ
36ลงเล่น
0ประตู
0แอสซิสต์
2,605นาที
6.72คะแนนเฉลี่ย
ผลงาน 5 นัดล่าสุดของทีม
ชนะ7เสมอ–ชนะ7แพ้–แพ้–
นัดถัดไปของ Bohemiansอีก 3 วันBohemians17 ต.ค. · 01:45 น.WaterfordPremier Division · ดูข้อมูลก่อนเกม ›

D. Power นักเตะตำแหน่งกองหลัง ของ Bohemians (ยูฟ่า คอนเฟอเรนซ์ลีก) อายุ 25 ปี สวมเสื้อหมายเลข 16

ฤดูกาลนี้

สถิติ ฟอร์ม และการวิเคราะห์ของฤดูกาลปัจจุบัน

สถิติฤดูกาล 2026/27

การลงเล่น

ลงเล่น
36
ตัวจริง
33
ลงเป็นตัวสำรอง
3
นาทีที่เล่น
2,605
คะแนนเฉลี่ย
6.72

เกมรุก

ประตู
0
แอสซิสต์
0
ประตู+แอสซิสต์ ต่อ 90 นาที
0.00
ยิง (ตรงกรอบ)
8 (3)
ยิงตรงกรอบ
38%
จุดโทษ ยิงเข้า/พลาด
0/0

การจ่ายบอล

จ่ายบอล
1,014
จ่ายสร้างโอกาส
23
ความแม่นยำ
81%
เลี้ยงผ่านสำเร็จ
5/19
โดนทำฟาวล์
40

เกมรับ

แท็กเกิล
51
ตัดบอล
25
บล็อก
1
ดวลชนะ
123/219
อัตราดวลชนะ
56%

วินัย

ทำฟาวล์
19
ใบเหลือง
3
ใบแดง
0

วิเคราะห์ฟอร์มการเล่น

ตัวหลักของทีมตัวจริง 33 จาก 36 นัด
ประตู0.00แอสซิสต์0.00ยิง0.28จ่ายสร้างโอกาส0.79เลี้ยงผ่าน0.17แท็กเกิล+ตัดบอล2.63ดวลชนะ4.25โดนฟาวล์1.38

ค่าต่อ 90 นาที เทียบกับเกณฑ์สูงของกองกลาง (ขอบนอกสุด = ระดับสูงมาก)

38%ยิงตรงกรอบ3 จาก 8 ครั้ง
81%ความแม่นยำการจ่าย1,014 ครั้ง
56%ดวลชนะ123 จาก 219 ครั้ง
26%เลี้ยงผ่านสำเร็จ5 จาก 19 ครั้ง

จำลองทั้งฤดูกาล

ถ้าลงเล่นครบ 38 นัด นัดละ 72 นาที ด้วยอัตราเท่าปัจจุบัน

0ประตู
0แอสซิสต์
0มีส่วนร่วมกับประตู

คำนวณจากสถิติจริงฤดูกาล 2026/27 (2,605 นาที) · เป็นการคาดการณ์เชิงสถิติเท่านั้น

ฟอร์ม 6 นัดล่าสุดกับ Bohemians

คะแนนรายนัดเฉพาะนัดที่ลงเล่น
6.3777.0

5 นัดถัดไปของทีม

ความยากดูจากอันดับคู่แข่งในตารางของรายการนั้น: ครึ่งบนสุด 25% = ยาก · ถึง 60% = กลาง · ที่เหลือ = ง่ายกว่า · เวลาไทย

เจาะลึกฤดูกาลนี้

ผลทีมเมื่อลงเล่น16-8-8ชนะ 50% จาก 32 นัด
มีส่วนร่วมกับประตูทีม0%0 จาก 55 ประตูของทีมในนัดที่เขาลง

แยกตามสถานการณ์

นัดนาทีประตูแอสซิสต์G+A/90ผลทีม ช-ส-พคะแนน
ทั้งหมด322,605000.0016-8-86.73
เกมเหย้า151,221000.006-6-36.79
เกมเยือน171,384000.0010-2-56.67
ลงเป็นตัวจริง292,504000.0014-7-86.74
ลงเป็นตัวสำรอง3101000.002-1-06.52
เจอทีมครึ่งบนของตาราง141,172000.004-4-66.68
เจอทีมครึ่งล่างของตาราง181,433000.0012-4-26.78

ความสม่ำเสมอ

ส่วนเบี่ยงเบนคะแนน±0.42สม่ำเสมอมาก
นัดที่ได้ 7.0 ขึ้นไป25%8 จาก 32 นัดที่มีคะแนน
นัดที่ดีที่สุด7.9พบ Sligo Rovers 3–0 · 29 ส.ค.
นัดที่แย่ที่สุด6พบ Shamrock Rovers 1–2 · 26 พ.ค.
ฟอร์มต่อเนื่องตอนนี้🧊ไม่ได้มีส่วนร่วมกับประตู 32 นัดติด

ภาระการลงเล่น

นาทีใน 30 วันล่าสุด171ภาระเบา
ลงเล่นใน 14 วัน1 นัดตารางปกติ
ลงเล่นนัดล่าสุดเมื่อ11 วันก่อน3 ต.ค.
นัดถัดไปของทีมอีก 3 วันพักรวม 14 วัน

บันทึกรายนัด 48 นัดของทีมในฤดูกาลนี้ · ลงเล่น 32 นัด

วันที่คู่แข่งผลนาทีประตูแอสซิสต์ยิง (ตรง)สร้างโอกาสคะแนน
10 ต.ค.FAI CupพบWaterford0–2ไม่มีข้อมูล
3 ต.ค.Premier DivisionบุกDundalk2–181'000 (0)07
26 ก.ย.Friendlies ClubsพบBohemians 19050–0ไม่มีข้อมูล
19 ก.ย.Premier DivisionพบDrogheda United2–190'001 (0)07
12 ก.ย.Premier DivisionบุกGalway United3–290'002 (0)06.3
5 ก.ย.FAI CupบุกSt Patrick's Athl.1–1ไม่มีข้อมูล
29 ส.ค.Premier DivisionพบSligo Rovers3–090'001 (1)27.9
22 ส.ค.Premier DivisionพบDerry City5–389'000 (0)36.3
17 ส.ค.FAI CupพบLongford Town4–0ไม่มีข้อมูล
14 ส.ค.ยูฟ่า คอนเฟอเรนซ์ลีกบุกFC Midtjylland2–358'000 (0)16.5
9 ส.ค.Premier DivisionบุกWaterford1–345'000 (0)06.7
7 ส.ค.ยูฟ่า คอนเฟอเรนซ์ลีกพบFC Midtjylland0–295'000 (0)06.6
3 ส.ค.Premier DivisionพบGalway United1–190'000 (0)06.9
31 ก.ค.ยูฟ่า คอนเฟอเรนซ์ลีกบุกBallkani2–3ไม่มีข้อมูล
23 ก.ค.ยูฟ่า คอนเฟอเรนซ์ลีกพบBallkani2–1ไม่มีข้อมูล
16 ก.ค.ยูฟ่า คอนเฟอเรนซ์ลีกบุกSt Joseph S Fc0–0ไม่มีข้อมูล
10 ก.ค.ยูฟ่า คอนเฟอเรนซ์ลีกพบSt Joseph S Fc2–0ไม่มีข้อมูล
4 ก.ค.Premier DivisionบุกDrogheda United2–071'000 (0)06.5
27 มิ.ย.Premier DivisionพบSt Patrick's Athl.2–090'000 (0)07.2
23 มิ.ย.Premier DivisionบุกShelbourne3–090'000 (0)27.5
20 มิ.ย.Premier DivisionพบDundalk1–2ไม่มีข้อมูล
13 มิ.ย.Premier DivisionบุกDerry City1–495'000 (0)16.5
30 พ.ค.Premier DivisionบุกSligo Rovers3–187'000 (0)16.7
26 พ.ค.Premier DivisionพบShamrock Rovers1–297'001 (0)16
23 พ.ค.Premier DivisionบุกGalway United4–293'000 (0)06.3
16 พ.ค.Premier DivisionพบDrogheda United2–190'000 (0)26.9
9 พ.ค.Premier DivisionบุกDundalk3–145' สำรอง000 (0)06.6
4 พ.ค.Premier DivisionพบShelbourne2–226' สำรอง000 (0)06.3
2 พ.ค.Premier DivisionพบDerry City1–186'000 (0)06.5
25 เม.ย.Premier DivisionบุกSt Patrick's Athl.1–390'000 (0)16
18 เม.ย.Premier DivisionบุกShamrock Rovers1–290'000 (0)06.6
11 เม.ย.Premier DivisionพบSligo Rovers1–290'001 (1)37.2
6 เม.ย.Premier DivisionพบWaterford1–190'001 (1)06.9
4 เม.ย.Premier DivisionบุกDrogheda United0–090'000 (0)16.2
21 มี.ค.Premier DivisionพบDundalk1–190'000 (0)16.2
17 มี.ค.Premier DivisionบุกShelbourne0–090'000 (0)17.3
14 มี.ค.Premier DivisionพบGalway United1–030' สำรอง000 (0)06.6
7 มี.ค.Premier DivisionบุกWaterford1–090'000 (0)06.9
28 ก.พ.Premier DivisionพบShamrock Rovers3–2ไม่อยู่ในทีม
21 ก.พ.Premier DivisionบุกDerry City1–098'000 (0)16.9
15 ก.พ.Premier DivisionบุกSligo Rovers4–081'001 (0)16.9
8 ก.พ.Premier DivisionพบSt Patrick's Athl.0–078'000 (0)17
30 ม.ค.Friendlies ClubsบุกWaterford4–1ไม่มีข้อมูล
24 ม.ค.Friendlies ClubsพบShelbourne2–2ไม่มีข้อมูล
18 ม.ค.Friendlies ClubsพบFinglas United0–1ไม่มีข้อมูล
17 ม.ค.Friendlies ClubsพบAthlone Town4–1ไม่มีข้อมูล
17 ม.ค.Friendlies ClubsพบLongford Town2–1ไม่มีข้อมูล
9 ม.ค.Friendlies ClubsบุกDrogheda United1–1ไม่มีข้อมูล

คำนวณจากข้อมูลรายนัดของทุกเกมที่ทีมลงแข่งในฤดูกาลนี้ (สูงสุด 60 นัดล่าสุด)

เส้นทางอาชีพ

สถิติย้อนหลัง สโมสร ถ้วยรางวัล การย้ายทีม และอาการบาดเจ็บ

สถิติย้อนหลัง

ฤดูกาลทีมลงเล่นประตูแอสซิสต์คะแนนเฉลี่ยประตู/แอสซิสต์
2026/27Bohemians36006.72
2025/26Cheltenham19006.51
2024/25CheltenhamWaterford53216.85
2023/24Waterford1910-
2022/23Waterford3430-
ประตูแอสซิสต์คะแนนเฉลี่ย (6.0–8.5)
2022/23: ลงเล่น 34 นัด · 3 ประตู · 0 แอสซิสต์3+022/2334 นัด2023/24: ลงเล่น 19 นัด · 1 ประตู · 0 แอสซิสต์1+023/2419 นัด2024/25: ลงเล่น 53 นัด · 2 ประตู · 1 แอสซิสต์ · คะแนน 6.852+124/2553 นัด2025/26: ลงเล่น 19 นัด · 0 ประตู · 0 แอสซิสต์ · คะแนน 6.510+025/2619 นัด2026/27: ลงเล่น 36 นัด · 0 ประตู · 0 แอสซิสต์ · คะแนน 6.720+026/2736 นัด6.856.516.72

ประตู แอสซิสต์ · รวมทุกรายการในฤดูกาลนั้น

สโมสรที่เคยสังกัด

ถ้วยรางวัล แชมป์ 1 รายการ

Munster Senior CupRepublic of Ireland

แชมป์ 1 สมัย · 2024

First DivisionRepublic of Ireland

รองแชมป์/อื่นๆ 2 ครั้ง · 2023, 2022

ประวัติการย้ายทีม

  1. ม.ค. 2026ย้ายทีม
  2. ม.ค. 2025ย้ายฟรี

ประวัติบาดเจ็บ/พักการแข่งขัน

1ครั้งที่พัก
45วันที่พักรวม
45นานสุด (วัน) · บาดเจ็บแฮมสตริง 2025
  • บาดเจ็บแฮมสตริง11 มี.ค. 2025 – 24 เม.ย. 2025

ประวัติการพักรักษาตัว

ช่วงเวลาสาเหตุระยะเวลา
11 มี.ค. 2025 – 24 เม.ย. 2025บาดเจ็บแฮมสตริง44 วัน

ช่วงที่ไม่ได้ลงเล่นจากอาการบาดเจ็บหรือโทษแบน ตามบันทึกของแหล่งข้อมูลการแข่งขัน

รอบตัวนักเตะ

ภาพ นักเตะที่ใกล้เคียง การเปรียบเทียบ และเพื่อนร่วมทีม

นักเตะสไตล์ใกล้เคียง

กองกลางในลีกเดียวกันที่มีส่วนร่วมกับประตูต่อ 90 นาทีใกล้เคียง D. Power (0.00)

เทียบกับนักเตะคนอื่น

เลือกนักเตะเพื่อดูสถิติตัวต่อตัว เรดาร์ซ้อนกัน และสรุปว่าใครเด่นด้านไหน

แนะนำให้เทียบ

เพื่อนร่วมทีม Bohemians

ผู้จัดการทีมAlan Reynoldsคุมทีมตั้งแต่ 1 ม.ค. 2026