T. Devlin
Terry Devlin
ฤดูกาลนี้
สถิติ ฟอร์ม และการวิเคราะห์ของฤดูกาลปัจจุบัน
สถิติฤดูกาล 2026/27
ติดทีมชาติ Northern Ireland · ฤดูกาล 2023–2026 · ฤดูกาลนี้ลงเล่น 2 นัด 0 ประตู
การลงเล่น
- ลงเล่น
- 9
- ตัวจริง
- 9
- ลงเป็นตัวสำรอง
- 0
- นาทีที่เล่น
- 798
- คะแนนเฉลี่ย
- 7.02
เกมรุก
- ประตู
- 1
- แอสซิสต์
- 0
- ประตู+แอสซิสต์ ต่อ 90 นาที
- 0.11
- ยิง (ตรงกรอบ)
- 4 (1)
- ยิงตรงกรอบ
- 25%
- จุดโทษ ยิงเข้า/พลาด
- 0/0
การจ่ายบอล
- จ่ายบอล
- 326
- จ่ายสร้างโอกาส
- 6
- ความแม่นยำ
- 76%
- เลี้ยงผ่านสำเร็จ
- 2/6
- โดนทำฟาวล์
- 21
เกมรับ
- แท็กเกิล
- 20
- ตัดบอล
- 6
- บล็อก
- 1
- ดวลชนะ
- 60/85
- อัตราดวลชนะ
- 71%
วินัย
- ทำฟาวล์
- 9
- ใบเหลือง
- 1
- ใบแดง
- 0
กับ Portsmouth · คาราบาว คัพ
การลงเล่น
- ลงเล่น
- 1
- ตัวจริง
- 1
- ลงเป็นตัวสำรอง
- 0
- นาทีที่เล่น
- 99
- คะแนนเฉลี่ย
- 7.2
เกมรุก
- ประตู
- 0
- แอสซิสต์
- 0
- ประตู+แอสซิสต์ ต่อ 90 นาที
- 0.00
- ยิง (ตรงกรอบ)
- 0 (0)
- ยิงตรงกรอบ
- -
- จุดโทษ ยิงเข้า/พลาด
- 0/0
การจ่ายบอล
- จ่ายบอล
- 33
- จ่ายสร้างโอกาส
- 1
- ความแม่นยำ
- 87%
- เลี้ยงผ่านสำเร็จ
- 1/1
- โดนทำฟาวล์
- 3
เกมรับ
- แท็กเกิล
- 2
- ตัดบอล
- 0
- บล็อก
- 1
- ดวลชนะ
- 7/10
- อัตราดวลชนะ
- 70%
วินัย
- ทำฟาวล์
- 2
- ใบเหลือง
- 0
- ใบแดง
- 0
กับ Northern Ireland · UEFA Nations League
การลงเล่น
- ลงเล่น
- 1
- ตัวจริง
- 1
- ลงเป็นตัวสำรอง
- 0
- นาทีที่เล่น
- 84
- คะแนนเฉลี่ย
- 7.2
เกมรุก
- ประตู
- 0
- แอสซิสต์
- 0
- ประตู+แอสซิสต์ ต่อ 90 นาที
- -
- ยิง (ตรงกรอบ)
- 0 (0)
- ยิงตรงกรอบ
- -
- จุดโทษ ยิงเข้า/พลาด
- 0/0
การจ่ายบอล
- จ่ายบอล
- 18
- จ่ายสร้างโอกาส
- 0
- ความแม่นยำ
- 44%
- เลี้ยงผ่านสำเร็จ
- 0/0
- โดนทำฟาวล์
- 1
เกมรับ
- แท็กเกิล
- 3
- ตัดบอล
- 0
- บล็อก
- 0
- ดวลชนะ
- 8/9
- อัตราดวลชนะ
- 89%
วินัย
- ทำฟาวล์
- 0
- ใบเหลือง
- 0
- ใบแดง
- 0
กับ Northern Ireland · Friendlies
การลงเล่น
- ลงเล่น
- 1
- ตัวจริง
- 1
- ลงเป็นตัวสำรอง
- 0
- นาทีที่เล่น
- 80
- คะแนนเฉลี่ย
- 6.9
เกมรุก
- ประตู
- 0
- แอสซิสต์
- 0
- ประตู+แอสซิสต์ ต่อ 90 นาที
- -
- ยิง (ตรงกรอบ)
- 0 (0)
- ยิงตรงกรอบ
- -
- จุดโทษ ยิงเข้า/พลาด
- 0/0
การจ่ายบอล
- จ่ายบอล
- 31
- จ่ายสร้างโอกาส
- 1
- ความแม่นยำ
- 74%
- เลี้ยงผ่านสำเร็จ
- 0/1
- โดนทำฟาวล์
- 3
เกมรับ
- แท็กเกิล
- 1
- ตัดบอล
- 0
- บล็อก
- 0
- ดวลชนะ
- 7/10
- อัตราดวลชนะ
- 70%
วินัย
- ทำฟาวล์
- 1
- ใบเหลือง
- 0
- ใบแดง
- 0
กับ Portsmouth · แชมเปียนชิพ อังกฤษ
การลงเล่น
- ลงเล่น
- 6
- ตัวจริง
- 6
- ลงเป็นตัวสำรอง
- 0
- นาทีที่เล่น
- 535
- คะแนนเฉลี่ย
- 6.97
เกมรุก
- ประตู
- 1
- แอสซิสต์
- 0
- ประตู+แอสซิสต์ ต่อ 90 นาที
- 0.17
- ยิง (ตรงกรอบ)
- 4 (1)
- ยิงตรงกรอบ
- 25%
- จุดโทษ ยิงเข้า/พลาด
- 0/0
การจ่ายบอล
- จ่ายบอล
- 244
- จ่ายสร้างโอกาส
- 4
- ความแม่นยำ
- 77%
- เลี้ยงผ่านสำเร็จ
- 1/4
- โดนทำฟาวล์
- 14
เกมรับ
- แท็กเกิล
- 14
- ตัดบอล
- 6
- บล็อก
- 0
- ดวลชนะ
- 38/56
- อัตราดวลชนะ
- 68%
วินัย
- ทำฟาวล์
- 6
- ใบเหลือง
- 1
- ใบแดง
- 0
วิเคราะห์ฟอร์มการเล่น
ค่าต่อ 90 นาที เทียบกับเกณฑ์สูงของกองหลัง (ขอบนอกสุด = ระดับสูงมาก)
จำลองทั้งฤดูกาล
ถ้าลงเล่นครบ 38 นัด นัดละ 89 นาที ด้วยอัตราเท่าปัจจุบัน
คำนวณจากสถิติจริงฤดูกาล 2026/27 (798 นาที) · เป็นการคาดการณ์เชิงสถิติเท่านั้น
เทียบกับนักเตะตำแหน่งเดียวกันในลีก
เปอร์เซ็นไทล์เทียบกับกองหลัง 80 คนในแชมเปียนชิพ อังกฤษ ฤดูกาล 2026/27 ที่ลงเล่นอย่างน้อย 450 นาที · 99 = ดีที่สุดในกลุ่ม
คำนวณจากสถิติในลีกของนักเตะทุกคนในฤดูกาลนี้ · อัปเดตวันละครั้ง · สี: เขียว ≥ 90 · เขียวอ่อน ≥ 70 · เหลือง ≥ 40 · ส้ม ≥ 20 · แดง < 20
ฟอร์ม 6 นัดล่าสุดกับ Portsmouth
5 นัดถัดไปของทีม
ความยากดูจากอันดับคู่แข่งในตารางของรายการนั้น: ครึ่งบนสุด 25% = ยาก · ถึง 60% = กลาง · ที่เหลือ = ง่ายกว่า · เวลาไทย
เจาะลึกฤดูกาลนี้
แยกตามสถานการณ์
| นัด | นาที | ประตู | แอสซิสต์ | G+A/90 | ผลทีม ช-ส-พ | คะแนน | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| ทั้งหมด | 10 | 823 | 1 | 0 | 0.11 | 3-2-5 | 6.98 |
| เกมเหย้า | 3 | 270 | 1 | 0 | 0.33 | 1-0-2 | 7.13 |
| เกมเยือน | 7 | 553 | 0 | 0 | 0.00 | 2-2-3 | 6.91 |
| ลงเป็นตัวจริง | 10 | 823 | 1 | 0 | 0.11 | 3-2-5 | 6.98 |
| เจอทีมครึ่งบนของตาราง | 5 | 374 | 1 | 0 | 0.24 | 1-1-3 | 6.91 |
| เจอทีมครึ่งล่างของตาราง | 3 | 270 | 0 | 0 | 0.00 | 2-0-1 | 7.03 |
ช่วงเวลาที่มีส่วนร่วมกับประตู
ยิงเอง แอสซิสต์ · นาทีที่ในเกม
ประตูมีความหมายแค่ไหน
- 1เปิดสกอร์ให้ทีม
- 1ยิงขึ้นนำ
ประตูชัย = ประตูที่ทำให้ทีมนำและไม่ถูกตีเสมออีกจนจบเกม
คนที่จ่ายให้ T. Devlin ยิง
ความสม่ำเสมอ
ภาระการลงเล่น
ทีมที่โดนเขาเล่นงานมากที่สุด
บันทึกรายนัด 22 นัดของทีมในฤดูกาลนี้ · ลงเล่น 10 นัด
| วันที่ | คู่แข่ง | ผล | นาที | ประตู | แอสซิสต์ | ยิง (ตรง) | สร้างโอกาส | คะแนน |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| 11 ต.ค.แชมเปียนชิพ อังกฤษ | บุก | 0–1 | 25' | 0 | 0 | 0 (0) | 0 | 6 |
| 6 ต.ค.UEFA Nations League | พบ | 0–0 | นั่งสำรอง | |||||
| 3 ต.ค.UEFA Nations League | บุก | 3–0 | 84' | 0 | 0 | 0 (0) | 0 | 7.2 |
| 29 ก.ย.UEFA Nations League | พบ | 0–0 | นั่งสำรอง | |||||
| 25 ก.ย.UEFA Nations League | บุก | 1–0 | นั่งสำรอง | |||||
| 19 ก.ย.แชมเปียนชิพ อังกฤษ | พบ | 2–2 | นั่งสำรอง | |||||
| 12 ก.ย.แชมเปียนชิพ อังกฤษ | บุก | 0–0 | 85' | 0 | 0 | 0 (0) | 0 | 7 |
| 5 ก.ย.แชมเปียนชิพ อังกฤษ | พบ | 2–0 | 90' | 0 | 0 | 1 (0) | 0 | 7 |
| 2 ก.ย.แชมเปียนชิพ อังกฤษ | พบ | 0–2 | 90' | 0 | 0 | 0 (0) | 1 | 6.9 |
| 29 ส.ค.แชมเปียนชิพ อังกฤษ | บุก | 1–2 | 90' | 0 | 0 | 2 (0) | 1 | 6.2 |
| 22 ส.ค.แชมเปียนชิพ อังกฤษ | บุก | 3–1 | 90' | 0 | 0 | 0 (0) | 1 | 7.2 |
| 15 ส.ค.แชมเปียนชิพ อังกฤษ | พบ | 1–3 | 90' | 1 | 0 | 1 (1) | 1 | 7.5 |
| 8 ส.ค.คาราบาว คัพ | บุก | 1–3 | 99' | 0 | 0 | 0 (0) | 1 | 7.2 |
| 1 ส.ค.Friendlies Clubs | บุก | 0–0 | ไม่มีข้อมูล | |||||
| 30 ก.ค.Friendlies Clubs | บุก | 1–1 | ไม่มีข้อมูล | |||||
| 25 ก.ค.Friendlies Clubs | บุก | 1–3 | ไม่มีข้อมูล | |||||
| 18 ก.ค.Friendlies Clubs | บุก | 1–1 | ไม่มีข้อมูล | |||||
| 15 ก.ค.Friendlies Clubs | บุก | 0–2 | ไม่มีข้อมูล | |||||
| 15 ก.ค.Friendlies Clubs | บุก | 2–1 | ไม่มีข้อมูล | |||||
| 9 มิ.ย.Friendlies | บุก | 1–3 | ไม่อยู่ในทีม | |||||
| 4 มิ.ย.Friendlies | พบ | 1–0 | ไม่อยู่ในทีม | |||||
| 1 เม.ย.Friendlies | บุก | 1–1 | 80' | 0 | 0 | 0 (0) | 1 | 6.9 |
คำนวณจากข้อมูลรายนัดของทุกเกมที่ทีมลงแข่งในฤดูกาลนี้ (สูงสุด 60 นัดล่าสุด)
ประตูและแอสซิสต์ฤดูกาลนี้
เรียงจากล่าสุด · กดเพื่อดูรายละเอียดเกม · สกอร์ "ตอนนั้น" นับจากฝั่งทีมของนักเตะ
เส้นทางอาชีพ
สถิติย้อนหลัง สโมสร ถ้วยรางวัล การย้ายทีม และอาการบาดเจ็บ
สถิติย้อนหลัง
| ฤดูกาล | ทีม | ลงเล่น | ประตู | แอสซิสต์ | คะแนนเฉลี่ย | ประตู/แอสซิสต์ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 2026/27 | 9 | 1 | 0 | 7.02 | ||
| 2025/26 | 52 | 5 | 1 | 6.91 | ||
| 2024/25 | 38 | 0 | 1 | 6.7 | ||
| 2023/24 | 27 | 2 | 2 | 6.71 | ||
| 2022/23 | 44 | 6 | 0 | - |
ประตู แอสซิสต์ · รวมทุกรายการในฤดูกาลนั้น
สโมสรที่เคยสังกัด
ถ้วยรางวัล แชมป์ 1 รายการ
แชมป์ 1 สมัย · 2023/2024
ประวัติการย้ายทีม
- มิ.ย. 2023
- ส.ค. 2022
รอบตัวนักเตะ
ภาพ นักเตะที่ใกล้เคียง การเปรียบเทียบ และเพื่อนร่วมทีม
นักเตะสไตล์ใกล้เคียง
กองหลังในลีกเดียวกันที่มีส่วนร่วมกับประตูต่อ 90 นาทีใกล้เคียง T. Devlin (0.11)
เทียบกับนักเตะคนอื่น
เลือกนักเตะเพื่อดูสถิติตัวต่อตัว เรดาร์ซ้อนกัน และสรุปว่าใครเด่นด้านไหน

E. Bocat
K. Mavropanos
Harley Mills
Rio Cardines