E. Sørensen
Elias Fritjof Grænge Sørensen
ฤดูกาลนี้
สถิติ ฟอร์ม และการวิเคราะห์ของฤดูกาลปัจจุบัน
สถิติฤดูกาล 2026/27
การลงเล่น
- ลงเล่น
- 18
- ตัวจริง
- 10
- ลงเป็นตัวสำรอง
- 8
- นาทีที่เล่น
- 888
- คะแนนเฉลี่ย
- 6.55
เกมรุก
- ประตู
- 2
- แอสซิสต์
- 0
- ประตู+แอสซิสต์ ต่อ 90 นาที
- 0.20
- ยิง (ตรงกรอบ)
- 14 (8)
- ยิงตรงกรอบ
- 57%
- จุดโทษ ยิงเข้า/พลาด
- 0/1
การจ่ายบอล
- จ่ายบอล
- 277
- จ่ายสร้างโอกาส
- 5
- ความแม่นยำ
- 67%
- เลี้ยงผ่านสำเร็จ
- 1/18
- โดนทำฟาวล์
- 8
เกมรับ
- แท็กเกิล
- 15
- ตัดบอล
- 9
- บล็อก
- 1
- ดวลชนะ
- 38/95
- อัตราดวลชนะ
- 40%
วินัย
- ทำฟาวล์
- 7
- ใบเหลือง
- 1
- ใบแดง
- 0
กับ PEC Zwolle · Eredivisie
การลงเล่น
- ลงเล่น
- 8
- ตัวจริง
- 3
- ลงเป็นตัวสำรอง
- 5
- นาทีที่เล่น
- 353
- คะแนนเฉลี่ย
- 6.57
เกมรุก
- ประตู
- 1
- แอสซิสต์
- 0
- ประตู+แอสซิสต์ ต่อ 90 นาที
- 0.25
- ยิง (ตรงกรอบ)
- 4 (2)
- ยิงตรงกรอบ
- 50%
- จุดโทษ ยิงเข้า/พลาด
- 0/0
การจ่ายบอล
- จ่ายบอล
- 107
- จ่ายสร้างโอกาส
- 1
- ความแม่นยำ
- 68%
- เลี้ยงผ่านสำเร็จ
- 1/9
- โดนทำฟาวล์
- 6
เกมรับ
- แท็กเกิล
- 8
- ตัดบอล
- 3
- บล็อก
- 0
- ดวลชนะ
- 19/46
- อัตราดวลชนะ
- 41%
วินัย
- ทำฟาวล์
- 3
- ใบเหลือง
- 0
- ใบแดง
- 0
กับ Valerenga · Eliteserien
การลงเล่น
- ลงเล่น
- 10
- ตัวจริง
- 7
- ลงเป็นตัวสำรอง
- 3
- นาทีที่เล่น
- 535
- คะแนนเฉลี่ย
- 6.54
เกมรุก
- ประตู
- 1
- แอสซิสต์
- 0
- ประตู+แอสซิสต์ ต่อ 90 นาที
- 0.17
- ยิง (ตรงกรอบ)
- 10 (6)
- ยิงตรงกรอบ
- 60%
- จุดโทษ ยิงเข้า/พลาด
- 0/1
การจ่ายบอล
- จ่ายบอล
- 170
- จ่ายสร้างโอกาส
- 4
- ความแม่นยำ
- 67%
- เลี้ยงผ่านสำเร็จ
- 0/9
- โดนทำฟาวล์
- 2
เกมรับ
- แท็กเกิล
- 7
- ตัดบอล
- 6
- บล็อก
- 1
- ดวลชนะ
- 19/49
- อัตราดวลชนะ
- 39%
วินัย
- ทำฟาวล์
- 4
- ใบเหลือง
- 1
- ใบแดง
- 0
วิเคราะห์ฟอร์มการเล่น
ค่าต่อ 90 นาที เทียบกับเกณฑ์สูงของกองหน้า (ขอบนอกสุด = ระดับสูงมาก)
จำลองทั้งฤดูกาล
ถ้าลงเล่นครบ 38 นัด นัดละ 49 นาที ด้วยอัตราเท่าปัจจุบัน
คำนวณจากสถิติจริงฤดูกาล 2026/27 (888 นาที) · เป็นการคาดการณ์เชิงสถิติเท่านั้น
ฟอร์ม 6 นัดล่าสุดกับ PEC Zwolle
5 นัดถัดไปของทีม
ความยากดูจากอันดับคู่แข่งในตารางของรายการนั้น: ครึ่งบนสุด 25% = ยาก · ถึง 60% = กลาง · ที่เหลือ = ง่ายกว่า · เวลาไทย
เจาะลึกฤดูกาลนี้
แยกตามสถานการณ์
| นัด | นาที | ประตู | แอสซิสต์ | G+A/90 | ผลทีม ช-ส-พ | คะแนน | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| ทั้งหมด | 16 | 782 | 2 | 0 | 0.23 | 3-2-11 | 6.51 |
| เกมเหย้า | 7 | 323 | 1 | 0 | 0.28 | 1-0-6 | 6.46 |
| เกมเยือน | 9 | 459 | 1 | 0 | 0.20 | 2-2-5 | 6.55 |
| ลงเป็นตัวจริง | 11 | 637 | 2 | 0 | 0.28 | 3-1-7 | 6.5 |
| ลงเป็นตัวสำรอง | 5 | 145 | 0 | 0 | 0.00 | 0-1-4 | 6.57 |
| เจอทีมครึ่งบนของตาราง | 9 | 447 | 1 | 0 | 0.20 | 1-1-7 | 6.6 |
| เจอทีมครึ่งล่างของตาราง | 7 | 335 | 1 | 0 | 0.27 | 2-1-4 | 6.39 |
ช่วงเวลาที่มีส่วนร่วมกับประตู
ยิงเอง แอสซิสต์ · นาทีที่ในเกม
ประตูมีความหมายแค่ไหน
- 1เปิดสกอร์ให้ทีม
- 2ยิงขึ้นนำ
ประตูชัย = ประตูที่ทำให้ทีมนำและไม่ถูกตีเสมออีกจนจบเกม
คนที่จ่ายให้ E. Sørensen ยิง
ความสม่ำเสมอ
ภาระการลงเล่น
ทีมที่โดนเขาเล่นงานมากที่สุด
บันทึกรายนัด 38 นัดของทีมในฤดูกาลนี้ · ลงเล่น 16 นัด
| วันที่ | คู่แข่ง | ผล | นาที | ประตู | แอสซิสต์ | ยิง (ตรง) | สร้างโอกาส | คะแนน |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| 11 ต.ค.Eredivisie | พบ | 0–1 | 30' | 0 | 0 | 1 (1) | 0 | 6.4 |
| 20 ก.ย.Eliteserien | พบ | 1–1 | ไม่อยู่ในทีม | |||||
| 19 ก.ย.Eredivisie | บุก | 0–3 | 62' สำรอง | 0 | 0 | 0 (0) | 1 | 6.5 |
| 13 ก.ย.Eredivisie | พบ | 0–7 | 45' | 0 | 0 | 0 (0) | 0 | 6.5 |
| 12 ก.ย.Eliteserien | บุก | 0–2 | ไม่อยู่ในทีม | |||||
| 6 ก.ย.Eliteserien | บุก | 2–2 | ไม่อยู่ในทีม | |||||
| 5 ก.ย.Eredivisie | บุก | 2–2 | 2' สำรอง | 0 | 0 | 0 (0) | 0 | |
| 30 ส.ค.Eliteserien | พบ | 3–4 | ไม่อยู่ในทีม | |||||
| 30 ส.ค.Eredivisie | พบ | 1–3 | 64' | 0 | 0 | 0 (0) | 0 | 6.7 |
| 23 ส.ค.Eredivisie | บุก | 2–0 | 73' | 0 | 0 | 1 (0) | 0 | 6.2 |
| 16 ส.ค.Eliteserien | บุก | 5–5 | ไม่อยู่ในทีม | |||||
| 16 ส.ค.Eredivisie | บุก | 1–3 | 66' | 1 | 0 | 2 (1) | 0 | 7.2 |
| 9 ส.ค.Eredivisie | พบ | 0–2 | 11' สำรอง | 0 | 0 | 0 (0) | 0 | 6.5 |
| 8 ส.ค.Eliteserien | พบ | 1–2 | ไม่อยู่ในทีม | |||||
| 1 ส.ค.Friendlies Clubs | บุก | 0–3 | ไม่มีข้อมูล | |||||
| 1 ส.ค.Eliteserien | พบ | 0–3 | ไม่อยู่ในทีม | |||||
| 26 ก.ค.Friendlies Clubs | พบ | 2–3 | ไม่มีข้อมูล | |||||
| 26 ก.ค.Eliteserien | บุก | 3–2 | ไม่อยู่ในทีม | |||||
| 18 ก.ค.Friendlies Clubs | พบ | 3–2 | ไม่มีข้อมูล | |||||
| 17 ก.ค.Eliteserien | พบ | 6–1 | ไม่อยู่ในทีม | |||||
| 11 ก.ค.Eliteserien | บุก | 0–4 | ไม่อยู่ในทีม | |||||
| 11 ก.ค.Friendlies Clubs | พบ | 0–1 | ไม่มีข้อมูล | |||||
| 4 ก.ค.Friendlies Clubs | พบ | 3–1 | ไม่มีข้อมูล | |||||
| 27 มิ.ย.Friendlies Clubs | พบ | 1–2 | ไม่มีข้อมูล | |||||
| 18 มิ.ย.Friendlies Clubs | บุก | 1–1 | ไม่มีข้อมูล | |||||
| 30 พ.ค.Eliteserien | พบ | 3–1 | นั่งสำรอง | |||||
| 25 พ.ค.Eliteserien | บุก | 0–2 | 58' | 0 | 0 | 0 (0) | 0 | 6.3 |
| 17 พ.ค.Eliteserien | พบ | 3–2 | 83' | 1 | 0 | 3 (3) | 1 | 6.3 |
| 9 พ.ค.Eliteserien | บุก | 0–1 | 25' สำรอง | 0 | 0 | 0 (0) | 1 | 6.7 |
| 26 เม.ย.Eliteserien | บุก | 1–5 | 45' | 0 | 0 | 1 (1) | 0 | 6.2 |
| 19 เม.ย.Eliteserien | พบ | 0–2 | 45' สำรอง | 0 | 0 | 3 (1) | 0 | 6.6 |
| 12 เม.ย.Eliteserien | บุก | 1–1 | 68' | 0 | 0 | 1 (0) | 1 | 6.6 |
| 6 เม.ย.Eliteserien | พบ | 0–1 | 45' | 0 | 0 | 1 (0) | 0 | 6.3 |
| 27 มี.ค.Friendlies Clubs | พบ | 3–3 | ไม่มีข้อมูล | |||||
| 22 มี.ค.Eliteserien | บุก | 2–0 | 60' | 0 | 0 | 1 (1) | 0 | 6.7 |
| 27 ก.พ.Friendlies Clubs | บุก | 1–0 | ไม่มีข้อมูล | |||||
| 14 ก.พ.Friendlies Clubs | บุก | 1–2 | ไม่มีข้อมูล | |||||
| 23 ก.ย.NM Cupen | พบ | 1–2 | ไม่มีข้อมูล |
คำนวณจากข้อมูลรายนัดของทุกเกมที่ทีมลงแข่งในฤดูกาลนี้ (สูงสุด 60 นัดล่าสุด)
ประตูและแอสซิสต์ฤดูกาลนี้
เรียงจากล่าสุด · กดเพื่อดูรายละเอียดเกม · สกอร์ "ตอนนั้น" นับจากฝั่งทีมของนักเตะ
เส้นทางอาชีพ
สถิติย้อนหลัง สโมสร ถ้วยรางวัล การย้ายทีม และอาการบาดเจ็บ
สถิติย้อนหลัง
| ฤดูกาล | ทีม | ลงเล่น | ประตู | แอสซิสต์ | คะแนนเฉลี่ย | ประตู/แอสซิสต์ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 2026/27 | 18 | 2 | 0 | 6.55 | ||
| 2025/26 | 28 | 12 | 3 | 7.1 |
ประตู แอสซิสต์ · รวมทุกรายการในฤดูกาลนั้น
สโมสรที่เคยสังกัด
ประวัติการย้ายทีม
- มิ.ย. 2026ย้ายทีม
- มิ.ย. 2026ย้ายทีม
- ก.พ. 2025ย้ายทีม
- ม.ค. 2025ย้ายทีม
- ส.ค. 2024
- ม.ค. 2020
- ส.ค. 2019ยืมตัว
- ก.ค. 2019
รอบตัวนักเตะ
ภาพ นักเตะที่ใกล้เคียง การเปรียบเทียบ และเพื่อนร่วมทีม
เทียบกับนักเตะคนอื่น
เลือกนักเตะเพื่อดูสถิติตัวต่อตัว เรดาร์ซ้อนกัน และสรุปว่าใครเด่นด้านไหน
