Júnior Brumado
José Francisco dos Santos Júnior
🏆 #18 ใบเหลืองมากสุดยูฟ่า ยูโรปาลีก · 4Júnior Brumado นักเตะตำแหน่งกองหน้า ของ FC Midtjylland (ยูฟ่า ยูโรปาลีก) อายุ 26 ปี สวมเสื้อหมายเลข 74
ฤดูกาลนี้
สถิติ ฟอร์ม และการวิเคราะห์ของฤดูกาลปัจจุบัน
สถิติฤดูกาล 2025/26
การลงเล่น
- ลงเล่น
- 44
- ตัวจริง
- 21
- ลงเป็นตัวสำรอง
- 23
- นาทีที่เล่น
- 2,205
- คะแนนเฉลี่ย
- 6.71
เกมรุก
- ประตู
- 8
- แอสซิสต์
- 3
- ประตู+แอสซิสต์ ต่อ 90 นาที
- 0.45
- ยิง (ตรงกรอบ)
- 33 (17)
- ยิงตรงกรอบ
- 52%
- จุดโทษ ยิงเข้า/พลาด
- 1/0
การจ่ายบอล
- จ่ายบอล
- 466
- จ่ายสร้างโอกาส
- 16
- ความแม่นยำ
- 63%
- เลี้ยงผ่านสำเร็จ
- 43/80
- โดนทำฟาวล์
- 49
เกมรับ
- แท็กเกิล
- 26
- ตัดบอล
- 6
- บล็อก
- 1
- ดวลชนะ
- 194/424
- อัตราดวลชนะ
- 46%
วินัย
- ทำฟาวล์
- 53
- ใบเหลือง
- 11
- ใบแดง
- 1
กับ Coritiba · Paranaense - 1
การลงเล่น
- ลงเล่น
- 6
- ตัวจริง
- 3
- ลงเป็นตัวสำรอง
- 3
- นาทีที่เล่น
- 336
- คะแนนเฉลี่ย
- -
เกมรุก
- ประตู
- 2
- แอสซิสต์
- 0
- ประตู+แอสซิสต์ ต่อ 90 นาที
- 0.54
- ยิง (ตรงกรอบ)
- 0 (0)
- ยิงตรงกรอบ
- -
- จุดโทษ ยิงเข้า/พลาด
- 0/0
การจ่ายบอล
- จ่ายบอล
- 0
- จ่ายสร้างโอกาส
- 0
- ความแม่นยำ
- -
- เลี้ยงผ่านสำเร็จ
- 0/0
- โดนทำฟาวล์
- 0
เกมรับ
- แท็กเกิล
- 0
- ตัดบอล
- 0
- บล็อก
- 0
- ดวลชนะ
- 0/0
- อัตราดวลชนะ
- -
วินัย
- ทำฟาวล์
- 0
- ใบเหลือง
- 1
- ใบแดง
- 1
กับ Coritiba · Serie B
การลงเล่น
- ลงเล่น
- 6
- ตัวจริง
- 0
- ลงเป็นตัวสำรอง
- 6
- นาทีที่เล่น
- 128
- คะแนนเฉลี่ย
- 6.55
เกมรุก
- ประตู
- 0
- แอสซิสต์
- 0
- ประตู+แอสซิสต์ ต่อ 90 นาที
- 0.00
- ยิง (ตรงกรอบ)
- 0 (0)
- ยิงตรงกรอบ
- -
- จุดโทษ ยิงเข้า/พลาด
- 0/0
การจ่ายบอล
- จ่ายบอล
- 27
- จ่ายสร้างโอกาส
- 1
- ความแม่นยำ
- 0%
- เลี้ยงผ่านสำเร็จ
- 1/2
- โดนทำฟาวล์
- 5
เกมรับ
- แท็กเกิล
- 0
- ตัดบอล
- 0
- บล็อก
- 0
- ดวลชนะ
- 10/23
- อัตราดวลชนะ
- 43%
วินัย
- ทำฟาวล์
- 7
- ใบเหลือง
- 1
- ใบแดง
- 0
กับ FC Midtjylland · ยูฟ่า ยูโรปาลีก
การลงเล่น
- ลงเล่น
- 11
- ตัวจริง
- 8
- ลงเป็นตัวสำรอง
- 3
- นาทีที่เล่น
- 600
- คะแนนเฉลี่ย
- 6.62
เกมรุก
- ประตู
- 1
- แอสซิสต์
- 0
- ประตู+แอสซิสต์ ต่อ 90 นาที
- 0.15
- ยิง (ตรงกรอบ)
- 6 (2)
- ยิงตรงกรอบ
- 33%
- จุดโทษ ยิงเข้า/พลาด
- 0/0
การจ่ายบอล
- จ่ายบอล
- 149
- จ่ายสร้างโอกาส
- 2
- ความแม่นยำ
- 69%
- เลี้ยงผ่านสำเร็จ
- 20/32
- โดนทำฟาวล์
- 12
เกมรับ
- แท็กเกิล
- 7
- ตัดบอล
- 2
- บล็อก
- 1
- ดวลชนะ
- 64/150
- อัตราดวลชนะ
- 43%
วินัย
- ทำฟาวล์
- 20
- ใบเหลือง
- 4
- ใบแดง
- 0
กับ FC Midtjylland · Superliga
การลงเล่น
- ลงเล่น
- 21
- ตัวจริง
- 10
- ลงเป็นตัวสำรอง
- 11
- นาทีที่เล่น
- 1,141
- คะแนนเฉลี่ย
- 6.78
เกมรุก
- ประตู
- 5
- แอสซิสต์
- 3
- ประตู+แอสซิสต์ ต่อ 90 นาที
- 0.63
- ยิง (ตรงกรอบ)
- 27 (15)
- ยิงตรงกรอบ
- 56%
- จุดโทษ ยิงเข้า/พลาด
- 1/0
การจ่ายบอล
- จ่ายบอล
- 290
- จ่ายสร้างโอกาส
- 13
- ความแม่นยำ
- 65%
- เลี้ยงผ่านสำเร็จ
- 22/46
- โดนทำฟาวล์
- 32
เกมรับ
- แท็กเกิล
- 19
- ตัดบอล
- 4
- บล็อก
- 0
- ดวลชนะ
- 120/251
- อัตราดวลชนะ
- 48%
วินัย
- ทำฟาวล์
- 26
- ใบเหลือง
- 5
- ใบแดง
- 0
วิเคราะห์ฟอร์มการเล่น
ค่าต่อ 90 นาที เทียบกับเกณฑ์สูงของกองหน้า (ขอบนอกสุด = ระดับสูงมาก)
จำลองทั้งฤดูกาล
ถ้าลงเล่นครบ 38 นัด นัดละ 50 นาที ด้วยอัตราเท่าปัจจุบัน
คำนวณจากสถิติจริงฤดูกาล 2025/26 (2,205 นาที) · เป็นการคาดการณ์เชิงสถิติเท่านั้น
เทียบกับนักเตะตำแหน่งเดียวกันในลีก
เปอร์เซ็นไทล์เทียบกับกองหน้า 54 คนในยูฟ่า ยูโรปาลีก ฤดูกาล 2025/26 ที่ลงเล่นอย่างน้อย 450 นาที · 99 = ดีที่สุดในกลุ่ม
คำนวณจากสถิติในลีกของนักเตะทุกคนในฤดูกาลนี้ · อัปเดตวันละครั้ง · สี: เขียว ≥ 90 · เขียวอ่อน ≥ 70 · เหลือง ≥ 40 · ส้ม ≥ 20 · แดง < 20
5 นัดถัดไปของทีม
ความยากดูจากอันดับคู่แข่งในตารางของรายการนั้น: ครึ่งบนสุด 25% = ยาก · ถึง 60% = กลาง · ที่เหลือ = ง่ายกว่า · เวลาไทย
เจาะลึกฤดูกาลนี้
แยกตามสถานการณ์
| นัด | นาที | ประตู | แอสซิสต์ | G+A/90 | ผลทีม ช-ส-พ | คะแนน | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| ทั้งหมด | 28 | 1,635 | 6 | 2 | 0.44 | 15-8-5 | 6.78 |
| เกมเหย้า | 14 | 815 | 0 | 1 | 0.11 | 9-3-2 | 6.66 |
| เกมเยือน | 14 | 820 | 6 | 1 | 0.77 | 6-5-3 | 6.91 |
| ลงเป็นตัวจริง | 16 | 1,173 | 5 | 1 | 0.46 | 9-4-3 | 6.9 |
| ลงเป็นตัวสำรอง | 12 | 462 | 1 | 1 | 0.39 | 6-4-2 | 6.49 |
| เจอทีมครึ่งบนของตาราง | 12 | 774 | 0 | 1 | 0.12 | 4-6-2 | 6.75 |
| เจอทีมครึ่งล่างของตาราง | 9 | 396 | 4 | 1 | 1.14 | 7-1-1 | 6.87 |
ช่วงเวลาที่มีส่วนร่วมกับประตู
ยิงเอง แอสซิสต์ · นาทีที่ในเกม
ประตูมีความหมายแค่ไหน
- 1ยิงขึ้นนำ
- 1ประตูชัย
- 1จุดโทษ
ประตูชัย = ประตูที่ทำให้ทีมนำและไม่ถูกตีเสมออีกจนจบเกม
คนที่จ่ายให้ Júnior Brumado ยิง
Júnior Brumado จ่ายให้ใครยิง
ความสม่ำเสมอ
ภาระการลงเล่น
ทีมที่โดนเขาเล่นงานมากที่สุด
บันทึกรายนัด 60 นัดของทีมในฤดูกาลนี้ · ลงเล่น 28 นัด
| วันที่ | คู่แข่ง | ผล | นาที | ประตู | แอสซิสต์ | ยิง (ตรง) | สร้างโอกาส | คะแนน |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| 17 พ.ค.Superliga | พบ | 2–3 | ไม่อยู่ในทีม | |||||
| 14 พ.ค.DBU Pokalen | บุก | 1–0 | ไม่มีข้อมูล | |||||
| 10 พ.ค.Superliga | บุก | 0–0 | 45' สำรอง | 0 | 0 | 2 (1) | 0 | 6.6 |
| 5 พ.ค.Superliga | พบ | 3–3 | 45' สำรอง | 0 | 0 | 2 (1) | 0 | 6.5 |
| 27 เม.ย.Superliga | บุก | 0–0 | ไม่อยู่ในทีม | |||||
| 24 เม.ย.Superliga | บุก | 2–1 | ไม่อยู่ในทีม | |||||
| 21 เม.ย.Superliga | พบ | 2–1 | ไม่อยู่ในทีม | |||||
| 12 เม.ย.Superliga | บุก | 2–1 | ไม่อยู่ในทีม | |||||
| 4 เม.ย.Superliga | พบ | 2–2 | ไม่อยู่ในทีม | |||||
| 23 มี.ค.Superliga | บุก | 1–1 | 90' | 0 | 1 | 3 (0) | 3 | 7.2 |
| 20 มี.ค.ยูฟ่า ยูโรปาลีก | พบ | 1–2 | 56' | 0 | 0 | 0 (0) | 0 | 6.3 |
| 15 มี.ค.Superliga | พบ | 0–1 | 90' | 0 | 0 | 0 (0) | 1 | 7.2 |
| 13 มี.ค.ยูฟ่า ยูโรปาลีก | บุก | 1–0 | 57' | 0 | 0 | 1 (0) | 0 | 6.3 |
| 9 มี.ค.DBU Pokalen | พบ | 1–1 | ไม่มีข้อมูล | |||||
| 1 มี.ค.Superliga | พบ | 0–0 | 62' | 0 | 0 | 2 (0) | 1 | 6.6 |
| 22 ก.พ.Superliga | บุก | 4–0 | 75' | 1 | 0 | 2 (2) | 1 | 6.6 |
| 15 ก.พ.Superliga | บุก | 4–1 | 45' | 3 | 0 | 3 (3) | 1 | 9.2 |
| 13 ก.พ.DBU Pokalen | บุก | 1–0 | ไม่มีข้อมูล | |||||
| 8 ก.พ.Superliga | พบ | 2–1 | 62' | 0 | 0 | 0 (0) | 2 | 6.7 |
| 30 ม.ค.ยูฟ่า ยูโรปาลีก | พบ | 2–0 | 79' | 0 | 0 | 0 (0) | 1 | 6.9 |
| 23 ม.ค.ยูฟ่า ยูโรปาลีก | บุก | 3–3 | 90' | 1 | 0 | 2 (1) | 0 | 7.7 |
| 15 ธ.ค.DBU Pokalen | บุก | 1–2 | ไม่มีข้อมูล | |||||
| 12 ธ.ค.ยูฟ่า ยูโรปาลีก | พบ | 1–0 | 84' | 0 | 0 | 1 (0) | 0 | 6.2 |
| 7 ธ.ค.Superliga | บุก | 3–3 | 57' สำรอง | 0 | 0 | 1 (1) | 0 | 6.3 |
| 5 ธ.ค.DBU Pokalen | พบ | 5–1 | ไม่มีข้อมูล | |||||
| 30 พ.ย.Superliga | พบ | 6–0 | 28' สำรอง | 0 | 0 | 0 (0) | 0 | 6.9 |
| 28 พ.ย.ยูฟ่า ยูโรปาลีก | บุก | 1–2 | 45' สำรอง | 0 | 0 | 1 (0) | 0 | 6.6 |
| 24 พ.ย.Serie B | บุก | 2–1 | ไม่อยู่ในทีม | |||||
| 24 พ.ย.Superliga | บุก | 1–2 | 26' สำรอง | 0 | 0 | 1 (1) | 1 | 6.3 |
| 16 พ.ย.Serie B | พบ | 0–0 | ไม่อยู่ในทีม | |||||
| 10 พ.ย.Serie B | บุก | 2–1 | ไม่อยู่ในทีม | |||||
| 9 พ.ย.Superliga | บุก | 2–0 | 22' สำรอง | 0 | 0 | 0 (0) | 0 | 6 |
| 7 พ.ย.ยูฟ่า ยูโรปาลีก | พบ | 3–1 | 31' สำรอง | 0 | 0 | 1 (1) | 0 | 6.5 |
| 4 พ.ย.Superliga | พบ | 1–1 | 45' | 0 | 0 | 1 (1) | 0 | 6.7 |
| 1 พ.ย.Serie B | พบ | 0–0 | ไม่อยู่ในทีม | |||||
| 30 ต.ค.DBU Pokalen | พบ | 4–0 | ไม่มีข้อมูล | |||||
| 26 ต.ค.Superliga | บุก | 4–0 | 45' สำรอง | 1 | 0 | 1 (1) | 1 | 7 |
| 26 ต.ค.Serie B | บุก | 1–0 | ไม่อยู่ในทีม | |||||
| 24 ต.ค.ยูฟ่า ยูโรปาลีก | บุก | 3–0 | ไม่อยู่ในทีม | |||||
| 20 ต.ค.Serie B | พบ | 0–0 | ไม่อยู่ในทีม | |||||
| 19 ต.ค.Superliga | พบ | 5–1 | ไม่อยู่ในทีม | |||||
| 13 ต.ค.Serie B | บุก | 0–1 | ไม่อยู่ในทีม | |||||
| 10 ต.ค.Serie B | พบ | 2–1 | ไม่อยู่ในทีม | |||||
| 5 ต.ค.Superliga | บุก | 1–1 | 45' สำรอง | 0 | 0 | 1 (1) | 0 | 6.2 |
| 4 ต.ค.Serie B | พบ | 2–0 | ไม่อยู่ในทีม | |||||
| 3 ต.ค.ยูฟ่า ยูโรปาลีก | บุก | 3–2 | 88' | 0 | 0 | 0 (0) | 0 | 6.9 |
| 30 ก.ย.Serie B | บุก | 2–0 | ไม่อยู่ในทีม | |||||
| 30 ก.ย.Superliga | พบ | 2–1 | 45' สำรอง | 0 | 0 | 1 (0) | 0 | 6.2 |
| 26 ก.ย.Serie B | พบ | 0–2 | ไม่อยู่ในทีม | |||||
| 24 ก.ย.ยูฟ่า ยูโรปาลีก | พบ | 2–0 | 70' | 0 | 0 | 0 (0) | 1 | 6.2 |
| 22 ก.ย.Serie B | บุก | 0–1 | ไม่อยู่ในทีม | |||||
| 20 ก.ย.Superliga | พบ | 2–0 | 90' | 0 | 0 | 1 (1) | 0 | 7.2 |
| 17 ก.ย.DBU Pokalen | บุก | 3–0 | ไม่มีข้อมูล | |||||
| 14 ก.ย.Superliga | บุก | 0–1 | 90' | 0 | 0 | 2 (0) | 0 | 6.7 |
| 13 ก.ย.Serie B | พบ | 0–0 | ไม่อยู่ในทีม | |||||
| 6 ก.ย.Serie B | พบ | 4–0 | ไม่อยู่ในทีม | |||||
| 1 ก.ย.Superliga | บุก | 3–1 | นั่งสำรอง | |||||
| 30 ส.ค.Serie B | บุก | 0–1 | ไม่อยู่ในทีม | |||||
| 28 ส.ค.ยูฟ่า ยูโรปาลีก | บุก | 2–0 | ไม่มีข้อมูล | |||||
| 24 ส.ค.Superliga | พบ | 4–2 | 28' สำรอง | 0 | 1 | 1 (1) | 1 | 6.7 |
คำนวณจากข้อมูลรายนัดของทุกเกมที่ทีมลงแข่งในฤดูกาลนี้ (สูงสุด 60 นัดล่าสุด)
ประตูและแอสซิสต์ฤดูกาลนี้
เรียงจากล่าสุด · กดเพื่อดูรายละเอียดเกม · สกอร์ "ตอนนั้น" นับจากฝั่งทีมของนักเตะ
เส้นทางอาชีพ
สถิติย้อนหลัง สโมสร ถ้วยรางวัล การย้ายทีม และอาการบาดเจ็บ
สถิติย้อนหลัง
| ฤดูกาล | ทีม | ลงเล่น | ประตู | แอสซิสต์ | คะแนนเฉลี่ย | ประตู/แอสซิสต์ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 2025/26 | 44 | 8 | 3 | 6.71 | ||
| 2024/25 | 19 | 5 | 1 | 7.07 | ||
| 2023/24 | 28 | 5 | 0 | 6.75 | ||
| 2022/23 | 13 | 0 | 0 | 6.51 | ||
| 2021/22 | 37 | 10 | 1 | 6.8 |
ประตู แอสซิสต์ · รวมทุกรายการในฤดูกาลนั้น
สโมสรที่เคยสังกัด
ถ้วยรางวัล แชมป์ 3 รายการ
แชมป์ 2 สมัย · 2021/2022, 2018/2019
แชมป์ 1 สมัย · 2018
รองแชมป์/อื่นๆ 3 ครั้ง · 2021/2022, 2020/2021, 2018/2019
รองแชมป์/อื่นๆ 1 ครั้ง · 2017/2018
ประวัติการย้ายทีม
- ก.ค. 2025กลับจากยืมตัว
- มิ.ย. 2025ยืมตัว
- ก.ค. 2024ยืมตัว
- ก.ค. 2024
- ก.ย. 2023ยืมตัว
- ส.ค. 2020
- ก.พ. 2020ยืมตัว
- ม.ค. 2019
ประวัติบาดเจ็บ/พักการแข่งขัน
จำนวนวันที่พัก (บาดเจ็บหรือโทษแบน) นับตามปีที่เริ่มพัก
- บาดเจ็บกล้ามเนื้อ11 ก.ย. 2022 – 4 ก.พ. 2023
- ติดโทษใบแดง28 ก.พ. 2020 – 1 มี.ค. 2020
- ติดโทษสะสมใบเหลือง16 มิ.ย. 2020 – 18 มิ.ย. 2020
- บาดเจ็บกล้ามเนื้อ24 ม.ค. 2019 – 27 มี.ค. 2019
- ติดโทษสะสมใบเหลือง13 พ.ย. 2018 – 15 พ.ย. 2018
- ติดโทษใบแดง13 ธ.ค. 2023 – 3 ม.ค. 2024
- บาดเจ็บ28 ก.ค. 2023 – 15 ส.ค. 2023
- บาดเจ็บ10 ก.พ. 2023 – 4 มี.ค. 2023
- ติดโทษสะสมใบเหลือง27 พ.ย. 2021 – 29 พ.ย. 2021
- บาดเจ็บข้อเท้า17 ต.ค. 2021 – 4 พ.ย. 2021
- ติดโทษสะสมใบเหลือง6 ธ.ค. 2019 – 8 ธ.ค. 2019
- บาดเจ็บ21 พ.ย. 2021 – 23 พ.ย. 2021
- ติดโทษใบแดง18 ส.ค. 2021 – 29 ส.ค. 2021
- บาดเจ็บ2 พ.ค. 2021 – 14 พ.ค. 2021
- บาดเจ็บ20 พ.ค. 2022 – 3 ส.ค. 2022
ประวัติการพักรักษาตัว
| ช่วงเวลา | สาเหตุ | ระยะเวลา |
|---|---|---|
| 15 ก.พ. 2025 – 10 เม.ย. 2025 | ไม่ได้ลงทะเบียน/พัก | 54 วัน |
| 13 ธ.ค. 2023 – 3 ม.ค. 2024 | ติดโทษใบแดง | 21 วัน |
| 28 ก.ค. 2023 – 15 ส.ค. 2023 | บาดเจ็บ | 18 วัน |
| 10 ก.พ. 2023 – 4 มี.ค. 2023 | บาดเจ็บ | 22 วัน |
| 11 ก.ย. 2022 – 4 ก.พ. 2023 | บาดเจ็บกล้ามเนื้อ | 146 วัน |
| 29 ส.ค. 2022 – 9 ก.ย. 2022 | บาดเจ็บ | 11 วัน |
| 20 พ.ค. 2022 – 3 ส.ค. 2022 | บาดเจ็บ | 75 วัน |
| 27 พ.ย. 2021 – 29 พ.ย. 2021 | ติดโทษสะสมใบเหลือง | 2 วัน |
| 21 พ.ย. 2021 – 23 พ.ย. 2021 | บาดเจ็บ | 2 วัน |
| 17 ต.ค. 2021 – 4 พ.ย. 2021 | บาดเจ็บข้อเท้า | 18 วัน |
| 18 ส.ค. 2021 – 29 ส.ค. 2021 | ติดโทษใบแดง | 11 วัน |
| 2 พ.ค. 2021 – 14 พ.ค. 2021 | บาดเจ็บ | 12 วัน |
ช่วงที่ไม่ได้ลงเล่นจากอาการบาดเจ็บหรือโทษแบน ตามบันทึกของแหล่งข้อมูลการแข่งขัน
รอบตัวนักเตะ
ภาพ นักเตะที่ใกล้เคียง การเปรียบเทียบ และเพื่อนร่วมทีม
นักเตะสไตล์ใกล้เคียง
กองหน้าในลีกเดียวกันที่มีส่วนร่วมกับประตูต่อ 90 นาทีใกล้เคียง Júnior Brumado (0.45)
เทียบกับนักเตะคนอื่น
เลือกนักเตะเพื่อดูสถิติตัวต่อตัว เรดาร์ซ้อนกัน และสรุปว่าใครเด่นด้านไหน

M. Mouandilmadji
O. Watkins
Iago Aspas
J. Rowe