Samuel Soares
Samuel Jumpe Soares
Samuel Soares นักเตะตำแหน่งผู้รักษาประตู ของ Benfica (ยูฟ่า ยูโรปาลีก) อายุ 24 ปี สวมเสื้อหมายเลข 24
ฤดูกาลนี้
สถิติ ฟอร์ม และการวิเคราะห์ของฤดูกาลปัจจุบัน
สถิติฤดูกาล 2026/27
ติดทีมชาติ Portugal · ฤดูกาล 2024–2026
ผู้รักษาประตู
- เซฟ
- 10
- เสียประตู
- 11
- เซฟจุดโทษ
- 0
- เสียต่อเกม
- 1.00
การลงเล่น
- ลงเล่น
- 11
- ตัวจริง
- 11
- ลงเป็นตัวสำรอง
- 0
- นาทีที่เล่น
- 630
- คะแนนเฉลี่ย
- 6.96
เกมรุก
- ประตู
- 0
- แอสซิสต์
- 0
- ประตู+แอสซิสต์ ต่อ 90 นาที
- 0.00
- ยิง (ตรงกรอบ)
- 0 (0)
- ยิงตรงกรอบ
- -
- จุดโทษ ยิงเข้า/พลาด
- 0/0
การจ่ายบอล
- จ่ายบอล
- 152
- จ่ายสร้างโอกาส
- 0
- ความแม่นยำ
- 85%
- เลี้ยงผ่านสำเร็จ
- 0/0
- โดนทำฟาวล์
- 0
เกมรับ
- แท็กเกิล
- 1
- ตัดบอล
- 0
- บล็อก
- 0
- ดวลชนะ
- 2/3
- อัตราดวลชนะ
- 67%
วินัย
- ทำฟาวล์
- 0
- ใบเหลือง
- 0
- ใบแดง
- 0
กับ Benfica · ยูฟ่า ยูโรปาลีก
ผู้รักษาประตู
- เซฟ
- 0
- เสียประตู
- 4
- เซฟจุดโทษ
- 0
- เสียต่อเกม
- 1.00
การลงเล่น
- ลงเล่น
- 4
- ตัวจริง
- 4
- ลงเป็นตัวสำรอง
- 0
- นาทีที่เล่น
- 0
- คะแนนเฉลี่ย
- -
เกมรุก
- ประตู
- 0
- แอสซิสต์
- 0
- ประตู+แอสซิสต์ ต่อ 90 นาที
- -
- ยิง (ตรงกรอบ)
- 0 (0)
- ยิงตรงกรอบ
- -
- จุดโทษ ยิงเข้า/พลาด
- 0/0
การจ่ายบอล
- จ่ายบอล
- 0
- จ่ายสร้างโอกาส
- 0
- ความแม่นยำ
- -
- เลี้ยงผ่านสำเร็จ
- 0/0
- โดนทำฟาวล์
- 0
เกมรับ
- แท็กเกิล
- 0
- ตัดบอล
- 0
- บล็อก
- 0
- ดวลชนะ
- 0/0
- อัตราดวลชนะ
- -
วินัย
- ทำฟาวล์
- 0
- ใบเหลือง
- 0
- ใบแดง
- 0
กับ Benfica · Primeira Liga
ผู้รักษาประตู
- เซฟ
- 10
- เสียประตู
- 7
- เซฟจุดโทษ
- 0
- เสียต่อเกม
- 1.00
การลงเล่น
- ลงเล่น
- 7
- ตัวจริง
- 7
- ลงเป็นตัวสำรอง
- 0
- นาทีที่เล่น
- 630
- คะแนนเฉลี่ย
- 6.96
เกมรุก
- ประตู
- 0
- แอสซิสต์
- 0
- ประตู+แอสซิสต์ ต่อ 90 นาที
- 0.00
- ยิง (ตรงกรอบ)
- 0 (0)
- ยิงตรงกรอบ
- -
- จุดโทษ ยิงเข้า/พลาด
- 0/0
การจ่ายบอล
- จ่ายบอล
- 152
- จ่ายสร้างโอกาส
- 0
- ความแม่นยำ
- 85%
- เลี้ยงผ่านสำเร็จ
- 0/0
- โดนทำฟาวล์
- 0
เกมรับ
- แท็กเกิล
- 1
- ตัดบอล
- 0
- บล็อก
- 0
- ดวลชนะ
- 2/3
- อัตราดวลชนะ
- 67%
วินัย
- ทำฟาวล์
- 0
- ใบเหลือง
- 0
- ใบแดง
- 0
วิเคราะห์ฟอร์มการเล่น
ฟอร์ม 6 นัดล่าสุดกับ Benfica
5 นัดถัดไปของทีม
ความยากดูจากอันดับคู่แข่งในตารางของรายการนั้น: ครึ่งบนสุด 25% = ยาก · ถึง 60% = กลาง · ที่เหลือ = ง่ายกว่า · เวลาไทย
เจาะลึกฤดูกาลนี้
แยกตามสถานการณ์
| นัด | นาที | เสียประตู | เซฟ | คลีนชีต | ผลทีม ช-ส-พ | คะแนน | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| ทั้งหมด | 8 | 720 | 5 | 10 | 4 | 6-1-1 | 6.77 |
| เกมเหย้า | 4 | 360 | 2 | 4 | 1 | 3-1-0 | 6.47 |
| เกมเยือน | 4 | 360 | 3 | 6 | 3 | 3-0-1 | 7.08 |
| ลงเป็นตัวจริง | 8 | 720 | 5 | 10 | 4 | 6-1-1 | 6.77 |
| เจอทีมครึ่งบนของตาราง | 3 | 270 | 4 | 7 | 0 | 1-1-1 | 6.66 |
| เจอทีมครึ่งล่างของตาราง | 5 | 450 | 1 | 3 | 4 | 5-0-0 | 6.84 |
ความสม่ำเสมอ
ภาระการลงเล่น
บันทึกรายนัด 18 นัดของทีมในฤดูกาลนี้ · ลงเล่น 8 นัด
| วันที่ | คู่แข่ง | ผล | นาที | เซฟ | เสีย | คะแนน |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 12 ต.ค.Primeira Liga | พบ | 2–0 | 90' | 0 | 0 | 6.6 |
| 21 ก.ย.Primeira Liga | บุก | 1–3 | 90' | 4 | 3 | 7.3 |
| 17 ก.ย.ยูฟ่า ยูโรปาลีก | บุก | 2–0 | นั่งสำรอง | |||
| 14 ก.ย.Primeira Liga | พบ | 3–1 | 90' | 1 | 1 | 6.6 |
| 10 ก.ย.Primeira Liga | บุก | 4–0 | 90' | 1 | 0 | 7.2 |
| 6 ก.ย.Primeira Liga | บุก | 3–0 | 90' | 1 | 0 | 6.9 |
| 1 ก.ย.Primeira Liga | พบ | 2–1 | 90' | 1 | 1 | 6.6 |
| 28 ส.ค.ยูฟ่า ยูโรปาลีก | บุก | 3–1 | ไม่มีข้อมูล | |||
| 21 ส.ค.ยูฟ่า ยูโรปาลีก | พบ | 3–1 | ไม่มีข้อมูล | |||
| 18 ส.ค.Primeira Liga | บุก | 7–0 | 90' | 0 | 0 | 6.9 |
| 14 ส.ค.ยูฟ่า ยูโรปาลีก | บุก | 1–1 | ไม่มีข้อมูล | |||
| 10 ส.ค.Primeira Liga | พบ | 2–2 | 90' | 2 | 0 | 6.1 |
| 7 ส.ค.ยูฟ่า ยูโรปาลีก | พบ | 6–1 | ไม่มีข้อมูล | |||
| 31 ก.ค.ยูฟ่า ยูโรปาลีก | พบ | 5–0 | ไม่มีข้อมูล | |||
| 25 ก.ค.Friendlies Clubs | พบ | 5–1 | ไม่มีข้อมูล | |||
| 24 ก.ค.ยูฟ่า ยูโรปาลีก | บุก | 1–2 | ไม่มีข้อมูล | |||
| 18 ก.ค.Friendlies Clubs | พบ | 2–0 | ไม่มีข้อมูล | |||
| 12 ก.ค.Friendlies Clubs | พบ | 1–2 | ไม่มีข้อมูล |
คำนวณจากข้อมูลรายนัดของทุกเกมที่ทีมลงแข่งในฤดูกาลนี้ (สูงสุด 60 นัดล่าสุด)
เส้นทางอาชีพ
สถิติย้อนหลัง สโมสร ถ้วยรางวัล การย้ายทีม และอาการบาดเจ็บ
สถิติย้อนหลัง
| ฤดูกาล | ทีม | ลงเล่น | ประตู | แอสซิสต์ | คะแนนเฉลี่ย | ประตู/แอสซิสต์ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 2026/27 | 11 | 0 | 0 | 6.96 | ||
| 2025/26 | 23 | 0 | 0 | 7.32 | ||
| 2024/25 | 26 | 0 | 0 | 7.8 | ||
| 2023/24 | 9 | 0 | 0 | 7.1 | ||
| 2022/23 | 22 | 0 | 0 | - |
ประตู แอสซิสต์ · รวมทุกรายการในฤดูกาลนั้น
สโมสรที่เคยสังกัด
ถ้วยรางวัล แชมป์ 7 รายการ
แชมป์ 2 สมัย · 2025, 2023
รองแชมป์/อื่นๆ 1 ครั้ง · 2020
แชมป์ 1 สมัย · 2024/2025
รองแชมป์/อื่นๆ 1 ครั้ง · 2021/2022
แชมป์ 1 สมัย · 2022/2023
รองแชมป์/อื่นๆ 2 ครั้ง · 2024/2025, 2023/2024
แชมป์ 1 สมัย · 2022
แชมป์ 1 สมัย · 2021/2022
แชมป์ 1 สมัย · 2021/2022
รองแชมป์/อื่นๆ 1 ครั้ง · 2019/2020
รองแชมป์/อื่นๆ 2 ครั้ง · 2024/2025, 2020/2021
รอบตัวนักเตะ
ภาพ นักเตะที่ใกล้เคียง การเปรียบเทียบ และเพื่อนร่วมทีม
เทียบกับนักเตะคนอื่น
เลือกนักเตะเพื่อดูสถิติตัวต่อตัว เรดาร์ซ้อนกัน และสรุปว่าใครเด่นด้านไหน
