12:56:18เวลาไทย
K. Long13

K. Long

Kevin Finbarr Long

Waterford

ตำแหน่งกองหลัง
อายุ35 ปี
สัญชาติRepublic of Ireland
ส่วนสูง188 ซม.
น้ำหนัก83 กก.
วันเกิด18 ส.ค. 1990
⚖️ เทียบกับนักเตะอื่น
ฤดูกาล 2026/27 · ทุกรายการ
22ลงเล่น
2ประตู
1แอสซิสต์
1,819นาที
7.06คะแนนเฉลี่ย
ผลงาน 5 นัดล่าสุดของทีม
ชนะ–เสมอ6.9เสมอ5.9แพ้6.2ชนะ–
นัดถัดไปของ Waterfordอีก 3 วันBohemians17 ต.ค. · 01:45 น.WaterfordPremier Division · ดูข้อมูลก่อนเกม ›

ฤดูกาลนี้

สถิติ ฟอร์ม และการวิเคราะห์ของฤดูกาลปัจจุบัน

สถิติฤดูกาล 2026/27

การลงเล่น

ลงเล่น
22
ตัวจริง
21
ลงเป็นตัวสำรอง
1
นาทีที่เล่น
1,819
คะแนนเฉลี่ย
7.06

เกมรุก

ประตู
2
แอสซิสต์
1
ประตู+แอสซิสต์ ต่อ 90 นาที
0.15
ยิง (ตรงกรอบ)
9 (3)
ยิงตรงกรอบ
33%
จุดโทษ ยิงเข้า/พลาด
0/0

การจ่ายบอล

จ่ายบอล
436
จ่ายสร้างโอกาส
5
ความแม่นยำ
66%
เลี้ยงผ่านสำเร็จ
1/4
โดนทำฟาวล์
19

เกมรับ

แท็กเกิล
23
ตัดบอล
21
บล็อก
19
ดวลชนะ
120/181
อัตราดวลชนะ
66%

วินัย

ทำฟาวล์
24
ใบเหลือง
5
ใบแดง
0

วิเคราะห์ฟอร์มการเล่น

แข็งแกร่งในการปะทะดวลชนะ 66%
เล่นดุดัน24 ฟาวล์ · 5 ใบเหลือง
ตัวหลักของทีมตัวจริง 21 จาก 22 นัด
ประตู0.10แอสซิสต์0.05ยิง0.45จ่ายสร้างโอกาส0.25เลี้ยงผ่าน0.05แท็กเกิล+ตัดบอล2.18ดวลชนะ5.94โดนฟาวล์0.94

ค่าต่อ 90 นาที เทียบกับเกณฑ์สูงของกองหลัง (ขอบนอกสุด = ระดับสูงมาก)

33%ยิงตรงกรอบ3 จาก 9 ครั้ง
66%ความแม่นยำการจ่าย436 ครั้ง
66%ดวลชนะ120 จาก 181 ครั้ง
25%เลี้ยงผ่านสำเร็จ1 จาก 4 ครั้ง

จำลองทั้งฤดูกาล

ถ้าลงเล่นครบ 38 นัด นัดละ 83 นาที ด้วยอัตราเท่าปัจจุบัน

3ประตู
2แอสซิสต์
5มีส่วนร่วมกับประตู

คำนวณจากสถิติจริงฤดูกาล 2026/27 (1,819 นาที) · เป็นการคาดการณ์เชิงสถิติเท่านั้น

ฟอร์ม 6 นัดล่าสุดกับ Waterford

คะแนนรายนัดเฉพาะนัดที่ลงเล่น
6.96.95.96.27.0

5 นัดถัดไปของทีม

ความยากดูจากอันดับคู่แข่งในตารางของรายการนั้น: ครึ่งบนสุด 25% = ยาก · ถึง 60% = กลาง · ที่เหลือ = ง่ายกว่า · เวลาไทย

เจาะลึกฤดูกาลนี้

ผลทีมเมื่อลงเล่น7-9-5ชนะ 33% จาก 21 นัด
แต้มเฉลี่ยของทีม1.43เมื่อลงเล่น · 0.40 เมื่อไม่ได้ลง (10 นัด)
มีส่วนร่วมกับประตูทีม9%3 จาก 34 ประตูของทีมในนัดที่เขาลง
ทุกๆ606 นาทีมีส่วนร่วมกับประตู 1 ครั้ง

แยกตามสถานการณ์

นัดนาทีประตูแอสซิสต์G+A/90ผลทีม ช-ส-พคะแนน
ทั้งหมด211,819210.157-9-57.09
เกมเหย้า9793110.234-5-07.17
เกมเยือน121,026100.093-4-57.03
ลงเป็นตัวจริง201,774210.157-8-57.11
ลงเป็นตัวสำรอง14500-0-1-06.3
เจอทีมครึ่งบนของตาราง121,001100.094-4-46.85
เจอทีมครึ่งล่างของตาราง9818110.223-5-17.38

ช่วงเวลาที่มีส่วนร่วมกับประตู

1–15
116–30
31–45+
46–60
61–75
276–90+
ต่อเวลา

ยิงเอง แอสซิสต์ · นาทีที่ในเกม

ประตูมีความหมายแค่ไหน

  • 1ยิงขึ้นนำ

ประตูชัย = ประตูที่ทำให้ทีมนำและไม่ถูกตีเสมออีกจนจบเกม

คนที่จ่ายให้ K. Long ยิง

K. Long จ่ายให้ใครยิง

ความสม่ำเสมอ

ส่วนเบี่ยงเบนคะแนน±0.57ค่อนข้างสม่ำเสมอ
นัดที่ได้ 7.0 ขึ้นไป57%12 จาก 21 นัดที่มีคะแนน
นัดที่ดีที่สุด8.2บุก Galway United 0–0 · 25 ก.ค.
นัดที่แย่ที่สุด5.9พบ Derry City 2–2 · 15 ก.ย.
ฟอร์มต่อเนื่องตอนนี้🧊ไม่ได้มีส่วนร่วมกับประตู 11 นัดติด

ภาระการลงเล่น

นาทีใน 30 วันล่าสุด180ภาระเบา
ลงเล่นใน 14 วัน0 นัดตารางปกติ
ลงเล่นนัดล่าสุดเมื่อ25 วันก่อน19 ก.ย.
นัดถัดไปของทีมอีก 3 วันพักรวม 28 วัน

ทีมที่โดนเขาเล่นงานมากที่สุด

บันทึกรายนัด 43 นัดของทีมในฤดูกาลนี้ · ลงเล่น 21 นัด

วันที่คู่แข่งผลนาทีประตูแอสซิสต์ยิง (ตรง)สร้างโอกาสคะแนน
10 ต.ค.FAI CupบุกBohemians2–0ไม่มีข้อมูล
19 ก.ย.Premier DivisionบุกShamrock Rovers2–390'000 (0)06.2
15 ก.ย.Premier DivisionพบDerry City2–290'001 (0)05.9
12 ก.ย.Premier DivisionพบDundalk1–190'001 (0)16.9
5 ก.ย.FAI CupพบSligo Rovers3–0ไม่มีข้อมูล
29 ส.ค.Premier DivisionบุกSt Patrick's Athl.2–090'000 (0)06.9
22 ส.ค.Premier DivisionบุกSligo Rovers0–090'001 (0)07.9
15 ส.ค.FAI CupพบAthlone Town2–1ไม่มีข้อมูล
9 ส.ค.Premier DivisionพบBohemians3–195'000 (0)07.5
2 ส.ค.Premier DivisionพบShelbourne1–090'000 (0)07.3
25 ก.ค.Premier DivisionบุกGalway United0–090'001 (0)08.2
18 ก.ค.FAI CupพบCobh Ramblers2–1ไม่มีข้อมูล
11 ก.ค.Premier DivisionพบSt Patrick's Athl.1–1ไม่อยู่ในทีม
4 ก.ค.Premier DivisionบุกDerry City4–271'000 (0)16.9
27 มิ.ย.Premier DivisionบุกDundalk3–290'000 (0)07
20 มิ.ย.Premier DivisionพบShamrock Rovers0–2ไม่มีข้อมูล
13 มิ.ย.Premier DivisionพบSligo Rovers4–094'000 (0)17.5
30 พ.ค.Premier DivisionบุกDrogheda United3–394'101 (1)07
23 พ.ค.Premier DivisionบุกShelbourne1–296'000 (0)07.2
19 พ.ค.Premier DivisionพบDrogheda United2–190'001 (0)17.9
16 พ.ค.Premier DivisionพบDerry City2–290'103 (2)07.2
9 พ.ค.Premier DivisionบุกSt Patrick's Athl.1–490'000 (0)06.3
4 พ.ค.Premier DivisionพบDundalk3–3ไม่อยู่ในทีม
2 พ.ค.Premier DivisionบุกShamrock Rovers0–190'000 (0)07.3
25 เม.ย.Premier DivisionพบGalway United1–190'010 (0)17.3
19 เม.ย.Premier DivisionบุกSligo Rovers0–290'000 (0)06.7
6 เม.ย.Premier DivisionบุกBohemians1–145' สำรอง000 (0)06.3
4 เม.ย.Premier DivisionพบShamrock Rovers1–164'000 (0)06.9
21 มี.ค.Premier DivisionพบSt Patrick's Athl.0–2ไม่อยู่ในทีม
17 มี.ค.Premier DivisionบุกGalway United3–4ไม่อยู่ในทีม
14 มี.ค.Premier DivisionบุกDundalk0–5ไม่อยู่ในทีม
7 มี.ค.Premier DivisionพบBohemians0–1ไม่อยู่ในทีม
28 ก.พ.Premier DivisionบุกDerry City2–4ไม่อยู่ในทีม
21 ก.พ.Premier DivisionพบSligo Rovers0–0ไม่อยู่ในทีม
14 ก.พ.Premier DivisionบุกDrogheda United0–2ไม่อยู่ในทีม
7 ก.พ.Premier DivisionพบShelbourne1–1ไม่อยู่ในทีม
30 ม.ค.Friendlies ClubsพบBohemians1–4ไม่มีข้อมูล
23 ม.ค.Friendlies ClubsบุกWexford1–0ไม่มีข้อมูล
20 ม.ค.Friendlies ClubsพบKerry3–2ไม่มีข้อมูล
17 ม.ค.Friendlies ClubsพบRiverstown FC3–1ไม่มีข้อมูล
14 ม.ค.Friendlies ClubsบุกCork City0–1ไม่มีข้อมูล
10 ม.ค.Friendlies ClubsบุกCobh Ramblers3–1ไม่มีข้อมูล
7 ม.ค.Friendlies ClubsบุกBray Wanderers2–1ไม่มีข้อมูล

คำนวณจากข้อมูลรายนัดของทุกเกมที่ทีมลงแข่งในฤดูกาลนี้ (สูงสุด 60 นัดล่าสุด)

ประตูและแอสซิสต์ฤดูกาลนี้

2ประตู
1แอสซิสต์
3นัดที่มีส่วนร่วม

เรียงจากล่าสุด · กดเพื่อดูรายละเอียดเกม · สกอร์ "ตอนนั้น" นับจากฝั่งทีมของนักเตะ

รอบตัวนักเตะ

ภาพ นักเตะที่ใกล้เคียง การเปรียบเทียบ และเพื่อนร่วมทีม

เทียบกับนักเตะคนอื่น

เลือกนักเตะเพื่อดูสถิติตัวต่อตัว เรดาร์ซ้อนกัน และสรุปว่าใครเด่นด้านไหน

แนะนำให้เทียบ

เพื่อนร่วมทีม Waterford

ผู้จัดการทีมGraham Coughlanคุมทีมตั้งแต่ 1 มิ.ย. 2026