R. Manning
Ryan Phelim Manning
ฤดูกาลนี้
สถิติ ฟอร์ม และการวิเคราะห์ของฤดูกาลปัจจุบัน
สถิติฤดูกาล 2026/27
การลงเล่น
- ลงเล่น
- 13
- ตัวจริง
- 11
- ลงเป็นตัวสำรอง
- 2
- นาทีที่เล่น
- 1,002
- คะแนนเฉลี่ย
- 7.13
เกมรุก
- ประตู
- 1
- แอสซิสต์
- 2
- ประตู+แอสซิสต์ ต่อ 90 นาที
- 0.27
- ยิง (ตรงกรอบ)
- 8 (1)
- ยิงตรงกรอบ
- 13%
- จุดโทษ ยิงเข้า/พลาด
- 1/0
การจ่ายบอล
- จ่ายบอล
- 571
- จ่ายสร้างโอกาส
- 25
- ความแม่นยำ
- 83%
- เลี้ยงผ่านสำเร็จ
- 5/7
- โดนทำฟาวล์
- 18
เกมรับ
- แท็กเกิล
- 6
- ตัดบอล
- 7
- บล็อก
- 2
- ดวลชนะ
- 34/60
- อัตราดวลชนะ
- 57%
วินัย
- ทำฟาวล์
- 11
- ใบเหลือง
- 4
- ใบแดง
- 0
กับ Southampton · คาราบาว คัพ
การลงเล่น
- ลงเล่น
- 1
- ตัวจริง
- 1
- ลงเป็นตัวสำรอง
- 0
- นาทีที่เล่น
- 96
- คะแนนเฉลี่ย
- 8.3
เกมรุก
- ประตู
- 0
- แอสซิสต์
- 1
- ประตู+แอสซิสต์ ต่อ 90 นาที
- 0.94
- ยิง (ตรงกรอบ)
- 0 (0)
- ยิงตรงกรอบ
- -
- จุดโทษ ยิงเข้า/พลาด
- 0/0
การจ่ายบอล
- จ่ายบอล
- 94
- จ่ายสร้างโอกาส
- 6
- ความแม่นยำ
- 91%
- เลี้ยงผ่านสำเร็จ
- 3/3
- โดนทำฟาวล์
- 1
เกมรับ
- แท็กเกิล
- 0
- ตัดบอล
- 2
- บล็อก
- 0
- ดวลชนะ
- 5/6
- อัตราดวลชนะ
- 83%
วินัย
- ทำฟาวล์
- 0
- ใบเหลือง
- 0
- ใบแดง
- 0
กับ Rep. Of Ireland · UEFA Nations League
การลงเล่น
- ลงเล่น
- 4
- ตัวจริง
- 3
- ลงเป็นตัวสำรอง
- 1
- นาทีที่เล่น
- 266
- คะแนนเฉลี่ย
- 7.13
เกมรุก
- ประตู
- 0
- แอสซิสต์
- 0
- ประตู+แอสซิสต์ ต่อ 90 นาที
- 0.00
- ยิง (ตรงกรอบ)
- 2 (0)
- ยิงตรงกรอบ
- 0%
- จุดโทษ ยิงเข้า/พลาด
- 0/0
การจ่ายบอล
- จ่ายบอล
- 103
- จ่ายสร้างโอกาส
- 5
- ความแม่นยำ
- 77%
- เลี้ยงผ่านสำเร็จ
- 0/1
- โดนทำฟาวล์
- 6
เกมรับ
- แท็กเกิล
- 2
- ตัดบอล
- 0
- บล็อก
- 0
- ดวลชนะ
- 10/18
- อัตราดวลชนะ
- 56%
วินัย
- ทำฟาวล์
- 4
- ใบเหลือง
- 1
- ใบแดง
- 0
กับ Southampton · แชมเปียนชิพ อังกฤษ
การลงเล่น
- ลงเล่น
- 8
- ตัวจริง
- 7
- ลงเป็นตัวสำรอง
- 1
- นาทีที่เล่น
- 640
- คะแนนเฉลี่ย
- 6.95
เกมรุก
- ประตู
- 1
- แอสซิสต์
- 1
- ประตู+แอสซิสต์ ต่อ 90 นาที
- 0.28
- ยิง (ตรงกรอบ)
- 6 (1)
- ยิงตรงกรอบ
- 17%
- จุดโทษ ยิงเข้า/พลาด
- 1/0
การจ่ายบอล
- จ่ายบอล
- 374
- จ่ายสร้างโอกาส
- 14
- ความแม่นยำ
- 82%
- เลี้ยงผ่านสำเร็จ
- 2/3
- โดนทำฟาวล์
- 11
เกมรับ
- แท็กเกิล
- 4
- ตัดบอล
- 5
- บล็อก
- 2
- ดวลชนะ
- 19/36
- อัตราดวลชนะ
- 53%
วินัย
- ทำฟาวล์
- 7
- ใบเหลือง
- 3
- ใบแดง
- 0
วิเคราะห์ฟอร์มการเล่น
ค่าต่อ 90 นาที เทียบกับเกณฑ์สูงของกองหลัง (ขอบนอกสุด = ระดับสูงมาก)
จำลองทั้งฤดูกาล
ถ้าลงเล่นครบ 38 นัด นัดละ 77 นาที ด้วยอัตราเท่าปัจจุบัน
คำนวณจากสถิติจริงฤดูกาล 2026/27 (1,002 นาที) · เป็นการคาดการณ์เชิงสถิติเท่านั้น
เทียบกับนักเตะตำแหน่งเดียวกันในลีก
เปอร์เซ็นไทล์เทียบกับกองหลัง 80 คนในแชมเปียนชิพ อังกฤษ ฤดูกาล 2026/27 ที่ลงเล่นอย่างน้อย 450 นาที · 99 = ดีที่สุดในกลุ่ม
คำนวณจากสถิติในลีกของนักเตะทุกคนในฤดูกาลนี้ · อัปเดตวันละครั้ง · สี: เขียว ≥ 90 · เขียวอ่อน ≥ 70 · เหลือง ≥ 40 · ส้ม ≥ 20 · แดง < 20
ฟอร์ม 6 นัดล่าสุดกับ Southampton
5 นัดถัดไปของทีม
ความยากดูจากอันดับคู่แข่งในตารางของรายการนั้น: ครึ่งบนสุด 25% = ยาก · ถึง 60% = กลาง · ที่เหลือ = ง่ายกว่า · เวลาไทย
เจาะลึกฤดูกาลนี้
แยกตามสถานการณ์
| นัด | นาที | ประตู | แอสซิสต์ | G+A/90 | ผลทีม ช-ส-พ | คะแนน | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| ทั้งหมด | 14 | 1,092 | 1 | 2 | 0.25 | 7-4-3 | 7.24 |
| เกมเหย้า | 7 | 622 | 1 | 1 | 0.29 | 5-2-0 | 7.2 |
| เกมเยือน | 7 | 470 | 0 | 1 | 0.19 | 2-2-3 | 7.29 |
| ลงเป็นตัวจริง | 12 | 1,078 | 1 | 2 | 0.25 | 7-3-2 | 7.25 |
| ลงเป็นตัวสำรอง | 2 | 14 | 0 | 0 | - | 0-1-1 | 6.3 |
| เจอทีมครึ่งบนของตาราง | 9 | 714 | 1 | 1 | 0.25 | 5-3-1 | 7.04 |
| เจอทีมครึ่งล่างของตาราง | 4 | 282 | 0 | 0 | 0.00 | 1-1-2 | 7.39 |
ช่วงเวลาที่มีส่วนร่วมกับประตู
ยิงเอง แอสซิสต์ · นาทีที่ในเกม
ประตูมีความหมายแค่ไหน
- 1จุดโทษ
ประตูชัย = ประตูที่ทำให้ทีมนำและไม่ถูกตีเสมออีกจนจบเกม
R. Manning จ่ายให้ใครยิง
ความสม่ำเสมอ
ภาระการลงเล่น
ทีมที่โดนเขาเล่นงานมากที่สุด
บันทึกรายนัด 22 นัดของทีมในฤดูกาลนี้ · ลงเล่น 14 นัด
| วันที่ | คู่แข่ง | ผล | นาที | ประตู | แอสซิสต์ | ยิง (ตรง) | สร้างโอกาส | คะแนน |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| 11 ต.ค.แชมเปียนชิพ อังกฤษ | พบ | 1–0 | 90' | 0 | 0 | 0 (0) | 3 | 7.9 |
| 5 ต.ค.UEFA Nations League | พบ | 1–1 | 84' | 0 | 0 | 1 (0) | 3 | 7 |
| 2 ต.ค.UEFA Nations League | พบ | 2–2 | 90' | 0 | 0 | 1 (0) | 2 | 7.2 |
| 28 ก.ย.UEFA Nations League | บุก | 3–0 | 90' | 0 | 0 | 0 (0) | 0 | 7.2 |
| 25 ก.ย.UEFA Nations League | บุก | 0–1 | 2' สำรอง | 0 | 0 | 0 (0) | 0 | |
| 19 ก.ย.แชมเปียนชิพ อังกฤษ | บุก | 1–2 | 90' | 0 | 0 | 2 (0) | 3 | 6.7 |
| 12 ก.ย.แชมเปียนชิพ อังกฤษ | พบ | 4–1 | 88' | 0 | 0 | 0 (0) | 2 | 7.3 |
| 9 ก.ย.แชมเปียนชิพ อังกฤษ | พบ | 3–1 | 90' | 0 | 0 | 0 (0) | 2 | 6.6 |
| 5 ก.ย.แชมเปียนชิพ อังกฤษ | บุก | 1–1 | 12' สำรอง | 0 | 0 | 0 (0) | 1 | 6.3 |
| 2 ก.ย.แชมเปียนชิพ อังกฤษ | บุก | 1–1 | 90' | 0 | 0 | 0 (0) | 1 | 6.6 |
| 29 ส.ค.แชมเปียนชิพ อังกฤษ | พบ | 5–1 | 90' | 0 | 1 | 1 (0) | 2 | 6.7 |
| 26 ส.ค.คาราบาว คัพ | พบ | 1–4 | นั่งสำรอง | |||||
| 22 ส.ค.แชมเปียนชิพ อังกฤษ | พบ | 3–1 | 90' | 1 | 0 | 2 (1) | 0 | 7.7 |
| 16 ส.ค.แชมเปียนชิพ อังกฤษ | บุก | 1–2 | 90' | 0 | 0 | 1 (0) | 3 | 7.7 |
| 8 ส.ค.คาราบาว คัพ | บุก | 2–0 | 96' | 0 | 1 | 0 (0) | 6 | 8.3 |
| 1 ส.ค.Friendlies Clubs | บุก | 2–1 | ไม่มีข้อมูล | |||||
| 25 ก.ค.Friendlies Clubs | บุก | 1–0 | ไม่มีข้อมูล | |||||
| 19 ก.ค.Friendlies Clubs | บุก | 3–1 | ไม่มีข้อมูล | |||||
| 6 มิ.ย.Friendlies | บุก | 1–1 | ไม่อยู่ในทีม | |||||
| 29 พ.ค.Friendlies | พบ | 1–0 | ไม่อยู่ในทีม | |||||
| 16 พ.ค.Friendlies | พบ | 5–0 | ไม่อยู่ในทีม | |||||
| 1 เม.ย.Friendlies | พบ | 0–0 | นั่งสำรอง |
คำนวณจากข้อมูลรายนัดของทุกเกมที่ทีมลงแข่งในฤดูกาลนี้ (สูงสุด 60 นัดล่าสุด)
ประตูและแอสซิสต์ฤดูกาลนี้
เรียงจากล่าสุด · กดเพื่อดูรายละเอียดเกม · สกอร์ "ตอนนั้น" นับจากฝั่งทีมของนักเตะ
รอบตัวนักเตะ
ภาพ นักเตะที่ใกล้เคียง การเปรียบเทียบ และเพื่อนร่วมทีม
นักเตะสไตล์ใกล้เคียง
กองหลังในลีกเดียวกันที่มีส่วนร่วมกับประตูต่อ 90 นาทีใกล้เคียง R. Manning (0.27)
เทียบกับนักเตะคนอื่น
เลือกนักเตะเพื่อดูสถิติตัวต่อตัว เรดาร์ซ้อนกัน และสรุปว่าใครเด่นด้านไหน

E. Bocat
K. Mavropanos
Harley Mills
Rio Cardines