B. Purrington
Ben Purrington
ฤดูกาลนี้
สถิติ ฟอร์ม และการวิเคราะห์ของฤดูกาลปัจจุบัน
สถิติฤดูกาล 2026/27
การลงเล่น
- ลงเล่น
- 10
- ตัวจริง
- 8
- ลงเป็นตัวสำรอง
- 2
- นาทีที่เล่น
- 766
- คะแนนเฉลี่ย
- 5.83
เกมรุก
- ประตู
- 1
- แอสซิสต์
- 0
- ประตู+แอสซิสต์ ต่อ 90 นาที
- 0.12
- ยิง (ตรงกรอบ)
- 5 (3)
- ยิงตรงกรอบ
- 60%
- จุดโทษ ยิงเข้า/พลาด
- 0/0
การจ่ายบอล
- จ่ายบอล
- 253
- จ่ายสร้างโอกาส
- 3
- ความแม่นยำ
- 56%
- เลี้ยงผ่านสำเร็จ
- 3/4
- โดนทำฟาวล์
- 3
เกมรับ
- แท็กเกิล
- 20
- ตัดบอล
- 16
- บล็อก
- 0
- ดวลชนะ
- 58/88
- อัตราดวลชนะ
- 66%
วินัย
- ทำฟาวล์
- 6
- ใบเหลือง
- 1
- ใบแดง
- 0
กับ Bristol Rovers · คาราบาว คัพ
การลงเล่น
- ลงเล่น
- 1
- ตัวจริง
- 1
- ลงเป็นตัวสำรอง
- 0
- นาทีที่เล่น
- 90
- คะแนนเฉลี่ย
- 6.9
เกมรุก
- ประตู
- 0
- แอสซิสต์
- 0
- ประตู+แอสซิสต์ ต่อ 90 นาที
- 0.00
- ยิง (ตรงกรอบ)
- 0 (0)
- ยิงตรงกรอบ
- -
- จุดโทษ ยิงเข้า/พลาด
- 0/0
การจ่ายบอล
- จ่ายบอล
- 22
- จ่ายสร้างโอกาส
- 1
- ความแม่นยำ
- 50%
- เลี้ยงผ่านสำเร็จ
- 0/0
- โดนทำฟาวล์
- 2
เกมรับ
- แท็กเกิล
- 7
- ตัดบอล
- 1
- บล็อก
- 0
- ดวลชนะ
- 14/20
- อัตราดวลชนะ
- 70%
วินัย
- ทำฟาวล์
- 3
- ใบเหลือง
- 0
- ใบแดง
- 0
กับ Bristol Rovers · League Two
การลงเล่น
- ลงเล่น
- 8
- ตัวจริง
- 6
- ลงเป็นตัวสำรอง
- 2
- นาทีที่เล่น
- 586
- คะแนนเฉลี่ย
- 5.63
เกมรุก
- ประตู
- 1
- แอสซิสต์
- 0
- ประตู+แอสซิสต์ ต่อ 90 นาที
- 0.15
- ยิง (ตรงกรอบ)
- 5 (3)
- ยิงตรงกรอบ
- 60%
- จุดโทษ ยิงเข้า/พลาด
- 0/0
การจ่ายบอล
- จ่ายบอล
- 186
- จ่ายสร้างโอกาส
- 2
- ความแม่นยำ
- 50%
- เลี้ยงผ่านสำเร็จ
- 2/3
- โดนทำฟาวล์
- 1
เกมรับ
- แท็กเกิล
- 11
- ตัดบอล
- 10
- บล็อก
- 0
- ดวลชนะ
- 36/59
- อัตราดวลชนะ
- 61%
วินัย
- ทำฟาวล์
- 3
- ใบเหลือง
- 1
- ใบแดง
- 0
กับ Wycombe · EFL Trophy
การลงเล่น
- ลงเล่น
- 1
- ตัวจริง
- 1
- ลงเป็นตัวสำรอง
- 0
- นาทีที่เล่น
- 90
- คะแนนเฉลี่ย
- 6.1
เกมรุก
- ประตู
- 0
- แอสซิสต์
- 0
- ประตู+แอสซิสต์ ต่อ 90 นาที
- 0.00
- ยิง (ตรงกรอบ)
- 0 (0)
- ยิงตรงกรอบ
- -
- จุดโทษ ยิงเข้า/พลาด
- 0/0
การจ่ายบอล
- จ่ายบอล
- 45
- จ่ายสร้างโอกาส
- 0
- ความแม่นยำ
- 84%
- เลี้ยงผ่านสำเร็จ
- 1/1
- โดนทำฟาวล์
- 0
เกมรับ
- แท็กเกิล
- 2
- ตัดบอล
- 5
- บล็อก
- 0
- ดวลชนะ
- 8/9
- อัตราดวลชนะ
- 89%
วินัย
- ทำฟาวล์
- 0
- ใบเหลือง
- 0
- ใบแดง
- 0
วิเคราะห์ฟอร์มการเล่น
ค่าต่อ 90 นาที เทียบกับเกณฑ์สูงของกองหลัง (ขอบนอกสุด = ระดับสูงมาก)
จำลองทั้งฤดูกาล
ถ้าลงเล่นครบ 38 นัด นัดละ 77 นาที ด้วยอัตราเท่าปัจจุบัน
คำนวณจากสถิติจริงฤดูกาล 2026/27 (766 นาที) · เป็นการคาดการณ์เชิงสถิติเท่านั้น
ฟอร์ม 6 นัดล่าสุดกับ Bristol Rovers
5 นัดถัดไปของทีม
ความยากดูจากอันดับคู่แข่งในตารางของรายการนั้น: ครึ่งบนสุด 25% = ยาก · ถึง 60% = กลาง · ที่เหลือ = ง่ายกว่า · เวลาไทย
เจาะลึกฤดูกาลนี้
แยกตามสถานการณ์
| นัด | นาที | ประตู | แอสซิสต์ | G+A/90 | ผลทีม ช-ส-พ | คะแนน | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| ทั้งหมด | 11 | 856 | 1 | 0 | 0.11 | 5-0-6 | 6.33 |
| เกมเหย้า | 6 | 451 | 1 | 0 | 0.20 | 4-0-2 | 6.48 |
| เกมเยือน | 5 | 405 | 0 | 0 | 0.00 | 1-0-4 | 6.16 |
| ลงเป็นตัวจริง | 11 | 856 | 1 | 0 | 0.11 | 5-0-6 | 6.33 |
| เจอทีมครึ่งบนของตาราง | 5 | 405 | 1 | 0 | 0.22 | 1-0-4 | 5.8 |
| เจอทีมครึ่งล่างของตาราง | 4 | 271 | 0 | 0 | 0.00 | 4-0-0 | 7 |
ช่วงเวลาที่มีส่วนร่วมกับประตู
ยิงเอง แอสซิสต์ · นาทีที่ในเกม
ประตูมีความหมายแค่ไหน
- 1เปิดสกอร์ให้ทีม
- 1ยิงตีเสมอ
ประตูชัย = ประตูที่ทำให้ทีมนำและไม่ถูกตีเสมออีกจนจบเกม
ความสม่ำเสมอ
ภาระการลงเล่น
ทีมที่โดนเขาเล่นงานมากที่สุด
บันทึกรายนัด 36 นัดของทีมในฤดูกาลนี้ · ลงเล่น 11 นัด
| วันที่ | คู่แข่ง | ผล | นาที | ประตู | แอสซิสต์ | ยิง (ตรง) | สร้างโอกาส | คะแนน |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| 10 ต.ค.League Two | พบ | 1–3 | 90' | 0 | 0 | 0 (0) | 0 | 5 |
| 10 ต.ค.League One | พบ | 1–4 | ไม่อยู่ในทีม | |||||
| 7 ต.ค.EFL Trophy | บุก | 1–4 | 90' | 0 | 0 | 0 (0) | 0 | 6.1 |
| 3 ต.ค.League Two | บุก | 1–3 | 45' | 0 | 0 | 0 (0) | 0 | 5.9 |
| 26 ก.ย.League Two | พบ | 1–0 | 1' | 0 | 0 | 0 (0) | 0 | |
| 26 ก.ย.League One | พบ | 2–2 | ไม่อยู่ในทีม | |||||
| 19 ก.ย.League Two | บุก | 0–3 | 90' | 0 | 0 | 1 (1) | 0 | 5.6 |
| 19 ก.ย.League One | บุก | 1–0 | ไม่อยู่ในทีม | |||||
| 16 ก.ย.EFL Trophy | พบ | 2–1 | ไม่อยู่ในทีม | |||||
| 12 ก.ย.League Two | บุก | 0–2 | 90' | 0 | 0 | 0 (0) | 0 | 5.6 |
| 12 ก.ย.League One | บุก | 3–2 | ไม่อยู่ในทีม | |||||
| 5 ก.ย.League Two | พบ | 1–0 | 90' | 0 | 0 | 1 (0) | 0 | 6.6 |
| 5 ก.ย.League One | พบ | 3–3 | ไม่อยู่ในทีม | |||||
| 2 ก.ย.League Two | พบ | 2–0 | 90' | 0 | 0 | 0 (0) | 1 | 6.9 |
| 2 ก.ย.League One | พบ | 1–2 | ไม่อยู่ในทีม | |||||
| 29 ส.ค.League Two | บุก | 2–0 | 90' | 0 | 0 | 1 (1) | 0 | 7.5 |
| 29 ส.ค.League One | บุก | 1–5 | ไม่อยู่ในทีม | |||||
| 26 ส.ค.EFL Trophy | พบ | 2–2 | ไม่มีข้อมูล | |||||
| 22 ส.ค.League One | พบ | 1–1 | ไม่อยู่ในทีม | |||||
| 22 ส.ค.League Two | พบ | 5–3 | 90' | 1 | 0 | 2 (1) | 1 | 7 |
| 19 ส.ค.EFL Trophy | บุก | 1–1 | ไม่อยู่ในทีม | |||||
| 15 ส.ค.League Two | บุก | 2–3 | ไม่อยู่ในทีม | |||||
| 15 ส.ค.League One | บุก | 1–1 | ไม่อยู่ในทีม | |||||
| 8 ส.ค.คาราบาว คัพ | พบ | 0–1 | 90' | 0 | 0 | 0 (0) | 1 | 6.9 |
| 8 ส.ค.คาราบาว คัพ | พบ | 1–2 | ไม่อยู่ในทีม | |||||
| 1 ส.ค.Friendlies Clubs | พบ | 1–2 | ไม่มีข้อมูล | |||||
| 25 ก.ค.Friendlies Clubs | พบ | 3–1 | ไม่มีข้อมูล | |||||
| 25 ก.ค.Friendlies Clubs | พบ | 3–2 | ไม่มีข้อมูล | |||||
| 22 ก.ค.Friendlies Clubs | บุก | 1–2 | ไม่มีข้อมูล | |||||
| 22 ก.ค.Friendlies Clubs | บุก | 2–2 | ไม่มีข้อมูล | |||||
| 21 ก.ค.Friendlies Clubs | บุก | 0–1 | ไม่มีข้อมูล | |||||
| 18 ก.ค.Friendlies Clubs | พบ | 1–1 | ไม่มีข้อมูล | |||||
| 15 ก.ค.Friendlies Clubs | พบ | 1–2 | ไม่มีข้อมูล | |||||
| 11 ก.ค.Friendlies Clubs | บุก | 3–2 | ไม่มีข้อมูล | |||||
| 11 ก.ค.Friendlies Clubs | พบ | 4–0 | ไม่มีข้อมูล | |||||
| 8 ก.ค.Friendlies Clubs | บุก | 3–0 | ไม่มีข้อมูล |
คำนวณจากข้อมูลรายนัดของทุกเกมที่ทีมลงแข่งในฤดูกาลนี้ (สูงสุด 60 นัดล่าสุด)
ประตูและแอสซิสต์ฤดูกาลนี้
เรียงจากล่าสุด · กดเพื่อดูรายละเอียดเกม · สกอร์ "ตอนนั้น" นับจากฝั่งทีมของนักเตะ
เส้นทางอาชีพ
สถิติย้อนหลัง สโมสร ถ้วยรางวัล การย้ายทีม และอาการบาดเจ็บ
สถิติย้อนหลัง
| ฤดูกาล | ทีม | ลงเล่น | ประตู | แอสซิสต์ | คะแนนเฉลี่ย | ประตู/แอสซิสต์ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 2026/27 | 10 | 1 | 0 | 5.83 | ||
| 2025/26 | 38 | 0 | 2 | 6.62 | ||
| 2024/25 | 32 | 0 | 0 | 6.66 | ||
| 2023/24 | 26 | 2 | 1 | 6.77 | ||
| 2022/23 | 16 | 1 | 1 | 6.65 |
ประตู แอสซิสต์ · รวมทุกรายการในฤดูกาลนั้น
สโมสรที่เคยสังกัด
ประวัติการย้ายทีม
- มิ.ย. 2026ย้ายฟรี
- มิ.ย. 2026ย้ายฟรี
- ก.ค. 2025ย้ายฟรี
- ก.ค. 2022ย้ายฟรี
- ก.ค. 2019
- ส.ค. 2018ยืมตัว
- ม.ค. 2017
ประวัติบาดเจ็บ/พักการแข่งขัน
- ติดโทษแบน21 ต.ค. 2020 – 25 ต.ค. 2020
ประวัติการพักรักษาตัว
| ช่วงเวลา | สาเหตุ | ระยะเวลา |
|---|---|---|
| 21 ต.ค. 2020 – 25 ต.ค. 2020 | ติดโทษแบน | 4 วัน |
ช่วงที่ไม่ได้ลงเล่นจากอาการบาดเจ็บหรือโทษแบน ตามบันทึกของแหล่งข้อมูลการแข่งขัน
รอบตัวนักเตะ
ภาพ นักเตะที่ใกล้เคียง การเปรียบเทียบ และเพื่อนร่วมทีม
นักเตะสไตล์ใกล้เคียง
กองหลังในลีกเดียวกันที่มีส่วนร่วมกับประตูต่อ 90 นาทีใกล้เคียง B. Purrington (0.12)
เทียบกับนักเตะคนอื่น
เลือกนักเตะเพื่อดูสถิติตัวต่อตัว เรดาร์ซ้อนกัน และสรุปว่าใครเด่นด้านไหน

Harley Mills