22:55:13เวลาไทย
T. Ducrocq25

T. Ducrocq

Tom Ducrocq

Guingamp

ตำแหน่งกองกลาง
อายุ26 ปี
สัญชาติFrance
ส่วนสูง176 ซม.
น้ำหนัก62 กก.
วันเกิด25 ส.ค. 1999
⚖️ เทียบกับนักเตะอื่น
ฤดูกาล 2026/27 · ทุกรายการ
8ลงเล่น
0ประตู
0แอสซิสต์
354นาที
6.69คะแนนเฉลี่ย
ผลงาน 5 นัดล่าสุดของทีม
เสมอ6.1ชนะ6.5แพ้5.8ชนะ–แพ้6.7
นัดถัดไปของ Guingampอีก 4 วันGuingamp17 ต.ค. · 01:00 น.PAULigue 2 · ดูข้อมูลก่อนเกม ›

ฤดูกาลนี้

สถิติ ฟอร์ม และการวิเคราะห์ของฤดูกาลปัจจุบัน

สถิติฤดูกาล 2026/27

การลงเล่น

ลงเล่น
8
ตัวจริง
5
ลงเป็นตัวสำรอง
3
นาทีที่เล่น
354
คะแนนเฉลี่ย
6.69

เกมรุก

ประตู
0
แอสซิสต์
0
ประตู+แอสซิสต์ ต่อ 90 นาที
0.00
ยิง (ตรงกรอบ)
3 (0)
ยิงตรงกรอบ
0%
จุดโทษ ยิงเข้า/พลาด
0/0

การจ่ายบอล

จ่ายบอล
165
จ่ายสร้างโอกาส
2
ความแม่นยำ
81%
เลี้ยงผ่านสำเร็จ
1/2
โดนทำฟาวล์
5

เกมรับ

แท็กเกิล
7
ตัดบอล
6
บล็อก
2
ดวลชนะ
18/28
อัตราดวลชนะ
64%

วินัย

ทำฟาวล์
5
ใบเหลือง
1
ใบแดง
0

วิเคราะห์ฟอร์มการเล่น

แข็งแกร่งในการปะทะดวลชนะ 64%
ประตู0.00แอสซิสต์0.00ยิง0.76จ่ายสร้างโอกาส0.51เลี้ยงผ่าน0.25แท็กเกิล+ตัดบอล3.31ดวลชนะ4.58โดนฟาวล์1.27

ค่าต่อ 90 นาที เทียบกับเกณฑ์สูงของกองกลาง (ขอบนอกสุด = ระดับสูงมาก)

0%ยิงตรงกรอบ0 จาก 3 ครั้ง
81%ความแม่นยำการจ่าย165 ครั้ง
64%ดวลชนะ18 จาก 28 ครั้ง
50%เลี้ยงผ่านสำเร็จ1 จาก 2 ครั้ง

จำลองทั้งฤดูกาล

ถ้าลงเล่นครบ 38 นัด นัดละ 44 นาที ด้วยอัตราเท่าปัจจุบัน

0ประตู
0แอสซิสต์
0มีส่วนร่วมกับประตู

คำนวณจากสถิติจริงฤดูกาล 2026/27 (354 นาที) · เป็นการคาดการณ์เชิงสถิติเท่านั้น

ฟอร์ม 6 นัดล่าสุดกับ Guingamp

คะแนนรายนัดเฉพาะนัดที่ลงเล่น
6.96.16.55.86.77.0

5 นัดถัดไปของทีม

ความยากดูจากอันดับคู่แข่งในตารางของรายการนั้น: ครึ่งบนสุด 25% = ยาก · ถึง 60% = กลาง · ที่เหลือ = ง่ายกว่า · เวลาไทย

เจาะลึกฤดูกาลนี้

ผลทีมเมื่อลงเล่น2-2-4ชนะ 25% จาก 8 นัด
มีส่วนร่วมกับประตูทีม0%0 จาก 10 ประตูของทีมในนัดที่เขาลง

แยกตามสถานการณ์

นัดนาทีประตูแอสซิสต์G+A/90ผลทีม ช-ส-พคะแนน
ทั้งหมด8354000.002-2-46.63
เกมเหย้า4180000.002-1-16.64
เกมเยือน4174000.000-1-36.61
ลงเป็นตัวจริง5275000.002-1-26.63
ลงเป็นตัวสำรอง37900-0-1-26.61
เจอทีมครึ่งบนของตาราง5215000.001-1-36.62
เจอทีมครึ่งล่างของตาราง3139000.001-1-16.65

ความสม่ำเสมอ

ส่วนเบี่ยงเบนคะแนน±0.22สม่ำเสมอมาก
นัดที่ได้ 7.0 ขึ้นไป0%0 จาก 8 นัดที่มีคะแนน
นัดที่ดีที่สุด6.9พบ Nantes 3–3 · 30 ส.ค.
นัดที่แย่ที่สุด6.3พบ RED Star FC 93 1–3 · 19 ก.ย.
ฟอร์มต่อเนื่องตอนนี้🧊ไม่ได้มีส่วนร่วมกับประตู 8 นัดติด

ภาระการลงเล่น

นาทีใน 30 วันล่าสุด30ภาระเบา
ลงเล่นใน 14 วัน1 นัดตารางปกติ
ลงเล่นนัดล่าสุดเมื่อ3 วันก่อน10 ต.ค.
นัดถัดไปของทีมอีก 4 วันพักรวม 7 วัน

บันทึกรายนัด 15 นัดของทีมในฤดูกาลนี้ · ลงเล่น 8 นัด

วันที่คู่แข่งผลนาทีประตูแอสซิสต์ยิง (ตรง)สร้างโอกาสคะแนน
10 ต.ค.Ligue 2บุกNancy0–115' สำรอง000 (0)06.7
2 ต.ค.Friendlies ClubsพบLe Mans2–1ไม่มีข้อมูล
19 ก.ย.Ligue 2พบRED Star FC 931–315'000 (0)06.3
12 ก.ย.Ligue 2พบAnnecy2–159'003 (0)06.5
5 ก.ย.Ligue 2บุกReims2–267'000 (0)06.5
30 ส.ค.Ligue 2พบNantes3–331' สำรอง001 (0)06.9
22 ส.ค.Ligue 2บุกSochaux0–159'000 (0)16.9
15 ส.ค.Ligue 2พบBoulogne1–075'001 (0)16.7
9 ส.ค.Ligue 2บุกMetz1–233' สำรอง000 (0)06.3
2 ส.ค.Friendlies ClubsบุกStade Brestois 293–3ไม่มีข้อมูล
25 ก.ค.Friendlies ClubsพบLorient0–2ไม่มีข้อมูล
22 ก.ค.Friendlies ClubsพบConcarneau0–1ไม่มีข้อมูล
17 ก.ค.Friendlies ClubsบุกRennes1–3ไม่มีข้อมูล
10 ก.ค.Friendlies ClubsพบLaval1–1ไม่มีข้อมูล
10 ก.ค.Friendlies ClubsพบRED Star FC 931–0ไม่มีข้อมูล

คำนวณจากข้อมูลรายนัดของทุกเกมที่ทีมลงแข่งในฤดูกาลนี้ (สูงสุด 60 นัดล่าสุด)

ประตูและแอสซิสต์ฤดูกาลนี้

1ประตู
0แอสซิสต์
1นัดที่มีส่วนร่วม

เรียงจากล่าสุด · กดเพื่อดูรายละเอียดเกม · สกอร์ "ตอนนั้น" นับจากฝั่งทีมของนักเตะ

เส้นทางอาชีพ

สถิติย้อนหลัง สโมสร ถ้วยรางวัล การย้ายทีม และอาการบาดเจ็บ

สถิติย้อนหลัง

ฤดูกาลทีมลงเล่นประตูแอสซิสต์คะแนนเฉลี่ยประตู/แอสซิสต์
2026/27Guingamp8006.69
2025/26Bastia30106.79
2024/25Bastia35347.12
2023/24Bastia36026.96
2022/23Bastia36116.94
ประตูแอสซิสต์คะแนนเฉลี่ย (6.0–8.5)
2022/23: ลงเล่น 36 นัด · 1 ประตู · 1 แอสซิสต์ · คะแนน 6.941+122/2336 นัด2023/24: ลงเล่น 36 นัด · 0 ประตู · 2 แอสซิสต์ · คะแนน 6.960+223/2436 นัด2024/25: ลงเล่น 35 นัด · 3 ประตู · 4 แอสซิสต์ · คะแนน 7.123+424/2535 นัด2025/26: ลงเล่น 30 นัด · 1 ประตู · 0 แอสซิสต์ · คะแนน 6.791+025/2630 นัด2026/27: ลงเล่น 8 นัด · 0 ประตู · 0 แอสซิสต์ · คะแนน 6.690+026/278 นัด6.946.967.126.796.69

ประตู แอสซิสต์ · รวมทุกรายการในฤดูกาลนั้น

สโมสรที่เคยสังกัด

ถ้วยรางวัล แชมป์ 1 รายการ

National 1France

แชมป์ 1 สมัย · 2020/2021

Ligue 2France

รองแชมป์/อื่นๆ 1 ครั้ง · 2019/2020

ประวัติการย้ายทีม

  1. ก.ค. 2026ย้ายทีม
  2. ก.ค. 2026ย้ายทีม
  3. ก.ค. 2023
  4. ก.ค. 2020ยืมตัว

ประวัติบาดเจ็บ/พักการแข่งขัน

1ครั้งที่พัก
14วันที่พักรวม
14นานสุด (วัน) · ไม่ได้ลงทะเบียน/พัก 2025
  • ไม่ได้ลงทะเบียน/พัก30 มี.ค. 2025 – 12 เม.ย. 2025

ประวัติการพักรักษาตัว

ช่วงเวลาสาเหตุระยะเวลา
30 มี.ค. 2025 – 12 เม.ย. 2025ไม่ได้ลงทะเบียน/พัก13 วัน

ช่วงที่ไม่ได้ลงเล่นจากอาการบาดเจ็บหรือโทษแบน ตามบันทึกของแหล่งข้อมูลการแข่งขัน

รอบตัวนักเตะ

ภาพ นักเตะที่ใกล้เคียง การเปรียบเทียบ และเพื่อนร่วมทีม

ภาพ T. Ducrocq

ภาพจาก Wikimedia Commons ภายใต้สัญญาอนุญาตเสรี · กดที่ภาพเพื่อดูต้นฉบับและเครดิต

เทียบกับนักเตะคนอื่น

เลือกนักเตะเพื่อดูสถิติตัวต่อตัว เรดาร์ซ้อนกัน และสรุปว่าใครเด่นด้านไหน

แนะนำให้เทียบ

เพื่อนร่วมทีม Guingamp

ผู้จัดการทีมS. RipollFrance · คุมทีมตั้งแต่ 1 พ.ค. 2024