22:56:13เวลาไทย
A. Mance9

A. Mance

Antonio Mance

Home United

ตำแหน่งกองหน้า
อายุ30 ปี
สัญชาติCroatia
ส่วนสูง189 ซม.
น้ำหนัก77 กก.
วันเกิด7 ส.ค. 1995
⚖️ เทียบกับนักเตะอื่น
ฤดูกาล 2025/26 · ทุกรายการ
18ลงเล่น
3ประตู
0แอสซิสต์
495นาที
6.73คะแนนเฉลี่ย
นัดถัดไปของ Home Unitedอีก 2 วันWofoo Tai Po15 ต.ค. · 17:00 น.Home Unitedเอเอฟซี แชมเปียนส์ลีก ทู · ดูข้อมูลก่อนเกม ›

A. Mance นักเตะตำแหน่งกองหน้า ของ Home United (โชปี้ คัพ (อาเซียน คลับ แชมเปียนชิพ)) อายุ 30 ปี สวมเสื้อหมายเลข 12

ฤดูกาลนี้

สถิติ ฟอร์ม และการวิเคราะห์ของฤดูกาลปัจจุบัน

สถิติฤดูกาล 2025/26

การลงเล่น

ลงเล่น
18
ตัวจริง
12
ลงเป็นตัวสำรอง
6
นาทีที่เล่น
495
คะแนนเฉลี่ย
6.73

เกมรุก

ประตู
3
แอสซิสต์
0
ประตู+แอสซิสต์ ต่อ 90 นาที
0.55
ยิง (ตรงกรอบ)
16 (9)
ยิงตรงกรอบ
56%
จุดโทษ ยิงเข้า/พลาด
0/1

การจ่ายบอล

จ่ายบอล
90
จ่ายสร้างโอกาส
1
ความแม่นยำ
75%
เลี้ยงผ่านสำเร็จ
2/7
โดนทำฟาวล์
12

เกมรับ

แท็กเกิล
1
ตัดบอล
0
บล็อก
1
ดวลชนะ
31/64
อัตราดวลชนะ
48%

วินัย

ทำฟาวล์
13
ใบเหลือง
2
ใบแดง
0

วิเคราะห์ฟอร์มการเล่น

จอมถล่มประตู0.55 ประตูต่อ 90 นาที
ยิงแม่นตรงกรอบ 56%
เล่นดุดัน13 ฟาวล์ · 2 ใบเหลือง
ประตู0.55แอสซิสต์0.00ยิง2.91จ่ายสร้างโอกาส0.18เลี้ยงผ่าน0.36แท็กเกิล+ตัดบอล0.18ดวลชนะ5.64โดนฟาวล์2.18

ค่าต่อ 90 นาที เทียบกับเกณฑ์สูงของกองหน้า (ขอบนอกสุด = ระดับสูงมาก)

56%ยิงตรงกรอบ9 จาก 16 ครั้ง
75%ความแม่นยำการจ่าย90 ครั้ง
48%ดวลชนะ31 จาก 64 ครั้ง
29%เลี้ยงผ่านสำเร็จ2 จาก 7 ครั้ง

จำลองทั้งฤดูกาล

ถ้าลงเล่นครบ 38 นัด นัดละ 28 นาที ด้วยอัตราเท่าปัจจุบัน

6ประตู
0แอสซิสต์
6มีส่วนร่วมกับประตู

คำนวณจากสถิติจริงฤดูกาล 2025/26 (495 นาที) · เป็นการคาดการณ์เชิงสถิติเท่านั้น

5 นัดถัดไปของทีม

ความยากดูจากอันดับคู่แข่งในตารางของรายการนั้น: ครึ่งบนสุด 25% = ยาก · ถึง 60% = กลาง · ที่เหลือ = ง่ายกว่า · เวลาไทย

เจาะลึกฤดูกาลนี้

ผลทีมเมื่อลงเล่น1-1-6ชนะ 13% จาก 8 นัด
มีส่วนร่วมกับประตูทีม27%3 จาก 11 ประตูของทีมในนัดที่เขาลง
ทุกๆ165 นาทีมีส่วนร่วมกับประตู 1 ครั้ง
ยิงได้ทุกๆ165 นาที3 ประตูใน 495 นาที

แยกตามสถานการณ์

นัดนาทีประตูแอสซิสต์G+A/90ผลทีม ช-ส-พคะแนน
ทั้งหมด8495300.551-1-66.72
เกมเหย้า6373200.481-1-46.83
เกมเยือน2122100.740-0-26.37
ลงเป็นตัวจริง5418200.431-0-46.68
ลงเป็นตัวสำรอง37710-0-1-26.88
เจอทีมครึ่งบนของตาราง7476300.571-0-66.73
เจอทีมครึ่งล่างของตาราง11900-0-1-06.3

ช่วงเวลาที่มีส่วนร่วมกับประตู

1–15
16–30
131–45+
46–60
161–75
176–90+
ต่อเวลา

ยิงเอง แอสซิสต์ · นาทีที่ในเกม

ประตูมีความหมายแค่ไหน

  • 2เปิดสกอร์ให้ทีม
  • 1ยิงขึ้นนำ

ประตูชัย = ประตูที่ทำให้ทีมนำและไม่ถูกตีเสมออีกจนจบเกม

คนที่จ่ายให้ A. Mance ยิง

ความสม่ำเสมอ

ส่วนเบี่ยงเบนคะแนน±0.54ค่อนข้างสม่ำเสมอ
นัดที่ได้ 7.0 ขึ้นไป25%2 จาก 8 นัดที่มีคะแนน
นัดที่ดีที่สุด7.7บุก Al Shamal 2–3 · 4 เม.ย.
นัดที่แย่ที่สุด5.9บุก Al-Rayyan SC 0–3 · 8 เม.ย.
ฟอร์มต่อเนื่องตอนนี้🧊ไม่ได้มีส่วนร่วมกับประตู 2 นัดติด

ภาระการลงเล่น

นาทีใน 30 วันล่าสุด0ภาระเบา
ลงเล่นใน 14 วัน0 นัดตารางปกติ
ลงเล่นนัดล่าสุดเมื่อ169 วันก่อน27 เม.ย.
นัดถัดไปของทีมอีก 2 วันพักรวม 171 วัน

ทีมที่โดนเขาเล่นงานมากที่สุด

บันทึกรายนัด 38 นัดของทีมในฤดูกาลนี้ · ลงเล่น 8 นัด

วันที่คู่แข่งผลนาทีประตูแอสซิสต์ยิง (ตรง)สร้างโอกาสคะแนน
27 เม.ย.Stars LeagueพบAl Ahli Doha1–358'000 (0)06.9
8 เม.ย.Stars LeagueบุกAl-Rayyan SC0–390'002 (2)05.9
4 เม.ย.Stars LeagueบุกAl Shamal2–332' สำรอง101 (1)07.7
28 มี.ค.QSL CupบุกAl-Rayyan SC3–3ไม่มีข้อมูล
25 มี.ค.QSL CupพบAl Bidda SC2–0ไม่มีข้อมูล
19 มี.ค.Stars LeagueพบQatar SC0–019' สำรอง000 (0)06.3
14 มี.ค.Stars LeagueบุกAl Sadd5–2ไม่อยู่ในทีม
28 ก.พ.Stars LeagueพบAl Wakrah2–2ไม่มีข้อมูล
21 ก.พ.Stars LeagueบุกAl-Sailiya1–0ไม่มีข้อมูล
4 ก.พ.Stars LeagueพบAl-Duhail SC2–190'101 (1)06.9
29 ม.ค.Stars LeagueพบAl-Arabi SC2–490'104 (3)06.6
19 ม.ค.QSL CupพบAl-Duhail SC3–0ไม่มีข้อมูล
16 ม.ค.Stars LeagueบุกAl Shahaniya0–3ไม่มีข้อมูล
6 ม.ค.Stars LeagueพบAl-Gharafa2–3ไม่มีข้อมูล
29 ธ.ค.Stars LeagueบุกAl Ahli Doha3–0ไม่มีข้อมูล
14 ธ.ค.QSL CupบุกLusail City3–3ไม่มีข้อมูล
6 ธ.ค.QSL CupบุกQatar SC1–6ไม่มีข้อมูล
29 พ.ย.QSL CupบุกAl Waab2–1ไม่มีข้อมูล
22 พ.ย.Stars LeagueพบAl-Rayyan SC1–290'004 (1)17.2
16 พ.ย.QSL CupพบAl Wakrah3–1ไม่มีข้อมูล
8 พ.ย.Stars LeagueพบAl Sadd3–826' สำรอง004 (1)06.3
1 พ.ย.Stars LeagueพบAl Shamal0–5ไม่มีข้อมูล
29 ต.ค.QSL CupพบMuaither SC2–3ไม่มีข้อมูล
26 ต.ค.Stars LeagueบุกQatar SC1–2ไม่มีข้อมูล
19 ต.ค.QSL CupบุกAl Sadd5–0ไม่มีข้อมูล
5 ต.ค.QSL CupพบAl-Sailiya3–1ไม่มีข้อมูล
26 ก.ย.Stars LeagueบุกAl Wakrah2–3ไม่มีข้อมูล
24 ก.ย.QSL CupพบAl-Khor1–1ไม่มีข้อมูล
21 ก.ย.Stars LeagueพบAl-Sailiya2–1ไม่มีข้อมูล
13 ก.ย.Stars LeagueบุกAl-Duhail SC2–4ไม่มีข้อมูล
4 ก.ย.QSL CupบุกAl Shamal3–1ไม่มีข้อมูล
29 ส.ค.Stars LeagueบุกAl-Arabi SC2–3ไม่มีข้อมูล
23 ส.ค.Stars LeagueพบAl Shahaniya2–0ไม่มีข้อมูล
16 ส.ค.Stars LeagueบุกAl-Gharafa2–4ไม่มีข้อมูล
19 ก.ค.Friendlies ClubsบุกAlmere City FC2–5ไม่มีข้อมูล
19 พ.ค.Emir CupบุกAl-Gharafa2–4ไม่มีข้อมูล
14 พ.ค.Emir CupพบAl Shamal1–1ไม่มีข้อมูล
7 พ.ค.Emir CupบุกAl Wakrah4–1ไม่มีข้อมูล

คำนวณจากข้อมูลรายนัดของทุกเกมที่ทีมลงแข่งในฤดูกาลนี้ (สูงสุด 60 นัดล่าสุด)

ประตูและแอสซิสต์ฤดูกาลนี้

13ประตู
4แอสซิสต์
1จุดโทษ
13นัดที่มีส่วนร่วม
75'⚽ ประตูบุก Al Shamalจ่ายโดย J. E. Kouassiตอนนั้น 1–3จบ 2–34 เม.ย. · Stars League73'⚽ ประตูพบ Al Bidda SCจ่ายโดย N. Laidouniตอนนั้น 1–0จบ 2–025 มี.ค. · QSL Cup45'⚽ ประตูพบ Al-Duhail SCจ่ายโดย Cristoตอนนั้น 1–0จบ 2–14 ก.พ. · Stars League88'⚽ ประตูพบ Al-Arabi SCจ่ายโดย S. Al Hajriตอนนั้น 3–3จบ 2–429 ม.ค. · Stars League86'⚽ ประตูพบ Al-Gharafaจ่ายโดย A. Fayezตอนนั้น 1–3จบ 2–36 ม.ค. · Stars League73'⚽ ประตูบุก Al Ahli Dohaจ่ายโดย M. Baidooตอนนั้น 3–0จบ 3–029 ธ.ค. · Stars League21'⚽ ประตูพบ Al Wakrahตอนนั้น 2–0จบ 3–116 พ.ย. · QSL Cup44'⚽ ประตูบุก Al Saddตอนนั้น 1–0จบ 5–019 ต.ค. · QSL Cup47'👟 แอสซิสต์พบ Al Shahaniyaให้ J. E. Kouassiตอนนั้น 2–0จบ 2–023 ส.ค. · Stars League47'👟 แอสซิสต์บุก Al-Gharafaให้ O. Tannaneตอนนั้น 2–0จบ 2–416 ส.ค. · Stars League28'⚽ ประตูบุก Al-Gharafaจ่ายโดย M. Baidooตอนนั้น 1–0จบ 2–416 ส.ค. · Stars League12'👟 แอสซิสต์บุก Al-Gharafaให้ Othman Alawiตอนนั้น 1–0จบ 2–419 พ.ค. · Emir Cup120+6'⚽ จุดโทษพบ Al Shamalตอนนั้น 3–2จบ 1–114 พ.ค. · Emir Cup86'⚽ ประตูพบ Al Shamalจ่ายโดย Meshaal Al Shammariตอนนั้น 1–1จบ 1–114 พ.ค. · Emir Cup87'⚽ ประตูบุก Al Wakrahจ่ายโดย N. Laidouniตอนนั้น 4–1จบ 4–17 พ.ค. · Emir Cup41'👟 แอสซิสต์บุก Al Wakrahให้ K. Gorreตอนนั้น 3–1จบ 4–17 พ.ค. · Emir Cup19'⚽ ประตูบุก Al Wakrahจ่ายโดย M. Louadniตอนนั้น 2–0จบ 4–17 พ.ค. · Emir Cup

เรียงจากล่าสุด · กดเพื่อดูรายละเอียดเกม · สกอร์ "ตอนนั้น" นับจากฝั่งทีมของนักเตะ

เส้นทางอาชีพ

สถิติย้อนหลัง สโมสร ถ้วยรางวัล การย้ายทีม และอาการบาดเจ็บ

สถิติย้อนหลัง

ฤดูกาลทีมลงเล่นประตูแอสซิสต์คะแนนเฉลี่ยประตู/แอสซิสต์
2025/26UMM Salal18306.73
2024/25UMM Salal231116.88
2023/24Zalaegerszegi TEDebreceni VSC311506.45
2022/23Debreceni VSCNK Osijek27306.45
2021/22Erzgebirge AueNK Osijek18206.72
ประตูแอสซิสต์คะแนนเฉลี่ย (6.0–8.5)
2021/22: ลงเล่น 18 นัด · 2 ประตู · 0 แอสซิสต์ · คะแนน 6.722+021/2218 นัด2022/23: ลงเล่น 27 นัด · 3 ประตู · 0 แอสซิสต์ · คะแนน 6.453+022/2327 นัด2023/24: ลงเล่น 31 นัด · 15 ประตู · 0 แอสซิสต์ · คะแนน 6.4515+023/2431 นัด2024/25: ลงเล่น 23 นัด · 11 ประตู · 1 แอสซิสต์ · คะแนน 6.8811+124/2523 นัด2025/26: ลงเล่น 18 นัด · 3 ประตู · 0 แอสซิสต์ · คะแนน 6.733+025/2618 นัด6.726.456.456.886.73

ประตู แอสซิสต์ · รวมทุกรายการในฤดูกาลนั้น

สโมสรที่เคยสังกัด

ถ้วยรางวัล

NB IHungary

รองแชมป์/อื่นๆ 1 ครั้ง · 2020/2021

ประวัติการย้ายทีม

  1. ก.ค. 2026ย้ายฟรี
  2. ก.ค. 2026ย้ายฟรี
  3. ก.ค. 2024ย้ายฟรี
  4. ก.ย. 2023
  5. ม.ค. 2023ย้ายฟรี
  6. ม.ค. 2022
  7. ส.ค. 2021ยืมตัว
  8. ก.ค. 2021
  9. ส.ค. 2020ยืมตัว
  10. ก.ค. 2019
  11. ก.ค. 2019
  12. ม.ค. 2019ยืมตัว
  13. ก.พ. 2017
  14. ก.ค. 2015
  15. ก.ค. 2015
  16. ส.ค. 2014

ประวัติบาดเจ็บ/พักการแข่งขัน

1ครั้งที่พัก
36วันที่พักรวม
36นานสุด (วัน) · บาดเจ็บขาหนีบ 2019
  • บาดเจ็บขาหนีบ5 เม.ย. 2019 – 10 พ.ค. 2019

ประวัติการพักรักษาตัว

ช่วงเวลาสาเหตุระยะเวลา
5 เม.ย. 2019 – 10 พ.ค. 2019บาดเจ็บขาหนีบ35 วัน

ช่วงที่ไม่ได้ลงเล่นจากอาการบาดเจ็บหรือโทษแบน ตามบันทึกของแหล่งข้อมูลการแข่งขัน

รอบตัวนักเตะ

ภาพ นักเตะที่ใกล้เคียง การเปรียบเทียบ และเพื่อนร่วมทีม

เทียบกับนักเตะคนอื่น

เลือกนักเตะเพื่อดูสถิติตัวต่อตัว เรดาร์ซ้อนกัน และสรุปว่าใครเด่นด้านไหน

แนะนำให้เทียบ

เพื่อนร่วมทีม Home United

ผู้จัดการทีมJesus Casas Garciaคุมทีมตั้งแต่ 1 ส.ค. 2025