P. Lees-Melou
Pierre Lees-Melou
P. Lees-Melou นักเตะตำแหน่งกองกลาง ของ Paris FC (ลีกเอิง) อายุ 32 ปี สวมเสื้อหมายเลข 33
ฤดูกาลนี้
สถิติ ฟอร์ม และการวิเคราะห์ของฤดูกาลปัจจุบัน
สถิติฤดูกาล 2026/27
การลงเล่น
- ลงเล่น
- 6
- ตัวจริง
- 6
- ลงเป็นตัวสำรอง
- 0
- นาทีที่เล่น
- 528
- คะแนนเฉลี่ย
- 7.48
เกมรุก
- ประตู
- 0
- แอสซิสต์
- 0
- ประตู+แอสซิสต์ ต่อ 90 นาที
- 0.00
- ยิง (ตรงกรอบ)
- 4 (0)
- ยิงตรงกรอบ
- 0%
- จุดโทษ ยิงเข้า/พลาด
- 0/0
การจ่ายบอล
- จ่ายบอล
- 396
- จ่ายสร้างโอกาส
- 3
- ความแม่นยำ
- 90%
- เลี้ยงผ่านสำเร็จ
- 3/3
- โดนทำฟาวล์
- 7
เกมรับ
- แท็กเกิล
- 21
- ตัดบอล
- 7
- บล็อก
- 2
- ดวลชนะ
- 33/50
- อัตราดวลชนะ
- 66%
วินัย
- ทำฟาวล์
- 5
- ใบเหลือง
- 0
- ใบแดง
- 0
กับ Paris FC · ลีกเอิง
การลงเล่น
- ลงเล่น
- 6
- ตัวจริง
- 6
- ลงเป็นตัวสำรอง
- 0
- นาทีที่เล่น
- 528
- คะแนนเฉลี่ย
- 7.48
เกมรุก
- ประตู
- 0
- แอสซิสต์
- 0
- ประตู+แอสซิสต์ ต่อ 90 นาที
- 0.00
- ยิง (ตรงกรอบ)
- 4 (0)
- ยิงตรงกรอบ
- 0%
- จุดโทษ ยิงเข้า/พลาด
- 0/0
การจ่ายบอล
- จ่ายบอล
- 396
- จ่ายสร้างโอกาส
- 3
- ความแม่นยำ
- 90%
- เลี้ยงผ่านสำเร็จ
- 3/3
- โดนทำฟาวล์
- 7
เกมรับ
- แท็กเกิล
- 21
- ตัดบอล
- 7
- บล็อก
- 2
- ดวลชนะ
- 33/50
- อัตราดวลชนะ
- 66%
วินัย
- ทำฟาวล์
- 5
- ใบเหลือง
- 0
- ใบแดง
- 0
วิเคราะห์ฟอร์มการเล่น
ค่าต่อ 90 นาที เทียบกับเกณฑ์สูงของกองกลาง (ขอบนอกสุด = ระดับสูงมาก)
จำลองทั้งฤดูกาล
ถ้าลงเล่นครบ 38 นัด นัดละ 88 นาที ด้วยอัตราเท่าปัจจุบัน
คำนวณจากสถิติจริงฤดูกาล 2026/27 (528 นาที) · เป็นการคาดการณ์เชิงสถิติเท่านั้น
เทียบกับนักเตะตำแหน่งเดียวกันในลีก
เปอร์เซ็นไทล์เทียบกับกองกลาง 61 คนในลีกเอิง ฤดูกาล 2026/27 ที่ลงเล่นอย่างน้อย 270 นาที · 99 = ดีที่สุดในกลุ่ม
คำนวณจากสถิติในลีกของนักเตะทุกคนในฤดูกาลนี้ · อัปเดตวันละครั้ง · สี: เขียว ≥ 90 · เขียวอ่อน ≥ 70 · เหลือง ≥ 40 · ส้ม ≥ 20 · แดง < 20
ฟอร์ม 6 นัดล่าสุดกับ Paris FC
5 นัดถัดไปของทีม
ความยากดูจากอันดับคู่แข่งในตารางของรายการนั้น: ครึ่งบนสุด 25% = ยาก · ถึง 60% = กลาง · ที่เหลือ = ง่ายกว่า · เวลาไทย
เจาะลึกฤดูกาลนี้
แยกตามสถานการณ์
| นัด | นาที | ประตู | แอสซิสต์ | G+A/90 | ผลทีม ช-ส-พ | คะแนน | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| ทั้งหมด | 6 | 528 | 0 | 0 | 0.00 | 3-2-1 | 7.5 |
| เกมเหย้า | 3 | 270 | 0 | 0 | 0.00 | 2-1-0 | 7.97 |
| เกมเยือน | 3 | 258 | 0 | 0 | 0.00 | 1-1-1 | 7 |
| ลงเป็นตัวจริง | 6 | 528 | 0 | 0 | 0.00 | 3-2-1 | 7.5 |
| เจอทีมครึ่งบนของตาราง | 3 | 258 | 0 | 0 | 0.00 | 1-1-1 | 7.73 |
| เจอทีมครึ่งล่างของตาราง | 3 | 270 | 0 | 0 | 0.00 | 2-1-0 | 7.27 |
ความสม่ำเสมอ
ภาระการลงเล่น
บันทึกรายนัด 11 นัดของทีมในฤดูกาลนี้ · ลงเล่น 6 นัด
| วันที่ | คู่แข่ง | ผล | นาที | ประตู | แอสซิสต์ | ยิง (ตรง) | สร้างโอกาส | คะแนน |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| 11 ต.ค.ลีกเอิง | บุก | 0–1 | 78' | 0 | 0 | 0 (0) | 1 | 6.9 |
| 19 ก.ย.ลีกเอิง | พบ | 2–1 | 90' | 0 | 0 | 1 (0) | 1 | 7.7 |
| 13 ก.ย.ลีกเอิง | พบ | 0–0 | 90' | 0 | 0 | 0 (0) | 0 | 7.7 |
| 7 ก.ย.ลีกเอิง | บุก | 3–2 | 90' | 0 | 0 | 1 (0) | 1 | 6.9 |
| 30 ส.ค.ลีกเอิง | พบ | 3–0 | 90' | 0 | 0 | 2 (0) | 0 | 8.5 |
| 23 ส.ค.ลีกเอิง | บุก | 0–0 | 90' | 0 | 0 | 0 (0) | 0 | 7.2 |
| 15 ส.ค.Friendlies Clubs | บุก | 2–3 | ไม่มีข้อมูล | |||||
| 8 ส.ค.Friendlies Clubs | บุก | 0–4 | ไม่มีข้อมูล | |||||
| 1 ส.ค.Friendlies Clubs | บุก | 2–2 | ไม่มีข้อมูล | |||||
| 24 ก.ค.Friendlies Clubs | บุก | 2–2 | ไม่มีข้อมูล | |||||
| 18 ก.ค.Friendlies Clubs | พบ | 1–0 | ไม่มีข้อมูล |
คำนวณจากข้อมูลรายนัดของทุกเกมที่ทีมลงแข่งในฤดูกาลนี้ (สูงสุด 60 นัดล่าสุด)
เส้นทางอาชีพ
สถิติย้อนหลัง สโมสร ถ้วยรางวัล การย้ายทีม และอาการบาดเจ็บ
สถิติย้อนหลัง
| ฤดูกาล | ทีม | ลงเล่น | ประตู | แอสซิสต์ | คะแนนเฉลี่ย | ประตู/แอสซิสต์ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 2026/27 | 6 | 0 | 0 | 7.48 | ||
| 2025/26 | 24 | 1 | 3 | 6.92 | ||
| 2024/25 | 30 | 3 | 2 | 7.16 | ||
| 2023/24 | 31 | 4 | 0 | 7.39 | ||
| 2022/23 | 34 | 6 | 5 | 7.16 |
ประตู แอสซิสต์ · รวมทุกรายการในฤดูกาลนั้น
สโมสรที่เคยสังกัด
ถ้วยรางวัล
รองแชมป์/อื่นๆ 1 ครั้ง · 2015/2016
ประวัติการย้ายทีม
- ส.ค. 2025ย้ายทีม
- ส.ค. 2025ย้ายทีม
- ก.ค. 2022€ 2.3M
- ก.ค. 2021€ 4.1M
- มิ.ย. 2017
สรุปค่าตัว
ประวัติบาดเจ็บ/พักการแข่งขัน
จำนวนวันที่พัก (บาดเจ็บหรือโทษแบน) นับตามปีที่เริ่มพัก
- บาดเจ็บขา23 พ.ย. 2024 – 8 ม.ค. 2025
- บาดเจ็บขา6 พ.ค. 2024 – 4 ต.ค. 2024
- มีอาการเจ็บเล็กน้อย5 ต.ค. 2022 – 10 ต.ค. 2022
- บาดเจ็บต้นขา17 เม.ย. 2022 – 22 เม.ย. 2022
- ป่วย12 ก.ย. 2021 – 17 ก.ย. 2021
- บาดเจ็บมือ11 ธ.ค. 2020 – 15 ม.ค. 2021
- บาดเจ็บข้อเท้า4 ม.ค. 2019 – 24 ม.ค. 2019
- บาดเจ็บต้นขา12 ต.ค. 2018 – 22 พ.ย. 2018
- บาดเจ็บขาหนีบ7 พ.ค. 2018 – 31 พ.ค. 2018
- บาดเจ็บแฮมสตริง9 ก.พ. 2017 – 2 มี.ค. 2017
ประวัติการพักรักษาตัว
| ช่วงเวลา | สาเหตุ | ระยะเวลา |
|---|---|---|
| 23 พ.ย. 2024 – 8 ม.ค. 2025 | บาดเจ็บขา | 46 วัน |
| 6 พ.ค. 2024 – 4 ต.ค. 2024 | บาดเจ็บขา | 151 วัน |
| 5 ต.ค. 2022 – 10 ต.ค. 2022 | มีอาการเจ็บเล็กน้อย | 5 วัน |
| 17 เม.ย. 2022 – 22 เม.ย. 2022 | บาดเจ็บต้นขา | 5 วัน |
| 12 ก.ย. 2021 – 17 ก.ย. 2021 | ป่วย | 5 วัน |
| 11 ธ.ค. 2020 – 15 ม.ค. 2021 | บาดเจ็บมือ | 35 วัน |
| 4 ม.ค. 2019 – 24 ม.ค. 2019 | บาดเจ็บข้อเท้า | 20 วัน |
| 12 ต.ค. 2018 – 22 พ.ย. 2018 | บาดเจ็บต้นขา | 41 วัน |
| 7 พ.ค. 2018 – 31 พ.ค. 2018 | บาดเจ็บขาหนีบ | 24 วัน |
| 9 ก.พ. 2017 – 2 มี.ค. 2017 | บาดเจ็บแฮมสตริง | 21 วัน |
ช่วงที่ไม่ได้ลงเล่นจากอาการบาดเจ็บหรือโทษแบน ตามบันทึกของแหล่งข้อมูลการแข่งขัน
รอบตัวนักเตะ
ภาพ นักเตะที่ใกล้เคียง การเปรียบเทียบ และเพื่อนร่วมทีม
ภาพ P. Lees-Melou
ภาพจาก Wikimedia Commons ภายใต้สัญญาอนุญาตเสรี · กดที่ภาพเพื่อดูต้นฉบับและเครดิต
นักเตะสไตล์ใกล้เคียง
กองกลางในลีกเดียวกันที่มีส่วนร่วมกับประตูต่อ 90 นาทีใกล้เคียง P. Lees-Melou (0.00)
เทียบกับนักเตะคนอื่น
เลือกนักเตะเพื่อดูสถิติตัวต่อตัว เรดาร์ซ้อนกัน และสรุปว่าใครเด่นด้านไหน




J. Chotard
S. Nanasi
H. Magnetti
T. Jørgensen