D. Dumfries
Denzel Justus Morris Dumfries
D. Dumfries นักเตะตำแหน่งกองหลัง ของ Real Madrid (ยูฟ่า แชมเปียนส์ลีก) อายุ 29 ปี สวมเสื้อหมายเลข 24
ฤดูกาลนี้
สถิติ ฟอร์ม และการวิเคราะห์ของฤดูกาลปัจจุบัน
สถิติฤดูกาล 2025/26
การลงเล่น
- ลงเล่น
- 32
- ตัวจริง
- 24
- ลงเป็นตัวสำรอง
- 8
- นาทีที่เล่น
- 2,068
- คะแนนเฉลี่ย
- 6.69
เกมรุก
- ประตู
- 5
- แอสซิสต์
- 2
- ประตู+แอสซิสต์ ต่อ 90 นาที
- 0.30
- ยิง (ตรงกรอบ)
- 22 (7)
- ยิงตรงกรอบ
- 32%
- จุดโทษ ยิงเข้า/พลาด
- 0/0
การจ่ายบอล
- จ่ายบอล
- 594
- จ่ายสร้างโอกาส
- 20
- ความแม่นยำ
- 71%
- เลี้ยงผ่านสำเร็จ
- 9/32
- โดนทำฟาวล์
- 22
เกมรับ
- แท็กเกิล
- 30
- ตัดบอล
- 12
- บล็อก
- 0
- ดวลชนะ
- 97/210
- อัตราดวลชนะ
- 46%
วินัย
- ทำฟาวล์
- 34
- ใบเหลือง
- 4
- ใบแดง
- 0
กับ Inter · FIFA Club World Cup
การลงเล่น
- ลงเล่น
- 2
- ตัวจริง
- 2
- ลงเป็นตัวสำรอง
- 0
- นาทีที่เล่น
- 143
- คะแนนเฉลี่ย
- 6.5
เกมรุก
- ประตู
- 0
- แอสซิสต์
- 0
- ประตู+แอสซิสต์ ต่อ 90 นาที
- 0.00
- ยิง (ตรงกรอบ)
- 0 (0)
- ยิงตรงกรอบ
- -
- จุดโทษ ยิงเข้า/พลาด
- 0/0
การจ่ายบอล
- จ่ายบอล
- 39
- จ่ายสร้างโอกาส
- 1
- ความแม่นยำ
- 0%
- เลี้ยงผ่านสำเร็จ
- 0/2
- โดนทำฟาวล์
- 2
เกมรับ
- แท็กเกิล
- 3
- ตัดบอล
- 0
- บล็อก
- 0
- ดวลชนะ
- 6/17
- อัตราดวลชนะ
- 35%
วินัย
- ทำฟาวล์
- 5
- ใบเหลือง
- 1
- ใบแดง
- 0
กับ Inter · Friendlies Clubs
การลงเล่น
- ลงเล่น
- 2
- ตัวจริง
- 2
- ลงเป็นตัวสำรอง
- 0
- นาทีที่เล่น
- 143
- คะแนนเฉลี่ย
- 6.5
เกมรุก
- ประตู
- 0
- แอสซิสต์
- 0
- ประตู+แอสซิสต์ ต่อ 90 นาที
- 0.00
- ยิง (ตรงกรอบ)
- 0 (0)
- ยิงตรงกรอบ
- -
- จุดโทษ ยิงเข้า/พลาด
- 0/0
การจ่ายบอล
- จ่ายบอล
- 39
- จ่ายสร้างโอกาส
- 1
- ความแม่นยำ
- 0%
- เลี้ยงผ่านสำเร็จ
- 0/2
- โดนทำฟาวล์
- 2
เกมรับ
- แท็กเกิล
- 3
- ตัดบอล
- 0
- บล็อก
- 0
- ดวลชนะ
- 6/17
- อัตราดวลชนะ
- 35%
วินัย
- ทำฟาวล์
- 5
- ใบเหลือง
- 1
- ใบแดง
- 0
กับ Inter · Coppa Italia
การลงเล่น
- ลงเล่น
- 3
- ตัวจริง
- 1
- ลงเป็นตัวสำรอง
- 2
- นาทีที่เล่น
- 113
- คะแนนเฉลี่ย
- 6.93
เกมรุก
- ประตู
- 0
- แอสซิสต์
- 1
- ประตู+แอสซิสต์ ต่อ 90 นาที
- 0.80
- ยิง (ตรงกรอบ)
- 0 (0)
- ยิงตรงกรอบ
- -
- จุดโทษ ยิงเข้า/พลาด
- 0/0
การจ่ายบอล
- จ่ายบอล
- 24
- จ่ายสร้างโอกาส
- 1
- ความแม่นยำ
- 79%
- เลี้ยงผ่านสำเร็จ
- 2/4
- โดนทำฟาวล์
- 0
เกมรับ
- แท็กเกิล
- 2
- ตัดบอล
- 3
- บล็อก
- 0
- ดวลชนะ
- 4/10
- อัตราดวลชนะ
- 40%
วินัย
- ทำฟาวล์
- 1
- ใบเหลือง
- 0
- ใบแดง
- 0
กับ Inter · ยูฟ่า แชมเปียนส์ลีก
การลงเล่น
- ลงเล่น
- 5
- ตัวจริง
- 4
- ลงเป็นตัวสำรอง
- 1
- นาทีที่เล่น
- 342
- คะแนนเฉลี่ย
- 7.02
เกมรุก
- ประตู
- 2
- แอสซิสต์
- 0
- ประตู+แอสซิสต์ ต่อ 90 นาที
- 0.53
- ยิง (ตรงกรอบ)
- 6 (2)
- ยิงตรงกรอบ
- 33%
- จุดโทษ ยิงเข้า/พลาด
- 0/0
การจ่ายบอล
- จ่ายบอล
- 115
- จ่ายสร้างโอกาส
- 4
- ความแม่นยำ
- 88%
- เลี้ยงผ่านสำเร็จ
- 1/5
- โดนทำฟาวล์
- 5
เกมรับ
- แท็กเกิล
- 7
- ตัดบอล
- 2
- บล็อก
- 0
- ดวลชนะ
- 18/36
- อัตราดวลชนะ
- 50%
วินัย
- ทำฟาวล์
- 3
- ใบเหลือง
- 0
- ใบแดง
- 0
กับ Inter · เซเรียอา
การลงเล่น
- ลงเล่น
- 20
- ตัวจริง
- 15
- ลงเป็นตัวสำรอง
- 5
- นาทีที่เล่น
- 1,327
- คะแนนเฉลี่ย
- 6.62
เกมรุก
- ประตู
- 3
- แอสซิสต์
- 1
- ประตู+แอสซิสต์ ต่อ 90 นาที
- 0.27
- ยิง (ตรงกรอบ)
- 16 (5)
- ยิงตรงกรอบ
- 31%
- จุดโทษ ยิงเข้า/พลาด
- 0/0
การจ่ายบอล
- จ่ายบอล
- 377
- จ่ายสร้างโอกาส
- 13
- ความแม่นยำ
- 80%
- เลี้ยงผ่านสำเร็จ
- 6/19
- โดนทำฟาวล์
- 13
เกมรับ
- แท็กเกิล
- 15
- ตัดบอล
- 7
- บล็อก
- 0
- ดวลชนะ
- 63/130
- อัตราดวลชนะ
- 48%
วินัย
- ทำฟาวล์
- 20
- ใบเหลือง
- 2
- ใบแดง
- 0
วิเคราะห์ฟอร์มการเล่น
ค่าต่อ 90 นาที เทียบกับเกณฑ์สูงของกองหลัง (ขอบนอกสุด = ระดับสูงมาก)
จำลองทั้งฤดูกาล
ถ้าลงเล่นครบ 38 นัด นัดละ 65 นาที ด้วยอัตราเท่าปัจจุบัน
คำนวณจากสถิติจริงฤดูกาล 2025/26 (2,068 นาที) · เป็นการคาดการณ์เชิงสถิติเท่านั้น
เทียบกับนักเตะตำแหน่งเดียวกันในลีก
กำลังคำนวณจากนักเตะทุกคนในลีก…
ฟอร์ม 6 นัดล่าสุดกับ Real Madrid
5 นัดถัดไปของทีม
ความยากดูจากอันดับคู่แข่งในตารางของรายการนั้น: ครึ่งบนสุด 25% = ยาก · ถึง 60% = กลาง · ที่เหลือ = ง่ายกว่า · เวลาไทย
เจาะลึกฤดูกาลนี้
แยกตามสถานการณ์
| นัด | นาที | ประตู | แอสซิสต์ | G+A/90 | ผลทีม ช-ส-พ | คะแนน | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| ทั้งหมด | 13 | 678 | 1 | 2 | 0.40 | 9-1-3 | 6.78 |
| เกมเหย้า | 5 | 335 | 0 | 1 | 0.27 | 4-0-1 | 6.54 |
| เกมเยือน | 8 | 343 | 1 | 1 | 0.52 | 5-1-2 | 7.02 |
| ลงเป็นตัวจริง | 7 | 548 | 1 | 2 | 0.49 | 6-0-1 | 6.83 |
| ลงเป็นตัวสำรอง | 6 | 130 | 0 | 0 | 0.00 | 3-1-2 | 6.58 |
| เจอทีมครึ่งบนของตาราง | 6 | 299 | 0 | 1 | 0.30 | 4-0-2 | 6.45 |
| เจอทีมครึ่งล่างของตาราง | 3 | 109 | 0 | 0 | 0.00 | 1-1-1 | 7.13 |
ช่วงเวลาที่มีส่วนร่วมกับประตู
ยิงเอง แอสซิสต์ · นาทีที่ในเกม
ประตูมีความหมายแค่ไหน
- 1เปิดสกอร์ให้ทีม
- 1ยิงขึ้นนำ
- 1ประตูชัย
ประตูชัย = ประตูที่ทำให้ทีมนำและไม่ถูกตีเสมออีกจนจบเกม
คนที่จ่ายให้ D. Dumfries ยิง
D. Dumfries จ่ายให้ใครยิง
ความสม่ำเสมอ
ภาระการลงเล่น
ทีมที่โดนเขาเล่นงานมากที่สุด
บันทึกรายนัด 26 นัดของทีมในฤดูกาลนี้ · ลงเล่น 13 นัด
| วันที่ | คู่แข่ง | ผล | นาที | ประตู | แอสซิสต์ | ยิง (ตรง) | สร้างโอกาส | คะแนน |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| 23 พ.ค.เซเรียอา | บุก | 3–3 | ไม่อยู่ในทีม | |||||
| 17 พ.ค.เซเรียอา | พบ | 1–1 | นั่งสำรอง | |||||
| 14 พ.ค.Coppa Italia | บุก | 2–0 | 68' | 0 | 1 | 0 (0) | 1 | 7.2 |
| 9 พ.ค.เซเรียอา | บุก | 3–0 | 27' สำรอง | 0 | 0 | 0 (0) | 0 | 6.7 |
| 26 เม.ย.เซเรียอา | บุก | 2–2 | 10' สำรอง | 0 | 0 | 0 (0) | 0 | 6.9 |
| 18 เม.ย.เซเรียอา | พบ | 3–0 | 90' | 0 | 1 | 3 (0) | 1 | 6.3 |
| 9 มี.ค.เซเรียอา | บุก | 0–1 | 31' สำรอง | 0 | 0 | 0 (0) | 1 | 6.6 |
| 1 มี.ค.เซเรียอา | พบ | 2–0 | นั่งสำรอง | |||||
| 25 ก.พ.ยูฟ่า แชมเปียนส์ลีก | พบ | 1–2 | 9' สำรอง | 0 | 0 | 0 (0) | 0 | 6.7 |
| 19 ก.พ.ยูฟ่า แชมเปียนส์ลีก | บุก | 1–3 | ไม่อยู่ในทีม | |||||
| 15 ก.พ.เซเรียอา | พบ | 3–2 | ไม่อยู่ในทีม | |||||
| 9 ก.พ.เซเรียอา | บุก | 5–0 | ไม่อยู่ในทีม | |||||
| 5 ก.พ.Coppa Italia | พบ | 2–1 | ไม่อยู่ในทีม | |||||
| 5 ม.ค.เซเรียอา | พบ | 3–1 | ไม่อยู่ในทีม | |||||
| 20 ธ.ค.Super Cup | บุก | 1–1 | ไม่อยู่ในทีม | |||||
| 15 ธ.ค.เซเรียอา | บุก | 2–1 | ไม่อยู่ในทีม | |||||
| 24 พ.ย.เซเรียอา | พบ | 0–1 | ไม่อยู่ในทีม | |||||
| 10 พ.ย.เซเรียอา | พบ | 2–0 | 56' | 0 | 0 | 0 (0) | 1 | 6.2 |
| 6 พ.ย.ยูฟ่า แชมเปียนส์ลีก | พบ | 2–1 | 90' | 0 | 0 | 2 (0) | 1 | 6.3 |
| 2 พ.ย.เซเรียอา | บุก | 2–1 | 35' สำรอง | 0 | 0 | 0 (0) | 0 | 6.3 |
| 22 ต.ค.ยูฟ่า แชมเปียนส์ลีก | บุก | 4–0 | 77' | 1 | 0 | 2 (1) | 3 | 8 |
| 28 ก.ย.เซเรียอา | บุก | 2–0 | 18' สำรอง | 0 | 0 | 0 (0) | 0 | 6.7 |
| 13 ก.ย.เซเรียอา | บุก | 3–4 | 77' | 0 | 0 | 0 (0) | 2 | 6.6 |
| 26 ส.ค.เซเรียอา | พบ | 5–0 | 90' | 0 | 0 | 0 (0) | 1 | 7.2 |
| 13 ส.ค.Friendlies Clubs | บุก | 2–2 | ไม่มีข้อมูล | |||||
| 22 มิ.ย.FIFA Club World Cup | พบ | 2–1 | ไม่อยู่ในทีม |
คำนวณจากข้อมูลรายนัดของทุกเกมที่ทีมลงแข่งในฤดูกาลนี้ (สูงสุด 60 นัดล่าสุด)
ประตูและแอสซิสต์ฤดูกาลนี้
เรียงจากล่าสุด · กดเพื่อดูรายละเอียดเกม · สกอร์ "ตอนนั้น" นับจากฝั่งทีมของนักเตะ
เส้นทางอาชีพ
สถิติย้อนหลัง สโมสร ถ้วยรางวัล การย้ายทีม และอาการบาดเจ็บ
สถิติย้อนหลัง
| ฤดูกาล | ทีม | ลงเล่น | ประตู | แอสซิสต์ | คะแนนเฉลี่ย | ประตู/แอสซิสต์ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 2025/26 | 32 | 5 | 2 | 6.69 | ||
| 2024/25 | 68 | 16 | 10 | 7.2 | ||
| 2023/24 | 47 | 5 | 10 | 6.98 | ||
| 2022/23 | 75 | 4 | 7 | 6.83 |
ประตู แอสซิสต์ · รวมทุกรายการในฤดูกาลนั้น
ประวัติการย้ายทีม
- ก.ค. 2026ย้ายทีม
- ส.ค. 2021€ 12.5M
- มิ.ย. 2018€ 5.5M
- ก.ค. 2017€ 1M
สรุปค่าตัว
รอบตัวนักเตะ
ภาพ นักเตะที่ใกล้เคียง การเปรียบเทียบ และเพื่อนร่วมทีม
นักเตะสไตล์ใกล้เคียง
กองหลังในลีกเดียวกันที่มีส่วนร่วมกับประตูต่อ 90 นาทีใกล้เคียง D. Dumfries (0.30)
เทียบกับนักเตะคนอื่น
เลือกนักเตะเพื่อดูสถิติตัวต่อตัว เรดาร์ซ้อนกัน และสรุปว่าใครเด่นด้านไหน

Aarón Martín
A. Hakimi