David da Hora
David da Hora da Conceição
ฤดูกาลนี้
สถิติ ฟอร์ม และการวิเคราะห์ของฤดูกาลปัจจุบัน
สถิติฤดูกาล 2026/27
การลงเล่น
- ลงเล่น
- 24
- ตัวจริง
- 18
- ลงเป็นตัวสำรอง
- 6
- นาทีที่เล่น
- 1,361
- คะแนนเฉลี่ย
- 6.37
เกมรุก
- ประตู
- 1
- แอสซิสต์
- 1
- ประตู+แอสซิสต์ ต่อ 90 นาที
- 0.13
- ยิง (ตรงกรอบ)
- 21 (10)
- ยิงตรงกรอบ
- 48%
- จุดโทษ ยิงเข้า/พลาด
- 0/0
การจ่ายบอล
- จ่ายบอล
- 286
- จ่ายสร้างโอกาส
- 9
- ความแม่นยำ
- 74%
- เลี้ยงผ่านสำเร็จ
- 18/38
- โดนทำฟาวล์
- 56
เกมรับ
- แท็กเกิล
- 15
- ตัดบอล
- 5
- บล็อก
- 1
- ดวลชนะ
- 104/190
- อัตราดวลชนะ
- 55%
วินัย
- ทำฟาวล์
- 10
- ใบเหลือง
- 3
- ใบแดง
- 0
กับ Ponte Preta · Copa Do Brasil
การลงเล่น
- ลงเล่น
- 1
- ตัวจริง
- 0
- ลงเป็นตัวสำรอง
- 1
- นาทีที่เล่น
- 35
- คะแนนเฉลี่ย
- 5.98
เกมรุก
- ประตู
- 0
- แอสซิสต์
- 0
- ประตู+แอสซิสต์ ต่อ 90 นาที
- -
- ยิง (ตรงกรอบ)
- 0 (0)
- ยิงตรงกรอบ
- -
- จุดโทษ ยิงเข้า/พลาด
- 0/0
การจ่ายบอล
- จ่ายบอล
- 11
- จ่ายสร้างโอกาส
- 0
- ความแม่นยำ
- 45%
- เลี้ยงผ่านสำเร็จ
- 1/1
- โดนทำฟาวล์
- 1
เกมรับ
- แท็กเกิล
- 0
- ตัดบอล
- 0
- บล็อก
- 0
- ดวลชนะ
- 2/3
- อัตราดวลชนะ
- 67%
วินัย
- ทำฟาวล์
- 0
- ใบเหลือง
- 0
- ใบแดง
- 0
กับ Ponte Preta · Serie B
การลงเล่น
- ลงเล่น
- 23
- ตัวจริง
- 18
- ลงเป็นตัวสำรอง
- 5
- นาทีที่เล่น
- 1,326
- คะแนนเฉลี่ย
- 6.38
เกมรุก
- ประตู
- 1
- แอสซิสต์
- 1
- ประตู+แอสซิสต์ ต่อ 90 นาที
- 0.14
- ยิง (ตรงกรอบ)
- 21 (10)
- ยิงตรงกรอบ
- 48%
- จุดโทษ ยิงเข้า/พลาด
- 0/0
การจ่ายบอล
- จ่ายบอล
- 275
- จ่ายสร้างโอกาส
- 9
- ความแม่นยำ
- 75%
- เลี้ยงผ่านสำเร็จ
- 17/37
- โดนทำฟาวล์
- 55
เกมรับ
- แท็กเกิล
- 15
- ตัดบอล
- 5
- บล็อก
- 1
- ดวลชนะ
- 102/187
- อัตราดวลชนะ
- 55%
วินัย
- ทำฟาวล์
- 10
- ใบเหลือง
- 3
- ใบแดง
- 0
วิเคราะห์ฟอร์มการเล่น
ค่าต่อ 90 นาที เทียบกับเกณฑ์สูงของกองหน้า (ขอบนอกสุด = ระดับสูงมาก)
จำลองทั้งฤดูกาล
ถ้าลงเล่นครบ 38 นัด นัดละ 57 นาที ด้วยอัตราเท่าปัจจุบัน
คำนวณจากสถิติจริงฤดูกาล 2026/27 (1,361 นาที) · เป็นการคาดการณ์เชิงสถิติเท่านั้น
ฟอร์ม 6 นัดล่าสุดกับ Ponte Preta
5 นัดถัดไปของทีม
ความยากดูจากอันดับคู่แข่งในตารางของรายการนั้น: ครึ่งบนสุด 25% = ยาก · ถึง 60% = กลาง · ที่เหลือ = ง่ายกว่า · เวลาไทย
เจาะลึกฤดูกาลนี้
แยกตามสถานการณ์
| นัด | นาที | ประตู | แอสซิสต์ | G+A/90 | ผลทีม ช-ส-พ | คะแนน | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| ทั้งหมด | 24 | 1,446 | 1 | 1 | 0.12 | 1-3-20 | 6.39 |
| เกมเหย้า | 12 | 744 | 0 | 1 | 0.12 | 1-3-8 | 6.47 |
| เกมเยือน | 12 | 702 | 1 | 0 | 0.13 | 0-0-12 | 6.3 |
| ลงเป็นตัวจริง | 21 | 1,364 | 1 | 1 | 0.13 | 0-3-18 | 6.35 |
| ลงเป็นตัวสำรอง | 3 | 82 | 0 | 0 | - | 1-0-2 | 6.99 |
| เจอทีมครึ่งบนของตาราง | 11 | 616 | 1 | 0 | 0.15 | 1-0-10 | 6.35 |
| เจอทีมครึ่งล่างของตาราง | 12 | 795 | 0 | 1 | 0.11 | 0-3-9 | 6.44 |
ช่วงเวลาที่มีส่วนร่วมกับประตู
ยิงเอง แอสซิสต์ · นาทีที่ในเกม
ประตูมีความหมายแค่ไหน
- 1เปิดสกอร์ให้ทีม
- 1ยิงขึ้นนำ
ประตูชัย = ประตูที่ทำให้ทีมนำและไม่ถูกตีเสมออีกจนจบเกม
ความสม่ำเสมอ
ภาระการลงเล่น
ทีมที่โดนเขาเล่นงานมากที่สุด
บันทึกรายนัด 43 นัดของทีมในฤดูกาลนี้ · ลงเล่น 24 นัด
| วันที่ | คู่แข่ง | ผล | นาที | ประตู | แอสซิสต์ | ยิง (ตรง) | สร้างโอกาส | คะแนน |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| 13 ต.ค.Serie B | บุก | 1–5 | 85' | 0 | 0 | 4 (3) | 0 | 6.3 |
| 7 ต.ค.Serie B | พบ | 0–2 | ไม่อยู่ในทีม | |||||
| 4 ต.ค.Serie B | บุก | 0–2 | 90' | 0 | 0 | 0 (0) | 0 | 6.6 |
| 30 ก.ย.Serie B | บุก | 0–2 | 90' | 0 | 0 | 0 (0) | 1 | 6.3 |
| 20 ก.ย.Serie B | พบ | 1–0 | 41' สำรอง | 0 | 0 | 1 (1) | 0 | 7.3 |
| 16 ก.ย.Serie B | บุก | 0–6 | 66' | 0 | 0 | 2 (1) | 0 | 6.3 |
| 11 ก.ย.Serie B | บุก | 0–2 | 89' | 0 | 0 | 1 (1) | 2 | 6.3 |
| 7 ก.ย.Serie B | พบ | 0–2 | 97' | 0 | 0 | 2 (1) | 2 | 6.9 |
| 31 ส.ค.Serie B | บุก | 0–2 | ไม่อยู่ในทีม | |||||
| 24 ส.ค.Serie B | พบ | 0–2 | 56' | 0 | 0 | 1 (0) | 0 | 6 |
| 20 ส.ค.Serie B | บุก | 0–6 | 71' | 0 | 0 | 1 (1) | 0 | 5.9 |
| 15 ส.ค.Serie B | พบ | 1–1 | 93' | 0 | 1 | 0 (0) | 2 | 6.7 |
| 8 ส.ค.Serie B | บุก | 0–2 | 45' | 0 | 0 | 1 (1) | 0 | 5.8 |
| 29 ก.ค.Serie B | พบ | 1–1 | 67' | 0 | 0 | 4 (2) | 1 | 6.9 |
| 23 ก.ค.Serie B | บุก | 2–3 | นั่งสำรอง | |||||
| 19 ก.ค.Serie B | พบ | 1–2 | 45' | 0 | 0 | 0 (0) | 0 | 6.3 |
| 9 ก.ค.Serie B | พบ | 1–2 | 45' | 0 | 0 | 0 (0) | 0 | 5.6 |
| 3 ก.ค.Serie B | บุก | 0–2 | 26' สำรอง | 0 | 0 | 0 (0) | 0 | 6.9 |
| 29 มิ.ย.Serie B | บุก | 0–2 | นั่งสำรอง | |||||
| 23 มิ.ย.Serie B | พบ | 0–2 | 34' | 0 | 0 | 1 (0) | 0 | 5.7 |
| 14 มิ.ย.Serie B | บุก | 0–3 | 45' | 0 | 0 | 0 (0) | 0 | 5.7 |
| 10 มิ.ย.Serie B | พบ | 1–2 | 69' | 0 | 0 | 2 (0) | 0 | 5.6 |
| 2 มิ.ย.Serie B | พบ | 0–0 | 62' | 0 | 0 | 0 (0) | 0 | 6.6 |
| 25 พ.ค.Serie B | บุก | 2–4 | 45' | 1 | 0 | 1 (1) | 0 | 7.2 |
| 19 พ.ค.Serie B | พบ | 1–4 | 45' | 0 | 0 | 1 (0) | 1 | 6.6 |
| 10 พ.ค.Serie B | พบ | 1–3 | 90' | 0 | 0 | 3 (1) | 0 | 6.7 |
| 4 พ.ค.Serie B | บุก | 0–3 | ไม่อยู่ในทีม | |||||
| 25 เม.ย.Serie B | พบ | 1–0 | ไม่อยู่ในทีม | |||||
| 19 เม.ย.Serie B | บุก | 2–1 | ไม่อยู่ในทีม | |||||
| 12 เม.ย.Serie B | พบ | 0–1 | ไม่อยู่ในทีม | |||||
| 5 เม.ย.Serie B | บุก | 0–1 | ไม่อยู่ในทีม | |||||
| 2 เม.ย.Serie B | พบ | 1–1 | ไม่อยู่ในทีม | |||||
| 23 มี.ค.Serie B | บุก | 1–2 | 15' สำรอง | 0 | 0 | 0 (0) | 0 | 6.3 |
| 19 มี.ค.Copa Do Brasil | บุก | 0–1 | 35' | 0 | 0 | 0 (0) | 0 | 6 |
| 11 มี.ค.Copa Do Brasil | พบ | 1–0 | ไม่มีข้อมูล | |||||
| 16 ก.พ.Paulista - A1 | พบ | 1–2 | ไม่อยู่ในทีม | |||||
| 8 ก.พ.Paulista - A1 | บุก | 0–2 | ไม่อยู่ในทีม | |||||
| 1 ก.พ.Paulista - A1 | บุก | 0–1 | ไม่อยู่ในทีม | |||||
| 25 ม.ค.Paulista - A1 | พบ | 2–2 | ไม่อยู่ในทีม | |||||
| 22 ม.ค.Paulista - A1 | พบ | 0–1 | ไม่อยู่ในทีม | |||||
| 18 ม.ค.Paulista - A1 | บุก | 0–2 | ไม่อยู่ในทีม | |||||
| 15 ม.ค.Paulista - A1 | พบ | 0–1 | ไม่อยู่ในทีม | |||||
| 12 ม.ค.Paulista - A1 | บุก | 0–3 | ไม่อยู่ในทีม |
คำนวณจากข้อมูลรายนัดของทุกเกมที่ทีมลงแข่งในฤดูกาลนี้ (สูงสุด 60 นัดล่าสุด)
ประตูและแอสซิสต์ฤดูกาลนี้
เรียงจากล่าสุด · กดเพื่อดูรายละเอียดเกม · สกอร์ "ตอนนั้น" นับจากฝั่งทีมของนักเตะ
เส้นทางอาชีพ
สถิติย้อนหลัง สโมสร ถ้วยรางวัล การย้ายทีม และอาการบาดเจ็บ
สถิติย้อนหลัง
| ฤดูกาล | ทีม | ลงเล่น | ประตู | แอสซิสต์ | คะแนนเฉลี่ย | ประตู/แอสซิสต์ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 2026/27 | 24 | 1 | 1 | 6.37 | ||
| 2025/26 | 21 | 4 | 0 | 6.75 | ||
| 2024/25 | 12 | 0 | 0 | 6.55 | ||
| 2023/24 | 43 | 7 | 5 | 6.93 | ||
| 2022/23 | 3 | 1 | 0 | - |
ประตู แอสซิสต์ · รวมทุกรายการในฤดูกาลนั้น
สโมสรที่เคยสังกัด
ถ้วยรางวัล แชมป์ 3 รายการ
แชมป์ 3 สมัย · 2025, 2024, 2023
รองแชมป์/อื่นๆ 1 ครั้ง · 2024
รองแชมป์/อื่นๆ 1 ครั้ง · 2023
ประวัติการย้ายทีม
- มี.ค. 2026ยืมตัว
- ธ.ค. 2025ย้ายฟรี
- ธ.ค. 2025ยืมตัว
- ก.ย. 2025ยืมตัว
- ก.ย. 2025ยืมตัว
- ส.ค. 2025ย้ายฟรี
- ส.ค. 2025ยืมตัว
- ม.ค. 2025ยืมตัว
- ม.ค. 2025
- ก.ค. 2024ยืมตัว
- ม.ค. 2024
- ม.ค. 2023ยืมตัว
- พ.ค. 2022ย้ายฟรี
- ก.พ. 2022€ 1.2M
สรุปค่าตัว
ประวัติบาดเจ็บ/พักการแข่งขัน
จำนวนวันที่พัก (บาดเจ็บหรือโทษแบน) นับตามปีที่เริ่มพัก
- บาดเจ็บกล้ามเนื้อ24 เม.ย. 2025 – 6 พ.ค. 2025
- บาดเจ็บต้นขา16 พ.ย. 2023 – 1 ก.พ. 2024
ประวัติการพักรักษาตัว
| ช่วงเวลา | สาเหตุ | ระยะเวลา |
|---|---|---|
| 24 เม.ย. 2025 – 6 พ.ค. 2025 | บาดเจ็บกล้ามเนื้อ | 12 วัน |
| 16 พ.ย. 2023 – 1 ก.พ. 2024 | บาดเจ็บต้นขา | 77 วัน |
ช่วงที่ไม่ได้ลงเล่นจากอาการบาดเจ็บหรือโทษแบน ตามบันทึกของแหล่งข้อมูลการแข่งขัน
รอบตัวนักเตะ
ภาพ นักเตะที่ใกล้เคียง การเปรียบเทียบ และเพื่อนร่วมทีม
เทียบกับนักเตะคนอื่น
เลือกนักเตะเพื่อดูสถิติตัวต่อตัว เรดาร์ซ้อนกัน และสรุปว่าใครเด่นด้านไหน
