06:02:58เวลาไทย
E. Quarshie6

E. Quarshie

Edwin Quarshie

Le Mans

วันเกิด🎂 อีก 11 วันครบ 31 ปี
ตำแหน่งกองกลาง
อายุ30 ปี
สัญชาติGhana
ส่วนสูง179 ซม.
น้ำหนัก75 กก.
วันเกิด25 ต.ค. 1995
⚖️ เทียบกับนักเตะอื่น
ฤดูกาล 2025/26 · ทุกรายการ
35ลงเล่น
2ประตู
1แอสซิสต์
2,236นาที
6.73คะแนนเฉลี่ย
นัดถัดไปของ Le Mansอีก 3 วันLe Mans17 ต.ค. · 01:45 น.Toulouseลีกเอิง · ดูข้อมูลก่อนเกม ›

E. Quarshie นักเตะตำแหน่งกองกลาง ของ Le Mans (ลีกเอิง) อายุ 30 ปี สวมเสื้อหมายเลข 6

ฤดูกาลนี้

สถิติ ฟอร์ม และการวิเคราะห์ของฤดูกาลปัจจุบัน

สถิติฤดูกาล 2025/26

การลงเล่น

ลงเล่น
35
ตัวจริง
27
ลงเป็นตัวสำรอง
8
นาทีที่เล่น
2,236
คะแนนเฉลี่ย
6.73

เกมรุก

ประตู
2
แอสซิสต์
1
ประตู+แอสซิสต์ ต่อ 90 นาที
0.12
ยิง (ตรงกรอบ)
18 (11)
ยิงตรงกรอบ
61%
จุดโทษ ยิงเข้า/พลาด
0/0

การจ่ายบอล

จ่ายบอล
952
จ่ายสร้างโอกาส
15
ความแม่นยำ
78%
เลี้ยงผ่านสำเร็จ
24/51
โดนทำฟาวล์
18

เกมรับ

แท็กเกิล
60
ตัดบอล
26
บล็อก
4
ดวลชนะ
124/258
อัตราดวลชนะ
48%

วินัย

ทำฟาวล์
43
ใบเหลือง
4
ใบแดง
0

วิเคราะห์ฟอร์มการเล่น

ยิงแม่นตรงกรอบ 61%
ประตู0.08แอสซิสต์0.04ยิง0.72จ่ายสร้างโอกาส0.60เลี้ยงผ่าน0.97แท็กเกิล+ตัดบอล3.46ดวลชนะ4.99โดนฟาวล์0.72

ค่าต่อ 90 นาที เทียบกับเกณฑ์สูงของกองกลาง (ขอบนอกสุด = ระดับสูงมาก)

61%ยิงตรงกรอบ11 จาก 18 ครั้ง
78%ความแม่นยำการจ่าย952 ครั้ง
48%ดวลชนะ124 จาก 258 ครั้ง
47%เลี้ยงผ่านสำเร็จ24 จาก 51 ครั้ง

จำลองทั้งฤดูกาล

ถ้าลงเล่นครบ 38 นัด นัดละ 64 นาที ด้วยอัตราเท่าปัจจุบัน

2ประตู
1แอสซิสต์
3มีส่วนร่วมกับประตู

คำนวณจากสถิติจริงฤดูกาล 2025/26 (2,236 นาที) · เป็นการคาดการณ์เชิงสถิติเท่านั้น

5 นัดถัดไปของทีม

ความยากดูจากอันดับคู่แข่งในตารางของรายการนั้น: ครึ่งบนสุด 25% = ยาก · ถึง 60% = กลาง · ที่เหลือ = ง่ายกว่า · เวลาไทย

เจาะลึกฤดูกาลนี้

ผลทีมเมื่อลงเล่น16-14-5ชนะ 46% จาก 35 นัด
แต้มเฉลี่ยของทีม1.77เมื่อลงเล่น · 2.00 เมื่อไม่ได้ลง (2 นัด)
มีส่วนร่วมกับประตูทีม6%3 จาก 47 ประตูของทีมในนัดที่เขาลง
ทุกๆ745 นาทีมีส่วนร่วมกับประตู 1 ครั้ง

แยกตามสถานการณ์

นัดนาทีประตูแอสซิสต์G+A/90ผลทีม ช-ส-พคะแนน
ทั้งหมด352,236210.1216-14-56.75
เกมเหย้า17972110.199-6-26.84
เกมเยือน181,264100.077-8-36.69
ลงเป็นตัวจริง271,989210.1411-13-36.78
ลงเป็นตัวสำรอง8247000.005-1-26.55
เจอทีมครึ่งบนของตาราง14994100.097-4-36.69
เจอทีมครึ่งล่างของตาราง13683110.264-8-16.76

ช่วงเวลาที่มีส่วนร่วมกับประตู

1–15
116–30
131–45+
46–60
161–75
76–90+
ต่อเวลา

ยิงเอง แอสซิสต์ · นาทีที่ในเกม

ประตูมีความหมายแค่ไหน

  • 1เปิดสกอร์ให้ทีม
  • 1ยิงขึ้นนำ

ประตูชัย = ประตูที่ทำให้ทีมนำและไม่ถูกตีเสมออีกจนจบเกม

คนที่จ่ายให้ E. Quarshie ยิง

E. Quarshie จ่ายให้ใครยิง

ความสม่ำเสมอ

ส่วนเบี่ยงเบนคะแนน±0.49ค่อนข้างสม่ำเสมอ
นัดที่ได้ 7.0 ขึ้นไป29%10 จาก 35 นัดที่มีคะแนน
นัดที่ดีที่สุด8.2บุก Guingamp 3–3 · 9 ส.ค.
นัดที่แย่ที่สุด5.9บุก Montpellier 2–4 · 14 ก.พ.
ฟอร์มต่อเนื่องตอนนี้🧊ไม่ได้มีส่วนร่วมกับประตู 7 นัดติด

ภาระการลงเล่น

นาทีใน 30 วันล่าสุด0ภาระเบา
ลงเล่นใน 14 วัน0 นัดตารางปกติ
ลงเล่นนัดล่าสุดเมื่อ157 วันก่อน10 พ.ค.
นัดถัดไปของทีมอีก 3 วันพักรวม 160 วัน

ทีมที่โดนเขาเล่นงานมากที่สุด

บันทึกรายนัด 42 นัดของทีมในฤดูกาลนี้ · ลงเล่น 35 นัด

วันที่คู่แข่งผลนาทีประตูแอสซิสต์ยิง (ตรง)สร้างโอกาสคะแนน
10 พ.ค.Ligue 2บุกBastia2–067'000 (0)16.2
3 พ.ค.Ligue 2พบReims1–165'001 (1)06.3
25 เม.ย.Ligue 2บุกGrenoble1–159'000 (0)06.3
18 เม.ย.Ligue 2พบClermont Foot1–022' สำรอง000 (0)06.2
11 เม.ย.Ligue 2บุกBoulogne0–062'000 (0)06.7
7 เม.ย.Ligue 2พบPAU4–069'001 (0)17
21 มี.ค.Ligue 2บุกAmiens4–3ไม่อยู่ในทีม
14 มี.ค.Ligue 2บุกNancy4–260'001 (1)06.9
7 มี.ค.Ligue 2พบAnnecy3–082'101 (1)07.3
28 ก.พ.Ligue 2บุกRED Star FC 930–090'000 (0)06.6
24 ก.พ.Ligue 2พบGuingamp1–1ไม่อยู่ในทีม
14 ก.พ.Ligue 2บุกMontpellier2–461'000 (0)05.9
7 ก.พ.Ligue 2พบLaval1–162'000 (0)06.2
4 ก.พ.Coupe de FranceบุกReims0–345' สำรอง000 (0)06.5
31 ม.ค.Ligue 2บุกEstac Troyes2–090'000 (0)06.2
27 ม.ค.Ligue 2พบDunkerque1–028' สำรอง000 (0)06.3
17 ม.ค.Ligue 2บุกRodez1–176'001 (1)07.5
12 ม.ค.Coupe de FranceพบNancy0–090'001 (0)27.7
4 ม.ค.Ligue 2พบSaint Etienne0–068'001 (1)16.3
20 ธ.ค.Coupe de FranceบุกPérigny2–190'001 (1)27.2
13 ธ.ค.Ligue 2บุกAnnecy2–190'001 (0)36.9
6 ธ.ค.Ligue 2พบAmiens1–090'000 (0)17
30 พ.ย.Coupe de FranceบุกVilleneuve-la-Garenne2–2ไม่มีข้อมูล
22 พ.ย.Ligue 2บุกPAU2–181'000 (0)06.2
16 พ.ย.Coupe de FranceบุกIvry1–1ไม่มีข้อมูล
8 พ.ย.Ligue 2พบRED Star FC 930–075'002 (2)17
1 พ.ย.Ligue 2พบNancy1–045' สำรอง001 (0)06.3
29 ต.ค.Ligue 2บุกLaval1–189'001 (0)06.3
25 ต.ค.Ligue 2พบBoulogne1–030' สำรอง000 (0)06.9
19 ต.ค.Ligue 2บุกSaint Etienne3–277'000 (0)06.5
4 ต.ค.Ligue 2พบEstac Troyes2–261'000 (0)06.9
27 ก.ย.Ligue 2บุกClermont Foot1–123' สำรอง000 (0)06.7
24 ก.ย.Ligue 2พบGrenoble1–066'010 (0)26.5
20 ก.ย.Ligue 2บุกDunkerque2–271'001 (1)16.6
13 ก.ย.Ligue 2พบRodez0–128' สำรอง002 (1)07
30 ส.ค.Ligue 2บุกReims0–166'001 (0)06.9
23 ส.ค.Ligue 2พบBastia1–026' สำรอง000 (0)06.6
19 ส.ค.Ligue 2พบMontpellier1–265'000 (0)07.3
9 ส.ค.Ligue 2บุกGuingamp3–367'101 (1)08.2
26 ก.ค.Friendlies ClubsบุกFleury 912–1ไม่มีข้อมูล
23 ก.ค.Friendlies ClubsบุกQuevilly4–2ไม่มีข้อมูล
19 ก.ค.Friendlies ClubsบุกLe Havre1–0ไม่มีข้อมูล

คำนวณจากข้อมูลรายนัดของทุกเกมที่ทีมลงแข่งในฤดูกาลนี้ (สูงสุด 60 นัดล่าสุด)

ประตูและแอสซิสต์ฤดูกาลนี้

2ประตู
1แอสซิสต์
3นัดที่มีส่วนร่วม

เรียงจากล่าสุด · กดเพื่อดูรายละเอียดเกม · สกอร์ "ตอนนั้น" นับจากฝั่งทีมของนักเตะ

เส้นทางอาชีพ

สถิติย้อนหลัง สโมสร ถ้วยรางวัล การย้ายทีม และอาการบาดเจ็บ

สถิติย้อนหลัง

ฤดูกาลทีมลงเล่นประตูแอสซิสต์คะแนนเฉลี่ยประตู/แอสซิสต์
2025/26Le Mans35216.73
2024/25Le Mans7107.13
2023/24Le Mans3320-
2022/23Le Mans6107.13
2021/22Chasselay MDA2880-
ประตูแอสซิสต์คะแนนเฉลี่ย (6.0–8.5)
2021/22: ลงเล่น 28 นัด · 8 ประตู · 0 แอสซิสต์8+021/2228 นัด2022/23: ลงเล่น 6 นัด · 1 ประตู · 0 แอสซิสต์ · คะแนน 7.131+022/236 นัด2023/24: ลงเล่น 33 นัด · 2 ประตู · 0 แอสซิสต์2+023/2433 นัด2024/25: ลงเล่น 7 นัด · 1 ประตู · 0 แอสซิสต์ · คะแนน 7.131+024/257 นัด2025/26: ลงเล่น 35 นัด · 2 ประตู · 1 แอสซิสต์ · คะแนน 6.732+125/2635 นัด7.137.136.73

ประตู แอสซิสต์ · รวมทุกรายการในฤดูกาลนั้น

สโมสรที่เคยสังกัด

ถ้วยรางวัล

National 1France

รองแชมป์/อื่นๆ 1 ครั้ง · 2024/2025

ประวัติการย้ายทีม

  1. ก.ค. 2022ย้ายฟรี
  2. ก.ค. 2021ย้ายฟรี
  3. ก.ค. 2019
  4. ก.ค. 2018ย้ายฟรี
  5. มิ.ย. 2017ย้ายฟรี

ประวัติบาดเจ็บ/พักการแข่งขัน

1ครั้งที่พัก
20วันที่พักรวม
20นานสุด (วัน) · ไม่ได้ลงทะเบียน/พัก 2025
  • ไม่ได้ลงทะเบียน/พัก25 เม.ย. 2025 – 14 พ.ค. 2025

ประวัติการพักรักษาตัว

ช่วงเวลาสาเหตุระยะเวลา
25 เม.ย. 2025 – 14 พ.ค. 2025ไม่ได้ลงทะเบียน/พัก19 วัน

ช่วงที่ไม่ได้ลงเล่นจากอาการบาดเจ็บหรือโทษแบน ตามบันทึกของแหล่งข้อมูลการแข่งขัน

รอบตัวนักเตะ

ภาพ นักเตะที่ใกล้เคียง การเปรียบเทียบ และเพื่อนร่วมทีม

เทียบกับนักเตะคนอื่น

เลือกนักเตะเพื่อดูสถิติตัวต่อตัว เรดาร์ซ้อนกัน และสรุปว่าใครเด่นด้านไหน

แนะนำให้เทียบ

เพื่อนร่วมทีม Le Mans

ผู้จัดการทีมP. VideiraFrance · คุมทีมตั้งแต่ 1 ก.ค. 2024