Z. Popović
Zoran Popović
ตำแหน่งผู้รักษาประตู
อายุ37 ปี
สัญชาติSerbia
ส่วนสูง188 ซม.
น้ำหนัก81 กก.
วันเกิด28 พ.ค. 1988
ฤดูกาล 2026/27 · ทุกรายการ
10ลงเล่น
0ประตู
0แอสซิสต์
900นาที
19เซฟ
ฤดูกาลนี้
สถิติ ฟอร์ม และการวิเคราะห์ของฤดูกาลปัจจุบัน
สถิติฤดูกาล 2026/27
ผู้รักษาประตู
- เซฟ
- 19
- เสียประตู
- 9
- เซฟจุดโทษ
- 1
- เสียต่อเกม
- 0.90
การลงเล่น
- ลงเล่น
- 10
- ตัวจริง
- 10
- ลงเป็นตัวสำรอง
- 0
- นาทีที่เล่น
- 900
- คะแนนเฉลี่ย
- 6.66
เกมรุก
- ประตู
- 0
- แอสซิสต์
- 0
- ประตู+แอสซิสต์ ต่อ 90 นาที
- 0.00
- ยิง (ตรงกรอบ)
- 0 (0)
- ยิงตรงกรอบ
- -
- จุดโทษ ยิงเข้า/พลาด
- 0/0
การจ่ายบอล
- จ่ายบอล
- 329
- จ่ายสร้างโอกาส
- 0
- ความแม่นยำ
- 72%
- เลี้ยงผ่านสำเร็จ
- 0/0
- โดนทำฟาวล์
- 0
เกมรับ
- แท็กเกิล
- 0
- ตัดบอล
- 0
- บล็อก
- 0
- ดวลชนะ
- 2/2
- อัตราดวลชนะ
- 100%
วินัย
- ทำฟาวล์
- 0
- ใบเหลือง
- 0
- ใบแดง
- 0
กับ Železničar Pančevo · Super Liga
ผู้รักษาประตู
- เซฟ
- 19
- เสียประตู
- 9
- เซฟจุดโทษ
- 1
- เสียต่อเกม
- 0.90
การลงเล่น
- ลงเล่น
- 10
- ตัวจริง
- 10
- ลงเป็นตัวสำรอง
- 0
- นาทีที่เล่น
- 900
- คะแนนเฉลี่ย
- 6.66
เกมรุก
- ประตู
- 0
- แอสซิสต์
- 0
- ประตู+แอสซิสต์ ต่อ 90 นาที
- 0.00
- ยิง (ตรงกรอบ)
- 0 (0)
- ยิงตรงกรอบ
- -
- จุดโทษ ยิงเข้า/พลาด
- 0/0
การจ่ายบอล
- จ่ายบอล
- 329
- จ่ายสร้างโอกาส
- 0
- ความแม่นยำ
- 72%
- เลี้ยงผ่านสำเร็จ
- 0/0
- โดนทำฟาวล์
- 0
เกมรับ
- แท็กเกิล
- 0
- ตัดบอล
- 0
- บล็อก
- 0
- ดวลชนะ
- 2/2
- อัตราดวลชนะ
- 100%
วินัย
- ทำฟาวล์
- 0
- ใบเหลือง
- 0
- ใบแดง
- 0
วิเคราะห์ฟอร์มการเล่น
68%เซฟได้19 จาก 28 ลูกตรงกรอบ
72%ความแม่นยำการจ่าย329 ครั้ง
ฟอร์ม 6 นัดล่าสุดกับ Železničar Pančevo
คะแนนรายนัดเฉพาะนัดที่ลงเล่น
5.96.37.76.55.86.87.0
5 นัดถัดไปของทีม
17ต.ค.23:00เหย้า
FK PartizanSuper Ligaอันดับ 10ง่ายกว่า24ต.ค.23:00เยือน
IMT Novi BeogradSuper Ligaอันดับ 3ยาก2พ.ย.00:00เยือน
Radnicki NISSuper Ligaอันดับ 13ง่ายกว่า8พ.ย.00:00เหย้า
Radnicki 1923Super Ligaอันดับ 5กลาง22พ.ย.00:00เยือน
Mladost LucaniSuper Ligaอันดับ 6กลาง
ความยากดูจากอันดับคู่แข่งในตารางของรายการนั้น: ครึ่งบนสุด 25% = ยาก · ถึง 60% = กลาง · ที่เหลือ = ง่ายกว่า · เวลาไทย
เจาะลึกฤดูกาลนี้
ผลทีมเมื่อลงเล่น5-2-3ชนะ 50% จาก 10 นัด
คลีนชีต3จาก 10 นัด (ลงเล่นอย่างน้อย 60 นาที)
อัตราเซฟ68%19 เซฟ · เสีย 9
แยกตามสถานการณ์
| นัด | นาที | เสียประตู | เซฟ | คลีนชีต | ผลทีม ช-ส-พ | คะแนน | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| ทั้งหมด | 10 | 900 | 9 | 19 | 3 | 5-2-3 | 6.66 |
| เกมเหย้า | 6 | 540 | 4 | 8 | 2 | 4-1-1 | 6.54 |
| เกมเยือน | 4 | 360 | 5 | 11 | 1 | 1-1-2 | 6.84 |
| ลงเป็นตัวจริง | 10 | 900 | 9 | 19 | 3 | 5-2-3 | 6.66 |
| เจอทีมครึ่งบนของตาราง | 4 | 360 | 4 | 10 | 1 | 1-1-2 | 6.86 |
| เจอทีมครึ่งล่างของตาราง | 6 | 540 | 5 | 9 | 2 | 4-1-1 | 6.53 |
ความสม่ำเสมอ
ส่วนเบี่ยงเบนคะแนน±0.68ค่อนข้างสม่ำเสมอ
นัดที่ได้ 7.0 ขึ้นไป30%3 จาก 10 นัดที่มีคะแนน
นัดที่ดีที่สุด7.9บุก Vojvodina 0–1 · 24 ส.ค.
นัดที่แย่ที่สุด5.8พบ Cukaricki 2–1 · 21 ก.ย.
ภาระการลงเล่น
นาทีใน 30 วันล่าสุด270ภาระปานกลาง
ลงเล่นใน 14 วัน1 นัดตารางปกติ
ลงเล่นนัดล่าสุดเมื่อ2 วันก่อน12 ต.ค.
นัดถัดไปของทีมอีก 4 วันพักรวม 6 วัน
บันทึกรายนัด 21 นัดของทีมในฤดูกาลนี้ · ลงเล่น 10 นัด
| วันที่ | คู่แข่ง | ผล | นาที | เซฟ | เสีย | คะแนน |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 12 ต.ค.Super Liga | บุก | 3–0 | 90' | 3 | 0 | 6.8 |
| 21 ก.ย.Super Liga | พบ | 2–1 | 90' | 1 | 0 | 5.8 |
| 18 ก.ย.Super Liga | พบ | 1–2 | 90' | 1 | 2 | 6.5 |
| 11 ก.ย.Super Liga | พบ | 2–0 | 90' | 1 | 0 | 7.7 |
| 5 ก.ย.Super Liga | บุก | 0–2 | 90' | 2 | 2 | 6.3 |
| 30 ส.ค.Super Liga | พบ | 5–1 | 90' | 1 | 1 | 5.9 |
| 24 ส.ค.Super Liga | บุก | 0–1 | 90' | 6 | 1 | 7.9 |
| 10 ส.ค.Super Liga | บุก | 2–2 | 90' | 0 | 2 | 6.3 |
| 4 ส.ค.Super Liga | พบ | 0–0 | 90' | 2 | 0 | 7.1 |
| 31 ก.ค.ยูฟ่า คอนเฟอเรนซ์ลีก | บุก | 0–4 | ไม่มีข้อมูล | |||
| 23 ก.ค.ยูฟ่า คอนเฟอเรนซ์ลีก | พบ | 0–1 | ไม่มีข้อมูล | |||
| 18 ก.ค.Super Liga | พบ | 2–1 | 90' | 2 | 1 | 6.2 |
| 9 ก.ค.Friendlies Clubs | บุก | 3–1 | ไม่มีข้อมูล | |||
| 7 ก.ค.Friendlies Clubs | พบ | 0–1 | ไม่มีข้อมูล | |||
| 4 ก.ค.Friendlies Clubs | บุก | 1–1 | ไม่มีข้อมูล | |||
| 30 มิ.ย.Friendlies Clubs | พบ | 0–2 | ไม่มีข้อมูล | |||
| 24 มิ.ย.Friendlies Clubs | พบ | 3–3 | ไม่มีข้อมูล | |||
| 22 ม.ค.Friendlies Clubs | พบ | 1–0 | ไม่มีข้อมูล | |||
| 18 ม.ค.Friendlies Clubs | พบ | 2–2 | ไม่มีข้อมูล | |||
| 14 ม.ค.Friendlies Clubs | บุก | 0–1 | ไม่มีข้อมูล | |||
| 11 ม.ค.Friendlies Clubs | พบ | 1–0 | ไม่มีข้อมูล |
คำนวณจากข้อมูลรายนัดของทุกเกมที่ทีมลงแข่งในฤดูกาลนี้ (สูงสุด 60 นัดล่าสุด)
เส้นทางอาชีพ
สถิติย้อนหลัง สโมสร ถ้วยรางวัล การย้ายทีม และอาการบาดเจ็บ
สถิติย้อนหลัง
| ฤดูกาล | ทีม | ลงเล่น | ประตู | แอสซิสต์ | คะแนนเฉลี่ย | ประตู/แอสซิสต์ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 2026/27 | 10 | 0 | 0 | 6.66 | ||
| 2025/26 | 35 | 0 | 0 | 7.04 | ||
| 2024/25 | 26 | 0 | 0 | 6.91 | ||
| 2023/24 | 4 | 0 | 0 | - | ||
| 2022/23 | 7 | 0 | 0 | - |
ประตูแอสซิสต์คะแนนเฉลี่ย (6.0–8.5)
ประตู แอสซิสต์ · รวมทุกรายการในฤดูกาลนั้น
สโมสรที่เคยสังกัด
ถ้วยรางวัล แชมป์ 8 รายการ
Super LigaSerbia
แชมป์ 5 สมัย · 2023/2024, 2021/2022, 2020/2021, 2019/2020, 2018/2019
CupSerbia
แชมป์ 3 สมัย · 2023/2024, 2021/2022, 2020/2021
รองแชมป์/อื่นๆ 2 ครั้ง · 2022/2023, 2018/2019
ประวัติการย้ายทีม
- มิ.ย. 2024ย้ายฟรี
- มิ.ย. 2023
- ก.พ. 2023ยืมตัว
- มิ.ย. 2018
- ม.ค. 2018
- มิ.ย. 2015ย้ายฟรี
- ก.ค. 2014ย้ายฟรี
- ก.ค. 2013ย้ายฟรี
รอบตัวนักเตะ
ภาพ นักเตะที่ใกล้เคียง การเปรียบเทียบ และเพื่อนร่วมทีม
เทียบกับนักเตะคนอื่น
เลือกนักเตะเพื่อดูสถิติตัวต่อตัว เรดาร์ซ้อนกัน และสรุปว่าใครเด่นด้านไหน
