Bernardo Fontes
Bernardo Caltabiano Parise Fontes
ตำแหน่งผู้รักษาประตู
อายุ24 ปี
สัญชาติBrazil
ส่วนสูง196 ซม.
น้ำหนัก90 กก.
วันเกิด23 ก.ค. 2002
ฤดูกาล 2026/27 · ทุกรายการ
12ลงเล่น
0ประตู
0แอสซิสต์
814นาที
12เซฟ
ฤดูกาลนี้
สถิติ ฟอร์ม และการวิเคราะห์ของฤดูกาลปัจจุบัน
สถิติฤดูกาล 2026/27
ผู้รักษาประตู
- เซฟ
- 12
- เสียประตู
- 2
- เซฟจุดโทษ
- 0
- เสียต่อเกม
- 0.17
การลงเล่น
- ลงเล่น
- 12
- ตัวจริง
- 12
- ลงเป็นตัวสำรอง
- 0
- นาทีที่เล่น
- 814
- คะแนนเฉลี่ย
- 6.46
เกมรุก
- ประตู
- 0
- แอสซิสต์
- 0
- ประตู+แอสซิสต์ ต่อ 90 นาที
- 0.00
- ยิง (ตรงกรอบ)
- 0 (0)
- ยิงตรงกรอบ
- -
- จุดโทษ ยิงเข้า/พลาด
- 0/0
การจ่ายบอล
- จ่ายบอล
- 237
- จ่ายสร้างโอกาส
- 0
- ความแม่นยำ
- 65%
- เลี้ยงผ่านสำเร็จ
- 0/0
- โดนทำฟาวล์
- 1
เกมรับ
- แท็กเกิล
- 1
- ตัดบอล
- 1
- บล็อก
- 0
- ดวลชนะ
- 6/6
- อัตราดวลชนะ
- 100%
วินัย
- ทำฟาวล์
- 0
- ใบเหลือง
- 0
- ใบแดง
- 0
กับ SC Braga · ยูฟ่า คอนเฟอเรนซ์ลีก
ผู้รักษาประตู
- เซฟ
- 2
- เสียประตู
- 0
- เซฟจุดโทษ
- 0
- เสียต่อเกม
- 0.00
การลงเล่น
- ลงเล่น
- 5
- ตัวจริง
- 5
- ลงเป็นตัวสำรอง
- 0
- นาทีที่เล่น
- 184
- คะแนนเฉลี่ย
- 6.75
เกมรุก
- ประตู
- 0
- แอสซิสต์
- 0
- ประตู+แอสซิสต์ ต่อ 90 นาที
- 0.00
- ยิง (ตรงกรอบ)
- 0 (0)
- ยิงตรงกรอบ
- -
- จุดโทษ ยิงเข้า/พลาด
- 0/0
การจ่ายบอล
- จ่ายบอล
- 50
- จ่ายสร้างโอกาส
- 0
- ความแม่นยำ
- 64%
- เลี้ยงผ่านสำเร็จ
- 0/0
- โดนทำฟาวล์
- 0
เกมรับ
- แท็กเกิล
- 0
- ตัดบอล
- 0
- บล็อก
- 0
- ดวลชนะ
- 1/1
- อัตราดวลชนะ
- 100%
วินัย
- ทำฟาวล์
- 0
- ใบเหลือง
- 0
- ใบแดง
- 0
กับ SC Braga · Primeira Liga
ผู้รักษาประตู
- เซฟ
- 10
- เสียประตู
- 2
- เซฟจุดโทษ
- 0
- เสียต่อเกม
- 0.29
การลงเล่น
- ลงเล่น
- 7
- ตัวจริง
- 7
- ลงเป็นตัวสำรอง
- 0
- นาทีที่เล่น
- 630
- คะแนนเฉลี่ย
- 6.37
เกมรุก
- ประตู
- 0
- แอสซิสต์
- 0
- ประตู+แอสซิสต์ ต่อ 90 นาที
- 0.00
- ยิง (ตรงกรอบ)
- 0 (0)
- ยิงตรงกรอบ
- -
- จุดโทษ ยิงเข้า/พลาด
- 0/0
การจ่ายบอล
- จ่ายบอล
- 187
- จ่ายสร้างโอกาส
- 0
- ความแม่นยำ
- 65%
- เลี้ยงผ่านสำเร็จ
- 0/0
- โดนทำฟาวล์
- 1
เกมรับ
- แท็กเกิล
- 1
- ตัดบอล
- 1
- บล็อก
- 0
- ดวลชนะ
- 5/5
- อัตราดวลชนะ
- 100%
วินัย
- ทำฟาวล์
- 0
- ใบเหลือง
- 0
- ใบแดง
- 0
วิเคราะห์ฟอร์มการเล่น
86%เซฟได้12 จาก 14 ลูกตรงกรอบ
65%ความแม่นยำการจ่าย237 ครั้ง
เทียบกับนักเตะตำแหน่งเดียวกันในลีก
กำลังคำนวณจากนักเตะทุกคนในลีก…
ฟอร์ม 6 นัดล่าสุดกับ SC Braga
คะแนนรายนัดเฉพาะนัดที่ลงเล่น
6.56.476.96.75.77.0
5 นัดถัดไปของทีม
16ต.ค.02:00เยือน
FC Copenhagenยูฟ่า คอนเฟอเรนซ์ลีกอันดับ 17กลาง23ต.ค.02:00เหย้า
Gentยูฟ่า คอนเฟอเรนซ์ลีกอันดับ 5ยาก26ต.ค.01:00เยือน
NacionalPrimeira Ligaอันดับ 16ง่ายกว่า28ต.ค.03:00เหย้า
FamalicaoTaça da Liga–ไม่มีอันดับ2พ.ย.03:30เหย้า
FamalicaoPrimeira Ligaอันดับ 13ง่ายกว่า
ความยากดูจากอันดับคู่แข่งในตารางของรายการนั้น: ครึ่งบนสุด 25% = ยาก · ถึง 60% = กลาง · ที่เหลือ = ง่ายกว่า · เวลาไทย
เจาะลึกฤดูกาลนี้
ผลทีมเมื่อลงเล่น4-3-2ชนะ 44% จาก 9 นัด
คลีนชีต5จาก 9 นัด (ลงเล่นอย่างน้อย 60 นาที)
อัตราเซฟ86%12 เซฟ · เสีย 2
แยกตามสถานการณ์
| นัด | นาที | เสียประตู | เซฟ | คลีนชีต | ผลทีม ช-ส-พ | คะแนน | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| ทั้งหมด | 9 | 814 | 2 | 12 | 5 | 4-3-2 | 6.45 |
| เกมเหย้า | 4 | 360 | 0 | 5 | 3 | 3-0-1 | 6.48 |
| เกมเยือน | 5 | 454 | 2 | 7 | 2 | 1-3-1 | 6.44 |
| ลงเป็นตัวจริง | 9 | 814 | 2 | 12 | 5 | 4-3-2 | 6.45 |
| เจอทีมครึ่งบนของตาราง | 3 | 270 | 0 | 3 | 1 | 1-1-1 | 6.22 |
| เจอทีมครึ่งล่างของตาราง | 4 | 360 | 2 | 7 | 2 | 2-1-1 | 6.48 |
ความสม่ำเสมอ
ส่วนเบี่ยงเบนคะแนน±0.53ค่อนข้างสม่ำเสมอ
นัดที่ได้ 7.0 ขึ้นไป0%0 จาก 9 นัดที่มีคะแนน
นัดที่ดีที่สุด7บุก Estrela 1–2 · 11 ก.ย.
นัดที่แย่ที่สุด5.5บุก Moreirense 2–2 · 10 ส.ค.
ภาระการลงเล่น
นาทีใน 30 วันล่าสุด270ภาระปานกลาง
ลงเล่นใน 14 วัน1 นัดตารางปกติ
ลงเล่นนัดล่าสุดเมื่อ4 วันก่อน10 ต.ค.
นัดถัดไปของทีมอีก 2 วันพักรวม 6 วัน
บันทึกรายนัด 18 นัดของทีมในฤดูกาลนี้ · ลงเล่น 9 นัด
| วันที่ | คู่แข่ง | ผล | นาที | เซฟ | เสีย | คะแนน |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 10 ต.ค.Primeira Liga | พบ | 1–3 | 90' | 1 | 0 | 5.6 |
| 21 ก.ย.Primeira Liga | บุก | 0–0 | 90' | 1 | 0 | 6.7 |
| 15 ก.ย.Primeira Liga | พบ | 1–0 | 90' | 1 | 0 | 6.9 |
| 11 ก.ย.Primeira Liga | บุก | 1–2 | 90' | 3 | 0 | 7 |
| 6 ก.ย.Primeira Liga | บุก | 2–1 | 90' | 1 | 0 | 6.4 |
| 1 ก.ย.Primeira Liga | พบ | 1–0 | 90' | 2 | 0 | 6.5 |
| 28 ส.ค.ยูฟ่า คอนเฟอเรนซ์ลีก | บุก | 0–0 | 94' | 1 | 0 | 6.6 |
| 21 ส.ค.ยูฟ่า คอนเฟอเรนซ์ลีก | พบ | 2–0 | 90' | 1 | 0 | 6.9 |
| 14 ส.ค.ยูฟ่า คอนเฟอเรนซ์ลีก | บุก | 0–0 | ไม่มีข้อมูล | |||
| 10 ส.ค.Primeira Liga | บุก | 2–2 | 90' | 1 | 2 | 5.5 |
| 7 ส.ค.ยูฟ่า คอนเฟอเรนซ์ลีก | พบ | 1–0 | ไม่มีข้อมูล | |||
| 31 ก.ค.ยูฟ่า คอนเฟอเรนซ์ลีก | พบ | 4–0 | ไม่มีข้อมูล | |||
| 23 ก.ค.ยูฟ่า คอนเฟอเรนซ์ลีก | บุก | 1–0 | ไม่มีข้อมูล | |||
| 19 ก.ค.Friendlies Clubs | พบ | 2–2 | ไม่มีข้อมูล | |||
| 14 ก.ค.Friendlies Clubs | บุก | 5–0 | ไม่มีข้อมูล | |||
| 10 ก.ค.Friendlies Clubs | บุก | 1–0 | ไม่มีข้อมูล | |||
| 8 ก.ค.Friendlies Clubs | บุก | 3–1 | ไม่มีข้อมูล | |||
| 3 ก.ค.Friendlies Clubs | พบ | 1–0 | ไม่มีข้อมูล |
คำนวณจากข้อมูลรายนัดของทุกเกมที่ทีมลงแข่งในฤดูกาลนี้ (สูงสุด 60 นัดล่าสุด)
ประตูและแอสซิสต์ฤดูกาลนี้
0ประตู
0แอสซิสต์
1นัดที่มีส่วนร่วม
เรียงจากล่าสุด · กดเพื่อดูรายละเอียดเกม · สกอร์ "ตอนนั้น" นับจากฝั่งทีมของนักเตะ
รอบตัวนักเตะ
ภาพ นักเตะที่ใกล้เคียง การเปรียบเทียบ และเพื่อนร่วมทีม
เทียบกับนักเตะคนอื่น
เลือกนักเตะเพื่อดูสถิติตัวต่อตัว เรดาร์ซ้อนกัน และสรุปว่าใครเด่นด้านไหน
