Kang Sang-Yoon
Sang-Yoon Kang
ฤดูกาลนี้
สถิติ ฟอร์ม และการวิเคราะห์ของฤดูกาลปัจจุบัน
สถิติฤดูกาล 2026/27
การลงเล่น
- ลงเล่น
- 23
- ตัวจริง
- 21
- ลงเป็นตัวสำรอง
- 2
- นาทีที่เล่น
- 1,018
- คะแนนเฉลี่ย
- 6.19
เกมรุก
- ประตู
- 1
- แอสซิสต์
- 0
- ประตู+แอสซิสต์ ต่อ 90 นาที
- 0.09
- ยิง (ตรงกรอบ)
- 7 (3)
- ยิงตรงกรอบ
- 43%
- จุดโทษ ยิงเข้า/พลาด
- 0/0
การจ่ายบอล
- จ่ายบอล
- 311
- จ่ายสร้างโอกาส
- 11
- ความแม่นยำ
- 85%
- เลี้ยงผ่านสำเร็จ
- 0/5
- โดนทำฟาวล์
- 12
เกมรับ
- แท็กเกิล
- 13
- ตัดบอล
- 6
- บล็อก
- 1
- ดวลชนะ
- 27/53
- อัตราดวลชนะ
- 51%
วินัย
- ทำฟาวล์
- 11
- ใบเหลือง
- 3
- ใบแดง
- 0
กับ Jeonbuk Motors · เคลีก 1
การลงเล่น
- ลงเล่น
- 23
- ตัวจริง
- 21
- ลงเป็นตัวสำรอง
- 2
- นาทีที่เล่น
- 1,018
- คะแนนเฉลี่ย
- 6.19
เกมรุก
- ประตู
- 1
- แอสซิสต์
- 0
- ประตู+แอสซิสต์ ต่อ 90 นาที
- 0.09
- ยิง (ตรงกรอบ)
- 7 (3)
- ยิงตรงกรอบ
- 43%
- จุดโทษ ยิงเข้า/พลาด
- 0/0
การจ่ายบอล
- จ่ายบอล
- 311
- จ่ายสร้างโอกาส
- 11
- ความแม่นยำ
- 85%
- เลี้ยงผ่านสำเร็จ
- 0/5
- โดนทำฟาวล์
- 12
เกมรับ
- แท็กเกิล
- 13
- ตัดบอล
- 6
- บล็อก
- 1
- ดวลชนะ
- 27/53
- อัตราดวลชนะ
- 51%
วินัย
- ทำฟาวล์
- 11
- ใบเหลือง
- 3
- ใบแดง
- 0
วิเคราะห์ฟอร์มการเล่น
ค่าต่อ 90 นาที เทียบกับเกณฑ์สูงของกองกลาง (ขอบนอกสุด = ระดับสูงมาก)
จำลองทั้งฤดูกาล
ถ้าลงเล่นครบ 38 นัด นัดละ 44 นาที ด้วยอัตราเท่าปัจจุบัน
คำนวณจากสถิติจริงฤดูกาล 2026/27 (1,018 นาที) · เป็นการคาดการณ์เชิงสถิติเท่านั้น
เทียบกับนักเตะตำแหน่งเดียวกันในลีก
กำลังคำนวณจากนักเตะทุกคนในลีก…
ฟอร์ม 6 นัดล่าสุดกับ Jeonbuk Motors
5 นัดถัดไปของทีม
ความยากดูจากอันดับคู่แข่งในตารางของรายการนั้น: ครึ่งบนสุด 25% = ยาก · ถึง 60% = กลาง · ที่เหลือ = ง่ายกว่า · เวลาไทย
เจาะลึกฤดูกาลนี้
แยกตามสถานการณ์
| นัด | นาที | ประตู | แอสซิสต์ | G+A/90 | ผลทีม ช-ส-พ | คะแนน | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| ทั้งหมด | 12 | 1,018 | 1 | 0 | 0.09 | 6-4-2 | 6.88 |
| เกมเหย้า | 5 | 450 | 1 | 0 | 0.20 | 3-2-0 | 7.04 |
| เกมเยือน | 7 | 568 | 0 | 0 | 0.00 | 3-2-2 | 6.69 |
| ลงเป็นตัวจริง | 12 | 1,018 | 1 | 0 | 0.09 | 6-4-2 | 6.88 |
| เจอทีมครึ่งบนของตาราง | 7 | 568 | 0 | 0 | 0.00 | 3-2-2 | 6.69 |
| เจอทีมครึ่งล่างของตาราง | 5 | 450 | 1 | 0 | 0.20 | 3-2-0 | 7.13 |
ช่วงเวลาที่มีส่วนร่วมกับประตู
ยิงเอง แอสซิสต์ · นาทีที่ในเกม
ประตูมีความหมายแค่ไหน
- 1ยิงขึ้นนำ
- 1ประตูชัย
ประตูชัย = ประตูที่ทำให้ทีมนำและไม่ถูกตีเสมออีกจนจบเกม
ความสม่ำเสมอ
ภาระการลงเล่น
ทีมที่โดนเขาเล่นงานมากที่สุด
บันทึกรายนัด 37 นัดของทีมในฤดูกาลนี้ · ลงเล่น 12 นัด
| วันที่ | คู่แข่ง | ผล | นาที | ประตู | แอสซิสต์ | ยิง (ตรง) | สร้างโอกาส | คะแนน |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| 9 ต.ค.เคลีก 1 | บุก | 1–2 | 28' | 0 | 0 | 1 (0) | 0 | 5.9 |
| 20 ก.ย.เคลีก 1 | พบ | 2–2 | ไม่อยู่ในทีม | |||||
| 16 ก.ย.เอเอฟซี แชมเปียนส์ลีก อีลิท | พบ | 2–1 | ไม่อยู่ในทีม | |||||
| 12 ก.ย.เคลีก 1 | พบ | 1–2 | ไม่อยู่ในทีม | |||||
| 9 ก.ย.เคลีก 1 | บุก | 1–1 | ไม่อยู่ในทีม | |||||
| 5 ก.ย.เคลีก 1 | พบ | 2–0 | ไม่อยู่ในทีม | |||||
| 30 ส.ค.เคลีก 1 | บุก | 1–1 | ไม่มีข้อมูล | |||||
| 25 ส.ค.เคลีก 1 | บุก | 0–0 | ไม่มีข้อมูล | |||||
| 22 ส.ค.เคลีก 1 | พบ | 1–0 | ไม่มีข้อมูล | |||||
| 19 ส.ค.FA Cup | พบ | 2–2 | ไม่มีข้อมูล | |||||
| 16 ส.ค.เคลีก 1 | บุก | 2–3 | ไม่มีข้อมูล | |||||
| 8 ส.ค.เคลีก 1 | พบ | 1–3 | ไม่มีข้อมูล | |||||
| 1 ส.ค.เคลีก 1 | พบ | 0–0 | 90' | 0 | 0 | 0 (0) | 0 | 6.7 |
| 25 ก.ค.เคลีก 1 | บุก | 2–0 | 90' | 0 | 0 | 0 (0) | 0 | |
| 21 ก.ค.เคลีก 1 | พบ | 0–0 | 90' | 0 | 0 | 0 (0) | 4 | 6.7 |
| 18 ก.ค.เคลีก 1 | บุก | 0–1 | ไม่มีข้อมูล | |||||
| 11 ก.ค.เคลีก 1 | บุก | 3–1 | 90' | 0 | 0 | 1 (1) | 0 | 6.9 |
| 4 ก.ค.เคลีก 1 | พบ | 1–2 | ไม่มีข้อมูล | |||||
| 17 พ.ค.เคลีก 1 | พบ | 1–0 | 90' | 0 | 0 | 0 (0) | 1 | 7 |
| 13 พ.ค.เคลีก 1 | บุก | 0–0 | ไม่มีข้อมูล | |||||
| 10 พ.ค.เคลีก 1 | บุก | 1–1 | 90' | 0 | 0 | 1 (0) | 1 | 7 |
| 5 พ.ค.เคลีก 1 | พบ | 4–0 | ไม่มีข้อมูล | |||||
| 2 พ.ค.เคลีก 1 | บุก | 2–0 | ไม่มีข้อมูล | |||||
| 26 เม.ย.เคลีก 1 | พบ | 3–2 | 90' | 1 | 0 | 2 (1) | 1 | 7.6 |
| 21 เม.ย.เคลีก 1 | พบ | 1–2 | ไม่มีข้อมูล | |||||
| 18 เม.ย.เคลีก 1 | บุก | 1–1 | ไม่อยู่ในทีม | |||||
| 11 เม.ย.เคลีก 1 | บุก | 0–1 | 90' | 0 | 0 | 0 (0) | 0 | |
| 4 เม.ย.เคลีก 1 | พบ | 2–0 | 90' | 0 | 0 | 1 (0) | 1 | 7.2 |
| 21 มี.ค.เคลีก 1 | บุก | 1–0 | 90' | 0 | 0 | 0 (0) | 2 | 6.2 |
| 18 มี.ค.เคลีก 1 | พบ | 2–1 | ไม่มีข้อมูล | |||||
| 14 มี.ค.เคลีก 1 | บุก | 0–0 | 90' | 0 | 0 | 1 (1) | 1 | 6.9 |
| 8 มี.ค.เคลีก 1 | บุก | 1–1 | ไม่มีข้อมูล | |||||
| 1 มี.ค.เคลีก 1 | พบ | 2–3 | ไม่มีข้อมูล | |||||
| 11 ก.พ.Friendlies Clubs | บุก | 1–1 | ไม่มีข้อมูล | |||||
| 8 ก.พ.Friendlies Clubs | พบ | 2–1 | ไม่มีข้อมูล | |||||
| 31 ม.ค.Friendlies Clubs | บุก | 0–2 | ไม่มีข้อมูล | |||||
| 24 ม.ค.Friendlies Clubs | บุก | 1–1 | ไม่มีข้อมูล |
คำนวณจากข้อมูลรายนัดของทุกเกมที่ทีมลงแข่งในฤดูกาลนี้ (สูงสุด 60 นัดล่าสุด)
ประตูและแอสซิสต์ฤดูกาลนี้
เรียงจากล่าสุด · กดเพื่อดูรายละเอียดเกม · สกอร์ "ตอนนั้น" นับจากฝั่งทีมของนักเตะ
เส้นทางอาชีพ
สถิติย้อนหลัง สโมสร ถ้วยรางวัล การย้ายทีม และอาการบาดเจ็บ
สถิติย้อนหลัง
| ฤดูกาล | ทีม | ลงเล่น | ประตู | แอสซิสต์ | คะแนนเฉลี่ย | ประตู/แอสซิสต์ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 2026/27 | 23 | 1 | 0 | 6.19 | ||
| 2025/26 | 35 | 0 | 1 | 6.71 | ||
| 2024/25 | 32 | 3 | 1 | 6.88 | ||
| 2023/24 | 30 | 0 | 0 | 6.75 | ||
| 2022/23 | 15 | 0 | 0 | 6.51 |
ประตู แอสซิสต์ · รวมทุกรายการในฤดูกาลนั้น
สโมสรที่เคยสังกัด
ถ้วยรางวัล แชมป์ 1 รายการ
แชมป์ 1 สมัย · 2022
รองแชมป์/อื่นๆ 1 ครั้ง · 2025
รองแชมป์/อื่นๆ 1 ครั้ง · 2023
รองแชมป์/อื่นๆ 1 ครั้ง · 2022
ประวัติการย้ายทีม
- ม.ค. 2025กลับจากยืมตัว
- ม.ค. 2024ยืมตัว
- ม.ค. 2024
- ก.ค. 2023ยืมตัว
รอบตัวนักเตะ
ภาพ นักเตะที่ใกล้เคียง การเปรียบเทียบ และเพื่อนร่วมทีม
ภาพ Kang Sang-Yoon

ภาพจาก Wikimedia Commons ภายใต้สัญญาอนุญาตเสรี · กดที่ภาพเพื่อดูต้นฉบับและเครดิต
นักเตะสไตล์ใกล้เคียง
กองกลางในลีกเดียวกันที่มีส่วนร่วมกับประตูต่อ 90 นาทีใกล้เคียง Kang Sang-Yoon (0.09)
เทียบกับนักเตะคนอื่น
เลือกนักเตะเพื่อดูสถิติตัวต่อตัว เรดาร์ซ้อนกัน และสรุปว่าใครเด่นด้านไหน

Emerson Negueba
Lee Dong-Jun
Thiaguinho
Kim Dae-Won