20:29:10เวลาไทย
Erick Marcus77

Erick Marcus

Erick Marcus dos Santos Oliveira do Carmo

Ludogorets

ตำแหน่งกองหน้า
อายุ21 ปี
สัญชาติBrazil
วันเกิด1 มี.ค. 2004
⚖️ เทียบกับนักเตะอื่น
ฤดูกาล 2025/26 · ทุกรายการ
48ลงเล่น
4ประตู
4แอสซิสต์
1,753นาที
7.15คะแนนเฉลี่ย
นัดถัดไปของ Ludogoretsอีก 4 วันBeroe17 ต.ค. · 22:00 น.LudogoretsCup · ดูข้อมูลก่อนเกม ›

Erick Marcus นักเตะตำแหน่งกองหน้า ของ Ludogorets (ยูฟ่า คอนเฟอเรนซ์ลีก) อายุ 21 ปี สวมเสื้อหมายเลข 77

ฤดูกาลนี้

สถิติ ฟอร์ม และการวิเคราะห์ของฤดูกาลปัจจุบัน

สถิติฤดูกาล 2025/26

การลงเล่น

ลงเล่น
48
ตัวจริง
33
ลงเป็นตัวสำรอง
15
นาทีที่เล่น
1,753
คะแนนเฉลี่ย
7.15

เกมรุก

ประตู
4
แอสซิสต์
4
ประตู+แอสซิสต์ ต่อ 90 นาที
0.41
ยิง (ตรงกรอบ)
32 (14)
ยิงตรงกรอบ
44%
จุดโทษ ยิงเข้า/พลาด
0/0

การจ่ายบอล

จ่ายบอล
691
จ่ายสร้างโอกาส
31
ความแม่นยำ
81%
เลี้ยงผ่านสำเร็จ
89/107
โดนทำฟาวล์
25

เกมรับ

แท็กเกิล
14
ตัดบอล
16
บล็อก
0
ดวลชนะ
167/353
อัตราดวลชนะ
47%

วินัย

ทำฟาวล์
29
ใบเหลือง
10
ใบแดง
0

วิเคราะห์ฟอร์มการเล่น

นักเลี้ยงตัวฉกาจ4.6 ครั้งต่อ 90 นาที
เล่นดุดัน29 ฟาวล์ · 10 ใบเหลือง
ประตู0.21แอสซิสต์0.21ยิง1.64จ่ายสร้างโอกาส1.59เลี้ยงผ่าน4.57แท็กเกิล+ตัดบอล1.54ดวลชนะ8.57โดนฟาวล์1.28

ค่าต่อ 90 นาที เทียบกับเกณฑ์สูงของกองหน้า (ขอบนอกสุด = ระดับสูงมาก)

44%ยิงตรงกรอบ14 จาก 32 ครั้ง
81%ความแม่นยำการจ่าย691 ครั้ง
47%ดวลชนะ167 จาก 353 ครั้ง
83%เลี้ยงผ่านสำเร็จ89 จาก 107 ครั้ง

จำลองทั้งฤดูกาล

ถ้าลงเล่นครบ 38 นัด นัดละ 37 นาที ด้วยอัตราเท่าปัจจุบัน

3ประตู
3แอสซิสต์
6มีส่วนร่วมกับประตู

คำนวณจากสถิติจริงฤดูกาล 2025/26 (1,753 นาที) · เป็นการคาดการณ์เชิงสถิติเท่านั้น

เทียบกับนักเตะตำแหน่งเดียวกันในลีก

เปอร์เซ็นไทล์เทียบกับกองหน้า 54 คนในยูฟ่า ยูโรปาลีก ฤดูกาล 2025/26 ที่ลงเล่นอย่างน้อย 450 นาที · 99 = ดีที่สุดในกลุ่ม

สถิติค่าเปอร์เซ็นไทล์
คะแนนเฉลี่ย6.6630
ประตู / 90 นาที0.008
แอสซิสต์ / 90 นาที0.1978
ยิง / 90 นาที1.431
คีย์พาส / 90 นาที1.987
เลี้ยงผ่านสำเร็จ / 90 นาที1.259
ดวลชนะ %3931
แท็กเกิล + สกัด / 90 นาที2.993
โดนฟาวล์ / 90 นาที1.446

คำนวณจากสถิติในลีกของนักเตะทุกคนในฤดูกาลนี้ · อัปเดตวันละครั้ง · สี: เขียว ≥ 90 · เขียวอ่อน ≥ 70 · เหลือง ≥ 40 · ส้ม ≥ 20 · แดง < 20

5 นัดถัดไปของทีม

ความยากดูจากอันดับคู่แข่งในตารางของรายการนั้น: ครึ่งบนสุด 25% = ยาก · ถึง 60% = กลาง · ที่เหลือ = ง่ายกว่า · เวลาไทย

เจาะลึกฤดูกาลนี้

ผลทีมเมื่อลงเล่น16-6-9ชนะ 52% จาก 31 นัด
แต้มเฉลี่ยของทีม1.74เมื่อลงเล่น · 2.25 เมื่อไม่ได้ลง (4 นัด)
มีส่วนร่วมกับประตูทีม15%8 จาก 54 ประตูของทีมในนัดที่เขาลง
ทุกๆ219 นาทีมีส่วนร่วมกับประตู 1 ครั้ง

แยกตามสถานการณ์

นัดนาทีประตูแอสซิสต์G+A/90ผลทีม ช-ส-พคะแนน
ทั้งหมด311,753440.4116-6-97.28
เกมเหย้า16846320.538-5-37.32
เกมเยือน15907120.308-1-67.24
ลงเป็นตัวจริง201,427230.3210-1-97.29
ลงเป็นตัวสำรอง11326210.836-5-07.25
เจอทีมครึ่งบนของตาราง13817330.665-2-67.43
เจอทีมครึ่งล่างของตาราง8285100.326-2-06.94

ช่วงเวลาที่มีส่วนร่วมกับประตู

1–15
216–30
231–45+
146–60
161–75
276–90+
ต่อเวลา

ยิงเอง แอสซิสต์ · นาทีที่ในเกม

ประตูมีความหมายแค่ไหน

  • 3เปิดสกอร์ให้ทีม
  • 1ยิงขึ้นนำ
  • 2ยิงตีเสมอ
  • 1ประตูชัย

ประตูชัย = ประตูที่ทำให้ทีมนำและไม่ถูกตีเสมออีกจนจบเกม

คนที่จ่ายให้ Erick Marcus ยิง

Erick Marcus จ่ายให้ใครยิง

ความสม่ำเสมอ

ส่วนเบี่ยงเบนคะแนน±0.74ค่อนข้างสม่ำเสมอ
นัดที่ได้ 7.0 ขึ้นไป55%17 จาก 31 นัดที่มีคะแนน
นัดที่ดีที่สุด9.2บุก Montana 3–0 · 9 มี.ค.
นัดที่แย่ที่สุด6.2พบ Ferencvarosi TC 0–0 · 7 ส.ค.

ภาระการลงเล่น

นาทีใน 30 วันล่าสุด0ภาระเบา
ลงเล่นใน 14 วัน0 นัดตารางปกติ
ลงเล่นนัดล่าสุดเมื่อ171 วันก่อน25 เม.ย.
นัดถัดไปของทีมอีก 5 วันพักรวม 176 วัน

ทีมที่โดนเขาเล่นงานมากที่สุด

บันทึกรายนัด 60 นัดของทีมในฤดูกาลนี้ · ลงเล่น 31 นัด

วันที่คู่แข่งผลนาทีประตูแอสซิสต์ยิง (ตรง)สร้างโอกาสคะแนน
29 พ.ค.First LeagueพบLokomotiv Plovdiv0–0ไม่มีข้อมูล
26 พ.ค.First LeagueพบCSKA Sofia1–0ไม่มีข้อมูล
16 พ.ค.First LeagueบุกCSKA 19480–1ไม่มีข้อมูล
14 พ.ค.First LeagueพบLevski Sofia1–1ไม่มีข้อมูล
9 พ.ค.First LeagueบุกLevski Sofia1–0ไม่มีข้อมูล
3 พ.ค.First LeagueบุกCSKA Sofia0–1ไม่มีข้อมูล
29 เม.ย.CupบุกCSKA Sofia0–0ไม่มีข้อมูล
25 เม.ย.First LeagueพบCSKA 19481–289'103 (2)08.2
21 เม.ย.CupพบCSKA Sofia1–2ไม่มีข้อมูล
16 เม.ย.First LeagueบุกArda Kardzhali0–190'002 (2)27.3
9 เม.ย.First LeagueพบCherno More Varna0–0ไม่มีข้อมูล
5 เม.ย.First LeagueพบCSKA 19483–090'001 (0)17.3
19 มี.ค.First LeagueบุกSpartak Varna5–165'112 (1)18.9
14 มี.ค.First LeagueพบCSKA Sofia3–089'010 (0)17.5
9 มี.ค.First LeagueบุกMontana3–090'012 (1)49.2
5 มี.ค.First LeagueพบLevski Sofia1–090' สำรอง101 (1)28.3
2 มี.ค.First LeagueพบLokomotiv Plovdiv1–138' สำรอง102 (1)17.3
27 ก.พ.ยูฟ่า ยูโรปาลีกบุกFerencvarosi TC0–265'001 (0)16.3
23 ก.พ.First LeagueบุกBotev Plovdiv1–247'002 (2)07.3
20 ก.พ.ยูฟ่า ยูโรปาลีกพบFerencvarosi TC2–124' สำรอง010 (0)27.2
15 ก.พ.First LeagueพบBeroe2–1ไม่อยู่ในทีม
11 ก.พ.CupพบLevski Sofia1–0ไม่มีข้อมูล
7 ก.พ.First LeagueบุกLokomotiv Sofia3–167'001 (0)06.3
3 ก.พ.Super CupบุกLevski Sofia1–0ไม่มีข้อมูล
30 ม.ค.ยูฟ่า ยูโรปาลีกพบNice1–080'003 (1)37.2
23 ม.ค.ยูฟ่า ยูโรปาลีกบุกRangers0–163'000 (0)06.5
19 ธ.ค.First LeagueบุกBeroe4–090'000 (0)37.3
15 ธ.ค.CupบุกSeptemvri Sofia3–1ไม่มีข้อมูล
12 ธ.ค.ยูฟ่า ยูโรปาลีกพบPAOK3–318' สำรอง000 (0)06.3
8 ธ.ค.First LeagueพบSlavia Sofia1–111' สำรอง000 (0)17
4 ธ.ค.First LeagueบุกDobrudzha2–037' สำรอง001 (1)06.9
30 พ.ย.First LeagueพบBotev Vratsa2–058'003 (1)07.6
28 พ.ย.ยูฟ่า ยูโรปาลีกพบCelta Vigo3–214' สำรอง000 (0)06.3
23 พ.ย.First LeagueบุกSeptemvri Sofia2–0ไม่อยู่ในทีม
9 พ.ย.First LeagueพบArda Kardzhali2–350'001 (0)16.9
7 พ.ย.ยูฟ่า ยูโรปาลีกบุกFerencvarosi TC1–375'001 (0)16.3
2 พ.ย.First LeagueบุกCherno More Varna0–0ไม่มีข้อมูล
30 ต.ค.CupบุกChernomorets 1919 Burgas3–2ไม่มีข้อมูล
27 ต.ค.First LeagueบุกCSKA 19484–5ไม่มีข้อมูล
24 ต.ค.ยูฟ่า ยูโรปาลีกบุกBSC Young Boys2–3นั่งสำรอง
18 ต.ค.First LeagueพบSpartak Varna1–121' สำรอง001 (0)17
6 ต.ค.First LeagueบุกCSKA Sofia0–022' สำรอง000 (0)06.6
2 ต.ค.ยูฟ่า ยูโรปาลีกพบReal Betis0–245'002 (0)06.9
29 ก.ย.First LeagueพบMontana3–0ไม่มีข้อมูล
25 ก.ย.ยูฟ่า ยูโรปาลีกบุกMalmo FF2–181'000 (0)36.9
20 ก.ย.First LeagueบุกLevski Sofia0–0ไม่มีข้อมูล
14 ก.ย.First LeagueบุกLokomotiv Plovdiv1–1ไม่มีข้อมูล
1 ก.ย.First LeagueพบBotev Plovdiv2–1ไม่มีข้อมูล
29 ส.ค.ยูฟ่า ยูโรปาลีกพบShkendija4–1ไม่มีข้อมูล
22 ส.ค.ยูฟ่า ยูโรปาลีกบุกShkendija1–2ไม่มีข้อมูล
17 ส.ค.First LeagueพบLokomotiv Sofia0–0ไม่มีข้อมูล
13 ส.ค.ยูฟ่า แชมเปียนส์ลีกบุกFerencvarosi TC0–364'000 (0)27.7
10 ส.ค.First LeagueบุกSlavia Sofia3–031' สำรอง001 (1)06.9
7 ส.ค.ยูฟ่า แชมเปียนส์ลีกพบFerencvarosi TC0–083'002 (0)06.2
3 ส.ค.First LeagueพบDobrudzha2–1ไม่อยู่ในทีม
31 ก.ค.ยูฟ่า แชมเปียนส์ลีกพบHNK Rijeka3–1ไม่มีข้อมูล
26 ก.ค.First LeagueบุกBotev Vratsa1–020' สำรอง000 (0)06.3
23 ก.ค.ยูฟ่า แชมเปียนส์ลีกบุกHNK Rijeka0–0ไม่มีข้อมูล
20 ก.ค.First LeagueพบSeptemvri Sofia5–046'000 (0)17.2
17 ก.ค.ยูฟ่า แชมเปียนส์ลีกบุกDinamo Minsk2–2ไม่มีข้อมูล

คำนวณจากข้อมูลรายนัดของทุกเกมที่ทีมลงแข่งในฤดูกาลนี้ (สูงสุด 60 นัดล่าสุด)

ประตูและแอสซิสต์ฤดูกาลนี้

6ประตู
6แอสซิสต์
11นัดที่มีส่วนร่วม
89'👟 แอสซิสต์บุก Levski Sofiaให้ P. Stanicตอนนั้น 1–0จบ 1–09 พ.ค. · First League18'⚽ ประตูพบ CSKA 1948ตอนนั้น 1–1จบ 1–225 เม.ย. · First League53'⚽ ประตูบุก Spartak Varnaจ่ายโดย P. Stanicตอนนั้น 4–0จบ 5–119 มี.ค. · First League29'👟 แอสซิสต์บุก Spartak Varnaให้ I. Chochevตอนนั้น 1–0จบ 5–119 มี.ค. · First League31'👟 แอสซิสต์พบ CSKA Sofiaให้ K. Duahตอนนั้น 1–0จบ 3–014 มี.ค. · First League43'👟 แอสซิสต์บุก Montanaให้ K. Duahตอนนั้น 2–0จบ 3–09 มี.ค. · First League80'⚽ ประตูพบ Levski Sofiaตอนนั้น 1–0จบ 1–05 มี.ค. · First League86'⚽ ประตูพบ Lokomotiv Plovdivตอนนั้น 1–1จบ 1–12 มี.ค. · First League67'👟 แอสซิสต์พบ Ferencvarosi TCให้ Sonตอนนั้น 2–1จบ 2–120 ก.พ. · UEFA Europa League11'⚽ ประตูบุก Septemvri Sofiaตอนนั้น 2–0จบ 3–115 ธ.ค. · Cup28'👟 แอสซิสต์พบ Montanaให้ I. Chochevตอนนั้น 1–0จบ 3–029 ก.ย. · First League41'⚽ ประตูบุก Dinamo Minskจ่ายโดย E. Kurtulusตอนนั้น 1–0จบ 2–217 ก.ค. · UEFA Champions League

เรียงจากล่าสุด · กดเพื่อดูรายละเอียดเกม · สกอร์ "ตอนนั้น" นับจากฝั่งทีมของนักเตะ

เส้นทางอาชีพ

สถิติย้อนหลัง สโมสร ถ้วยรางวัล การย้ายทีม และอาการบาดเจ็บ

สถิติย้อนหลัง

ฤดูกาลทีมลงเล่นประตูแอสซิสต์คะแนนเฉลี่ยประตู/แอสซิสต์
2025/26Ludogorets48447.15
2024/25Vasco DA GamaLudogorets58937.15
2023/24Vasco DA Gama45226.78
ประตูแอสซิสต์คะแนนเฉลี่ย (6.0–8.5)
2023/24: ลงเล่น 45 นัด · 2 ประตู · 2 แอสซิสต์ · คะแนน 6.782+223/2445 นัด2024/25: ลงเล่น 58 นัด · 9 ประตู · 3 แอสซิสต์ · คะแนน 7.159+324/2558 นัด2025/26: ลงเล่น 48 นัด · 4 ประตู · 4 แอสซิสต์ · คะแนน 7.154+425/2648 นัด6.787.157.15

ประตู แอสซิสต์ · รวมทุกรายการในฤดูกาลนั้น

สโมสรที่เคยสังกัด

ถ้วยรางวัล แชมป์ 3 รายการ

Super CupBulgaria

แชมป์ 1 สมัย · 2025

First LeagueBulgaria

แชมป์ 1 สมัย · 2024/2025

CupBulgaria

แชมป์ 1 สมัย · 2024/2025

ประวัติการย้ายทีม

  1. มิ.ย. 2025ย้ายทีม
  2. มิ.ย. 2025ยืมตัว
  3. ก.พ. 2025ย้ายทีม
  4. ก.ย. 2024ยืมตัว

ประวัติบาดเจ็บ/พักการแข่งขัน

1ครั้งที่พัก
56วันที่พักรวม
56นานสุด (วัน) · บาดเจ็บต้นขา 2023
  • บาดเจ็บต้นขา7 พ.ย. 2023 – 1 ม.ค. 2024

ประวัติการพักรักษาตัว

ช่วงเวลาสาเหตุระยะเวลา
7 พ.ย. 2023 – 1 ม.ค. 2024บาดเจ็บต้นขา55 วัน

ช่วงที่ไม่ได้ลงเล่นจากอาการบาดเจ็บหรือโทษแบน ตามบันทึกของแหล่งข้อมูลการแข่งขัน

รอบตัวนักเตะ

ภาพ นักเตะที่ใกล้เคียง การเปรียบเทียบ และเพื่อนร่วมทีม

นักเตะสไตล์ใกล้เคียง

กองหน้าในลีกเดียวกันที่มีส่วนร่วมกับประตูต่อ 90 นาทีใกล้เคียง Erick Marcus (0.41)

เทียบกับนักเตะคนอื่น

เลือกนักเตะเพื่อดูสถิติตัวต่อตัว เรดาร์ซ้อนกัน และสรุปว่าใครเด่นด้านไหน

แนะนำให้เทียบ

เพื่อนร่วมทีม Ludogorets

ผู้จัดการทีมT. ReisGermany · คุมทีมตั้งแต่ 1 ก.ค. 2026