18:12:24เวลาไทย
Toti Gomes24

Toti Gomes

Tote António Gomes

Wolves

ตำแหน่งกองหลัง
อายุ26 ปี
สัญชาติPortugal
ส่วนสูง187 ซม.
น้ำหนัก72 กก.
วันเกิด16 ม.ค. 1999
⚖️ เทียบกับนักเตะอื่น
ฤดูกาล 2026/27 · ทุกรายการ
10ลงเล่น
0ประตู
0แอสซิสต์
731นาที
6.97คะแนนเฉลี่ย
ผลงาน 5 นัดล่าสุดของทีม
เสมอ–ชนะ6.9แพ้7.1ชนะ7.7แพ้6.9
นัดถัดไปของ Wolvesพรุ่งนี้Wolves14 ต.ค. · 01:45 น.Boltonแชมเปียนชิพ อังกฤษ · ดูข้อมูลก่อนเกม ›

ฤดูกาลนี้

สถิติ ฟอร์ม และการวิเคราะห์ของฤดูกาลปัจจุบัน

สถิติฤดูกาล 2026/27

ติดทีมชาติ Portugal · ฤดูกาล 2023–2024

การลงเล่น

ลงเล่น
10
ตัวจริง
8
ลงเป็นตัวสำรอง
2
นาทีที่เล่น
731
คะแนนเฉลี่ย
6.97

เกมรุก

ประตู
0
แอสซิสต์
0
ประตู+แอสซิสต์ ต่อ 90 นาที
0.00
ยิง (ตรงกรอบ)
4 (0)
ยิงตรงกรอบ
0%
จุดโทษ ยิงเข้า/พลาด
0/0

การจ่ายบอล

จ่ายบอล
563
จ่ายสร้างโอกาส
2
ความแม่นยำ
90%
เลี้ยงผ่านสำเร็จ
0/0
โดนทำฟาวล์
7

เกมรับ

แท็กเกิล
2
ตัดบอล
9
บล็อก
0
ดวลชนะ
34/48
อัตราดวลชนะ
71%

วินัย

ทำฟาวล์
3
ใบเหลือง
0
ใบแดง
0

วิเคราะห์ฟอร์มการเล่น

คุมจังหวะแม่นยำจ่ายแม่น 90%
ประตู0.00แอสซิสต์0.00ยิง0.49จ่ายสร้างโอกาส0.25เลี้ยงผ่าน0.00แท็กเกิล+ตัดบอล1.35ดวลชนะ4.19โดนฟาวล์0.86

ค่าต่อ 90 นาที เทียบกับเกณฑ์สูงของกองหลัง (ขอบนอกสุด = ระดับสูงมาก)

0%ยิงตรงกรอบ0 จาก 4 ครั้ง
90%ความแม่นยำการจ่าย563 ครั้ง
71%ดวลชนะ34 จาก 48 ครั้ง

จำลองทั้งฤดูกาล

ถ้าลงเล่นครบ 38 นัด นัดละ 73 นาที ด้วยอัตราเท่าปัจจุบัน

0ประตู
0แอสซิสต์
0มีส่วนร่วมกับประตู

คำนวณจากสถิติจริงฤดูกาล 2026/27 (731 นาที) · เป็นการคาดการณ์เชิงสถิติเท่านั้น

เทียบกับนักเตะตำแหน่งเดียวกันในลีก

กำลังคำนวณจากนักเตะทุกคนในลีก…

ฟอร์ม 6 นัดล่าสุดกับ Wolves

คะแนนรายนัดเฉพาะนัดที่ลงเล่น
5.96.97.17.76.97.0

5 นัดถัดไปของทีม

ความยากดูจากอันดับคู่แข่งในตารางของรายการนั้น: ครึ่งบนสุด 25% = ยาก · ถึง 60% = กลาง · ที่เหลือ = ง่ายกว่า · เวลาไทย

เจาะลึกฤดูกาลนี้

ผลทีมเมื่อลงเล่น6-1-3ชนะ 60% จาก 10 นัด
มีส่วนร่วมกับประตูทีม0%0 จาก 18 ประตูของทีมในนัดที่เขาลง

แยกตามสถานการณ์

นัดนาทีประตูแอสซิสต์G+A/90ผลทีม ช-ส-พคะแนน
ทั้งหมด10731000.006-1-37.02
เกมเหย้า4341000.003-1-07.33
เกมเยือน6390000.003-0-36.75
ลงเป็นตัวจริง8701000.004-1-37.03
ลงเป็นตัวสำรอง23000-2-0-06.8
เจอทีมครึ่งบนของตาราง4360000.002-0-26.84
เจอทีมครึ่งล่างของตาราง3200000.002-1-07.08

ความสม่ำเสมอ

ส่วนเบี่ยงเบนคะแนน±0.51ค่อนข้างสม่ำเสมอ
นัดที่ได้ 7.0 ขึ้นไป50%5 จาก 10 นัดที่มีคะแนน
นัดที่ดีที่สุด7.7พบ West Brom 1–0 · 20 ก.ย.
นัดที่แย่ที่สุด5.9บุก West Ham 2–4 · 2 ก.ย.
ฟอร์มต่อเนื่องตอนนี้🧊ไม่ได้มีส่วนร่วมกับประตู 10 นัดติด

ภาระการลงเล่น

นาทีใน 30 วันล่าสุด270ภาระปานกลาง
ลงเล่นใน 14 วัน1 นัดตารางปกติ
ลงเล่นนัดล่าสุดเมื่อ2 วันก่อน10 ต.ค.
นัดถัดไปของทีมอีก 1 วันพักรวม 3 วัน

บันทึกรายนัด 15 นัดของทีมในฤดูกาลนี้ · ลงเล่น 10 นัด

วันที่คู่แข่งผลนาทีประตูแอสซิสต์ยิง (ตรง)สร้างโอกาสคะแนน
10 ต.ค.แชมเปียนชิพ อังกฤษบุกMiddlesbrough0–190'000 (0)07.1
20 ก.ย.แชมเปียนชิพ อังกฤษพบWest Brom1–090'000 (0)17.7
17 ก.ย.คาราบาว คัพบุกEverton0–190'000 (0)07.1
13 ก.ย.แชมเปียนชิพ อังกฤษบุกSheffield Utd1–020' สำรอง001 (0)06.9
6 ก.ย.แชมเปียนชิพ อังกฤษบุกBirmingham2–2นั่งสำรอง
2 ก.ย.แชมเปียนชิพ อังกฤษบุกWest Ham2–490'001 (0)05.9
29 ส.ค.แชมเปียนชิพ อังกฤษพบStoke City4–190'000 (0)06.7
26 ส.ค.คาราบาว คัพบุกSheffield Wednesday2–010' สำรอง000 (0)06.6
22 ส.ค.แชมเปียนชิพ อังกฤษบุกPreston3–190'002 (0)06.9
15 ส.ค.แชมเปียนชิพ อังกฤษพบBlackburn2–290'000 (0)07.3
8 ส.ค.คาราบาว คัพพบPort Vale3–071'000 (0)17.7
1 ส.ค.Friendlies ClubsพบRacing Santander3–0ไม่มีข้อมูล
30 ก.ค.Friendlies ClubsบุกDoncaster2–0ไม่มีข้อมูล
25 ก.ค.Friendlies ClubsพบReal Sociedad1–2ไม่มีข้อมูล
23 ก.ค.Friendlies ClubsบุกMaidenhead1–0ไม่มีข้อมูล

คำนวณจากข้อมูลรายนัดของทุกเกมที่ทีมลงแข่งในฤดูกาลนี้ (สูงสุด 60 นัดล่าสุด)

เส้นทางอาชีพ

สถิติย้อนหลัง สโมสร ถ้วยรางวัล การย้ายทีม และอาการบาดเจ็บ

สถิติย้อนหลัง

ฤดูกาลทีมลงเล่นประตูแอสซิสต์คะแนนเฉลี่ยประตู/แอสซิสต์
2026/27Wolves10006.97
2025/26Wolves22006.52
2024/25WolvesPortugal35016.95
2023/24WolvesPortugal43236.83
2022/23Wolves U21Wolves21106.87
ประตูแอสซิสต์คะแนนเฉลี่ย (6.0–8.5)
2022/23: ลงเล่น 21 นัด · 1 ประตู · 0 แอสซิสต์ · คะแนน 6.871+022/2321 นัด2023/24: ลงเล่น 43 นัด · 2 ประตู · 3 แอสซิสต์ · คะแนน 6.832+323/2443 นัด2024/25: ลงเล่น 35 นัด · 0 ประตู · 1 แอสซิสต์ · คะแนน 6.950+124/2535 นัด2025/26: ลงเล่น 22 นัด · 0 ประตู · 0 แอสซิสต์ · คะแนน 6.520+025/2622 นัด2026/27: ลงเล่น 10 นัด · 0 ประตู · 0 แอสซิสต์ · คะแนน 6.970+026/2710 นัด6.876.836.956.526.97

ประตู แอสซิสต์ · รวมทุกรายการในฤดูกาลนั้น

สโมสรที่เคยสังกัด

ถ้วยรางวัล แชมป์ 1 รายการ

Challenge LeagueSwitzerland

แชมป์ 1 สมัย · 2020/2021

Premier League CupEngland

รองแชมป์/อื่นๆ 1 ครั้ง · 2021/2022

ประวัติการย้ายทีม

  1. ม.ค. 2022
  2. ก.ย. 2020ยืมตัว
  3. ก.ย. 2020€ 789K

สรุปค่าตัว

€789Kค่าตัวรวมที่มีการจ่าย
€789Kสูงสุด (Wolves 2020)
3ครั้งที่ย้ายทีม (ยืมตัว 1)

ประวัติบาดเจ็บ/พักการแข่งขัน

4ครั้งที่พัก
70วันที่พักรวม
28นานสุด (วัน) · บาดเจ็บแฮมสตริง 2024
262022
442024

จำนวนวันที่พัก (บาดเจ็บหรือโทษแบน) นับตามปีที่เริ่มพัก

  • บาดเจ็บแฮมสตริง28 ธ.ค. 2024 – 24 ม.ค. 2025
  • บาดเจ็บแฮมสตริง14 ก.ย. 2024 – 27 ก.ย. 2024
  • บาดเจ็บแฮมสตริง25 เม.ย. 2024 – 26 เม.ย. 2024
  • มีอาการเจ็บเล็กน้อย17 ต.ค. 2022 – 11 พ.ย. 2022

ประวัติการพักรักษาตัว

ช่วงเวลาสาเหตุระยะเวลา
28 ธ.ค. 2024 – 24 ม.ค. 2025บาดเจ็บแฮมสตริง27 วัน
14 ก.ย. 2024 – 27 ก.ย. 2024บาดเจ็บแฮมสตริง13 วัน
25 เม.ย. 2024 – 26 เม.ย. 2024บาดเจ็บแฮมสตริง1 วัน
17 ต.ค. 2022 – 11 พ.ย. 2022มีอาการเจ็บเล็กน้อย25 วัน

ช่วงที่ไม่ได้ลงเล่นจากอาการบาดเจ็บหรือโทษแบน ตามบันทึกของแหล่งข้อมูลการแข่งขัน

รอบตัวนักเตะ

ภาพ นักเตะที่ใกล้เคียง การเปรียบเทียบ และเพื่อนร่วมทีม

ภาพ Toti Gomes

ภาพจาก Wikimedia Commons ภายใต้สัญญาอนุญาตเสรี · กดที่ภาพเพื่อดูต้นฉบับและเครดิต

นักเตะสไตล์ใกล้เคียง

กองหลังในลีกเดียวกันที่มีส่วนร่วมกับประตูต่อ 90 นาทีใกล้เคียง Toti Gomes (0.00)

เทียบกับนักเตะคนอื่น

เลือกนักเตะเพื่อดูสถิติตัวต่อตัว เรดาร์ซ้อนกัน และสรุปว่าใครเด่นด้านไหน

แนะนำให้เทียบ

เพื่อนร่วมทีม Wolves

ผู้จัดการทีมCésar PeixotoPortugal · คุมทีมตั้งแต่ 1 ก.ค. 2026