K. Kostoulas
Konstantinos Kostoulas
ฤดูกาลนี้
สถิติ ฟอร์ม และการวิเคราะห์ของฤดูกาลปัจจุบัน
สถิติฤดูกาล 2026/27
การลงเล่น
- ลงเล่น
- 7
- ตัวจริง
- 6
- ลงเป็นตัวสำรอง
- 0
- นาทีที่เล่น
- 405
- คะแนนเฉลี่ย
- 6.84
เกมรุก
- ประตู
- 1
- แอสซิสต์
- 0
- ประตู+แอสซิสต์ ต่อ 90 นาที
- 0.22
- ยิง (ตรงกรอบ)
- 2 (0)
- ยิงตรงกรอบ
- 0%
- จุดโทษ ยิงเข้า/พลาด
- 0/0
การจ่ายบอล
- จ่ายบอล
- 221
- จ่ายสร้างโอกาส
- 0
- ความแม่นยำ
- 84%
- เลี้ยงผ่านสำเร็จ
- 2/5
- โดนทำฟาวล์
- 4
เกมรับ
- แท็กเกิล
- 4
- ตัดบอล
- 6
- บล็อก
- 0
- ดวลชนะ
- 19/34
- อัตราดวลชนะ
- 56%
วินัย
- ทำฟาวล์
- 0
- ใบเหลือง
- 0
- ใบแดง
- 0
กับ OFI · Super Cup
การลงเล่น
- ลงเล่น
- 1
- ตัวจริง
- 0
- ลงเป็นตัวสำรอง
- 0
- นาทีที่เล่น
- 0
- คะแนนเฉลี่ย
- -
เกมรุก
- ประตู
- 1
- แอสซิสต์
- 0
- ประตู+แอสซิสต์ ต่อ 90 นาที
- -
- ยิง (ตรงกรอบ)
- 0 (0)
- ยิงตรงกรอบ
- -
- จุดโทษ ยิงเข้า/พลาด
- 0/0
การจ่ายบอล
- จ่ายบอล
- 0
- จ่ายสร้างโอกาส
- 0
- ความแม่นยำ
- -
- เลี้ยงผ่านสำเร็จ
- 0/0
- โดนทำฟาวล์
- 0
เกมรับ
- แท็กเกิล
- 0
- ตัดบอล
- 0
- บล็อก
- 0
- ดวลชนะ
- 0/0
- อัตราดวลชนะ
- -
วินัย
- ทำฟาวล์
- 0
- ใบเหลือง
- 0
- ใบแดง
- 0
กับ OFI · ยูฟ่า ยูโรปาลีก
การลงเล่น
- ลงเล่น
- 2
- ตัวจริง
- 2
- ลงเป็นตัวสำรอง
- 0
- นาทีที่เล่น
- 90
- คะแนนเฉลี่ย
- 6.21
เกมรุก
- ประตู
- 0
- แอสซิสต์
- 0
- ประตู+แอสซิสต์ ต่อ 90 นาที
- 0.00
- ยิง (ตรงกรอบ)
- 1 (0)
- ยิงตรงกรอบ
- 0%
- จุดโทษ ยิงเข้า/พลาด
- 0/0
การจ่ายบอล
- จ่ายบอล
- 26
- จ่ายสร้างโอกาส
- 0
- ความแม่นยำ
- 73%
- เลี้ยงผ่านสำเร็จ
- 0/1
- โดนทำฟาวล์
- 0
เกมรับ
- แท็กเกิล
- 0
- ตัดบอล
- 2
- บล็อก
- 0
- ดวลชนะ
- 3/9
- อัตราดวลชนะ
- 33%
วินัย
- ทำฟาวล์
- 0
- ใบเหลือง
- 0
- ใบแดง
- 0
กับ OFI · Super League 1
การลงเล่น
- ลงเล่น
- 4
- ตัวจริง
- 4
- ลงเป็นตัวสำรอง
- 0
- นาทีที่เล่น
- 315
- คะแนนเฉลี่ย
- 7.02
เกมรุก
- ประตู
- 0
- แอสซิสต์
- 0
- ประตู+แอสซิสต์ ต่อ 90 นาที
- 0.00
- ยิง (ตรงกรอบ)
- 1 (0)
- ยิงตรงกรอบ
- 0%
- จุดโทษ ยิงเข้า/พลาด
- 0/0
การจ่ายบอล
- จ่ายบอล
- 195
- จ่ายสร้างโอกาส
- 0
- ความแม่นยำ
- 86%
- เลี้ยงผ่านสำเร็จ
- 2/4
- โดนทำฟาวล์
- 4
เกมรับ
- แท็กเกิล
- 4
- ตัดบอล
- 4
- บล็อก
- 0
- ดวลชนะ
- 16/25
- อัตราดวลชนะ
- 64%
วินัย
- ทำฟาวล์
- 0
- ใบเหลือง
- 0
- ใบแดง
- 0
วิเคราะห์ฟอร์มการเล่น
ค่าต่อ 90 นาที เทียบกับเกณฑ์สูงของกองหลัง (ขอบนอกสุด = ระดับสูงมาก)
จำลองทั้งฤดูกาล
ถ้าลงเล่นครบ 38 นัด นัดละ 58 นาที ด้วยอัตราเท่าปัจจุบัน
คำนวณจากสถิติจริงฤดูกาล 2026/27 (405 นาที) · เป็นการคาดการณ์เชิงสถิติเท่านั้น
ฟอร์ม 6 นัดล่าสุดกับ OFI
5 นัดถัดไปของทีม
ความยากดูจากอันดับคู่แข่งในตารางของรายการนั้น: ครึ่งบนสุด 25% = ยาก · ถึง 60% = กลาง · ที่เหลือ = ง่ายกว่า · เวลาไทย
เจาะลึกฤดูกาลนี้
แยกตามสถานการณ์
| นัด | นาที | ประตู | แอสซิสต์ | G+A/90 | ผลทีม ช-ส-พ | คะแนน | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| ทั้งหมด | 6 | 484 | 0 | 0 | 0.00 | 4-1-1 | 6.91 |
| เกมเหย้า | 4 | 315 | 0 | 0 | 0.00 | 3-1-0 | 6.67 |
| เกมเยือน | 2 | 169 | 0 | 0 | 0.00 | 1-0-1 | 7.36 |
| ลงเป็นตัวจริง | 6 | 484 | 0 | 0 | 0.00 | 4-1-1 | 6.91 |
| เจอทีมครึ่งบนของตาราง | 2 | 169 | 0 | 0 | 0.00 | 1-0-1 | 7.36 |
| เจอทีมครึ่งล่างของตาราง | 4 | 315 | 0 | 0 | 0.00 | 3-1-0 | 6.67 |
ความสม่ำเสมอ
ภาระการลงเล่น
บันทึกรายนัด 15 นัดของทีมในฤดูกาลนี้ · ลงเล่น 6 นัด
| วันที่ | คู่แข่ง | ผล | นาที | ประตู | แอสซิสต์ | ยิง (ตรง) | สร้างโอกาส | คะแนน |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| 10 ต.ค.Super League 1 | บุก | 0–3 | 79' | 0 | 0 | 1 (0) | 0 | 7.2 |
| 20 ก.ย.Super League 1 | พบ | 2–2 | 90' | 0 | 0 | 0 (0) | 0 | 6.2 |
| 17 ก.ย.ยูฟ่า ยูโรปาลีก | พบ | 2–0 | 90' | 0 | 0 | 1 (0) | 0 | 6.2 |
| 12 ก.ย.Super League 1 | บุก | 1–0 | 90' | 0 | 0 | 1 (0) | 0 | 7.5 |
| 9 ก.ย.Cup | พบ | 3–0 | ไม่มีข้อมูล | |||||
| 6 ก.ย.Super League 1 | พบ | 2–0 | 90' | 0 | 0 | 0 (0) | 0 | 7.3 |
| 3 ก.ย.Cup | บุก | 0–0 | ไม่มีข้อมูล | |||||
| 30 ส.ค.Super League 1 | บุก | 1–2 | ไม่อยู่ในทีม | |||||
| 28 ส.ค.ยูฟ่า ยูโรปาลีก | บุก | 2–0 | ไม่มีข้อมูล | |||||
| 23 ส.ค.Super League 1 | พบ | 2–0 | 45' | 0 | 0 | 0 (0) | 0 | 7.3 |
| 21 ส.ค.ยูฟ่า ยูโรปาลีก | พบ | 3–0 | ไม่มีข้อมูล | |||||
| 1 ส.ค.Friendlies Clubs | บุก | 1–2 | ไม่มีข้อมูล | |||||
| 29 ก.ค.Friendlies Clubs | บุก | 2–3 | ไม่มีข้อมูล | |||||
| 25 ก.ค.Friendlies Clubs | บุก | 0–4 | ไม่มีข้อมูล | |||||
| 3 ม.ค.Super Cup | บุก | 0–3 | ไม่มีข้อมูล |
คำนวณจากข้อมูลรายนัดของทุกเกมที่ทีมลงแข่งในฤดูกาลนี้ (สูงสุด 60 นัดล่าสุด)
ประตูและแอสซิสต์ฤดูกาลนี้
เรียงจากล่าสุด · กดเพื่อดูรายละเอียดเกม · สกอร์ "ตอนนั้น" นับจากฝั่งทีมของนักเตะ
เส้นทางอาชีพ
สถิติย้อนหลัง สโมสร ถ้วยรางวัล การย้ายทีม และอาการบาดเจ็บ
สถิติย้อนหลัง
| ฤดูกาล | ทีม | ลงเล่น | ประตู | แอสซิสต์ | คะแนนเฉลี่ย | ประตู/แอสซิสต์ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 2026/27 | 7 | 1 | 0 | 6.84 | ||
| 2025/26 | 30 | 1 | 1 | 6.57 | ||
| 2024/25 | 8 | 4 | 0 | 6.47 | ||
| 2023/24 | 12 | 1 | 0 | - |
ประตู แอสซิสต์ · รวมทุกรายการในฤดูกาลนั้น
สโมสรที่เคยสังกัด
ถ้วยรางวัล แชมป์ 2 รายการ
แชมป์ 1 สมัย · 2023/2024
แชมป์ 1 สมัย · 2023/2024
ประวัติการย้ายทีม
- ก.ค. 2025ย้ายทีม
- ก.ค. 2025
- มิ.ย. 2025ยืมตัว
รอบตัวนักเตะ
ภาพ นักเตะที่ใกล้เคียง การเปรียบเทียบ และเพื่อนร่วมทีม
เทียบกับนักเตะคนอื่น
เลือกนักเตะเพื่อดูสถิติตัวต่อตัว เรดาร์ซ้อนกัน และสรุปว่าใครเด่นด้านไหน
