01:11:01เวลาไทย
G. Capuano26

G. Capuano

Gabin Capuano

Quevilly

ตำแหน่งกองหน้า
อายุ19 ปี
สัญชาติFrance
ส่วนสูง185 ซม.
น้ำหนัก72 กก.
วันเกิด26 เม.ย. 2006
⚖️ เทียบกับนักเตะอื่น
ฤดูกาล 2025/26 · ทุกรายการ
14ลงเล่น
1ประตู
0แอสซิสต์
571นาที
6.52คะแนนเฉลี่ย
นัดถัดไปของ Quevillyอีก 3 วันQuevilly17 ต.ค. · 19:45 น.OrleansLigue 3 · ดูข้อมูลก่อนเกม ›

G. Capuano นักเตะตำแหน่งกองหน้า สัญชาติ France ปัจจุบันเล่นให้ Boulogne อายุ 19 ปี

ฤดูกาลนี้

สถิติ ฟอร์ม และการวิเคราะห์ของฤดูกาลปัจจุบัน

สถิติฤดูกาล 2025/26

การลงเล่น

ลงเล่น
14
ตัวจริง
6
ลงเป็นตัวสำรอง
8
นาทีที่เล่น
571
คะแนนเฉลี่ย
6.52

เกมรุก

ประตู
1
แอสซิสต์
0
ประตู+แอสซิสต์ ต่อ 90 นาที
0.16
ยิง (ตรงกรอบ)
12 (4)
ยิงตรงกรอบ
33%
จุดโทษ ยิงเข้า/พลาด
0/0

การจ่ายบอล

จ่ายบอล
125
จ่ายสร้างโอกาส
4
ความแม่นยำ
66%
เลี้ยงผ่านสำเร็จ
2/9
โดนทำฟาวล์
8

เกมรับ

แท็กเกิล
4
ตัดบอล
3
บล็อก
1
ดวลชนะ
39/95
อัตราดวลชนะ
41%

วินัย

ทำฟาวล์
16
ใบเหลือง
2
ใบแดง
0

วิเคราะห์ฟอร์มการเล่น

เล่นดุดัน16 ฟาวล์ · 2 ใบเหลือง
ประตู0.16แอสซิสต์0.00ยิง1.89จ่ายสร้างโอกาส0.63เลี้ยงผ่าน0.32แท็กเกิล+ตัดบอล1.10ดวลชนะ6.15โดนฟาวล์1.26

ค่าต่อ 90 นาที เทียบกับเกณฑ์สูงของกองหน้า (ขอบนอกสุด = ระดับสูงมาก)

33%ยิงตรงกรอบ4 จาก 12 ครั้ง
66%ความแม่นยำการจ่าย125 ครั้ง
41%ดวลชนะ39 จาก 95 ครั้ง
22%เลี้ยงผ่านสำเร็จ2 จาก 9 ครั้ง

จำลองทั้งฤดูกาล

ถ้าลงเล่นครบ 38 นัด นัดละ 41 นาที ด้วยอัตราเท่าปัจจุบัน

3ประตู
0แอสซิสต์
3มีส่วนร่วมกับประตู

คำนวณจากสถิติจริงฤดูกาล 2025/26 (571 นาที) · เป็นการคาดการณ์เชิงสถิติเท่านั้น

5 นัดถัดไปของทีม

ความยากดูจากอันดับคู่แข่งในตารางของรายการนั้น: ครึ่งบนสุด 25% = ยาก · ถึง 60% = กลาง · ที่เหลือ = ง่ายกว่า · เวลาไทย

เจาะลึกฤดูกาลนี้

ผลทีมเมื่อลงเล่น5-2-7ชนะ 36% จาก 14 นัด
แต้มเฉลี่ยของทีม1.21เมื่อลงเล่น · 0.95 เมื่อไม่ได้ลง (20 นัด)
มีส่วนร่วมกับประตูทีม7%1 จาก 14 ประตูของทีมในนัดที่เขาลง
ทุกๆ571 นาทีมีส่วนร่วมกับประตู 1 ครั้ง

แยกตามสถานการณ์

นัดนาทีประตูแอสซิสต์G+A/90ผลทีม ช-ส-พคะแนน
ทั้งหมด14571100.165-2-76.56
เกมเหย้า7333100.271-1-56.74
เกมเยือน7238000.004-1-26.29
ลงเป็นตัวจริง6424100.213-1-26.58
ลงเป็นตัวสำรอง8147000.002-1-56.49
เจอทีมครึ่งบนของตาราง4244100.372-0-26.77
เจอทีมครึ่งล่างของตาราง6136000.000-2-46.41

ช่วงเวลาที่มีส่วนร่วมกับประตู

11–15
16–30
31–45+
46–60
61–75
76–90+
ต่อเวลา

ยิงเอง แอสซิสต์ · นาทีที่ในเกม

ประตูมีความหมายแค่ไหน

  • 1เปิดสกอร์ให้ทีม
  • 1ยิงตีเสมอ

ประตูชัย = ประตูที่ทำให้ทีมนำและไม่ถูกตีเสมออีกจนจบเกม

คนที่จ่ายให้ G. Capuano ยิง

ความสม่ำเสมอ

ส่วนเบี่ยงเบนคะแนน±0.42สม่ำเสมอมาก
นัดที่ได้ 7.0 ขึ้นไป7%1 จาก 14 นัดที่มีคะแนน
นัดที่ดีที่สุด7.7พบ RED Star FC 93 1–2 · 30 ก.ย.
นัดที่แย่ที่สุด6บุก Amiens 1–0 · 4 ต.ค.
ฟอร์มต่อเนื่องตอนนี้🧊ไม่ได้มีส่วนร่วมกับประตู 9 นัดติด

ภาระการลงเล่น

นาทีใน 30 วันล่าสุด0ภาระเบา
ลงเล่นใน 14 วัน0 นัดตารางปกติ
ลงเล่นนัดล่าสุดเมื่อ157 วันก่อน10 พ.ค.
นัดถัดไปของทีมอีก 4 วันพักรวม 161 วัน

ทีมที่โดนเขาเล่นงานมากที่สุด

บันทึกรายนัด 40 นัดของทีมในฤดูกาลนี้ · ลงเล่น 14 นัด

วันที่คู่แข่งผลนาทีประตูแอสซิสต์ยิง (ตรง)สร้างโอกาสคะแนน
10 พ.ค.Ligue 2บุกLaval1–229' สำรอง000 (0)06.9
3 พ.ค.Ligue 2พบAnnecy1–2ไม่อยู่ในทีม
28 เม.ย.Ligue 2พบDunkerque2–6ไม่อยู่ในทีม
18 เม.ย.Ligue 2บุกEstac Troyes0–1ไม่อยู่ในทีม
11 เม.ย.Ligue 2พบLe Mans0–0ไม่อยู่ในทีม
4 เม.ย.Ligue 2บุกReims0–0ไม่อยู่ในทีม
21 มี.ค.Ligue 2พบNancy0–0นั่งสำรอง
14 มี.ค.Ligue 2บุกBastia1–013' สำรอง000 (0)06.9
7 มี.ค.Ligue 2พบAmiens4–2นั่งสำรอง
28 ก.พ.Ligue 2บุกGrenoble0–09' สำรอง000 (0)06.3
21 ก.พ.Ligue 2พบClermont Foot0–218' สำรอง000 (0)06.3
14 ก.พ.Ligue 2บุกPAU2–111' สำรอง000 (0)06.6
7 ก.พ.Ligue 2พบRodez1–215' สำรอง000 (0)06.2
1 ก.พ.Ligue 2บุกSaint Etienne1–0ไม่อยู่ในทีม
24 ม.ค.Ligue 2บุกRED Star FC 932–2ไม่อยู่ในทีม
17 ม.ค.Ligue 2พบMontpellier1–0ไม่อยู่ในทีม
4 ม.ค.Ligue 2บุกGuingamp0–3ไม่อยู่ในทีม
16 ธ.ค.Ligue 2พบEstac Troyes1–2ไม่อยู่ในทีม
6 ธ.ค.Ligue 2บุกClermont Foot1–1ไม่อยู่ในทีม
22 พ.ย.Ligue 2พบGrenoble3–1ไม่อยู่ในทีม
16 พ.ย.Coupe de FranceพบDunkerque2–2ไม่มีข้อมูล
8 พ.ย.Ligue 2บุกDunkerque1–1ไม่อยู่ในทีม
1 พ.ย.Ligue 2บุกAnnecy1–1ไม่อยู่ในทีม
29 ต.ค.Ligue 2พบReims2–6ไม่อยู่ในทีม
25 ต.ค.Ligue 2บุกLe Mans0–132' สำรอง001 (0)06.2
18 ต.ค.Ligue 2พบGuingamp2–245'000 (0)06.2
4 ต.ค.Ligue 2บุกAmiens1–066'003 (0)16
30 ก.ย.Ligue 2พบRED Star FC 931–265'103 (3)17.7
24 ก.ย.Ligue 2บุกMontpellier3–178'002 (0)16.2
20 ก.ย.Ligue 2พบPAU0–390'000 (0)16.6
17 ก.ย.Ligue 2พบBastia1–080'001 (1)06.7
13 ก.ย.Ligue 2พบLaval1–220' สำรอง002 (0)06.5
30 ส.ค.Ligue 2บุกRodez0–1ไม่อยู่ในทีม
24 ส.ค.Ligue 2พบSaint Etienne0–1ไม่อยู่ในทีม
16 ส.ค.Ligue 2บุกNancy0–1ไม่อยู่ในทีม
26 ก.ค.Friendlies ClubsพบFrancs Borains1–0ไม่มีข้อมูล
25 ก.ค.Friendlies ClubsพบVersailles0–0ไม่มีข้อมูล
19 ก.ค.Friendlies ClubsพบAmiens2–2ไม่มีข้อมูล
16 ก.ค.Friendlies ClubsบุกReims0–1ไม่มีข้อมูล
9 ก.ค.Friendlies ClubsพบStandard Liege0–1ไม่มีข้อมูล

คำนวณจากข้อมูลรายนัดของทุกเกมที่ทีมลงแข่งในฤดูกาลนี้ (สูงสุด 60 นัดล่าสุด)

ประตูและแอสซิสต์ฤดูกาลนี้

1ประตู
0แอสซิสต์
1นัดที่มีส่วนร่วม

เรียงจากล่าสุด · กดเพื่อดูรายละเอียดเกม · สกอร์ "ตอนนั้น" นับจากฝั่งทีมของนักเตะ

เส้นทางอาชีพ

สถิติย้อนหลัง สโมสร ถ้วยรางวัล การย้ายทีม และอาการบาดเจ็บ

สถิติย้อนหลัง

ฤดูกาลทีมลงเล่นประตูแอสซิสต์คะแนนเฉลี่ยประตู/แอสซิสต์
2025/26Boulogne14106.52
2024/25LensLens II211206.2
2023/24Olympique de Valence2580-
ประตูแอสซิสต์คะแนนเฉลี่ย (6.0–8.5)
2023/24: ลงเล่น 25 นัด · 8 ประตู · 0 แอสซิสต์8+023/2425 นัด2024/25: ลงเล่น 21 นัด · 12 ประตู · 0 แอสซิสต์ · คะแนน 6.2012+024/2521 นัด2025/26: ลงเล่น 14 นัด · 1 ประตู · 0 แอสซิสต์ · คะแนน 6.521+025/2614 นัด6.206.52

ประตู แอสซิสต์ · รวมทุกรายการในฤดูกาลนั้น

สโมสรที่เคยสังกัด

ประวัติการย้ายทีม

  1. ส.ค. 2026ยืมตัว
  2. มิ.ย. 2026ยืมตัว
  3. ก.ย. 2025ยืมตัว
  4. ส.ค. 2024ย้ายฟรี

รอบตัวนักเตะ

ภาพ นักเตะที่ใกล้เคียง การเปรียบเทียบ และเพื่อนร่วมทีม

เทียบกับนักเตะคนอื่น

เลือกนักเตะเพื่อดูสถิติตัวต่อตัว เรดาร์ซ้อนกัน และสรุปว่าใครเด่นด้านไหน

แนะนำให้เทียบ

เพื่อนร่วมทีม Quevilly

ผู้จัดการทีมSantos Gabrielคุมทีมตั้งแต่ 1 ส.ค. 2026