02:48:14เวลาไทย
A. Abeid3

A. Abeid

Yacoub Aly Abeid

JS Kabylie

ตำแหน่งกองหลัง
อายุ28 ปี
สัญชาติMauritania
ส่วนสูง174 ซม.
น้ำหนัก70 กก.
วันเกิด11 ธ.ค. 1997
⚖️ เทียบกับนักเตะอื่น
ฤดูกาล 2026/27 · ทุกรายการ
8ลงเล่น
0ประตู
2แอสซิสต์
580นาที
7.12คะแนนเฉลี่ย
นัดถัดไปของ JS Kabylieพรุ่งนี้ES Setif15 ต.ค. · 00:00 น.JS KabylieLigue 1 · ดูข้อมูลก่อนเกม ›

ฤดูกาลนี้

สถิติ ฟอร์ม และการวิเคราะห์ของฤดูกาลปัจจุบัน

สถิติฤดูกาล 2026/27

ติดทีมชาติ Mauritania · ฤดูกาล 2016–2027 · ฤดูกาลนี้ลงเล่น 2 นัด 0 ประตู

การลงเล่น

ลงเล่น
8
ตัวจริง
8
ลงเป็นตัวสำรอง
0
นาทีที่เล่น
580
คะแนนเฉลี่ย
7.12

เกมรุก

ประตู
0
แอสซิสต์
2
ประตู+แอสซิสต์ ต่อ 90 นาที
0.31
ยิง (ตรงกรอบ)
0 (0)
ยิงตรงกรอบ
-
จุดโทษ ยิงเข้า/พลาด
0/0

การจ่ายบอล

จ่ายบอล
376
จ่ายสร้างโอกาส
3
ความแม่นยำ
84%
เลี้ยงผ่านสำเร็จ
1/1
โดนทำฟาวล์
1

เกมรับ

แท็กเกิล
14
ตัดบอล
9
บล็อก
7
ดวลชนะ
24/46
อัตราดวลชนะ
52%

วินัย

ทำฟาวล์
2
ใบเหลือง
1
ใบแดง
0

วิเคราะห์ฟอร์มการเล่น

เพลย์เมกเกอร์0.5 จ่ายสร้างโอกาสต่อ 90 นาที
ตัดเกมแข็งแกร่ง3.6 แท็กเกิล+ตัดบอลต่อ 90 นาที
ตัวหลักของทีมตัวจริง 8 จาก 8 นัด
ประตู0.00แอสซิสต์0.31ยิง0.00จ่ายสร้างโอกาส0.47เลี้ยงผ่าน0.16แท็กเกิล+ตัดบอล3.57ดวลชนะ3.72โดนฟาวล์0.16

ค่าต่อ 90 นาที เทียบกับเกณฑ์สูงของกองหลัง (ขอบนอกสุด = ระดับสูงมาก)

84%ความแม่นยำการจ่าย376 ครั้ง
52%ดวลชนะ24 จาก 46 ครั้ง
100%เลี้ยงผ่านสำเร็จ1 จาก 1 ครั้ง

จำลองทั้งฤดูกาล

ถ้าลงเล่นครบ 38 นัด นัดละ 73 นาที ด้วยอัตราเท่าปัจจุบัน

0ประตู
10แอสซิสต์
10มีส่วนร่วมกับประตู

คำนวณจากสถิติจริงฤดูกาล 2026/27 (580 นาที) · เป็นการคาดการณ์เชิงสถิติเท่านั้น

5 นัดถัดไปของทีม

ความยากดูจากอันดับคู่แข่งในตารางของรายการนั้น: ครึ่งบนสุด 25% = ยาก · ถึง 60% = กลาง · ที่เหลือ = ง่ายกว่า · เวลาไทย

เจาะลึกฤดูกาลนี้

ผลทีมเมื่อลงเล่น3-0-4ชนะ 43% จาก 7 นัด
แต้มเฉลี่ยของทีม1.50เมื่อลงเล่น · 1.40 เมื่อไม่ได้ลง (5 นัด)
มีส่วนร่วมกับประตูทีม17%2 จาก 12 ประตูของทีมในนัดที่เขาลง
ทุกๆ290 นาทีมีส่วนร่วมกับประตู 1 ครั้ง

แยกตามสถานการณ์

นัดนาทีประตูแอสซิสต์G+A/90ผลทีม ช-ส-พคะแนน
ทั้งหมด7580020.313-0-47.11
เกมเหย้า2180010.502-0-07.75
เกมเยือน5400010.231-0-46.82
ลงเป็นตัวจริง7580020.313-0-47.11
เจอทีมครึ่งบนของตาราง2184000.000-0-26.5
เจอทีมครึ่งล่างของตาราง4360020.503-0-17.5

ช่วงเวลาที่มีส่วนร่วมกับประตู

1–15
116–30
131–45+
46–60
61–75
76–90+
ต่อเวลา

ยิงเอง แอสซิสต์ · นาทีที่ในเกม

A. Abeid จ่ายให้ใครยิง

ความสม่ำเสมอ

ส่วนเบี่ยงเบนคะแนน±0.64ค่อนข้างสม่ำเสมอ
นัดที่ได้ 7.0 ขึ้นไป57%4 จาก 7 นัดที่มีคะแนน
นัดที่ดีที่สุด8.2พบ FC Voluntari 5–0 · 27 ก.ค.
นัดที่แย่ที่สุด6.3บุก Rapid 1–3 · 3 ส.ค.

ภาระการลงเล่น

นาทีใน 30 วันล่าสุด0ภาระเบา
ลงเล่นใน 14 วัน0 นัดตารางปกติ
ลงเล่นนัดล่าสุดเมื่อ45 วันก่อน29 ส.ค.
นัดถัดไปของทีมอีก 1 วันพักรวม 46 วัน

ทีมที่โดนเขาเล่นงานมากที่สุด

บันทึกรายนัด 27 นัดของทีมในฤดูกาลนี้ · ลงเล่น 7 นัด

วันที่คู่แข่งผลนาทีประตูแอสซิสต์ยิง (ตรง)สร้างโอกาสคะแนน
12 ต.ค.Liga IบุกArges Pitesti1–0ไม่อยู่ในทีม
9 ต.ค.Liga IพบUniversitatea Cluj1–3ไม่อยู่ในทีม
1 ต.ค.Friendlies ClubsพบCSM Satu Mare2–1ไม่มีข้อมูล
19 ก.ย.Liga IพบFC Botosani3–1ไม่อยู่ในทีม
12 ก.ย.Liga IบุกSepsi OSK Sfantu Gheorghe1–3ไม่อยู่ในทีม
5 ก.ย.Liga IพบFarul Constanta0–0ไม่อยู่ในทีม
1 ก.ย.Cupa RomânieiบุกSepsi OSK Sfantu Gheorghe3–1ไม่มีข้อมูล
29 ส.ค.Liga IบุกCsikszereda3–290'010 (0)27
24 ส.ค.Liga IพบFCSB1–090'000 (0)07.3
17 ส.ค.Liga IบุกCorvinul Hunedoara0–390'000 (0)06.7
14 ส.ค.ยูฟ่า คอนเฟอเรนซ์ลีกบุกTromso1–2ไม่มีข้อมูล
6 ส.ค.ยูฟ่า คอนเฟอเรนซ์ลีกพบTromso0–5ไม่มีข้อมูล
3 ส.ค.Liga IบุกRapid1–394'000 (0)06.3
31 ก.ค.ยูฟ่า คอนเฟอเรนซ์ลีกพบAlashkert3–0ไม่มีข้อมูล
27 ก.ค.Liga IพบFC Voluntari5–090'010 (0)18.2
23 ก.ค.ยูฟ่า คอนเฟอเรนซ์ลีกบุกAlashkert1–1ไม่มีข้อมูล
18 ก.ค.Liga IบุกOţelul1–290'000 (0)07.5
14 ก.ค.Friendlies ClubsพบGloria Bistriţa0–2ไม่มีข้อมูล
9 ก.ค.Friendlies ClubsพบKarpaty1–0ไม่มีข้อมูล
7 ก.ค.Friendlies ClubsพบFC Noah1–1ไม่มีข้อมูล
4 ก.ค.Friendlies ClubsบุกOlimpija Ljubljana1–1ไม่มีข้อมูล
2 ก.ค.Friendlies ClubsบุกNeftchi Baku2–1ไม่มีข้อมูล
9 มิ.ย.FriendliesบุกNiger1–0ไม่มีข้อมูล
6 มิ.ย.FriendliesบุกAngola1–1ไม่มีข้อมูล
28 มี.ค.Friendlies ClubsพบASA Targu Mures3–2ไม่มีข้อมูล
28 มี.ค.FriendliesบุกArgentina1–236'000 (0)06.3
9 ม.ค.Friendlies ClubsพบGent0–2ไม่มีข้อมูล

คำนวณจากข้อมูลรายนัดของทุกเกมที่ทีมลงแข่งในฤดูกาลนี้ (สูงสุด 60 นัดล่าสุด)

ประตูและแอสซิสต์ฤดูกาลนี้

0ประตู
2แอสซิสต์
2นัดที่มีส่วนร่วม

เรียงจากล่าสุด · กดเพื่อดูรายละเอียดเกม · สกอร์ "ตอนนั้น" นับจากฝั่งทีมของนักเตะ

เส้นทางอาชีพ

สถิติย้อนหลัง สโมสร ถ้วยรางวัล การย้ายทีม และอาการบาดเจ็บ

สถิติย้อนหลัง

ฤดูกาลทีมลงเล่นประตูแอสซิสต์คะแนนเฉลี่ยประตู/แอสซิสต์
2026/27MauritaniaCFR 1907 Cluj8027.12
2025/26MauritaniaCFR 1907 Cluj26016.68
2024/25CFR 1907 ClujMauritania43216.85
2023/24CFR 1907 ClujUta AradMauritania41106.8
2022/23Uta AradCFR 1907 ClujMauritania37106.79
ประตูแอสซิสต์คะแนนเฉลี่ย (6.0–8.5)
2022/23: ลงเล่น 37 นัด · 1 ประตู · 0 แอสซิสต์ · คะแนน 6.791+022/2337 นัด2023/24: ลงเล่น 41 นัด · 1 ประตู · 0 แอสซิสต์ · คะแนน 6.801+023/2441 นัด2024/25: ลงเล่น 43 นัด · 2 ประตู · 1 แอสซิสต์ · คะแนน 6.852+124/2543 นัด2025/26: ลงเล่น 26 นัด · 0 ประตู · 1 แอสซิสต์ · คะแนน 6.680+125/2626 นัด2026/27: ลงเล่น 8 นัด · 0 ประตู · 2 แอสซิสต์ · คะแนน 7.120+226/278 นัด6.796.806.856.687.12

ประตู แอสซิสต์ · รวมทุกรายการในฤดูกาลนั้น

สโมสรที่เคยสังกัด

ถ้วยรางวัล แชมป์ 1 รายการ

Cupa RomânieiRomania

แชมป์ 1 สมัย · 2024/2025

SupercupaRomania

รองแชมป์/อื่นๆ 1 ครั้ง · 2025

Liga IRomania

รองแชมป์/อื่นๆ 2 ครั้ง · 2024/2025, 2023/2024

ประวัติการย้ายทีม

  1. ส.ค. 2026ย้ายทีม
  2. ส.ค. 2026ย้ายทีม
  3. ก.พ. 2024
  4. ก.ค. 2022ย้ายฟรี

ประวัติบาดเจ็บ/พักการแข่งขัน

2ครั้งที่พัก
19วันที่พักรวม
13นานสุด (วัน) · บาดเจ็บ 2025
62024
132025

จำนวนวันที่พัก (บาดเจ็บหรือโทษแบน) นับตามปีที่เริ่มพัก

  • บาดเจ็บ2 ก.พ. 2025 – 14 ก.พ. 2025
  • บาดเจ็บ18 ต.ค. 2024 – 23 ต.ค. 2024

ประวัติการพักรักษาตัว

ช่วงเวลาสาเหตุระยะเวลา
2 ก.พ. 2025 – 14 ก.พ. 2025บาดเจ็บ12 วัน
18 ต.ค. 2024 – 23 ต.ค. 2024บาดเจ็บ5 วัน

ช่วงที่ไม่ได้ลงเล่นจากอาการบาดเจ็บหรือโทษแบน ตามบันทึกของแหล่งข้อมูลการแข่งขัน

รอบตัวนักเตะ

ภาพ นักเตะที่ใกล้เคียง การเปรียบเทียบ และเพื่อนร่วมทีม

เทียบกับนักเตะคนอื่น

เลือกนักเตะเพื่อดูสถิติตัวต่อตัว เรดาร์ซ้อนกัน และสรุปว่าใครเด่นด้านไหน

แนะนำให้เทียบ

เพื่อนร่วมทีม JS Kabylie

ผู้จัดการทีมJosef Zinnbauerคุมทีมตั้งแต่ 1 ก.ย. 2025