U. Fredriksen
Ulrik Tillung Fredriksen
ฤดูกาลนี้
สถิติ ฟอร์ม และการวิเคราะห์ของฤดูกาลปัจจุบัน
สถิติฤดูกาล 2026/27
การลงเล่น
- ลงเล่น
- 20
- ตัวจริง
- 18
- ลงเป็นตัวสำรอง
- 2
- นาทีที่เล่น
- 1,591
- คะแนนเฉลี่ย
- 6.96
เกมรุก
- ประตู
- 1
- แอสซิสต์
- 0
- ประตู+แอสซิสต์ ต่อ 90 นาที
- 0.06
- ยิง (ตรงกรอบ)
- 11 (6)
- ยิงตรงกรอบ
- 55%
- จุดโทษ ยิงเข้า/พลาด
- 0/0
การจ่ายบอล
- จ่ายบอล
- 1,003
- จ่ายสร้างโอกาส
- 4
- ความแม่นยำ
- 86%
- เลี้ยงผ่านสำเร็จ
- 2/6
- โดนทำฟาวล์
- 9
เกมรับ
- แท็กเกิล
- 27
- ตัดบอล
- 15
- บล็อก
- 25
- ดวลชนะ
- 79/128
- อัตราดวลชนะ
- 62%
วินัย
- ทำฟาวล์
- 8
- ใบเหลือง
- 1
- ใบแดง
- 0
กับ Fredrikstad · Eliteserien
การลงเล่น
- ลงเล่น
- 20
- ตัวจริง
- 18
- ลงเป็นตัวสำรอง
- 2
- นาทีที่เล่น
- 1,591
- คะแนนเฉลี่ย
- 6.96
เกมรุก
- ประตู
- 1
- แอสซิสต์
- 0
- ประตู+แอสซิสต์ ต่อ 90 นาที
- 0.06
- ยิง (ตรงกรอบ)
- 11 (6)
- ยิงตรงกรอบ
- 55%
- จุดโทษ ยิงเข้า/พลาด
- 0/0
การจ่ายบอล
- จ่ายบอล
- 1,003
- จ่ายสร้างโอกาส
- 4
- ความแม่นยำ
- 86%
- เลี้ยงผ่านสำเร็จ
- 2/6
- โดนทำฟาวล์
- 9
เกมรับ
- แท็กเกิล
- 27
- ตัดบอล
- 15
- บล็อก
- 25
- ดวลชนะ
- 79/128
- อัตราดวลชนะ
- 62%
วินัย
- ทำฟาวล์
- 8
- ใบเหลือง
- 1
- ใบแดง
- 0
วิเคราะห์ฟอร์มการเล่น
ค่าต่อ 90 นาที เทียบกับเกณฑ์สูงของกองหลัง (ขอบนอกสุด = ระดับสูงมาก)
จำลองทั้งฤดูกาล
ถ้าลงเล่นครบ 38 นัด นัดละ 80 นาที ด้วยอัตราเท่าปัจจุบัน
คำนวณจากสถิติจริงฤดูกาล 2026/27 (1,591 นาที) · เป็นการคาดการณ์เชิงสถิติเท่านั้น
ฟอร์ม 5 นัดล่าสุดกับ Fredrikstad
5 นัดถัดไปของทีม
ความยากดูจากอันดับคู่แข่งในตารางของรายการนั้น: ครึ่งบนสุด 25% = ยาก · ถึง 60% = กลาง · ที่เหลือ = ง่ายกว่า · เวลาไทย
เจาะลึกฤดูกาลนี้
แยกตามสถานการณ์
| นัด | นาที | ประตู | แอสซิสต์ | G+A/90 | ผลทีม ช-ส-พ | คะแนน | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| ทั้งหมด | 20 | 1,591 | 1 | 0 | 0.06 | 8-4-8 | 6.98 |
| เกมเหย้า | 9 | 780 | 0 | 0 | 0.00 | 5-2-2 | 7.21 |
| เกมเยือน | 11 | 811 | 1 | 0 | 0.11 | 3-2-6 | 6.76 |
| ลงเป็นตัวจริง | 18 | 1,557 | 1 | 0 | 0.06 | 7-3-8 | 6.99 |
| ลงเป็นตัวสำรอง | 2 | 34 | 0 | 0 | - | 1-1-0 | 6.65 |
| เจอทีมครึ่งบนของตาราง | 8 | 580 | 1 | 0 | 0.16 | 1-1-6 | 6.97 |
| เจอทีมครึ่งล่างของตาราง | 12 | 1,011 | 0 | 0 | 0.00 | 7-3-2 | 6.99 |
ช่วงเวลาที่มีส่วนร่วมกับประตู
ยิงเอง แอสซิสต์ · นาทีที่ในเกม
ประตูมีความหมายแค่ไหน
- 1เปิดสกอร์ให้ทีม
ประตูชัย = ประตูที่ทำให้ทีมนำและไม่ถูกตีเสมออีกจนจบเกม
คนที่จ่ายให้ U. Fredriksen ยิง
ความสม่ำเสมอ
ภาระการลงเล่น
ทีมที่โดนเขาเล่นงานมากที่สุด
บันทึกรายนัด 35 นัดของทีมในฤดูกาลนี้ · ลงเล่น 20 นัด
| วันที่ | คู่แข่ง | ผล | นาที | ประตู | แอสซิสต์ | ยิง (ตรง) | สร้างโอกาส | คะแนน |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| 11 ต.ค.Eliteserien | พบ | 1–1 | 60' | 0 | 0 | 0 (0) | 0 | 7.5 |
| 20 ก.ย.Eliteserien | บุก | 1–1 | 21' สำรอง | 0 | 0 | 0 (0) | 0 | 6.5 |
| 14 ก.ย.Eliteserien | พบ | 1–1 | นั่งสำรอง | |||||
| 5 ก.ย.Eliteserien | พบ | 1–2 | นั่งสำรอง | |||||
| 31 ส.ค.Eliteserien | บุก | 4–1 | 13' สำรอง | 0 | 0 | 0 (0) | 0 | 6.9 |
| 17 ส.ค.Eliteserien | พบ | 1–0 | 90' | 0 | 0 | 1 (0) | 0 | 7.7 |
| 8 ส.ค.Eliteserien | บุก | 1–0 | 90' | 0 | 0 | 1 (0) | 0 | 7.2 |
| 1 ส.ค.Eliteserien | พบ | 1–0 | 90' | 0 | 0 | 1 (1) | 0 | 6.9 |
| 28 ก.ค.Eliteserien | บุก | 0–4 | 75' | 0 | 0 | 0 (0) | 0 | 6.3 |
| 18 ก.ค.Eliteserien | บุก | 0–1 | 90' | 0 | 0 | 0 (0) | 0 | 7.3 |
| 11 ก.ค.Eliteserien | พบ | 0–2 | 90' | 0 | 0 | 0 (0) | 0 | 6.9 |
| 4 ก.ค.Friendlies Clubs | บุก | 1–3 | ไม่มีข้อมูล | |||||
| 28 มิ.ย.Friendlies Clubs | พบ | 0–0 | ไม่มีข้อมูล | |||||
| 20 มิ.ย.Friendlies Clubs | พบ | 1–1 | ไม่มีข้อมูล | |||||
| 30 พ.ค.Eliteserien | พบ | 2–1 | 90' | 0 | 0 | 0 (0) | 0 | 7 |
| 26 พ.ค.Eliteserien | บุก | 1–1 | 90' | 0 | 0 | 2 (2) | 1 | 7 |
| 16 พ.ค.Eliteserien | พบ | 2–1 | 90' | 0 | 0 | 0 (0) | 0 | 7.2 |
| 9 พ.ค.Eliteserien | บุก | 1–2 | 90' | 0 | 0 | 0 (0) | 0 | 6.3 |
| 2 พ.ค.Eliteserien | บุก | 1–3 | 90' | 1 | 0 | 1 (1) | 1 | 7.3 |
| 25 เม.ย.Eliteserien | พบ | 1–2 | 90' | 0 | 0 | 1 (0) | 0 | 7.3 |
| 19 เม.ย.Eliteserien | บุก | 0–2 | 90' | 0 | 0 | 3 (1) | 0 | 6.3 |
| 12 เม.ย.Eliteserien | พบ | 1–1 | 90' | 0 | 0 | 1 (1) | 1 | 7.2 |
| 8 เม.ย.Eliteserien | บุก | 3–2 | 90' | 0 | 0 | 0 (0) | 0 | 6.9 |
| 22 มี.ค.Eliteserien | พบ | 3–1 | 90' | 0 | 0 | 0 (0) | 1 | 7.3 |
| 20 มี.ค.NM Cupen | บุก | 2–3 | ไม่มีข้อมูล | |||||
| 16 มี.ค.Eliteserien | บุก | 0–4 | 72' | 0 | 0 | 0 (0) | 0 | 6.1 |
| 9 มี.ค.NM Cupen | พบ | 2–1 | ไม่มีข้อมูล | |||||
| 28 ก.พ.Friendlies Clubs | พบ | 4–1 | ไม่มีข้อมูล | |||||
| 22 ก.พ.Friendlies Clubs | บุก | 3–2 | ไม่มีข้อมูล | |||||
| 17 ก.พ.Friendlies Clubs | พบ | 1–1 | ไม่มีข้อมูล | |||||
| 11 ก.พ.Friendlies Clubs | บุก | 1–0 | ไม่มีข้อมูล | |||||
| 7 ก.พ.Friendlies Clubs | บุก | 2–0 | ไม่มีข้อมูล | |||||
| 4 ก.พ.Friendlies Clubs | พบ | 3–2 | ไม่มีข้อมูล | |||||
| 31 ม.ค.Friendlies Clubs | บุก | 2–2 | ไม่มีข้อมูล | |||||
| 23 ก.ย.NM Cupen | บุก | 2–1 | ไม่มีข้อมูล |
คำนวณจากข้อมูลรายนัดของทุกเกมที่ทีมลงแข่งในฤดูกาลนี้ (สูงสุด 60 นัดล่าสุด)
ประตูและแอสซิสต์ฤดูกาลนี้
เรียงจากล่าสุด · กดเพื่อดูรายละเอียดเกม · สกอร์ "ตอนนั้น" นับจากฝั่งทีมของนักเตะ
เส้นทางอาชีพ
สถิติย้อนหลัง สโมสร ถ้วยรางวัล การย้ายทีม และอาการบาดเจ็บ
สถิติย้อนหลัง
| ฤดูกาล | ทีม | ลงเล่น | ประตู | แอสซิสต์ | คะแนนเฉลี่ย | ประตู/แอสซิสต์ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 2026/27 | 20 | 1 | 0 | 6.96 | ||
| 2025/26 | 33 | 2 | 0 | 7.18 | ||
| 2024/25 | 30 | 0 | 0 | 7.26 | ||
| 2023/24 | 28 | 0 | 0 | 6.93 | ||
| 2022/23 | 15 | 0 | 0 | 6.72 |
ประตู แอสซิสต์ · รวมทุกรายการในฤดูกาลนั้น
สโมสรที่เคยสังกัด
ประวัติการย้ายทีม
- มี.ค. 2025ย้ายฟรี
- ม.ค. 2020
รอบตัวนักเตะ
ภาพ นักเตะที่ใกล้เคียง การเปรียบเทียบ และเพื่อนร่วมทีม
เทียบกับนักเตะคนอื่น
เลือกนักเตะเพื่อดูสถิติตัวต่อตัว เรดาร์ซ้อนกัน และสรุปว่าใครเด่นด้านไหน
