03:52:12เวลาไทย
K. Ribes3

K. Ribes

Celta de Vigo II

ตำแหน่งกองหลัง
อายุ21 ปี
⚖️ เทียบกับนักเตะอื่น
ฤดูกาล 2026/27 · ทุกรายการ
9ลงเล่น
0ประตู
1แอสซิสต์
789นาที
6.85คะแนนเฉลี่ย
ผลงาน 5 นัดล่าสุดของทีม
แพ้6แพ้6.6เสมอ6.3แพ้6.2ชนะ7.3
นัดถัดไปของ Celta de Vigo IIอีก 6 วันCelta de Vigo II20 ต.ค. · 01:30 น.TenerifeSegunda División · ดูข้อมูลก่อนเกม ›

K. Ribes นักเตะตำแหน่งกองหลัง ของ Celta Vigo (ลาลีกา) อายุ 21 ปี สวมเสื้อหมายเลข 3

ฤดูกาลนี้

สถิติ ฟอร์ม และการวิเคราะห์ของฤดูกาลปัจจุบัน

สถิติฤดูกาล 2026/27

การลงเล่น

ลงเล่น
9
ตัวจริง
9
ลงเป็นตัวสำรอง
0
นาทีที่เล่น
789
คะแนนเฉลี่ย
6.85

เกมรุก

ประตู
0
แอสซิสต์
1
ประตู+แอสซิสต์ ต่อ 90 นาที
0.11
ยิง (ตรงกรอบ)
2 (1)
ยิงตรงกรอบ
50%
จุดโทษ ยิงเข้า/พลาด
0/0

การจ่ายบอล

จ่ายบอล
565
จ่ายสร้างโอกาส
7
ความแม่นยำ
87%
เลี้ยงผ่านสำเร็จ
7/9
โดนทำฟาวล์
11

เกมรับ

แท็กเกิล
11
ตัดบอล
18
บล็อก
5
ดวลชนะ
43/69
อัตราดวลชนะ
62%

วินัย

ทำฟาวล์
6
ใบเหลือง
3
ใบแดง
0

วิเคราะห์ฟอร์มการเล่น

แข็งแกร่งในการปะทะดวลชนะ 62%
ตัวหลักของทีมตัวจริง 9 จาก 9 นัด
ประตู0.00แอสซิสต์0.11ยิง0.23จ่ายสร้างโอกาส0.80เลี้ยงผ่าน0.80แท็กเกิล+ตัดบอล3.31ดวลชนะ4.90โดนฟาวล์1.25

ค่าต่อ 90 นาที เทียบกับเกณฑ์สูงของกองหลัง (ขอบนอกสุด = ระดับสูงมาก)

50%ยิงตรงกรอบ1 จาก 2 ครั้ง
87%ความแม่นยำการจ่าย565 ครั้ง
62%ดวลชนะ43 จาก 69 ครั้ง
78%เลี้ยงผ่านสำเร็จ7 จาก 9 ครั้ง

จำลองทั้งฤดูกาล

ถ้าลงเล่นครบ 38 นัด นัดละ 88 นาที ด้วยอัตราเท่าปัจจุบัน

0ประตู
4แอสซิสต์
4มีส่วนร่วมกับประตู

คำนวณจากสถิติจริงฤดูกาล 2026/27 (789 นาที) · เป็นการคาดการณ์เชิงสถิติเท่านั้น

ฟอร์ม 6 นัดล่าสุดกับ Celta de Vigo II

คะแนนรายนัดเฉพาะนัดที่ลงเล่น
7.766.66.36.27.37.0

5 นัดถัดไปของทีม

ความยากดูจากอันดับคู่แข่งในตารางของรายการนั้น: ครึ่งบนสุด 25% = ยาก · ถึง 60% = กลาง · ที่เหลือ = ง่ายกว่า · เวลาไทย

เจาะลึกฤดูกาลนี้

ผลทีมเมื่อลงเล่น3-2-4ชนะ 33% จาก 9 นัด
มีส่วนร่วมกับประตูทีม7%1 จาก 14 ประตูของทีมในนัดที่เขาลง
ทุกๆ789 นาทีมีส่วนร่วมกับประตู 1 ครั้ง

แยกตามสถานการณ์

นัดนาทีประตูแอสซิสต์G+A/90ผลทีม ช-ส-พคะแนน
ทั้งหมด9789010.113-2-46.95
เกมเหย้า5429010.212-1-26.82
เกมเยือน4360000.001-1-27.1
ลงเป็นตัวจริง9789010.113-2-46.95
เจอทีมครึ่งบนของตาราง5429000.000-1-46.34
เจอทีมครึ่งล่างของตาราง4360010.253-1-07.68

ช่วงเวลาที่มีส่วนร่วมกับประตู

1–15
16–30
31–45+
46–60
61–75
176–90+
ต่อเวลา

ยิงเอง แอสซิสต์ · นาทีที่ในเกม

K. Ribes จ่ายให้ใครยิง

ความสม่ำเสมอ

ส่วนเบี่ยงเบนคะแนน±0.72ค่อนข้างสม่ำเสมอ
นัดที่ได้ 7.0 ขึ้นไป44%4 จาก 9 นัดที่มีคะแนน
นัดที่ดีที่สุด7.9พบ Real Sociedad II 4–1 · 11 ต.ค.
นัดที่แย่ที่สุด6พบ Eibar 0–4 · 15 ก.ย.
ฟอร์มต่อเนื่องตอนนี้🧊ไม่ได้มีส่วนร่วมกับประตู 7 นัดติด

ภาระการลงเล่น

นาทีใน 30 วันล่าสุด429ภาระปานกลาง
ลงเล่นใน 14 วัน2 นัดตารางปกติ
ลงเล่นนัดล่าสุดเมื่อ3 วันก่อน11 ต.ค.
นัดถัดไปของทีมอีก 6 วันพักรวม 9 วัน

ทีมที่โดนเขาเล่นงานมากที่สุด

บันทึกรายนัด 11 นัดของทีมในฤดูกาลนี้ · ลงเล่น 9 นัด

วันที่คู่แข่งผลนาทีประตูแอสซิสต์ยิง (ตรง)สร้างโอกาสคะแนน
11 ต.ค.Segunda DivisiónพบReal Sociedad II4–190'000 (0)07.9
4 ต.ค.Segunda DivisiónบุกSporting Gijon2–390'000 (0)06.2
26 ก.ย.Segunda DivisiónพบSabadell1–190'000 (0)06.3
20 ก.ย.Segunda DivisiónบุกAlmeria0–290'001 (0)26.6
15 ก.ย.Segunda DivisiónพบEibar0–469'000 (0)46
5 ก.ย.Segunda DivisiónบุกAD Ceuta FC2–090'000 (0)07.7
1 ก.ย.Segunda DivisiónพบCastellón1–290'000 (0)06.5
25 ส.ค.Segunda DivisiónพบFC Andorra4–290'010 (0)17.2
16 ส.ค.Segunda DivisiónบุกCadiz0–090'001 (1)07.9
1 ส.ค.Friendlies ClubsบุกVizela1–0ไม่มีข้อมูล
26 ก.ค.Friendlies ClubsบุกLugo1–1ไม่มีข้อมูล

คำนวณจากข้อมูลรายนัดของทุกเกมที่ทีมลงแข่งในฤดูกาลนี้ (สูงสุด 60 นัดล่าสุด)

ประตูและแอสซิสต์ฤดูกาลนี้

0ประตู
1แอสซิสต์
1นัดที่มีส่วนร่วม

เรียงจากล่าสุด · กดเพื่อดูรายละเอียดเกม · สกอร์ "ตอนนั้น" นับจากฝั่งทีมของนักเตะ

เส้นทางอาชีพ

สถิติย้อนหลัง สโมสร ถ้วยรางวัล การย้ายทีม และอาการบาดเจ็บ

สถิติย้อนหลัง

ฤดูกาลทีมลงเล่นประตูแอสซิสต์คะแนนเฉลี่ยประตู/แอสซิสต์
2026/27Celta de Vigo II9016.85

ประตู แอสซิสต์ · รวมทุกรายการในฤดูกาลนั้น

สโมสรที่เคยสังกัด

ประวัติการย้ายทีม

  1. ส.ค. 2025ย้ายฟรี
  2. มิ.ย. 2023ย้ายฟรี

รอบตัวนักเตะ

ภาพ นักเตะที่ใกล้เคียง การเปรียบเทียบ และเพื่อนร่วมทีม

เทียบกับนักเตะคนอื่น

เลือกนักเตะเพื่อดูสถิติตัวต่อตัว เรดาร์ซ้อนกัน และสรุปว่าใครเด่นด้านไหน

แนะนำให้เทียบ

เพื่อนร่วมทีม Celta de Vigo II

ผู้จัดการทีมFredi Alvarezคุมทีมตั้งแต่ 1 ส.ค. 2026