20:44:15เวลาไทย
B. Cotter2

B. Cotter

Barry Noel Cotter

CSKA Sofia

ตำแหน่งกองหลัง
อายุ27 ปี
สัญชาติRepublic of Ireland
ส่วนสูง175 ซม.
น้ำหนัก68 กก.
วันเกิด4 ธ.ค. 1998
⚖️ เทียบกับนักเตะอื่น
ฤดูกาล 2026/27 · ทุกรายการ
25ลงเล่น
2ประตู
0แอสซิสต์
1,807นาที
7.01คะแนนเฉลี่ย
นัดถัดไปของ CSKA Sofiaพรุ่งนี้CSKA Sofia15 ต.ค. · 23:45 น.Monacoยูฟ่า คอนเฟอเรนซ์ลีก · ดูข้อมูลก่อนเกม ›

B. Cotter นักเตะตำแหน่งกองหลัง ของ CSKA Sofia (ยูฟ่า ยูโรปาลีก) อายุ 27 ปี สวมเสื้อหมายเลข 37

ฤดูกาลนี้

สถิติ ฟอร์ม และการวิเคราะห์ของฤดูกาลปัจจุบัน

สถิติฤดูกาล 2026/27

การลงเล่น

ลงเล่น
25
ตัวจริง
22
ลงเป็นตัวสำรอง
3
นาทีที่เล่น
1,807
คะแนนเฉลี่ย
7.01

เกมรุก

ประตู
2
แอสซิสต์
0
ประตู+แอสซิสต์ ต่อ 90 นาที
0.10
ยิง (ตรงกรอบ)
14 (7)
ยิงตรงกรอบ
50%
จุดโทษ ยิงเข้า/พลาด
0/0

การจ่ายบอล

จ่ายบอล
690
จ่ายสร้างโอกาส
17
ความแม่นยำ
71%
เลี้ยงผ่านสำเร็จ
36/68
โดนทำฟาวล์
23

เกมรับ

แท็กเกิล
58
ตัดบอล
33
บล็อก
8
ดวลชนะ
171/286
อัตราดวลชนะ
60%

วินัย

ทำฟาวล์
17
ใบเหลือง
5
ใบแดง
0

วิเคราะห์ฟอร์มการเล่น

ตัดเกมแข็งแกร่ง4.5 แท็กเกิล+ตัดบอลต่อ 90 นาที
แข็งแกร่งในการปะทะดวลชนะ 60%
ยิงแม่นตรงกรอบ 50%
เล่นดุดัน17 ฟาวล์ · 5 ใบเหลือง
ตัวหลักของทีมตัวจริง 22 จาก 25 นัด
ประตู0.10แอสซิสต์0.00ยิง0.70จ่ายสร้างโอกาส0.85เลี้ยงผ่าน1.79แท็กเกิล+ตัดบอล4.53ดวลชนะ8.52โดนฟาวล์1.15

ค่าต่อ 90 นาที เทียบกับเกณฑ์สูงของกองหลัง (ขอบนอกสุด = ระดับสูงมาก)

50%ยิงตรงกรอบ7 จาก 14 ครั้ง
71%ความแม่นยำการจ่าย690 ครั้ง
60%ดวลชนะ171 จาก 286 ครั้ง
53%เลี้ยงผ่านสำเร็จ36 จาก 68 ครั้ง

จำลองทั้งฤดูกาล

ถ้าลงเล่นครบ 38 นัด นัดละ 72 นาที ด้วยอัตราเท่าปัจจุบัน

3ประตู
0แอสซิสต์
3มีส่วนร่วมกับประตู

คำนวณจากสถิติจริงฤดูกาล 2026/27 (1,807 นาที) · เป็นการคาดการณ์เชิงสถิติเท่านั้น

5 นัดถัดไปของทีม

ความยากดูจากอันดับคู่แข่งในตารางของรายการนั้น: ครึ่งบนสุด 25% = ยาก · ถึง 60% = กลาง · ที่เหลือ = ง่ายกว่า · เวลาไทย

เจาะลึกฤดูกาลนี้

ผลทีมเมื่อลงเล่น6-12-7ชนะ 24% จาก 25 นัด
แต้มเฉลี่ยของทีม1.20เมื่อลงเล่น · 1.83 เมื่อไม่ได้ลง (6 นัด)
มีส่วนร่วมกับประตูทีม6%2 จาก 36 ประตูของทีมในนัดที่เขาลง
ทุกๆ904 นาทีมีส่วนร่วมกับประตู 1 ครั้ง

แยกตามสถานการณ์

นัดนาทีประตูแอสซิสต์G+A/90ผลทีม ช-ส-พคะแนน
ทั้งหมด251,807200.106-12-77.07
เกมเหย้า12870100.105-5-27.28
เกมเยือน13937100.101-7-56.88
ลงเป็นตัวจริง221,740200.106-10-67.09
ลงเป็นตัวสำรอง36700-0-2-16.8
เจอทีมครึ่งบนของตาราง13867100.103-7-37.01
เจอทีมครึ่งล่างของตาราง12940100.103-5-47.13

ช่วงเวลาที่มีส่วนร่วมกับประตู

1–15
116–30
31–45+
146–60
61–75
76–90+
ต่อเวลา

ยิงเอง แอสซิสต์ · นาทีที่ในเกม

ประตูมีความหมายแค่ไหน

  • 2เปิดสกอร์ให้ทีม
  • 2ยิงขึ้นนำ
  • 1ประตูชัย

ประตูชัย = ประตูที่ทำให้ทีมนำและไม่ถูกตีเสมออีกจนจบเกม

คนที่จ่ายให้ B. Cotter ยิง

ความสม่ำเสมอ

ส่วนเบี่ยงเบนคะแนน±0.69ค่อนข้างสม่ำเสมอ
นัดที่ได้ 7.0 ขึ้นไป48%12 จาก 25 นัดที่มีคะแนน
นัดที่ดีที่สุด8.9พบ Sligo Rovers 2–0 · 8 ส.ค.
นัดที่แย่ที่สุด6พบ Bohemians 4–1 · 13 มิ.ย.
ฟอร์มต่อเนื่องตอนนี้🧊ไม่ได้มีส่วนร่วมกับประตู 2 นัดติด

ภาระการลงเล่น

นาทีใน 30 วันล่าสุด0ภาระเบา
ลงเล่นใน 14 วัน0 นัดตารางปกติ
ลงเล่นนัดล่าสุดเมื่อ44 วันก่อน30 ส.ค.
นัดถัดไปของทีมอีก 2 วันพักรวม 46 วัน

ทีมที่โดนเขาเล่นงานมากที่สุด

บันทึกรายนัด 42 นัดของทีมในฤดูกาลนี้ · ลงเล่น 25 นัด

วันที่คู่แข่งผลนาทีประตูแอสซิสต์ยิง (ตรง)สร้างโอกาสคะแนน
10 ต.ค.FAI CupบุกGalway United2–0ไม่มีข้อมูล
19 ก.ย.Premier DivisionพบGalway United1–0ไม่อยู่ในทีม
15 ก.ย.Premier DivisionบุกWaterford2–2ไม่อยู่ในทีม
12 ก.ย.Premier DivisionบุกShelbourne1–0ไม่อยู่ในทีม
6 ก.ย.FAI CupพบDundalk4–2ไม่มีข้อมูล
30 ส.ค.Premier DivisionพบShamrock Rovers3–311' สำรอง000 (0)06.3
22 ส.ค.Premier DivisionบุกBohemians3–561'000 (0)16.2
15 ส.ค.FAI CupบุกUCD2–1ไม่มีข้อมูล
8 ส.ค.Premier DivisionพบSligo Rovers2–075'101 (1)08.9
2 ส.ค.Premier DivisionบุกSt Patrick's Athl.1–130' สำรอง001 (1)16.9
31 ก.ค.ยูฟ่า คอนเฟอเรนซ์ลีกพบHNK Rijeka0–1ไม่มีข้อมูล
24 ก.ค.ยูฟ่า คอนเฟอเรนซ์ลีกบุกHNK Rijeka0–1ไม่มีข้อมูล
19 ก.ค.FAI CupพบTolka Rovers3–0ไม่มีข้อมูล
17 ก.ค.ยูฟ่า ยูโรปาลีกพบCSKA Sofia1–2ไม่มีข้อมูล
10 ก.ค.ยูฟ่า ยูโรปาลีกบุกCSKA Sofia2–3ไม่มีข้อมูล
4 ก.ค.Premier DivisionพบWaterford2–471'000 (0)26.4
27 มิ.ย.Premier DivisionพบDrogheda United2–090'000 (0)17.9
23 มิ.ย.Premier DivisionบุกShamrock Rovers1–190'000 (0)17.2
20 มิ.ย.Premier DivisionบุกGalway United1–2ไม่มีข้อมูล
13 มิ.ย.Premier DivisionพบBohemians4–145'000 (0)06
30 พ.ค.Premier DivisionบุกDundalk1–297'002 (0)06.3
26 พ.ค.Premier DivisionพบShelbourne0–095'000 (0)07
23 พ.ค.Premier DivisionพบSt Patrick's Athl.0–090'000 (0)07.5
16 พ.ค.Premier DivisionบุกWaterford2–290'001 (0)06.6
9 พ.ค.Premier DivisionบุกDrogheda United0–126' สำรอง001 (1)06.9
4 พ.ค.Premier DivisionพบGalway United1–190'000 (0)46.5
2 พ.ค.Premier DivisionบุกBohemians1–190'000 (0)06.9
25 เม.ย.Premier DivisionพบShamrock Rovers1–083'001 (1)17.9
18 เม.ย.Premier DivisionบุกShelbourne2–175'103 (1)18
11 เม.ย.Premier DivisionบุกDundalk2–273'000 (0)07.3
6 เม.ย.Premier DivisionบุกSligo Rovers0–083'001 (1)06.9
4 เม.ย.Premier DivisionบุกGalway United1–283'000 (0)17
21 มี.ค.Premier DivisionพบDrogheda United2–290'001 (0)17.5
17 มี.ค.Premier DivisionบุกSt Patrick's Athl.0–071'001 (0)16.1
14 มี.ค.Premier DivisionพบShelbourne1–258'001 (1)16.3
7 มี.ค.Premier DivisionบุกShamrock Rovers0–168'000 (0)07.2
28 ก.พ.Premier DivisionพบWaterford4–272'000 (0)17.5
21 ก.พ.Premier DivisionพบBohemians0–1ไม่อยู่ในทีม
14 ก.พ.Premier DivisionพบDundalk2–2ไม่อยู่ในทีม
7 ก.พ.Premier DivisionพบSligo Rovers2–1ไม่อยู่ในทีม
23 ม.ค.Friendlies ClubsบุกPolessya1–2ไม่มีข้อมูล
9 ม.ค.Friendlies ClubsบุกSligo Rovers0–1ไม่มีข้อมูล

คำนวณจากข้อมูลรายนัดของทุกเกมที่ทีมลงแข่งในฤดูกาลนี้ (สูงสุด 60 นัดล่าสุด)

ประตูและแอสซิสต์ฤดูกาลนี้

2ประตู
0แอสซิสต์
3นัดที่มีส่วนร่วม

เรียงจากล่าสุด · กดเพื่อดูรายละเอียดเกม · สกอร์ "ตอนนั้น" นับจากฝั่งทีมของนักเตะ

เส้นทางอาชีพ

สถิติย้อนหลัง สโมสร ถ้วยรางวัล การย้ายทีม และอาการบาดเจ็บ

สถิติย้อนหลัง

ฤดูกาลทีมลงเล่นประตูแอสซิสต์คะแนนเฉลี่ยประตู/แอสซิสต์
2026/27Derry City25207.01
2025/26Notts County10006.58
2024/25Barnsley38046.83
2023/24Barnsley52456.86
2022/23BarnsleySt Patrick's Athl.Shamrock Rovers40316.52
ประตูแอสซิสต์คะแนนเฉลี่ย (6.0–8.5)
2022/23: ลงเล่น 40 นัด · 3 ประตู · 1 แอสซิสต์ · คะแนน 6.523+122/2340 นัด2023/24: ลงเล่น 52 นัด · 4 ประตู · 5 แอสซิสต์ · คะแนน 6.864+523/2452 นัด2024/25: ลงเล่น 38 นัด · 0 ประตู · 4 แอสซิสต์ · คะแนน 6.830+424/2538 นัด2025/26: ลงเล่น 10 นัด · 0 ประตู · 0 แอสซิสต์ · คะแนน 6.580+025/2610 นัด2026/27: ลงเล่น 25 นัด · 2 ประตู · 0 แอสซิสต์ · คะแนน 7.012+026/2725 นัด6.526.866.836.587.01

ประตู แอสซิสต์ · รวมทุกรายการในฤดูกาลนั้น

สโมสรที่เคยสังกัด

ถ้วยรางวัล แชมป์ 2 รายการ

FAI President's CupRepublic of Ireland

แชมป์ 1 สมัย · 2022

Premier DivisionRepublic of Ireland

แชมป์ 1 สมัย · 2021

ประวัติการย้ายทีม

  1. ก.ย. 2026ย้ายทีม
  2. ก.ย. 2026ย้ายทีม
  3. ก.พ. 2026ย้ายฟรี
  4. ก.พ. 2026ยืมตัว
  5. ก.ค. 2025ยืมตัว
  6. ก.ค. 2022ยืมตัว
  7. ต.ค. 2020ยืมตัว
  8. ต.ค. 2019
  9. ก.ย. 2019ยืมตัว
  10. ม.ค. 2018

รอบตัวนักเตะ

ภาพ นักเตะที่ใกล้เคียง การเปรียบเทียบ และเพื่อนร่วมทีม

เทียบกับนักเตะคนอื่น

เลือกนักเตะเพื่อดูสถิติตัวต่อตัว เรดาร์ซ้อนกัน และสรุปว่าใครเด่นด้านไหน

แนะนำให้เทียบ

เพื่อนร่วมทีม CSKA Sofia

ผู้จัดการทีมHristo Yanevคุมทีมตั้งแต่ 1 ก.ค. 2025