15:51:03เวลาไทย
M. Bernauer6

M. Bernauer

Maxime Bernauer

Saint Etienne

ตำแหน่งกองกลาง
อายุ27 ปี
สัญชาติFrance
ส่วนสูง186 ซม.
น้ำหนัก77 กก.
วันเกิด1 ก.ค. 1998
⚖️ เทียบกับนักเตะอื่น
ฤดูกาล 2026/27 · ทุกรายการ
8ลงเล่น
1ประตู
0แอสซิสต์
656นาที
6.94คะแนนเฉลี่ย
ผลงาน 5 นัดล่าสุดของทีม
ชนะ7.5แพ้6.4เสมอ6.3ชนะ–ชนะ6.8
นัดถัดไปของ Saint Etienneอีก 4 วันRED Star FC 9318 ต.ค. · 01:00 น.Saint EtienneLigue 2 · ดูข้อมูลก่อนเกม ›

ฤดูกาลนี้

สถิติ ฟอร์ม และการวิเคราะห์ของฤดูกาลปัจจุบัน

สถิติฤดูกาล 2026/27

การลงเล่น

ลงเล่น
8
ตัวจริง
8
ลงเป็นตัวสำรอง
0
นาทีที่เล่น
656
คะแนนเฉลี่ย
6.94

เกมรุก

ประตู
1
แอสซิสต์
0
ประตู+แอสซิสต์ ต่อ 90 นาที
0.14
ยิง (ตรงกรอบ)
6 (6)
ยิงตรงกรอบ
100%
จุดโทษ ยิงเข้า/พลาด
0/0

การจ่ายบอล

จ่ายบอล
532
จ่ายสร้างโอกาส
4
ความแม่นยำ
90%
เลี้ยงผ่านสำเร็จ
3/5
โดนทำฟาวล์
7

เกมรับ

แท็กเกิล
9
ตัดบอล
10
บล็อก
1
ดวลชนะ
20/41
อัตราดวลชนะ
49%

วินัย

ทำฟาวล์
12
ใบเหลือง
1
ใบแดง
0

วิเคราะห์ฟอร์มการเล่น

คุมจังหวะแม่นยำจ่ายแม่น 90%
ตัวหลักของทีมตัวจริง 8 จาก 8 นัด
ประตู0.14แอสซิสต์0.00ยิง0.82จ่ายสร้างโอกาส0.55เลี้ยงผ่าน0.41แท็กเกิล+ตัดบอล2.61ดวลชนะ2.74โดนฟาวล์0.96

ค่าต่อ 90 นาที เทียบกับเกณฑ์สูงของกองกลาง (ขอบนอกสุด = ระดับสูงมาก)

100%ยิงตรงกรอบ6 จาก 6 ครั้ง
90%ความแม่นยำการจ่าย532 ครั้ง
49%ดวลชนะ20 จาก 41 ครั้ง
60%เลี้ยงผ่านสำเร็จ3 จาก 5 ครั้ง

จำลองทั้งฤดูกาล

ถ้าลงเล่นครบ 38 นัด นัดละ 82 นาที ด้วยอัตราเท่าปัจจุบัน

5ประตู
0แอสซิสต์
5มีส่วนร่วมกับประตู

คำนวณจากสถิติจริงฤดูกาล 2026/27 (656 นาที) · เป็นการคาดการณ์เชิงสถิติเท่านั้น

ฟอร์ม 6 นัดล่าสุดกับ Saint Etienne

คะแนนรายนัดเฉพาะนัดที่ลงเล่น
6.67.56.46.36.87.0

5 นัดถัดไปของทีม

ความยากดูจากอันดับคู่แข่งในตารางของรายการนั้น: ครึ่งบนสุด 25% = ยาก · ถึง 60% = กลาง · ที่เหลือ = ง่ายกว่า · เวลาไทย

เจาะลึกฤดูกาลนี้

ผลทีมเมื่อลงเล่น6-1-1ชนะ 75% จาก 8 นัด
มีส่วนร่วมกับประตูทีม5%1 จาก 21 ประตูของทีมในนัดที่เขาลง
ทุกๆ656 นาทีมีส่วนร่วมกับประตู 1 ครั้ง
ยิงได้ทุกๆ656 นาที1 ประตูใน 656 นาที

แยกตามสถานการณ์

นัดนาทีประตูแอสซิสต์G+A/90ผลทีม ช-ส-พคะแนน
ทั้งหมด8656100.146-1-16.85
เกมเหย้า4321100.284-0-07.2
เกมเยือน4335000.002-1-16.52
ลงเป็นตัวจริง8656100.146-1-16.85
เจอทีมครึ่งบนของตาราง3226100.403-0-06.93
เจอทีมครึ่งล่างของตาราง5430000.003-1-16.81

ช่วงเวลาที่มีส่วนร่วมกับประตู

1–15
16–30
131–45+
46–60
61–75
76–90+
ต่อเวลา

ยิงเอง แอสซิสต์ · นาทีที่ในเกม

ประตูมีความหมายแค่ไหน

  • 1เปิดสกอร์ให้ทีม
  • 1ยิงขึ้นนำ

ประตูชัย = ประตูที่ทำให้ทีมนำและไม่ถูกตีเสมออีกจนจบเกม

คนที่จ่ายให้ M. Bernauer ยิง

ความสม่ำเสมอ

ส่วนเบี่ยงเบนคะแนน±0.43สม่ำเสมอมาก
นัดที่ได้ 7.0 ขึ้นไป38%3 จาก 8 นัดที่มีคะแนน
นัดที่ดีที่สุด7.5พบ Montpellier 3–1 · 6 ก.ย.
นัดที่แย่ที่สุด6.3บุก Metz 2–2 · 20 ก.ย.
ฟอร์มต่อเนื่องตอนนี้🧊ไม่ได้มีส่วนร่วมกับประตู 3 นัดติด

ภาระการลงเล่น

นาทีใน 30 วันล่าสุด180ภาระเบา
ลงเล่นใน 14 วัน1 นัดตารางปกติ
ลงเล่นนัดล่าสุดเมื่อ3 วันก่อน11 ต.ค.
นัดถัดไปของทีมอีก 4 วันพักรวม 7 วัน

ทีมที่โดนเขาเล่นงานมากที่สุด

บันทึกรายนัด 14 นัดของทีมในฤดูกาลนี้ · ลงเล่น 8 นัด

วันที่คู่แข่งผลนาทีประตูแอสซิสต์ยิง (ตรง)สร้างโอกาสคะแนน
11 ต.ค.Ligue 2พบRodez2–090'000 (0)06.8
2 ต.ค.Friendlies ClubsพบFC Sion5–1ไม่มีข้อมูล
20 ก.ย.Ligue 2บุกMetz2–290'000 (0)16.3
13 ก.ย.Ligue 2บุกDunkerque1–277'001 (1)06.4
6 ก.ย.Ligue 2พบMontpellier3–158'101 (1)17.5
1 ก.ย.Ligue 2บุกDijon3–290'002 (2)16.6
23 ส.ค.Ligue 2พบGrenoble4–090'001 (1)07.3
15 ส.ค.Ligue 2พบClermont Foot3–183'000 (0)17.3
9 ส.ค.Ligue 2บุกSochaux3–078'001 (1)06.9
1 ส.ค.Friendlies ClubsพบVenezia4–3ไม่มีข้อมูล
29 ก.ค.Friendlies ClubsพบLausanne4–0ไม่มีข้อมูล
23 ก.ค.Friendlies ClubsบุกRangers1–2ไม่มีข้อมูล
18 ก.ค.Friendlies ClubsบุกServette FC0–1ไม่มีข้อมูล
11 ก.ค.Friendlies ClubsพบBiel-Bienne2–2ไม่มีข้อมูล

คำนวณจากข้อมูลรายนัดของทุกเกมที่ทีมลงแข่งในฤดูกาลนี้ (สูงสุด 60 นัดล่าสุด)

ประตูและแอสซิสต์ฤดูกาลนี้

1ประตู
0แอสซิสต์
1นัดที่มีส่วนร่วม

เรียงจากล่าสุด · กดเพื่อดูรายละเอียดเกม · สกอร์ "ตอนนั้น" นับจากฝั่งทีมของนักเตะ

เส้นทางอาชีพ

สถิติย้อนหลัง สโมสร ถ้วยรางวัล การย้ายทีม และอาการบาดเจ็บ

สถิติย้อนหลัง

ฤดูกาลทีมลงเล่นประตูแอสซิสต์คะแนนเฉลี่ยประตู/แอสซิสต์
2026/27Saint Etienne8106.94
2025/26Saint Etienne17026.98
2024/25Saint-Étienne IISaint EtienneDinamo Zagreb30006.83
2023/24Dinamo Zagreb26207.01
2022/23Paris FC39137.1
ประตูแอสซิสต์คะแนนเฉลี่ย (6.0–8.5)
2022/23: ลงเล่น 39 นัด · 1 ประตู · 3 แอสซิสต์ · คะแนน 7.101+322/2339 นัด2023/24: ลงเล่น 26 นัด · 2 ประตู · 0 แอสซิสต์ · คะแนน 7.012+023/2426 นัด2024/25: ลงเล่น 30 นัด · 0 ประตู · 0 แอสซิสต์ · คะแนน 6.830+024/2530 นัด2025/26: ลงเล่น 17 นัด · 0 ประตู · 2 แอสซิสต์ · คะแนน 6.980+225/2617 นัด2026/27: ลงเล่น 8 นัด · 1 ประตู · 0 แอสซิสต์ · คะแนน 6.941+026/278 นัด7.107.016.836.986.94

ประตู แอสซิสต์ · รวมทุกรายการในฤดูกาลนั้น

สโมสรที่เคยสังกัด

ถ้วยรางวัล แชมป์ 3 รายการ

HNLCroatia

แชมป์ 1 สมัย · 2023/2024

CupCroatia

แชมป์ 1 สมัย · 2023/2024

Super CupCroatia

แชมป์ 1 สมัย · 2023

ประวัติการย้ายทีม

  1. ก.ค. 2025
  2. ก.ค. 2025ย้ายทีม
  3. ก.พ. 2025ยืมตัว
  4. มิ.ย. 2023
  5. ก.ค. 2021
  6. ก.ค. 2020

ประวัติบาดเจ็บ/พักการแข่งขัน

1ครั้งที่พัก
6วันที่พักรวม
6นานสุด (วัน) · บาดเจ็บหัวเข่า 2025
  • บาดเจ็บหัวเข่า7 ก.พ. 2025 – 12 ก.พ. 2025

ประวัติการพักรักษาตัว

ช่วงเวลาสาเหตุระยะเวลา
7 ก.พ. 2025 – 12 ก.พ. 2025บาดเจ็บหัวเข่า5 วัน

ช่วงที่ไม่ได้ลงเล่นจากอาการบาดเจ็บหรือโทษแบน ตามบันทึกของแหล่งข้อมูลการแข่งขัน

รอบตัวนักเตะ

ภาพ นักเตะที่ใกล้เคียง การเปรียบเทียบ และเพื่อนร่วมทีม

เทียบกับนักเตะคนอื่น

เลือกนักเตะเพื่อดูสถิติตัวต่อตัว เรดาร์ซ้อนกัน และสรุปว่าใครเด่นด้านไหน

แนะนำให้เทียบ

เพื่อนร่วมทีม Saint Etienne

ผู้จัดการทีมI. Cathroคุมทีมตั้งแต่ 1 ส.ค. 2026