J. Braut Brunes
Jonatan Braut Brunes
ฤดูกาลนี้
สถิติ ฟอร์ม และการวิเคราะห์ของฤดูกาลปัจจุบัน
สถิติฤดูกาล 2026/27
การลงเล่น
- ลงเล่น
- 11
- ตัวจริง
- 10
- ลงเป็นตัวสำรอง
- 1
- นาทีที่เล่น
- 804
- คะแนนเฉลี่ย
- 6.62
เกมรุก
- ประตู
- 1
- แอสซิสต์
- 1
- ประตู+แอสซิสต์ ต่อ 90 นาที
- 0.22
- ยิง (ตรงกรอบ)
- 15 (5)
- ยิงตรงกรอบ
- 33%
- จุดโทษ ยิงเข้า/พลาด
- 0/0
การจ่ายบอล
- จ่ายบอล
- 101
- จ่ายสร้างโอกาส
- 11
- ความแม่นยำ
- 87%
- เลี้ยงผ่านสำเร็จ
- 4/5
- โดนทำฟาวล์
- 13
เกมรับ
- แท็กเกิล
- 1
- ตัดบอล
- 1
- บล็อก
- 1
- ดวลชนะ
- 24/52
- อัตราดวลชนะ
- 46%
วินัย
- ทำฟาวล์
- 10
- ใบเหลือง
- 0
- ใบแดง
- 0
กับ Sparta Praha · ยูฟ่า แชมเปียนส์ลีก
การลงเล่น
- ลงเล่น
- 2
- ตัวจริง
- 2
- ลงเป็นตัวสำรอง
- 0
- นาทีที่เล่น
- 148
- คะแนนเฉลี่ย
- 6.75
เกมรุก
- ประตู
- 0
- แอสซิสต์
- 0
- ประตู+แอสซิสต์ ต่อ 90 นาที
- 0.00
- ยิง (ตรงกรอบ)
- 1 (0)
- ยิงตรงกรอบ
- 0%
- จุดโทษ ยิงเข้า/พลาด
- 0/0
การจ่ายบอล
- จ่ายบอล
- 12
- จ่ายสร้างโอกาส
- 1
- ความแม่นยำ
- 91%
- เลี้ยงผ่านสำเร็จ
- 0/0
- โดนทำฟาวล์
- 3
เกมรับ
- แท็กเกิล
- 0
- ตัดบอล
- 1
- บล็อก
- 0
- ดวลชนะ
- 4/8
- อัตราดวลชนะ
- 50%
วินัย
- ทำฟาวล์
- 2
- ใบเหลือง
- 0
- ใบแดง
- 0
กับ Sparta Praha · ยูฟ่า ยูโรปาลีก
การลงเล่น
- ลงเล่น
- 1
- ตัวจริง
- 1
- ลงเป็นตัวสำรอง
- 0
- นาทีที่เล่น
- 61
- คะแนนเฉลี่ย
- 6.16
เกมรุก
- ประตู
- 0
- แอสซิสต์
- 0
- ประตู+แอสซิสต์ ต่อ 90 นาที
- -
- ยิง (ตรงกรอบ)
- 2 (1)
- ยิงตรงกรอบ
- 50%
- จุดโทษ ยิงเข้า/พลาด
- 0/0
การจ่ายบอล
- จ่ายบอล
- 11
- จ่ายสร้างโอกาส
- 2
- ความแม่นยำ
- 100%
- เลี้ยงผ่านสำเร็จ
- 0/0
- โดนทำฟาวล์
- 1
เกมรับ
- แท็กเกิล
- 0
- ตัดบอล
- 0
- บล็อก
- 0
- ดวลชนะ
- 1/1
- อัตราดวลชนะ
- 100%
วินัย
- ทำฟาวล์
- 0
- ใบเหลือง
- 0
- ใบแดง
- 0
กับ Sparta Praha · Czech Liga
การลงเล่น
- ลงเล่น
- 8
- ตัวจริง
- 7
- ลงเป็นตัวสำรอง
- 1
- นาทีที่เล่น
- 595
- คะแนนเฉลี่ย
- 6.63
เกมรุก
- ประตู
- 1
- แอสซิสต์
- 1
- ประตู+แอสซิสต์ ต่อ 90 นาที
- 0.30
- ยิง (ตรงกรอบ)
- 12 (4)
- ยิงตรงกรอบ
- 33%
- จุดโทษ ยิงเข้า/พลาด
- 0/0
การจ่ายบอล
- จ่ายบอล
- 78
- จ่ายสร้างโอกาส
- 8
- ความแม่นยำ
- 85%
- เลี้ยงผ่านสำเร็จ
- 4/5
- โดนทำฟาวล์
- 9
เกมรับ
- แท็กเกิล
- 1
- ตัดบอล
- 0
- บล็อก
- 1
- ดวลชนะ
- 19/43
- อัตราดวลชนะ
- 44%
วินัย
- ทำฟาวล์
- 8
- ใบเหลือง
- 0
- ใบแดง
- 0
วิเคราะห์ฟอร์มการเล่น
ค่าต่อ 90 นาที เทียบกับเกณฑ์สูงของกองหน้า (ขอบนอกสุด = ระดับสูงมาก)
จำลองทั้งฤดูกาล
ถ้าลงเล่นครบ 38 นัด นัดละ 73 นาที ด้วยอัตราเท่าปัจจุบัน
คำนวณจากสถิติจริงฤดูกาล 2026/27 (804 นาที) · เป็นการคาดการณ์เชิงสถิติเท่านั้น
ฟอร์ม 6 นัดล่าสุดกับ Sparta Praha
5 นัดถัดไปของทีม
ความยากดูจากอันดับคู่แข่งในตารางของรายการนั้น: ครึ่งบนสุด 25% = ยาก · ถึง 60% = กลาง · ที่เหลือ = ง่ายกว่า · เวลาไทย
เจาะลึกฤดูกาลนี้
แยกตามสถานการณ์
| นัด | นาที | ประตู | แอสซิสต์ | G+A/90 | ผลทีม ช-ส-พ | คะแนน | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| ทั้งหมด | 12 | 894 | 1 | 2 | 0.30 | 8-0-4 | 6.67 |
| เกมเหย้า | 6 | 507 | 1 | 2 | 0.53 | 5-0-1 | 6.88 |
| เกมเยือน | 6 | 387 | 0 | 0 | 0.00 | 3-0-3 | 6.39 |
| ลงเป็นตัวจริง | 11 | 843 | 1 | 2 | 0.32 | 8-0-3 | 6.7 |
| ลงเป็นตัวสำรอง | 1 | 51 | 0 | 0 | - | 0-0-1 | 6.2 |
| เจอทีมครึ่งบนของตาราง | 5 | 370 | 0 | 1 | 0.24 | 3-0-2 | 6.41 |
| เจอทีมครึ่งล่างของตาราง | 5 | 376 | 1 | 1 | 0.48 | 4-0-1 | 6.88 |
ช่วงเวลาที่มีส่วนร่วมกับประตู
ยิงเอง แอสซิสต์ · นาทีที่ในเกม
ประตูมีความหมายแค่ไหน
- 1ยิงขึ้นนำ
- 1ประตูชัย
ประตูชัย = ประตูที่ทำให้ทีมนำและไม่ถูกตีเสมออีกจนจบเกม
คนที่จ่ายให้ J. Braut Brunes ยิง
J. Braut Brunes จ่ายให้ใครยิง
ความสม่ำเสมอ
ภาระการลงเล่น
ทีมที่โดนเขาเล่นงานมากที่สุด
บันทึกรายนัด 22 นัดของทีมในฤดูกาลนี้ · ลงเล่น 12 นัด
| วันที่ | คู่แข่ง | ผล | นาที | ประตู | แอสซิสต์ | ยิง (ตรง) | สร้างโอกาส | คะแนน |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| 11 ต.ค.Czech Liga | พบ | 2–0 | 90' | 0 | 1 | 8 (3) | 2 | 6.9 |
| 2 ต.ค.Friendlies Clubs | พบ | 5–3 | ไม่มีข้อมูล | |||||
| 20 ก.ย.Czech Liga | บุก | 3–0 | 60' | 0 | 0 | 1 (0) | 0 | 6 |
| 16 ก.ย.ยูฟ่า ยูโรปาลีก | บุก | 4–1 | 61' | 0 | 0 | 2 (1) | 2 | 6.2 |
| 12 ก.ย.Czech Liga | พบ | 2–0 | 79' | 0 | 1 | 0 (0) | 2 | 6.9 |
| 10 ก.ย.Cup | บุก | 5–0 | ไม่มีข้อมูล | |||||
| 6 ก.ย.Czech Liga | บุก | 1–2 | 90' | 0 | 0 | 2 (1) | 0 | 6.9 |
| 31 ส.ค.Czech Liga | พบ | 0–3 | 90' | 0 | 0 | 2 (0) | 1 | 6.3 |
| 22 ส.ค.Czech Liga | บุก | 4–0 | 62' | 0 | 0 | 1 (1) | 1 | 6.3 |
| 15 ส.ค.Czech Liga | พบ | 4–1 | 90' | 0 | 0 | 2 (1) | 2 | 6.5 |
| 12 ส.ค.ยูฟ่า แชมเปียนส์ลีก | บุก | 0–3 | 63' | 0 | 0 | 1 (0) | 0 | 6.5 |
| 9 ส.ค.Czech Liga | บุก | 0–2 | 51' สำรอง | 0 | 0 | 3 (0) | 0 | 6.2 |
| 5 ส.ค.ยูฟ่า แชมเปียนส์ลีก | พบ | 2–1 | 85' | 0 | 0 | 0 (0) | 1 | 7 |
| 1 ส.ค.Czech Liga | พบ | 3–1 | 73' | 1 | 0 | 1 (1) | 2 | 7.9 |
| 26 ก.ค.Czech Liga | บุก | 1–3 | ไม่อยู่ในทีม | |||||
| 17 ก.ค.Friendlies Clubs | บุก | 1–5 | ไม่มีข้อมูล | |||||
| 16 ก.ค.Friendlies Clubs | บุก | 0–1 | ไม่มีข้อมูล | |||||
| 11 ก.ค.Friendlies Clubs | พบ | 3–0 | ไม่มีข้อมูล | |||||
| 4 ก.ค.Friendlies Clubs | พบ | 4–1 | ไม่มีข้อมูล | |||||
| 22 ม.ค.Friendlies Clubs | บุก | 3–3 | ไม่มีข้อมูล | |||||
| 16 ม.ค.Friendlies Clubs | บุก | 0–1 | ไม่มีข้อมูล | |||||
| 10 ม.ค.Friendlies Clubs | พบ | 3–0 | ไม่มีข้อมูล |
คำนวณจากข้อมูลรายนัดของทุกเกมที่ทีมลงแข่งในฤดูกาลนี้ (สูงสุด 60 นัดล่าสุด)
ประตูและแอสซิสต์ฤดูกาลนี้
เรียงจากล่าสุด · กดเพื่อดูรายละเอียดเกม · สกอร์ "ตอนนั้น" นับจากฝั่งทีมของนักเตะ
เส้นทางอาชีพ
สถิติย้อนหลัง สโมสร ถ้วยรางวัล การย้ายทีม และอาการบาดเจ็บ
สถิติย้อนหลัง
| ฤดูกาล | ทีม | ลงเล่น | ประตู | แอสซิสต์ | คะแนนเฉลี่ย | ประตู/แอสซิสต์ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 2026/27 | 11 | 1 | 1 | 6.62 | ||
| 2025/26 | 42 | 19 | 1 | 6.94 | ||
| 2024/25 | 32 | 14 | 0 | 6.96 | ||
| 2023/24 | 51 | 11 | 2 | 6.89 | ||
| 2022/23 | 28 | 15 | 0 | 6.75 |
ประตู แอสซิสต์ · รวมทุกรายการในฤดูกาลนั้น
สโมสรที่เคยสังกัด
ถ้วยรางวัล
รองแชมป์/อื่นๆ 1 ครั้ง · 2024/2025
รองแชมป์/อื่นๆ 1 ครั้ง · 2020
ประวัติการย้ายทีม
- ก.ค. 2026ย้ายทีม
- ก.ค. 2025
- มิ.ย. 2025ย้ายทีม
- มิ.ย. 2025ยืมตัว
- มิ.ย. 2025ย้ายทีม
- ก.ค. 2024ยืมตัว
- ส.ค. 2023
- ส.ค. 2022
- ม.ค. 2022ยืมตัว
- ม.ค. 2021
- ต.ค. 2020ยืมตัว
- ม.ค. 2020
- ส.ค. 2019
- มี.ค. 2019ยืมตัว
ประวัติบาดเจ็บ/พักการแข่งขัน
- Unknown16 พ.ค. 2024 – ยังไม่ระบุ
ประวัติการพักรักษาตัว
| ช่วงเวลา | สาเหตุ | ระยะเวลา |
|---|---|---|
| 16 พ.ค. 2024 – ปัจจุบัน | Unknown | - |
ช่วงที่ไม่ได้ลงเล่นจากอาการบาดเจ็บหรือโทษแบน ตามบันทึกของแหล่งข้อมูลการแข่งขัน
รอบตัวนักเตะ
ภาพ นักเตะที่ใกล้เคียง การเปรียบเทียบ และเพื่อนร่วมทีม
นักเตะสไตล์ใกล้เคียง
กองหน้าในลีกเดียวกันที่มีส่วนร่วมกับประตูต่อ 90 นาทีใกล้เคียง J. Braut Brunes (0.22)
เทียบกับนักเตะคนอื่น
เลือกนักเตะเพื่อดูสถิติตัวต่อตัว เรดาร์ซ้อนกัน และสรุปว่าใครเด่นด้านไหน

C. Tolisso
D. Tadić
J. Mickels
J. Bogere