Rodrigo Nestor
Rodrigo Nestor Bertalia
ฤดูกาลนี้
สถิติ ฟอร์ม และการวิเคราะห์ของฤดูกาลปัจจุบัน
สถิติฤดูกาล 2026/27
การลงเล่น
- ลงเล่น
- 26
- ตัวจริง
- 16
- ลงเป็นตัวสำรอง
- 10
- นาทีที่เล่น
- 1,457
- คะแนนเฉลี่ย
- 6.84
เกมรุก
- ประตู
- 1
- แอสซิสต์
- 3
- ประตู+แอสซิสต์ ต่อ 90 นาที
- 0.25
- ยิง (ตรงกรอบ)
- 35 (9)
- ยิงตรงกรอบ
- 26%
- จุดโทษ ยิงเข้า/พลาด
- 1/0
การจ่ายบอล
- จ่ายบอล
- 652
- จ่ายสร้างโอกาส
- 37
- ความแม่นยำ
- 84%
- เลี้ยงผ่านสำเร็จ
- 13/27
- โดนทำฟาวล์
- 16
เกมรับ
- แท็กเกิล
- 27
- ตัดบอล
- 15
- บล็อก
- 4
- ดวลชนะ
- 61/134
- อัตราดวลชนะ
- 46%
วินัย
- ทำฟาวล์
- 26
- ใบเหลือง
- 5
- ใบแดง
- 0
กับ Bahia · Copa Do Brasil
การลงเล่น
- ลงเล่น
- 2
- ตัวจริง
- 0
- ลงเป็นตัวสำรอง
- 2
- นาทีที่เล่น
- 61
- คะแนนเฉลี่ย
- 6.4
เกมรุก
- ประตู
- 0
- แอสซิสต์
- 0
- ประตู+แอสซิสต์ ต่อ 90 นาที
- -
- ยิง (ตรงกรอบ)
- 2 (1)
- ยิงตรงกรอบ
- 50%
- จุดโทษ ยิงเข้า/พลาด
- 0/0
การจ่ายบอล
- จ่ายบอล
- 32
- จ่ายสร้างโอกาส
- 0
- ความแม่นยำ
- 87%
- เลี้ยงผ่านสำเร็จ
- 0/0
- โดนทำฟาวล์
- 3
เกมรับ
- แท็กเกิล
- 1
- ตัดบอล
- 1
- บล็อก
- 0
- ดวลชนะ
- 5/9
- อัตราดวลชนะ
- 56%
วินัย
- ทำฟาวล์
- 2
- ใบเหลือง
- 0
- ใบแดง
- 0
กับ Bahia · CONMEBOL Libertadores
การลงเล่น
- ลงเล่น
- 1
- ตัวจริง
- 0
- ลงเป็นตัวสำรอง
- 1
- นาทีที่เล่น
- 12
- คะแนนเฉลี่ย
- 6.5
เกมรุก
- ประตู
- 0
- แอสซิสต์
- 0
- ประตู+แอสซิสต์ ต่อ 90 นาที
- -
- ยิง (ตรงกรอบ)
- 1 (0)
- ยิงตรงกรอบ
- 0%
- จุดโทษ ยิงเข้า/พลาด
- 0/0
การจ่ายบอล
- จ่ายบอล
- 3
- จ่ายสร้างโอกาส
- 0
- ความแม่นยำ
- 66%
- เลี้ยงผ่านสำเร็จ
- 0/0
- โดนทำฟาวล์
- 0
เกมรับ
- แท็กเกิล
- 0
- ตัดบอล
- 0
- บล็อก
- 0
- ดวลชนะ
- 0/0
- อัตราดวลชนะ
- -
วินัย
- ทำฟาวล์
- 0
- ใบเหลือง
- 0
- ใบแดง
- 0
กับ Bahia · Serie A
การลงเล่น
- ลงเล่น
- 23
- ตัวจริง
- 16
- ลงเป็นตัวสำรอง
- 7
- นาทีที่เล่น
- 1,384
- คะแนนเฉลี่ย
- 6.86
เกมรุก
- ประตู
- 1
- แอสซิสต์
- 3
- ประตู+แอสซิสต์ ต่อ 90 นาที
- 0.26
- ยิง (ตรงกรอบ)
- 32 (8)
- ยิงตรงกรอบ
- 25%
- จุดโทษ ยิงเข้า/พลาด
- 1/0
การจ่ายบอล
- จ่ายบอล
- 617
- จ่ายสร้างโอกาส
- 37
- ความแม่นยำ
- 84%
- เลี้ยงผ่านสำเร็จ
- 13/27
- โดนทำฟาวล์
- 13
เกมรับ
- แท็กเกิล
- 26
- ตัดบอล
- 14
- บล็อก
- 4
- ดวลชนะ
- 56/125
- อัตราดวลชนะ
- 45%
วินัย
- ทำฟาวล์
- 24
- ใบเหลือง
- 5
- ใบแดง
- 0
วิเคราะห์ฟอร์มการเล่น
ค่าต่อ 90 นาที เทียบกับเกณฑ์สูงของกองกลาง (ขอบนอกสุด = ระดับสูงมาก)
จำลองทั้งฤดูกาล
ถ้าลงเล่นครบ 38 นัด นัดละ 56 นาที ด้วยอัตราเท่าปัจจุบัน
คำนวณจากสถิติจริงฤดูกาล 2026/27 (1,457 นาที) · เป็นการคาดการณ์เชิงสถิติเท่านั้น
ฟอร์ม 6 นัดล่าสุดกับ Bahia
5 นัดถัดไปของทีม
ความยากดูจากอันดับคู่แข่งในตารางของรายการนั้น: ครึ่งบนสุด 25% = ยาก · ถึง 60% = กลาง · ที่เหลือ = ง่ายกว่า · เวลาไทย
เจาะลึกฤดูกาลนี้
แยกตามสถานการณ์
| นัด | นาที | ประตู | แอสซิสต์ | G+A/90 | ผลทีม ช-ส-พ | คะแนน | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| ทั้งหมด | 25 | 1,458 | 1 | 3 | 0.25 | 12-7-6 | 6.92 |
| เกมเหย้า | 13 | 800 | 1 | 1 | 0.23 | 7-4-2 | 7.06 |
| เกมเยือน | 12 | 658 | 0 | 2 | 0.27 | 5-3-4 | 6.75 |
| ลงเป็นตัวจริง | 15 | 1,222 | 1 | 3 | 0.29 | 8-5-2 | 7 |
| ลงเป็นตัวสำรอง | 10 | 236 | 0 | 0 | 0.00 | 4-2-4 | 6.52 |
| เจอทีมครึ่งบนของตาราง | 7 | 404 | 0 | 2 | 0.45 | 2-2-3 | 6.63 |
| เจอทีมครึ่งล่างของตาราง | 15 | 981 | 1 | 1 | 0.18 | 9-5-1 | 7.08 |
ช่วงเวลาที่มีส่วนร่วมกับประตู
ยิงเอง แอสซิสต์ · นาทีที่ในเกม
ประตูมีความหมายแค่ไหน
- 1เปิดสกอร์ให้ทีม
- 1ยิงขึ้นนำ
- 1ประตูชัย
- 1จุดโทษ
ประตูชัย = ประตูที่ทำให้ทีมนำและไม่ถูกตีเสมออีกจนจบเกม
Rodrigo Nestor จ่ายให้ใครยิง
ความสม่ำเสมอ
ภาระการลงเล่น
ทีมที่โดนเขาเล่นงานมากที่สุด
บันทึกรายนัด 47 นัดของทีมในฤดูกาลนี้ · ลงเล่น 25 นัด
| วันที่ | คู่แข่ง | ผล | นาที | ประตู | แอสซิสต์ | ยิง (ตรง) | สร้างโอกาส | คะแนน |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| 12 ต.ค.Serie A | พบ | 1–0 | 73' | 0 | 0 | 2 (0) | 3 | 7.5 |
| 9 ต.ค.Serie A | บุก | 0–1 | 65' | 0 | 0 | 1 (0) | 0 | 6.4 |
| 21 ก.ย.Serie A | บุก | 1–2 | 85' | 0 | 0 | 2 (1) | 3 | 6.7 |
| 15 ก.ย.Serie A | พบ | 2–1 | 90' | 0 | 0 | 2 (2) | 1 | 6.2 |
| 6 ก.ย.Serie A | บุก | 3–2 | 78' | 0 | 2 | 1 (0) | 3 | 7.3 |
| 31 ส.ค.Serie A | พบ | 3–2 | 84' | 0 | 0 | 0 (0) | 2 | 7.2 |
| 24 ส.ค.Serie A | บุก | 2–0 | 82' | 0 | 0 | 3 (0) | 4 | 6.9 |
| 16 ส.ค.Serie A | บุก | 3–3 | 83' | 0 | 0 | 3 (1) | 4 | 7.2 |
| 10 ส.ค.Serie A | พบ | 0–0 | 86' | 0 | 0 | 1 (1) | 4 | 7.2 |
| 30 ก.ค.Serie A | บุก | 0–0 | 90' | 0 | 0 | 1 (0) | 1 | 6.3 |
| 27 ก.ค.Serie A | พบ | 1–1 | 90' | 0 | 1 | 5 (1) | 1 | 6.6 |
| 22 ก.ค.Serie A | บุก | 1–1 | ไม่มีข้อมูล | |||||
| 18 ก.ค.Serie A | พบ | 2–0 | 79' | 1 | 0 | 1 (1) | 2 | 7.7 |
| 13 ก.ค.Friendlies Clubs | บุก | 0–2 | ไม่มีข้อมูล | |||||
| 4 ก.ค.Friendlies Clubs | พบ | 4–1 | ไม่มีข้อมูล | |||||
| 31 พ.ค.Serie A | พบ | 2–1 | 90' | 0 | 0 | 4 (0) | 5 | 8 |
| 26 พ.ค.Serie A | บุก | 2–3 | ไม่อยู่ในทีม | |||||
| 18 พ.ค.Serie A | พบ | 1–1 | 23' สำรอง | 0 | 0 | 2 (0) | 0 | 6.9 |
| 14 พ.ค.Copa Do Brasil | บุก | 1–2 | 45' สำรอง | 0 | 0 | 2 (1) | 0 | 6.3 |
| 10 พ.ค.Serie A | พบ | 1–2 | 29' สำรอง | 0 | 0 | 1 (0) | 0 | 6.3 |
| 4 พ.ค.Serie A | บุก | 2–2 | 18' สำรอง | 0 | 0 | 0 (0) | 0 | 6.3 |
| 26 เม.ย.Serie A | พบ | 2–2 | นั่งสำรอง | |||||
| 23 เม.ย.Copa Do Brasil | พบ | 1–3 | 16' สำรอง | 0 | 0 | 0 (0) | 0 | 6.5 |
| 20 เม.ย.Serie A | บุก | 0–2 | นั่งสำรอง | |||||
| 12 เม.ย.Serie A | บุก | 2–1 | 10' สำรอง | 0 | 0 | 0 (0) | 0 | 6.5 |
| 6 เม.ย.Serie A | พบ | 1–2 | นั่งสำรอง | |||||
| 2 เม.ย.Serie A | พบ | 3–0 | นั่งสำรอง | |||||
| 23 มี.ค.Serie A | บุก | 1–4 | 31' สำรอง | 0 | 0 | 1 (0) | 0 | 6.5 |
| 19 มี.ค.Serie A | พบ | 2–0 | 39' สำรอง | 0 | 0 | 0 (0) | 0 | 6.7 |
| 16 มี.ค.Serie A | บุก | 1–0 | 58' | 0 | 0 | 0 (0) | 3 | 7 |
| 12 มี.ค.Serie A | พบ | 1–1 | 89' | 0 | 0 | 2 (1) | 0 | 6.9 |
| 8 มี.ค.Baiano - 1 | พบ | 2–1 | ไม่มีข้อมูล | |||||
| 1 มี.ค.Baiano - 1 | พบ | 4–2 | ไม่มีข้อมูล | |||||
| 26 ก.พ.CONMEBOL Libertadores | พบ | 2–1 | 12' สำรอง | 0 | 0 | 1 (0) | 0 | 6.5 |
| 22 ก.พ.Baiano - 1 | บุก | 4–2 | ไม่มีข้อมูล | |||||
| 19 ก.พ.CONMEBOL Libertadores | บุก | 0–1 | นั่งสำรอง | |||||
| 15 ก.พ.Baiano - 1 | พบ | 2–2 | ไม่มีข้อมูล | |||||
| 12 ก.พ.Serie A | บุก | 1–0 | นั่งสำรอง | |||||
| 9 ก.พ.Baiano - 1 | บุก | 1–1 | ไม่มีข้อมูล | |||||
| 6 ก.พ.Serie A | พบ | 1–1 | นั่งสำรอง | |||||
| 2 ก.พ.Baiano - 1 | พบ | 3–1 | ไม่มีข้อมูล | |||||
| 29 ม.ค.Serie A | บุก | 2–1 | 13' สำรอง | 0 | 0 | 0 (0) | 1 | 6.9 |
| 26 ม.ค.Baiano - 1 | บุก | 1–0 | ไม่มีข้อมูล | |||||
| 21 ม.ค.Baiano - 1 | พบ | 5–1 | ไม่มีข้อมูล | |||||
| 18 ม.ค.Baiano - 1 | พบ | 3–0 | ไม่มีข้อมูล | |||||
| 15 ม.ค.Baiano - 1 | บุก | 3–0 | ไม่มีข้อมูล | |||||
| 12 ม.ค.Baiano - 1 | พบ | 4–2 | ไม่มีข้อมูล |
คำนวณจากข้อมูลรายนัดของทุกเกมที่ทีมลงแข่งในฤดูกาลนี้ (สูงสุด 60 นัดล่าสุด)
ประตูและแอสซิสต์ฤดูกาลนี้
เรียงจากล่าสุด · กดเพื่อดูรายละเอียดเกม · สกอร์ "ตอนนั้น" นับจากฝั่งทีมของนักเตะ
เส้นทางอาชีพ
สถิติย้อนหลัง สโมสร ถ้วยรางวัล การย้ายทีม และอาการบาดเจ็บ
สถิติย้อนหลัง
| ฤดูกาล | ทีม | ลงเล่น | ประตู | แอสซิสต์ | คะแนนเฉลี่ย | ประตู/แอสซิสต์ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 2026/27 | 26 | 1 | 3 | 6.84 | ||
| 2025/26 | 42 | 7 | 0 | 6.98 | ||
| 2024/25 | 47 | 1 | 2 | 6.75 | ||
| 2023/24 | 48 | 2 | 6 | 6.86 | ||
| 2022/23 | 62 | 8 | 10 | 6.97 |
ประตู แอสซิสต์ · รวมทุกรายการในฤดูกาลนั้น
สโมสรที่เคยสังกัด
ถ้วยรางวัล แชมป์ 6 รายการ
แชมป์ 1 สมัย · 2025
แชมป์ 1 สมัย · 2025
แชมป์ 1 สมัย · 2024
แชมป์ 1 สมัย · 2023
แชมป์ 1 สมัย · 2021
รองแชมป์/อื่นๆ 2 ครั้ง · 2022, 2019
แชมป์ 1 สมัย · 2017
รองแชมป์/อื่นๆ 1 ครั้ง · 2022
ประวัติการย้ายทีม
- ธ.ค. 2025ย้ายทีม
- ธ.ค. 2025ยืมตัว
- ม.ค. 2025ยืมตัว
ประวัติบาดเจ็บ/พักการแข่งขัน
จำนวนวันที่พัก (บาดเจ็บหรือโทษแบน) นับตามปีที่เริ่มพัก
- บาดเจ็บข้อเท้า13 ก.ย. 2024 – 21 ก.ย. 2024
- บาดเจ็บต้นขา24 มิ.ย. 2024 – 29 มิ.ย. 2024
- บาดเจ็บหัวเข่า6 พ.ย. 2023 – 31 ธ.ค. 2023
ประวัติการพักรักษาตัว
| ช่วงเวลา | สาเหตุ | ระยะเวลา |
|---|---|---|
| 13 ก.ย. 2024 – 21 ก.ย. 2024 | บาดเจ็บข้อเท้า | 8 วัน |
| 24 มิ.ย. 2024 – 29 มิ.ย. 2024 | บาดเจ็บต้นขา | 5 วัน |
| 6 พ.ย. 2023 – 31 ธ.ค. 2023 | บาดเจ็บหัวเข่า | 55 วัน |
ช่วงที่ไม่ได้ลงเล่นจากอาการบาดเจ็บหรือโทษแบน ตามบันทึกของแหล่งข้อมูลการแข่งขัน
รอบตัวนักเตะ
ภาพ นักเตะที่ใกล้เคียง การเปรียบเทียบ และเพื่อนร่วมทีม
เทียบกับนักเตะคนอื่น
เลือกนักเตะเพื่อดูสถิติตัวต่อตัว เรดาร์ซ้อนกัน และสรุปว่าใครเด่นด้านไหน
