Sligo Rovers พบ St Patrick's Athl.
- วันอาทิตย์ 20 กันยายน 2026 · 01:45 น.
- Showgrounds, Sligo
- ผู้ตัดสิน A. Hunter
สรุปเกม: Sligo Rovers 0–1 St Patrick's Athl.
Sligo Rovers พ่ายคาบ้านให้ St Patrick's Athl. 0–1 ในPremier Division Regular Season - 32 ที่สนาม Showgrounds เมื่อวันอาทิตย์ 20 กันยายน 2026 เวลา 01:45 น. โดยครึ่งแรกสกอร์ 0–0 ก่อนที่เกมจะพลิกในครึ่งหลัง
ประตูของ St Patrick's Athl. มาจาก A. Keena 74'
ในเชิงเกม Sligo Rovers ครองบอล 42% ต่อ 58% ยิงทั้งหมด 5 ต่อ 17 ครั้ง ตรงกรอบ 3 ต่อ 7
ผู้เล่นที่ได้คะแนนสูงสุดคือ A. Keena (St Patrick's Athl.) ได้ 8.03 คะแนน พร้อม 1 ประตู
หลังจบเกม Sligo Rovers อยู่อันดับที่ 10 (23 แต้ม) และ St Patrick's Athl. อยู่อันดับที่ 2 (59 แต้ม) ในตารางPremier Division
จำลองเหตุการณ์ในสนาม
ภาพจำลองจากรายชื่อตัวจริง แผนการเล่น เหตุการณ์จริง และสถิติจริงของเกม (จำนวนยิง เตะมุม ฟาวล์ ล้ำหน้า) · นาทีของจังหวะยิง เตะมุม ฟาวล์ และการเคลื่อนที่ของผู้เล่นเป็นการจำลอง · กด Space เล่น/หยุด ลูกศรซ้าย/ขวา เลื่อนเวลา
ผู้เล่นเด่นของแต่ละทีม
Sligo Rovers
St Patrick's Athl.
เหตุการณ์สำคัญ
ใบเหลืองA. Gabbidon48'
เปลี่ยนตัวJ. McClellandออก: A. Breslin59'
เปลี่ยนตัวA. Olusanyaออก: R. Edmondson59'
ใบเหลืองCarl McHugh62'
เปลี่ยนตัวK. Wooleryออก: J. McManus62'
ใบเหลืองJamie Lennon65'
เปลี่ยนตัวC. Forresterออก: B. Baggley66'
เปลี่ยนตัวL. Pearceออก: C. Kavanagh71'
ประตูA. Keena74'
เปลี่ยนตัวD. Nugentออก: R. Sheridan76'- 77'
เปลี่ยนตัวK. Zefiออก: J. Shorrock79'- 80'
เปลี่ยนตัวK. McDonaghออก: S. Stewart80'
ใบเหลืองKaiyne Woolery90+4'
แผนการเล่นและโค้ช
อันดับในตารางPremier Division
| # | ทีม | แข่ง | ได้เสีย | แต้ม | ฟอร์ม |
|---|---|---|---|---|---|
| 1 | 33 | +21 | 65 | ชชชพส | |
| 2 | 32 | +27 | 59 | ชชชพช | |
| 3 | 33 | +18 | 59 | พชชชช | |
| ⋯ | |||||
| 9 | 33 | -15 | 34 | พพชชพ | |
| 10 | 33 | -34 | 23 | พพพพพ | |
เทียบสถิติฤดูกาลนี้ · Premier Division
สถิติรวมทุกนัดของฤดูกาล 2026/27 ในรายการนี้
ภาพจากการแข่งขัน
ไม่มีคลิปไฮไลต์ทางการสำหรับเกมนี้ในระบบ
สถิติการเล่น
รายชื่อผู้เล่น
17.55Hughes
36.39Stewart
165.5McHugh
526.3McElroy
515.76Gabbidon
50Maughan
66.45Young
75.89Shorrock
106.56Meekison
146.2McManus
116.37Kavanagh
947.48Anang
246.76Turner
26.27Hoare
47.15Redmond
67.2Lennon
36.97Breslin
196.63Baggley
486.69Sheridan
76.84Elbouzedi
98.03⚽Keena
276.91Edmondson
Sligo Rovers
โค้ช: Darren Purse
ตัวสำรอง
- 60R. Brush ผู้รักษาประตู
- 15O. Denham กองหลัง10' · 6.48
- 61C. Cannon กองหลัง
- 41K. Woolery กองหน้า28' · 6.09
- 49J. O’Malley
- 23K. McDonagh
- 77K. Zefi กองหน้า11' · 6.29
- 9L. Pearce กองหน้า19' · 6.7
- 24J. O'Donnell กองหน้า
St Patrick's Athl.
โค้ช: Stephen Kenny
ตัวสำรอง
- 1D. Rogers ผู้รักษาประตู
- 23J. Brown กองหลัง
- 33S. McHale กองหลัง13' · 6.46
- 11J. McClelland กองหน้า31' · 6.89
- 8C. Forrester กองกลาง24' · 7.11
- 17R. Palmer กองกลาง
- 16D. Nugent กองกลาง14' · 6.51
- 35S. Rooney กองหน้า
- 21A. Olusanya กองหน้า31' · 6.57
คะแนนและสถิติผู้เล่น
| ผู้เล่น | ทีม | นาที | คะแนน | ประตู | แอสซิสต์ | ยิง | จ่ายบอล (สำเร็จ) | แท็กเกิล | ดวลชนะ |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| 90 | 8.03 | 1 | 0 | 5 | 24 (16) | 0 | 6/12 | ||
| 90 | 7.55 | 0 | 0 | 0 | 36 (23) | 0 | 0/2 | ||
| 90 | 7.48 | 0 | 0 | 0 | 28 (22) | 0 | 0/0 | ||
| 90 | 7.2 | 0 | 0 | 1 | 55 (49) | 3 | 8/14 | ||
| 90 | 7.15 | 0 | 0 | 0 | 57 (43) | 4 | 10/12 | ||
| 24 | 7.11 | 0 | 0 | 0 | 21 (18) | 1 | 1/2 | ||
| 59 | 6.97 | 0 | 0 | 1 | 27 (23) | 0 | 2/2 | ||
| 59 | 6.91 | 0 | 0 | 4 | 14 (11) | 0 | 1/5 | ||
| 31 | 6.89 | 0 | 0 | 0 | 13 (12) | 1 | 1/2 | ||
| 90 | 6.84 | 0 | 0 | 0 | 45 (37) | 0 | 3/4 | ||
| 90 | 6.76 | 0 | 0 | 0 | 55 (44) | 1 | 4/7 | ||
| 19 | 6.7 | 0 | 0 | 1 | 2 (1) | 0 | 0/0 | ||
| 76 | 6.69 | 0 | 0 | 2 | 30 (25) | 1 | 4/7 | ||
| 66 | 6.63 | 0 | 0 | 0 | 28 (23) | 0 | 1/2 | ||
| 31 | 6.57 | 0 | 0 | 3 | 9 (4) | 0 | 2/6 | ||
| 90 | 6.56 | 0 | 0 | 1 | 22 (17) | 2 | 3/4 | ||
| 14 | 6.51 | 0 | 0 | 0 | 7 (6) | 0 | 1/1 | ||
| 10 | 6.48 | 0 | 0 | 0 | 12 (10) | 1 | 4/4 | ||
| 13 | 6.46 | 0 | 0 | 0 | 10 (8) | 0 | 0/1 | ||
| 90 | 6.45 | 0 | 0 | 1 | 36 (29) | 3 | 5/7 | ||
| 80 | 6.39 | 0 | 0 | 0 | 27 (22) | 0 | 3/5 | ||
| 71 | 6.37 | 0 | 0 | 0 | 19 (16) | 1 | 6/10 | ||
| 90 | 6.3 | 0 | 0 | 0 | 34 (28) | 1 | 2/6 | ||
| 11 | 6.29 | 0 | 0 | 0 | 3 (1) | 0 | 1/1 | ||
| 77 | 6.27 | 0 | 0 | 1 | 51 (32) | 0 | 3/7 | ||
| 10 | 6.24 | 0 | 0 | 0 | 8 (8) | 0 | 0/1 | ||
| 62 | 6.2 | 0 | 0 | 0 | 22 (16) | 1 | 1/1 | ||
| 28 | 6.09 | 0 | 0 | 0 | 5 (2) | 0 | 1/9 | ||
| 79 | 5.89 | 0 | 0 | 2 | 20 (14) | 0 | 2/8 | ||
| 90 | 5.76 | 0 | 0 | 0 | 39 (29) | 1 | 2/7 | ||
| 80 | 5.5 | 0 | 0 | 0 | 35 (24) | 0 | 2/7 | ||
| 90 | - | 0 | 0 | 0 | 27 (17) | 2 | 5/12 |
สถิติการพบกัน
| วันที่ | รายการ | เจ้าบ้าน | ผล | ทีมเยือน |
|---|---|---|---|---|
| 20 มิ.ย. 2026 | Premier Division | St Patrick's Athl. | 2–0 | Sligo Rovers |
| 4 พ.ค. 2026 | Premier Division | Sligo Rovers | 1–1 | St Patrick's Athl. |
| 4 เม.ย. 2026 | Premier Division | St Patrick's Athl. | 4–1 | Sligo Rovers |
| 28 ก.ย. 2025 | Premier Division | Sligo Rovers | 1–0 | St Patrick's Athl. |
| 11 ส.ค. 2025 | Premier Division | St Patrick's Athl. | 3–0 | Sligo Rovers |
| 31 พ.ค. 2025 | Premier Division | Sligo Rovers | 0–1 | St Patrick's Athl. |
| 1 มี.ค. 2025 | Premier Division | St Patrick's Athl. | 4–3 | Sligo Rovers |
| 2 พ.ย. 2024 | Premier Division | Sligo Rovers | 0–2 | St Patrick's Athl. |
| 5 ส.ค. 2024 | Premier Division | St Patrick's Athl. | 3–2 | Sligo Rovers |