16:41:37เวลาไทย
C. Kavanagh11

C. Kavanagh

Cian Kavanagh

Sligo Rovers

ตำแหน่งกองหน้า
อายุ22 ปี
สัญชาติRepublic of Ireland
วันเกิด3 ม.ค. 2003
⚖️ เทียบกับนักเตะอื่น
ฤดูกาล 2026/27 · ทุกรายการ
29ลงเล่น
6ประตู
2แอสซิสต์
1,913นาที
6.87คะแนนเฉลี่ย
ผลงาน 5 นัดล่าสุดของทีม
แพ้–แพ้6.6แพ้7.2แพ้6.4แพ้6.3
นัดถัดไปของ Sligo Roversอีก 4 วันSligo Rovers18 ต.ค. · 01:45 น.DundalkPremier Division · ดูข้อมูลก่อนเกม ›

ฤดูกาลนี้

สถิติ ฟอร์ม และการวิเคราะห์ของฤดูกาลปัจจุบัน

สถิติฤดูกาล 2026/27

การลงเล่น

ลงเล่น
29
ตัวจริง
22
ลงเป็นตัวสำรอง
7
นาทีที่เล่น
1,913
คะแนนเฉลี่ย
6.87

เกมรุก

ประตู
6
แอสซิสต์
2
ประตู+แอสซิสต์ ต่อ 90 นาที
0.38
ยิง (ตรงกรอบ)
35 (13)
ยิงตรงกรอบ
37%
จุดโทษ ยิงเข้า/พลาด
0/0

การจ่ายบอล

จ่ายบอล
356
จ่ายสร้างโอกาส
12
ความแม่นยำ
61%
เลี้ยงผ่านสำเร็จ
16/29
โดนทำฟาวล์
41

เกมรับ

แท็กเกิล
9
ตัดบอล
5
บล็อก
8
ดวลชนะ
157/322
อัตราดวลชนะ
49%

วินัย

ทำฟาวล์
25
ใบเหลือง
2
ใบแดง
0

วิเคราะห์ฟอร์มการเล่น

ประตู0.28แอสซิสต์0.09ยิง1.65จ่ายสร้างโอกาส0.56เลี้ยงผ่าน0.75แท็กเกิล+ตัดบอล0.66ดวลชนะ7.39โดนฟาวล์1.93

ค่าต่อ 90 นาที เทียบกับเกณฑ์สูงของกองหน้า (ขอบนอกสุด = ระดับสูงมาก)

37%ยิงตรงกรอบ13 จาก 35 ครั้ง
61%ความแม่นยำการจ่าย356 ครั้ง
49%ดวลชนะ157 จาก 322 ครั้ง
55%เลี้ยงผ่านสำเร็จ16 จาก 29 ครั้ง

จำลองทั้งฤดูกาล

ถ้าลงเล่นครบ 38 นัด นัดละ 66 นาที ด้วยอัตราเท่าปัจจุบัน

8ประตู
3แอสซิสต์
11มีส่วนร่วมกับประตู

คำนวณจากสถิติจริงฤดูกาล 2026/27 (1,913 นาที) · เป็นการคาดการณ์เชิงสถิติเท่านั้น

ฟอร์ม 6 นัดล่าสุดกับ Sligo Rovers

คะแนนรายนัดเฉพาะนัดที่ลงเล่น
6.67.26.46.37.0

5 นัดถัดไปของทีม

ความยากดูจากอันดับคู่แข่งในตารางของรายการนั้น: ครึ่งบนสุด 25% = ยาก · ถึง 60% = กลาง · ที่เหลือ = ง่ายกว่า · เวลาไทย

เจาะลึกฤดูกาลนี้

ผลทีมเมื่อลงเล่น5-6-16ชนะ 19% จาก 27 นัด
แต้มเฉลี่ยของทีม0.78เมื่อลงเล่น · 0.40 เมื่อไม่ได้ลง (5 นัด)
มีส่วนร่วมกับประตูทีม36%8 จาก 22 ประตูของทีมในนัดที่เขาลง
ทุกๆ235 นาทีมีส่วนร่วมกับประตู 1 ครั้ง

แยกตามสถานการณ์

นัดนาทีประตูแอสซิสต์G+A/90ผลทีม ช-ส-พคะแนน
ทั้งหมด271,882620.385-6-166.92
เกมเหย้า141,064410.423-4-77.02
เกมเยือน13818210.332-2-96.79
ลงเป็นตัวจริง231,778420.305-5-136.87
ลงเป็นตัวสำรอง4104201.730-1-37.74
เจอทีมครึ่งบนของตาราง13860010.102-3-86.66
เจอทีมครึ่งล่างของตาราง141,022610.623-3-87.14

ช่วงเวลาที่มีส่วนร่วมกับประตู

21–15
216–30
31–45+
146–60
161–75
276–90+
ต่อเวลา

ยิงเอง แอสซิสต์ · นาทีที่ในเกม

ประตูมีความหมายแค่ไหน

  • 3เปิดสกอร์ให้ทีม
  • 2ยิงขึ้นนำ
  • 2ยิงตีเสมอ

ประตูชัย = ประตูที่ทำให้ทีมนำและไม่ถูกตีเสมออีกจนจบเกม

คนที่จ่ายให้ C. Kavanagh ยิง

C. Kavanagh จ่ายให้ใครยิง

ความสม่ำเสมอ

ส่วนเบี่ยงเบนคะแนน±0.81ขึ้นลงตามเกม
นัดที่ได้ 7.0 ขึ้นไป30%8 จาก 27 นัดที่มีคะแนน
นัดที่ดีที่สุด9.2บุก Galway United 2–3 · 11 ก.ค.
นัดที่แย่ที่สุด6บุก Drogheda United 0–1 · 2 พ.ค.

ภาระการลงเล่น

นาทีใน 30 วันล่าสุด161ภาระเบา
ลงเล่นใน 14 วัน0 นัดตารางปกติ
ลงเล่นนัดล่าสุดเมื่อ24 วันก่อน20 ก.ย.
นัดถัดไปของทีมอีก 4 วันพักรวม 28 วัน

ทีมที่โดนเขาเล่นงานมากที่สุด

บันทึกรายนัด 42 นัดของทีมในฤดูกาลนี้ · ลงเล่น 27 นัด

วันที่คู่แข่งผลนาทีประตูแอสซิสต์ยิง (ตรง)สร้างโอกาสคะแนน
20 ก.ย.Premier DivisionพบSt Patrick's Athl.0–171'000 (0)06.4
15 ก.ย.Premier DivisionพบGalway United1–390'103 (2)17.2
12 ก.ย.Premier DivisionบุกDrogheda United0–245'002 (1)16.6
5 ก.ย.FAI CupบุกWaterford0–3ไม่มีข้อมูล
29 ส.ค.Premier DivisionบุกBohemians0–3นั่งสำรอง
22 ส.ค.Premier DivisionพบWaterford0–090'001 (1)16.6
16 ส.ค.FAI CupพบKerry4–0ไม่มีข้อมูล
8 ส.ค.Premier DivisionบุกDerry City0–294'001 (0)17.5
1 ส.ค.Premier DivisionบุกDundalk1–190'000 (0)07.2
26 ก.ค.Premier DivisionพบDrogheda United2–285'203 (2)18.9
18 ก.ค.FAI CupบุกJanesboro4–0ไม่มีข้อมูล
15 ก.ค.Friendlies ClubsพบColeraine FC1–2ไม่มีข้อมูล
11 ก.ค.Premier DivisionบุกGalway United2–345' สำรอง203 (3)09.2
4 ก.ค.Premier DivisionพบShamrock Rovers1–2ไม่อยู่ในทีม
28 มิ.ย.Premier DivisionพบShelbourne2–221' สำรอง001 (0)07.2
20 มิ.ย.Premier DivisionบุกSt Patrick's Athl.0–213'001 (0)06.7
13 มิ.ย.Premier DivisionบุกWaterford0–468'000 (0)06.5
30 พ.ค.Premier DivisionพบBohemians1–345'002 (0)06.5
23 พ.ค.Premier DivisionบุกShamrock Rovers2–181'011 (0)16.3
17 พ.ค.Premier DivisionพบGalway United1–494'003 (0)07.2
9 พ.ค.Premier DivisionบุกShelbourne0–097'000 (0)06.9
4 พ.ค.Premier DivisionพบSt Patrick's Athl.1–190'000 (0)06.9
2 พ.ค.Premier DivisionบุกDrogheda United0–190'001 (0)06
26 เม.ย.Premier DivisionพบDundalk2–090'114 (2)28.7
19 เม.ย.Premier DivisionพบWaterford2–090'001 (1)06.3
11 เม.ย.Premier DivisionบุกBohemians2–180'001 (0)06.3
6 เม.ย.Premier DivisionพบDerry City0–0ไม่อยู่ในทีม
4 เม.ย.Premier DivisionบุกSt Patrick's Athl.1–4นั่งสำรอง
22 มี.ค.Premier DivisionพบShelbourne0–190'000 (0)16.9
17 มี.ค.Premier DivisionบุกDundalk0–145'000 (0)16.5
14 มี.ค.Premier DivisionพบShamrock Rovers0–290'002 (0)26.3
8 มี.ค.Premier DivisionพบDrogheda United2–190'003 (0)06.3
28 ก.พ.Premier DivisionบุกGalway United0–110' สำรอง000 (0)06.6
21 ก.พ.Premier DivisionบุกWaterford0–0ไม่อยู่ในทีม
15 ก.พ.Premier DivisionพบBohemians0–428' สำรอง000 (0)06.2
7 ก.พ.Premier DivisionบุกDerry City1–260'001 (1)06.3
31 ม.ค.Friendlies ClubsพบFinn Harps1–0ไม่มีข้อมูล
24 ม.ค.Friendlies ClubsพบGalway United6–0ไม่มีข้อมูล
24 ม.ค.Friendlies ClubsพบUCD3–1ไม่มีข้อมูล
17 ม.ค.Friendlies ClubsบุกTreaty United1–2ไม่มีข้อมูล
14 ม.ค.Friendlies ClubsบุกFinn Harps0–1ไม่มีข้อมูล
9 ม.ค.Friendlies ClubsพบDerry City1–0ไม่มีข้อมูล

คำนวณจากข้อมูลรายนัดของทุกเกมที่ทีมลงแข่งในฤดูกาลนี้ (สูงสุด 60 นัดล่าสุด)

ประตูและแอสซิสต์ฤดูกาลนี้

7ประตู
2แอสซิสต์
6นัดที่มีส่วนร่วม

เรียงจากล่าสุด · กดเพื่อดูรายละเอียดเกม · สกอร์ "ตอนนั้น" นับจากฝั่งทีมของนักเตะ

เส้นทางอาชีพ

สถิติย้อนหลัง สโมสร ถ้วยรางวัล การย้ายทีม และอาการบาดเจ็บ

สถิติย้อนหลัง

ฤดูกาลทีมลงเล่นประตูแอสซิสต์คะแนนเฉลี่ยประตู/แอสซิสต์
2026/27Sligo Rovers29626.87
2025/26Sligo Rovers27516.76
2024/25St Patrick's Athl.21116.82
2023/24Derry City31406.68
2022/23Derry CityWaterford2460-
ประตูแอสซิสต์คะแนนเฉลี่ย (6.0–8.5)
2022/23: ลงเล่น 24 นัด · 6 ประตู · 0 แอสซิสต์6+022/2324 นัด2023/24: ลงเล่น 31 นัด · 4 ประตู · 0 แอสซิสต์ · คะแนน 6.684+023/2431 นัด2024/25: ลงเล่น 21 นัด · 1 ประตู · 1 แอสซิสต์ · คะแนน 6.821+124/2521 นัด2025/26: ลงเล่น 27 นัด · 5 ประตู · 1 แอสซิสต์ · คะแนน 6.765+125/2627 นัด2026/27: ลงเล่น 29 นัด · 6 ประตู · 2 แอสซิสต์ · คะแนน 6.876+226/2729 นัด6.686.826.766.87

ประตู แอสซิสต์ · รวมทุกรายการในฤดูกาลนั้น

สโมสรที่เคยสังกัด

ถ้วยรางวัล แชมป์ 4 รายการ

Leinster Senior CupIreland-Republic

แชมป์ 2 สมัย · 2023/2024, 2018/2019

FAI President's CupIreland-Republic

แชมป์ 1 สมัย · 2023

รองแชมป์/อื่นๆ 1 ครั้ง · 2024

FAI CupIreland-Republic

แชมป์ 1 สมัย · 2022

Premier DivisionIreland-Republic

รองแชมป์/อื่นๆ 2 ครั้ง · 2023, 2022

ประวัติการย้ายทีม

  1. ธ.ค. 2024ย้ายฟรี
  2. ธ.ค. 2024
  3. ม.ค. 2024ย้ายฟรี
  4. ส.ค. 2022ย้ายฟรี

รอบตัวนักเตะ

ภาพ นักเตะที่ใกล้เคียง การเปรียบเทียบ และเพื่อนร่วมทีม

เทียบกับนักเตะคนอื่น

เลือกนักเตะเพื่อดูสถิติตัวต่อตัว เรดาร์ซ้อนกัน และสรุปว่าใครเด่นด้านไหน

แนะนำให้เทียบ

เพื่อนร่วมทีม Sligo Rovers

ผู้จัดการทีมDarren Purseคุมทีมตั้งแต่ 1 ก.ค. 2026