11:54:13เวลาไทย
K. Moore19

K. Moore

Kieffer Roberto Francisco Moore

Wrexham

🏆 #19 ดาวซัลโวแชมเปียนชิพ อังกฤษ · 3
ตำแหน่งกองหน้า
อายุ33 ปี
สัญชาติWales
ส่วนสูง196 ซม.
น้ำหนัก89 กก.
วันเกิด8 ส.ค. 1992
⚖️ เทียบกับนักเตะอื่น
ฤดูกาล 2026/27 · ทุกรายการ
16ลงเล่น
3ประตู
1แอสซิสต์
817นาที
6.86คะแนนเฉลี่ย
ผลงาน 5 นัดล่าสุดของทีม
เสมอ6.9เสมอ6.2แพ้6.2ชนะ8.2เสมอ8
นัดถัดไปของ Wrexhamอีก 3 วันWrexham17 ต.ค. · 21:00 น.Prestonแชมเปียนชิพ อังกฤษ · ดูข้อมูลก่อนเกม ›

ฤดูกาลนี้

สถิติ ฟอร์ม และการวิเคราะห์ของฤดูกาลปัจจุบัน

สถิติฤดูกาล 2026/27

ติดทีมชาติ Wales · ฤดูกาล 2019–2026 · ฤดูกาลนี้ลงเล่น 6 นัด 0 ประตู

การลงเล่น

ลงเล่น
16
ตัวจริง
10
ลงเป็นตัวสำรอง
6
นาทีที่เล่น
817
คะแนนเฉลี่ย
6.86

เกมรุก

ประตู
3
แอสซิสต์
1
ประตู+แอสซิสต์ ต่อ 90 นาที
0.44
ยิง (ตรงกรอบ)
18 (9)
ยิงตรงกรอบ
50%
จุดโทษ ยิงเข้า/พลาด
0/0

การจ่ายบอล

จ่ายบอล
215
จ่ายสร้างโอกาส
6
ความแม่นยำ
61%
เลี้ยงผ่านสำเร็จ
6/14
โดนทำฟาวล์
23

เกมรับ

แท็กเกิล
6
ตัดบอล
3
บล็อก
4
ดวลชนะ
85/158
อัตราดวลชนะ
54%

วินัย

ทำฟาวล์
12
ใบเหลือง
2
ใบแดง
0

วิเคราะห์ฟอร์มการเล่น

ยิงแม่นตรงกรอบ 50%
ประตู0.33แอสซิสต์0.11ยิง1.98จ่ายสร้างโอกาส0.66เลี้ยงผ่าน0.66แท็กเกิล+ตัดบอล0.99ดวลชนะ9.36โดนฟาวล์2.53

ค่าต่อ 90 นาที เทียบกับเกณฑ์สูงของกองหน้า (ขอบนอกสุด = ระดับสูงมาก)

50%ยิงตรงกรอบ9 จาก 18 ครั้ง
61%ความแม่นยำการจ่าย215 ครั้ง
54%ดวลชนะ85 จาก 158 ครั้ง
43%เลี้ยงผ่านสำเร็จ6 จาก 14 ครั้ง

จำลองทั้งฤดูกาล

ถ้าลงเล่นครบ 38 นัด นัดละ 51 นาที ด้วยอัตราเท่าปัจจุบัน

7ประตู
2แอสซิสต์
9มีส่วนร่วมกับประตู

คำนวณจากสถิติจริงฤดูกาล 2026/27 (817 นาที) · เป็นการคาดการณ์เชิงสถิติเท่านั้น

เทียบกับนักเตะตำแหน่งเดียวกันในลีก

เปอร์เซ็นไทล์เทียบกับกองหน้า 21 คนในแชมเปียนชิพ อังกฤษ ฤดูกาล 2026/27 ที่ลงเล่นอย่างน้อย 450 นาที · 99 = ดีที่สุดในกลุ่ม

สถิติค่าเปอร์เซ็นไทล์
คะแนนเฉลี่ย6.9471
ประตู / 90 นาที0.4871
แอสซิสต์ / 90 นาที0.1657
ยิง / 90 นาที2.381
คีย์พาส / 90 นาที1.048
เลี้ยงผ่านสำเร็จ / 90 นาที1.090
ดวลชนะ %5290
แท็กเกิล + สกัด / 90 นาที1.152
โดนฟาวล์ / 90 นาที2.799

คำนวณจากสถิติในลีกของนักเตะทุกคนในฤดูกาลนี้ · อัปเดตวันละครั้ง · สี: เขียว ≥ 90 · เขียวอ่อน ≥ 70 · เหลือง ≥ 40 · ส้ม ≥ 20 · แดง < 20

ฟอร์ม 6 นัดล่าสุดกับ Wrexham

คะแนนรายนัดเฉพาะนัดที่ลงเล่น
7.66.96.26.28.287.0

5 นัดถัดไปของทีม

ความยากดูจากอันดับคู่แข่งในตารางของรายการนั้น: ครึ่งบนสุด 25% = ยาก · ถึง 60% = กลาง · ที่เหลือ = ง่ายกว่า · เวลาไทย

เจาะลึกฤดูกาลนี้

ผลทีมเมื่อลงเล่น2-6-7ชนะ 13% จาก 15 นัด
มีส่วนร่วมกับประตูทีม33%4 จาก 12 ประตูของทีมในนัดที่เขาลง
ทุกๆ198 นาทีมีส่วนร่วมกับประตู 1 ครั้ง
ยิงได้ทุกๆ264 นาที3 ประตูใน 791 นาที

แยกตามสถานการณ์

นัดนาทีประตูแอสซิสต์G+A/90ผลทีม ช-ส-พคะแนน
ทั้งหมด15791310.462-6-77.07
เกมเหย้า6347100.261-3-26.77
เกมเยือน9444210.611-3-57.31
ลงเป็นตัวจริง10698310.522-5-37.14
ลงเป็นตัวสำรอง593000.000-1-46.57
เจอทีมครึ่งบนของตาราง7294100.311-1-56.92
เจอทีมครึ่งล่างของตาราง5358210.751-4-07.4

ช่วงเวลาที่มีส่วนร่วมกับประตู

11–15
16–30
131–45+
146–60
61–75
176–90+
ต่อเวลา

ยิงเอง แอสซิสต์ · นาทีที่ในเกม

ประตูมีความหมายแค่ไหน

  • 2เปิดสกอร์ให้ทีม
  • 2ยิงขึ้นนำ

ประตูชัย = ประตูที่ทำให้ทีมนำและไม่ถูกตีเสมออีกจนจบเกม

คนที่จ่ายให้ K. Moore ยิง

K. Moore จ่ายให้ใครยิง

ความสม่ำเสมอ

ส่วนเบี่ยงเบนคะแนน±0.64ค่อนข้างสม่ำเสมอ
นัดที่ได้ 7.0 ขึ้นไป33%5 จาก 15 นัดที่มีคะแนน
นัดที่ดีที่สุด8.2พบ Southampton 2–1 · 19 ก.ย.
นัดที่แย่ที่สุด6.2บุก West Ham 0–6 · 12 ก.ย.

ภาระการลงเล่น

นาทีใน 30 วันล่าสุด254ภาระปานกลาง
ลงเล่นใน 14 วัน2 นัดตารางปกติ
ลงเล่นนัดล่าสุดเมื่อ3 วันก่อน10 ต.ค.
นัดถัดไปของทีมอีก 4 วันพักรวม 7 วัน

ทีมที่โดนเขาเล่นงานมากที่สุด

บันทึกรายนัด 19 นัดของทีมในฤดูกาลนี้ · ลงเล่น 15 นัด

วันที่คู่แข่งผลนาทีประตูแอสซิสต์ยิง (ตรง)สร้างโอกาสคะแนน
10 ต.ค.แชมเปียนชิพ อังกฤษบุกDerby1–190'012 (0)18
5 ต.ค.UEFA Nations LeagueพบDenmark0–112' สำรอง001 (0)06.3
2 ต.ค.UEFA Nations LeagueพบNorway2–1นั่งสำรอง
27 ก.ย.UEFA Nations LeagueบุกDenmark0–267'000 (0)07.3
25 ก.ย.UEFA Nations LeagueบุกPortugal0–113' สำรอง000 (0)06.9
19 ก.ย.แชมเปียนชิพ อังกฤษพบSouthampton2–172'102 (1)18.2
12 ก.ย.แชมเปียนชิพ อังกฤษบุกWest Ham0–623' สำรอง000 (0)06.2
9 ก.ย.แชมเปียนชิพ อังกฤษพบBurnley1–161'001 (1)06.2
6 ก.ย.แชมเปียนชิพ อังกฤษบุกSwansea0–027' สำรอง001 (1)06.9
3 ก.ย.แชมเปียนชิพ อังกฤษบุกMillwall3–073'101 (1)27.6
29 ส.ค.แชมเปียนชิพ อังกฤษพบBirmingham1–279'004 (2)06.3
22 ส.ค.แชมเปียนชิพ อังกฤษพบWatford1–163'000 (0)16.9
18 ส.ค.แชมเปียนชิพ อังกฤษบุกCardiff1–172'103 (2)17.3
8 ส.ค.คาราบาว คัพบุกMiddlesbrough0–118' สำรอง000 (0)06.5
18 ก.ค.Friendlies ClubsบุกManchester United1–0ไม่มีข้อมูล
11 ก.ค.Friendlies ClubsบุกWisla Krakow0–0ไม่มีข้อมูล
7 มิ.ย.FriendliesบุกRomania1–261'002 (1)06.9
3 มิ.ย.FriendliesพบGhana1–160'001 (0)06.2
1 เม.ย.FriendliesพบNorthern Ireland1–1ไม่อยู่ในทีม

คำนวณจากข้อมูลรายนัดของทุกเกมที่ทีมลงแข่งในฤดูกาลนี้ (สูงสุด 60 นัดล่าสุด)

ประตูและแอสซิสต์ฤดูกาลนี้

3ประตู
1แอสซิสต์
4นัดที่มีส่วนร่วม

เรียงจากล่าสุด · กดเพื่อดูรายละเอียดเกม · สกอร์ "ตอนนั้น" นับจากฝั่งทีมของนักเตะ

เส้นทางอาชีพ

สถิติย้อนหลัง สโมสร ถ้วยรางวัล การย้ายทีม และอาการบาดเจ็บ

สถิติย้อนหลัง

ฤดูกาลทีมลงเล่นประตูแอสซิสต์คะแนนเฉลี่ยประตู/แอสซิสต์
2026/27WalesWrexham16316.86
2025/26WalesWrexham441346.88
2024/25Sheffield UtdWales46916.91
2023/24IpswichBournemouthWales411227.08
2022/23BournemouthWales35506.68
ประตูแอสซิสต์คะแนนเฉลี่ย (6.0–8.5)
2022/23: ลงเล่น 35 นัด · 5 ประตู · 0 แอสซิสต์ · คะแนน 6.685+022/2335 นัด2023/24: ลงเล่น 41 นัด · 12 ประตู · 2 แอสซิสต์ · คะแนน 7.0812+223/2441 นัด2024/25: ลงเล่น 46 นัด · 9 ประตู · 1 แอสซิสต์ · คะแนน 6.919+124/2546 นัด2025/26: ลงเล่น 44 นัด · 13 ประตู · 4 แอสซิสต์ · คะแนน 6.8813+425/2644 นัด2026/27: ลงเล่น 16 นัด · 3 ประตู · 1 แอสซิสต์ · คะแนน 6.863+126/2716 นัด6.687.086.916.886.86

ประตู แอสซิสต์ · รวมทุกรายการในฤดูกาลนั้น

สโมสรที่เคยสังกัด

ถ้วยรางวัล

ChampionshipEngland

รองแชมป์/อื่นๆ 2 ครั้ง · 2023/2024, 2021/2022

League OneEngland

รองแชมป์/อื่นๆ 1 ครั้ง · 2018/2019

National LeagueEngland

รองแชมป์/อื่นๆ 1 ครั้ง · 2015/2016

ประวัติการย้ายทีม

  1. ส.ค. 2025ย้ายทีม
  2. ก.ค. 2024€ 1.8M
  3. พ.ค. 2024
  4. ก.พ. 2024ยืมตัว
  5. ม.ค. 2022
  6. ส.ค. 2020€ 2.2M
  7. ส.ค. 2019
  8. ม.ค. 2018
  9. ก.ค. 2017ยืมตัว
  10. ม.ค. 2017
  11. ธ.ค. 2016
  12. พ.ย. 2016ยืมตัว
  13. ม.ค. 2016
  14. ส.ค. 2015
  15. ก.ค. 2013
  16. ก.พ. 2013ย้ายฟรี

สรุปค่าตัว

€4Mค่าตัวรวมที่มีการจ่าย
€2.2Mสูงสุด (Cardiff 2020)
16ครั้งที่ย้ายทีม (ยืมตัว 3)
Cardiff · 2020€2.2M
Sheffield Utd · 2024€1.8M

ประวัติบาดเจ็บ/พักการแข่งขัน

6ครั้งที่พัก
113วันที่พักรวม
49นานสุด (วัน) · Appendicitis 2025
122023
462024
552025

จำนวนวันที่พัก (บาดเจ็บหรือโทษแบน) นับตามปีที่เริ่มพัก

  • บาดเจ็บข้อเท้า10 ส.ค. 2025 – 15 ส.ค. 2025
  • Appendicitis4 ม.ค. 2025 – 21 ก.พ. 2025
  • บาดเจ็บน่อง6 พ.ย. 2024 – 10 ธ.ค. 2024
  • มีอาการเจ็บเล็กน้อย2 ส.ค. 2024 – 8 ส.ค. 2024
  • บาดเจ็บหลัง2 เม.ย. 2024 – 5 เม.ย. 2024
  • บาดเจ็บศีรษะ1 พ.ค. 2023 – 12 พ.ค. 2023

ประวัติการพักรักษาตัว

ช่วงเวลาสาเหตุระยะเวลา
10 ส.ค. 2025 – 15 ส.ค. 2025บาดเจ็บข้อเท้า5 วัน
4 ม.ค. 2025 – 21 ก.พ. 2025Appendicitis48 วัน
6 พ.ย. 2024 – 10 ธ.ค. 2024บาดเจ็บน่อง34 วัน
2 ส.ค. 2024 – 8 ส.ค. 2024มีอาการเจ็บเล็กน้อย6 วัน
2 เม.ย. 2024 – 5 เม.ย. 2024บาดเจ็บหลัง3 วัน
1 พ.ค. 2023 – 12 พ.ค. 2023บาดเจ็บศีรษะ11 วัน

ช่วงที่ไม่ได้ลงเล่นจากอาการบาดเจ็บหรือโทษแบน ตามบันทึกของแหล่งข้อมูลการแข่งขัน

รอบตัวนักเตะ

ภาพ นักเตะที่ใกล้เคียง การเปรียบเทียบ และเพื่อนร่วมทีม

นักเตะสไตล์ใกล้เคียง

กองหน้าในลีกเดียวกันที่มีส่วนร่วมกับประตูต่อ 90 นาทีใกล้เคียง K. Moore (0.44)

เทียบกับนักเตะคนอื่น

เลือกนักเตะเพื่อดูสถิติตัวต่อตัว เรดาร์ซ้อนกัน และสรุปว่าใครเด่นด้านไหน

แนะนำให้เทียบ

เพื่อนร่วมทีม Wrexham

ผู้จัดการทีมP. ParkinsonEngland · คุมทีมตั้งแต่ 1 ก.ค. 2021