Almoez Ali
Almoez Ali Zainalabedeen Moham Abdulla
ฤดูกาลนี้
สถิติ ฟอร์ม และการวิเคราะห์ของฤดูกาลปัจจุบัน
สถิติฤดูกาล 2026/27
ติดทีมชาติ Qatar · ฤดูกาล 2013–2026 · ฤดูกาลนี้ลงเล่น 16 นัด 12 ประตู
การลงเล่น
- ลงเล่น
- 21
- ตัวจริง
- 17
- ลงเป็นตัวสำรอง
- 4
- นาทีที่เล่น
- 1,417
- คะแนนเฉลี่ย
- 7.34
เกมรุก
- ประตู
- 13
- แอสซิสต์
- 1
- ประตู+แอสซิสต์ ต่อ 90 นาที
- 0.89
- ยิง (ตรงกรอบ)
- 33 (19)
- ยิงตรงกรอบ
- 58%
- จุดโทษ ยิงเข้า/พลาด
- 2/0
การจ่ายบอล
- จ่ายบอล
- 390
- จ่ายสร้างโอกาส
- 13
- ความแม่นยำ
- 22%
- เลี้ยงผ่านสำเร็จ
- 12/26
- โดนทำฟาวล์
- 13
เกมรับ
- แท็กเกิล
- 16
- ตัดบอล
- 3
- บล็อก
- 2
- ดวลชนะ
- 75/160
- อัตราดวลชนะ
- 47%
วินัย
- ทำฟาวล์
- 21
- ใบเหลือง
- 3
- ใบแดง
- 1
กับ Qatar · World Cup - Qualification Asia
การลงเล่น
- ลงเล่น
- 14
- ตัวจริง
- 13
- ลงเป็นตัวสำรอง
- 1
- นาทีที่เล่น
- 1,094
- คะแนนเฉลี่ย
- 7.48
เกมรุก
- ประตู
- 12
- แอสซิสต์
- 1
- ประตู+แอสซิสต์ ต่อ 90 นาที
- 1.07
- ยิง (ตรงกรอบ)
- 28 (17)
- ยิงตรงกรอบ
- 61%
- จุดโทษ ยิงเข้า/พลาด
- 2/0
การจ่ายบอล
- จ่ายบอล
- 280
- จ่ายสร้างโอกาส
- 9
- ความแม่นยำ
- 0%
- เลี้ยงผ่านสำเร็จ
- 6/20
- โดนทำฟาวล์
- 9
เกมรับ
- แท็กเกิล
- 7
- ตัดบอล
- 1
- บล็อก
- 1
- ดวลชนะ
- 52/120
- อัตราดวลชนะ
- 43%
วินัย
- ทำฟาวล์
- 13
- ใบเหลือง
- 3
- ใบแดง
- 0
กับ Qatar · ฟุตบอลโลก
การลงเล่น
- ลงเล่น
- 1
- ตัวจริง
- 0
- ลงเป็นตัวสำรอง
- 1
- นาทีที่เล่น
- 18
- คะแนนเฉลี่ย
- 6.3
เกมรุก
- ประตู
- 0
- แอสซิสต์
- 0
- ประตู+แอสซิสต์ ต่อ 90 นาที
- -
- ยิง (ตรงกรอบ)
- 1 (1)
- ยิงตรงกรอบ
- 100%
- จุดโทษ ยิงเข้า/พลาด
- 0/0
การจ่ายบอล
- จ่ายบอล
- 3
- จ่ายสร้างโอกาส
- 0
- ความแม่นยำ
- 66%
- เลี้ยงผ่านสำเร็จ
- 0/0
- โดนทำฟาวล์
- 0
เกมรับ
- แท็กเกิล
- 0
- ตัดบอล
- 0
- บล็อก
- 0
- ดวลชนะ
- 0/1
- อัตราดวลชนะ
- 0%
วินัย
- ทำฟาวล์
- 0
- ใบเหลือง
- 0
- ใบแดง
- 0
กับ Qatar · Friendlies
การลงเล่น
- ลงเล่น
- 1
- ตัวจริง
- 0
- ลงเป็นตัวสำรอง
- 1
- นาทีที่เล่น
- 20
- คะแนนเฉลี่ย
- 5.9
เกมรุก
- ประตู
- 0
- แอสซิสต์
- 0
- ประตู+แอสซิสต์ ต่อ 90 นาที
- -
- ยิง (ตรงกรอบ)
- 0 (0)
- ยิงตรงกรอบ
- -
- จุดโทษ ยิงเข้า/พลาด
- 0/0
การจ่ายบอล
- จ่ายบอล
- 5
- จ่ายสร้างโอกาส
- 0
- ความแม่นยำ
- 100%
- เลี้ยงผ่านสำเร็จ
- 0/0
- โดนทำฟาวล์
- 0
เกมรับ
- แท็กเกิล
- 0
- ตัดบอล
- 0
- บล็อก
- 0
- ดวลชนะ
- 0/0
- อัตราดวลชนะ
- -
วินัย
- ทำฟาวล์
- 0
- ใบเหลือง
- 0
- ใบแดง
- 1
กับ Al-Duhail SC · Stars League
การลงเล่น
- ลงเล่น
- 5
- ตัวจริง
- 4
- ลงเป็นตัวสำรอง
- 1
- นาทีที่เล่น
- 285
- คะแนนเฉลี่ย
- 6.96
เกมรุก
- ประตู
- 1
- แอสซิสต์
- 0
- ประตู+แอสซิสต์ ต่อ 90 นาที
- 0.32
- ยิง (ตรงกรอบ)
- 4 (1)
- ยิงตรงกรอบ
- 25%
- จุดโทษ ยิงเข้า/พลาด
- 0/0
การจ่ายบอล
- จ่ายบอล
- 102
- จ่ายสร้างโอกาส
- 4
- ความแม่นยำ
- 76%
- เลี้ยงผ่านสำเร็จ
- 6/6
- โดนทำฟาวล์
- 4
เกมรับ
- แท็กเกิล
- 9
- ตัดบอล
- 2
- บล็อก
- 1
- ดวลชนะ
- 23/39
- อัตราดวลชนะ
- 59%
วินัย
- ทำฟาวล์
- 8
- ใบเหลือง
- 0
- ใบแดง
- 0
วิเคราะห์ฟอร์มการเล่น
ค่าต่อ 90 นาที เทียบกับเกณฑ์สูงของกองหน้า (ขอบนอกสุด = ระดับสูงมาก)
จำลองทั้งฤดูกาล
ถ้าลงเล่นครบ 38 นัด นัดละ 67 นาที ด้วยอัตราเท่าปัจจุบัน
คำนวณจากสถิติจริงฤดูกาล 2026/27 (1,417 นาที) · เป็นการคาดการณ์เชิงสถิติเท่านั้น
ฟอร์ม 6 นัดล่าสุดกับ Al-Duhail SC
5 นัดถัดไปของทีม
ความยากดูจากอันดับคู่แข่งในตารางของรายการนั้น: ครึ่งบนสุด 25% = ยาก · ถึง 60% = กลาง · ที่เหลือ = ง่ายกว่า · เวลาไทย
เจาะลึกฤดูกาลนี้
แยกตามสถานการณ์
| นัด | นาที | ประตู | แอสซิสต์ | G+A/90 | ผลทีม ช-ส-พ | คะแนน | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| ทั้งหมด | 20 | 1,417 | 13 | 1 | 0.89 | 9-5-6 | 7.3 |
| เกมเหย้า | 9 | 703 | 7 | 1 | 1.02 | 6-2-1 | 7.31 |
| เกมเยือน | 11 | 714 | 6 | 0 | 0.76 | 3-3-5 | 7.29 |
| ลงเป็นตัวจริง | 17 | 1,346 | 13 | 1 | 0.94 | 9-4-4 | 7.35 |
| ลงเป็นตัวสำรอง | 3 | 71 | 0 | 0 | - | 0-1-2 | 6.47 |
| เจอทีมครึ่งบนของตาราง | 8 | 487 | 1 | 0 | 0.18 | 2-3-3 | 6.66 |
| เจอทีมครึ่งล่างของตาราง | 1 | 90 | 0 | 0 | 0.00 | 0-1-0 | 6.58 |
ช่วงเวลาที่มีส่วนร่วมกับประตู
ยิงเอง แอสซิสต์ · นาทีที่ในเกม
ประตูมีความหมายแค่ไหน
- 4เปิดสกอร์ให้ทีม
- 7ยิงขึ้นนำ
- 2ประตูชัย
- 2จุดโทษ
ประตูชัย = ประตูที่ทำให้ทีมนำและไม่ถูกตีเสมออีกจนจบเกม
คนที่จ่ายให้ Almoez Ali ยิง
Almoez Ali จ่ายให้ใครยิง
ความสม่ำเสมอ
ภาระการลงเล่น
ทีมที่โดนเขาเล่นงานมากที่สุด
บันทึกรายนัด 38 นัดของทีมในฤดูกาลนี้ · ลงเล่น 20 นัด
| วันที่ | คู่แข่ง | ผล | นาที | ประตู | แอสซิสต์ | ยิง (ตรง) | สร้างโอกาส | คะแนน |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| 8 ต.ค.Stars League | บุก | 4–0 | 35' | 1 | 0 | 2 (1) | 2 | 8.2 |
| 3 ต.ค.Gulf Cup of Nations | บุก | 0–0 | ไม่มีข้อมูล | |||||
| 1 ต.ค.Gulf Cup of Nations | บุก | 1–1 | ไม่มีข้อมูล | |||||
| 29 ก.ย.QSL Cup | บุก | 3–1 | ไม่มีข้อมูล | |||||
| 27 ก.ย.Gulf Cup of Nations | บุก | 1–0 | ไม่มีข้อมูล | |||||
| 25 ก.ย.Gulf Cup of Nations | พบ | 2–0 | ไม่มีข้อมูล | |||||
| 22 ก.ย.QSL Cup | พบ | 2–0 | ไม่มีข้อมูล | |||||
| 12 ก.ย.Stars League | พบ | 1–1 | 90' | 0 | 0 | 1 (0) | 2 | 6.6 |
| 5 ก.ย.Stars League | บุก | 1–1 | 90' | 0 | 0 | 1 (0) | 0 | 6.4 |
| 29 ส.ค.Stars League | พบ | 1–1 | 70' | 0 | 0 | 0 (0) | 0 | 6.7 |
| 22 ส.ค.Stars League | พบ | 2–0 | ไม่มีข้อมูล | |||||
| 25 มิ.ย.ฟุตบอลโลก | บุก | 1–3 | 18' สำรอง | 0 | 0 | 1 (1) | 0 | 6.3 |
| 19 มิ.ย.ฟุตบอลโลก | บุก | 0–6 | นั่งสำรอง | |||||
| 14 มิ.ย.ฟุตบอลโลก | พบ | 1–1 | นั่งสำรอง | |||||
| 7 มิ.ย.Friendlies | พบ | 0–0 | ไม่อยู่ในทีม | |||||
| 29 พ.ค.Friendlies | บุก | 0–1 | 20' สำรอง | 0 | 0 | 0 (0) | 0 | 5.9 |
| 6 พ.ค.Emir Cup | พบ | 1–4 | ไม่มีข้อมูล | |||||
| 1 พ.ค.Emir Cup | พบ | 4–0 | ไม่มีข้อมูล | |||||
| 12 ก.พ.Emir Cup | พบ | 2–0 | ไม่มีข้อมูล | |||||
| 23 ม.ค.UAE-Qatar - Super Cup | บุก | 0–1 | ไม่มีข้อมูล | |||||
| 15 ต.ค.World Cup - Qualification Asia | พบ | 2–1 | 61' | 0 | 0 | 0 (0) | 0 | 6.3 |
| 8 ต.ค.World Cup - Qualification Asia | บุก | 0–0 | 33' สำรอง | 0 | 0 | 0 (0) | 0 | 6.9 |
| 10 มิ.ย.World Cup - Qualification Asia | บุก | 0–3 | นั่งสำรอง | |||||
| 6 มิ.ย.World Cup - Qualification Asia | พบ | 1–0 | 61' | 0 | 0 | 0 (0) | 2 | 6.9 |
| 25 มี.ค.World Cup - Qualification Asia | บุก | 1–3 | 89' | 0 | 0 | 3 (2) | 0 | 7.3 |
| 21 มี.ค.World Cup - Qualification Asia | พบ | 5–1 | ไม่อยู่ในทีม | |||||
| 19 พ.ย.World Cup - Qualification Asia | บุก | 0–5 | 90' | 0 | 0 | 1 (0) | 0 | 6.5 |
| 14 พ.ย.World Cup - Qualification Asia | พบ | 3–2 | 90' | 2 | 0 | 3 (2) | 2 | 7.9 |
| 15 ต.ค.World Cup - Qualification Asia | บุก | 1–4 | 90' | 1 | 0 | 1 (1) | 1 | 7.7 |
| 10 ต.ค.World Cup - Qualification Asia | พบ | 3–1 | 90' | 1 | 1 | 1 (1) | 2 | 8.5 |
| 10 ก.ย.World Cup - Qualification Asia | บุก | 2–2 | 90' | 1 | 0 | 3 (1) | 0 | 7.7 |
| 5 ก.ย.World Cup - Qualification Asia | พบ | 1–3 | 90' | 0 | 0 | 1 (0) | 0 | 6.7 |
| 11 มิ.ย.World Cup - Qualification Asia | พบ | 2–1 | ไม่อยู่ในทีม | |||||
| 6 มิ.ย.World Cup - Qualification Asia | บุก | 0–0 | ไม่อยู่ในทีม | |||||
| 27 มี.ค.World Cup - Qualification Asia | บุก | 2–1 | 90' | 2 | 0 | 5 (3) | 1 | 8.3 |
| 22 มี.ค.World Cup - Qualification Asia | พบ | 3–0 | 90' | 0 | 0 | 2 (0) | 0 | 6.6 |
| 21 พ.ย.World Cup - Qualification Asia | บุก | 3–0 | 69' | 1 | 0 | 1 (1) | 0 | 7.5 |
| 16 พ.ย.World Cup - Qualification Asia | พบ | 8–1 | 61' | 4 | 0 | 7 (6) | 1 | 9.9 |
คำนวณจากข้อมูลรายนัดของทุกเกมที่ทีมลงแข่งในฤดูกาลนี้ (สูงสุด 60 นัดล่าสุด)
ประตูและแอสซิสต์ฤดูกาลนี้
เรียงจากล่าสุด · กดเพื่อดูรายละเอียดเกม · สกอร์ "ตอนนั้น" นับจากฝั่งทีมของนักเตะ
เส้นทางอาชีพ
สถิติย้อนหลัง สโมสร ถ้วยรางวัล การย้ายทีม และอาการบาดเจ็บ
สถิติย้อนหลัง
| ฤดูกาล | ทีม | ลงเล่น | ประตู | แอสซิสต์ | คะแนนเฉลี่ย | ประตู/แอสซิสต์ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 2026/27 | 21 | 13 | 1 | 7.34 | ||
| 2025/26 | 15 | 3 | 1 | 6.95 | ||
| 2024/25 | 14 | 6 | 1 | 7.54 | ||
| 2023/24 | 28 | 8 | 3 | 7.21 | ||
| 2022/23 | 35 | 12 | 2 | 7.1 |
ประตู แอสซิสต์ · รวมทุกรายการในฤดูกาลนั้น
สโมสรที่เคยสังกัด
ถ้วยรางวัล แชมป์ 13 รายการ
แชมป์ 4 สมัย · 2022/2023, 2019/2020, 2017/2018, 2016/2017
รองแชมป์/อื่นๆ 4 ครั้ง · 2024/2025, 2021/2022, 2020/2021, 2018/2019
แชมป์ 3 สมัย · 2022, 2019, 2018
แชมป์ 2 สมัย · 2023, 2018
รองแชมป์/อื่นๆ 3 ครั้ง · 2025, 2021, 2020
แชมป์ 2 สมัย · 2024, 2019
แชมป์ 2 สมัย · 2024, 2022/2023
รองแชมป์/อื่นๆ 1 ครั้ง · 2018/2019
รองแชมป์/อื่นๆ 1 ครั้ง · 2024
ประวัติการย้ายทีม
- ม.ค. 2016
รอบตัวนักเตะ
ภาพ นักเตะที่ใกล้เคียง การเปรียบเทียบ และเพื่อนร่วมทีม
นักเตะสไตล์ใกล้เคียง
กองหน้าในลีกเดียวกันที่มีส่วนร่วมกับประตูต่อ 90 นาทีใกล้เคียง Almoez Ali (0.89)
เทียบกับนักเตะคนอื่น
เลือกนักเตะเพื่อดูสถิติตัวต่อตัว เรดาร์ซ้อนกัน และสรุปว่าใครเด่นด้านไหน

Mikel Oyarzabal
H. Kane
A. Isak
E. Haaland