M. Dosso
Mouhamed Dosso
ฤดูกาลนี้
สถิติ ฟอร์ม และการวิเคราะห์ของฤดูกาลปัจจุบัน
สถิติฤดูกาล 2025/26
การลงเล่น
- ลงเล่น
- 29
- ตัวจริง
- 21
- ลงเป็นตัวสำรอง
- 8
- นาทีที่เล่น
- 1,211
- คะแนนเฉลี่ย
- 6.69
เกมรุก
- ประตู
- 0
- แอสซิสต์
- 1
- ประตู+แอสซิสต์ ต่อ 90 นาที
- 0.07
- ยิง (ตรงกรอบ)
- 6 (2)
- ยิงตรงกรอบ
- 33%
- จุดโทษ ยิงเข้า/พลาด
- 0/0
การจ่ายบอล
- จ่ายบอล
- 605
- จ่ายสร้างโอกาส
- 5
- ความแม่นยำ
- 84%
- เลี้ยงผ่านสำเร็จ
- 8/11
- โดนทำฟาวล์
- 19
เกมรับ
- แท็กเกิล
- 1
- ตัดบอล
- 36
- บล็อก
- 4
- ดวลชนะ
- 79/238
- อัตราดวลชนะ
- 33%
วินัย
- ทำฟาวล์
- 21
- ใบเหลือง
- 5
- ใบแดง
- 0
กับ Slavia Sofia · First League
การลงเล่น
- ลงเล่น
- 29
- ตัวจริง
- 21
- ลงเป็นตัวสำรอง
- 8
- นาทีที่เล่น
- 1,211
- คะแนนเฉลี่ย
- 6.69
เกมรุก
- ประตู
- 0
- แอสซิสต์
- 1
- ประตู+แอสซิสต์ ต่อ 90 นาที
- 0.07
- ยิง (ตรงกรอบ)
- 6 (2)
- ยิงตรงกรอบ
- 33%
- จุดโทษ ยิงเข้า/พลาด
- 0/0
การจ่ายบอล
- จ่ายบอล
- 605
- จ่ายสร้างโอกาส
- 5
- ความแม่นยำ
- 84%
- เลี้ยงผ่านสำเร็จ
- 8/11
- โดนทำฟาวล์
- 19
เกมรับ
- แท็กเกิล
- 1
- ตัดบอล
- 36
- บล็อก
- 4
- ดวลชนะ
- 79/238
- อัตราดวลชนะ
- 33%
วินัย
- ทำฟาวล์
- 21
- ใบเหลือง
- 5
- ใบแดง
- 0
วิเคราะห์ฟอร์มการเล่น
ค่าต่อ 90 นาที เทียบกับเกณฑ์สูงของกองกลาง (ขอบนอกสุด = ระดับสูงมาก)
จำลองทั้งฤดูกาล
ถ้าลงเล่นครบ 38 นัด นัดละ 42 นาที ด้วยอัตราเท่าปัจจุบัน
คำนวณจากสถิติจริงฤดูกาล 2025/26 (1,211 นาที) · เป็นการคาดการณ์เชิงสถิติเท่านั้น
5 นัดถัดไปของทีม
ความยากดูจากอันดับคู่แข่งในตารางของรายการนั้น: ครึ่งบนสุด 25% = ยาก · ถึง 60% = กลาง · ที่เหลือ = ง่ายกว่า · เวลาไทย
เจาะลึกฤดูกาลนี้
แยกตามสถานการณ์
| นัด | นาที | ประตู | แอสซิสต์ | G+A/90 | ผลทีม ช-ส-พ | คะแนน | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| ทั้งหมด | 18 | 1,211 | 0 | 1 | 0.07 | 7-4-7 | 6.72 |
| เกมเหย้า | 8 | 424 | 0 | 1 | 0.21 | 5-1-2 | 6.61 |
| เกมเยือน | 10 | 787 | 0 | 0 | 0.00 | 2-3-5 | 6.78 |
| ลงเป็นตัวจริง | 11 | 954 | 0 | 1 | 0.09 | 4-3-4 | 6.76 |
| ลงเป็นตัวสำรอง | 7 | 257 | 0 | 0 | 0.00 | 3-1-3 | 6.6 |
| เจอทีมครึ่งบนของตาราง | 8 | 603 | 0 | 1 | 0.15 | 1-2-5 | 6.7 |
| เจอทีมครึ่งล่างของตาราง | 5 | 341 | 0 | 0 | 0.00 | 3-1-1 | 6.97 |
ช่วงเวลาที่มีส่วนร่วมกับประตู
ยิงเอง แอสซิสต์ · นาทีที่ในเกม
M. Dosso จ่ายให้ใครยิง
ความสม่ำเสมอ
ภาระการลงเล่น
ทีมที่โดนเขาเล่นงานมากที่สุด
บันทึกรายนัด 43 นัดของทีมในฤดูกาลนี้ · ลงเล่น 18 นัด
| วันที่ | คู่แข่ง | ผล | นาที | ประตู | แอสซิสต์ | ยิง (ตรง) | สร้างโอกาส | คะแนน |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| 22 พ.ค.First League | พบ | 2–0 | 36' สำรอง | 0 | 0 | 0 (0) | 0 | 6.5 |
| 18 พ.ค.First League | บุก | 0–2 | ไม่มีข้อมูล | |||||
| 13 พ.ค.First League | พบ | 0–2 | ไม่มีข้อมูล | |||||
| 10 พ.ค.First League | บุก | 1–2 | ไม่มีข้อมูล | |||||
| 6 พ.ค.First League | พบ | 2–1 | ไม่มีข้อมูล | |||||
| 2 พ.ค.First League | บุก | 0–3 | ไม่มีข้อมูล | |||||
| 26 เม.ย.First League | พบ | 1–1 | ไม่มีข้อมูล | |||||
| 16 เม.ย.First League | บุก | 0–0 | 89' | 0 | 0 | 0 (0) | 1 | 6.5 |
| 10 เม.ย.First League | พบ | 1–2 | ไม่มีข้อมูล | |||||
| 5 เม.ย.First League | บุก | 3–1 | 90' | 0 | 0 | 0 (0) | 0 | 7 |
| 20 มี.ค.First League | พบ | 0–1 | 49' สำรอง | 0 | 0 | 1 (0) | 0 | 6.3 |
| 14 มี.ค.First League | บุก | 1–1 | ไม่อยู่ในทีม | |||||
| 6 มี.ค.First League | พบ | 4–0 | ไม่อยู่ในทีม | |||||
| 3 มี.ค.First League | บุก | 3–0 | ไม่อยู่ในทีม | |||||
| 27 ก.พ.First League | พบ | 0–2 | ไม่อยู่ในทีม | |||||
| 21 ก.พ.First League | บุก | 0–1 | 90' | 0 | 0 | 0 (0) | 0 | 6.2 |
| 14 ก.พ.First League | บุก | 1–2 | 90' | 0 | 0 | 0 (0) | 1 | 7.2 |
| 8 ก.พ.First League | พบ | 0–2 | ไม่มีข้อมูล | |||||
| 13 ธ.ค.Cup | พบ | 2–3 | ไม่มีข้อมูล | |||||
| 8 ธ.ค.First League | บุก | 1–1 | 90' | 0 | 0 | 0 (0) | 0 | 6.3 |
| 4 ธ.ค.First League | พบ | 2–0 | 90' | 0 | 1 | 0 (0) | 1 | 7.2 |
| 30 พ.ย.First League | พบ | 3–1 | 26' สำรอง | 0 | 0 | 0 (0) | 0 | 6.3 |
| 24 พ.ย.First League | บุก | 1–0 | 51' สำรอง | 0 | 0 | 0 (0) | 0 | 6.9 |
| 9 พ.ย.First League | พบ | 2–1 | 77' | 0 | 0 | 0 (0) | 0 | 6.2 |
| 1 พ.ย.First League | บุก | 1–0 | ไม่มีข้อมูล | |||||
| 29 ต.ค.Cup | บุก | 2–1 | ไม่มีข้อมูล | |||||
| 25 ต.ค.First League | พบ | 0–0 | ไม่มีข้อมูล | |||||
| 18 ต.ค.First League | บุก | 1–1 | 68' | 0 | 0 | 2 (1) | 1 | 7 |
| 11 ต.ค.Friendlies Clubs | พบ | 3–3 | ไม่มีข้อมูล | |||||
| 3 ต.ค.First League | พบ | 2–0 | 90' | 0 | 0 | 1 (0) | 0 | 6.7 |
| 28 ก.ย.First League | บุก | 1–1 | ไม่มีข้อมูล | |||||
| 22 ก.ย.First League | พบ | 0–0 | ไม่มีข้อมูล | |||||
| 15 ก.ย.First League | บุก | 1–3 | ไม่มีข้อมูล | |||||
| 31 ส.ค.First League | พบ | 2–2 | ไม่มีข้อมูล | |||||
| 25 ส.ค.First League | พบ | 2–0 | ไม่มีข้อมูล | |||||
| 16 ส.ค.First League | บุก | 1–2 | 90' | 0 | 0 | 1 (1) | 0 | 7.3 |
| 10 ส.ค.First League | พบ | 0–3 | 36' สำรอง | 0 | 0 | 0 (0) | 0 | 6.5 |
| 4 ส.ค.First League | บุก | 0–2 | 90' | 0 | 0 | 0 (0) | 0 | 6.7 |
| 28 ก.ค.First League | บุก | 1–2 | 39' สำรอง | 0 | 0 | 0 (0) | 0 | 6.9 |
| 20 ก.ค.First League | พบ | 2–2 | 20' สำรอง | 0 | 0 | 1 (0) | 1 | 6.7 |
| 24 ม.ค.Friendlies Clubs | พบ | 2–3 | ไม่มีข้อมูล | |||||
| 19 ม.ค.Friendlies Clubs | บุก | 2–1 | ไม่มีข้อมูล | |||||
| 15 ม.ค.Friendlies Clubs | พบ | 3–0 | ไม่มีข้อมูล |
คำนวณจากข้อมูลรายนัดของทุกเกมที่ทีมลงแข่งในฤดูกาลนี้ (สูงสุด 60 นัดล่าสุด)
ประตูและแอสซิสต์ฤดูกาลนี้
เรียงจากล่าสุด · กดเพื่อดูรายละเอียดเกม · สกอร์ "ตอนนั้น" นับจากฝั่งทีมของนักเตะ
เส้นทางอาชีพ
สถิติย้อนหลัง สโมสร ถ้วยรางวัล การย้ายทีม และอาการบาดเจ็บ
สถิติย้อนหลัง
| ฤดูกาล | ทีม | ลงเล่น | ประตู | แอสซิสต์ | คะแนนเฉลี่ย | ประตู/แอสซิสต์ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 2025/26 | 29 | 0 | 1 | 6.69 | ||
| 2024/25 | 12 | 0 | 0 | 6.3 | ||
| 2023/24 | 24 | 2 | 0 | - | ||
| 2022/23 | 22 | 6 | 0 | - | ||
| 2021/22 | 16 | 1 | 0 | - |
ประตู แอสซิสต์ · รวมทุกรายการในฤดูกาลนั้น
สโมสรที่เคยสังกัด
ประวัติการย้ายทีม
- ก.พ. 2025ย้ายฟรี
- ส.ค. 2024ย้ายฟรี
- ก.ค. 2023ย้ายฟรี
- ก.ค. 2022
รอบตัวนักเตะ
ภาพ นักเตะที่ใกล้เคียง การเปรียบเทียบ และเพื่อนร่วมทีม
เทียบกับนักเตะคนอื่น
เลือกนักเตะเพื่อดูสถิติตัวต่อตัว เรดาร์ซ้อนกัน และสรุปว่าใครเด่นด้านไหน
