I. Solet Bomawoko
Isaac Solet Bomawoko
ฤดูกาลนี้
สถิติ ฟอร์ม และการวิเคราะห์ของฤดูกาลปัจจุบัน
สถิติฤดูกาล 2025/26
การลงเล่น
- ลงเล่น
- 38
- ตัวจริง
- 25
- ลงเป็นตัวสำรอง
- 12
- นาทีที่เล่น
- 1,939
- คะแนนเฉลี่ย
- 6.91
เกมรุก
- ประตู
- 5
- แอสซิสต์
- 2
- ประตู+แอสซิสต์ ต่อ 90 นาที
- 0.32
- ยิง (ตรงกรอบ)
- 24 (14)
- ยิงตรงกรอบ
- 58%
- จุดโทษ ยิงเข้า/พลาด
- 0/0
การจ่ายบอล
- จ่ายบอล
- 699
- จ่ายสร้างโอกาส
- 29
- ความแม่นยำ
- 29%
- เลี้ยงผ่านสำเร็จ
- 43/77
- โดนทำฟาวล์
- 33
เกมรับ
- แท็กเกิล
- 32
- ตัดบอล
- 27
- บล็อก
- 4
- ดวลชนะ
- 172/400
- อัตราดวลชนะ
- 43%
วินัย
- ทำฟาวล์
- 41
- ใบเหลือง
- 6
- ใบแดง
- 0
กับ Central African Republic · Friendlies
การลงเล่น
- ลงเล่น
- 11
- ตัวจริง
- 11
- ลงเป็นตัวสำรอง
- 0
- นาทีที่เล่น
- 758
- คะแนนเฉลี่ย
- 6.95
เกมรุก
- ประตู
- 2
- แอสซิสต์
- 1
- ประตู+แอสซิสต์ ต่อ 90 นาที
- 0.36
- ยิง (ตรงกรอบ)
- 10 (5)
- ยิงตรงกรอบ
- 50%
- จุดโทษ ยิงเข้า/พลาด
- 0/0
การจ่ายบอล
- จ่ายบอล
- 271
- จ่ายสร้างโอกาส
- 13
- ความแม่นยำ
- 0%
- เลี้ยงผ่านสำเร็จ
- 19/41
- โดนทำฟาวล์
- 12
เกมรับ
- แท็กเกิล
- 22
- ตัดบอล
- 11
- บล็อก
- 1
- ดวลชนะ
- 76/153
- อัตราดวลชนะ
- 50%
วินัย
- ทำฟาวล์
- 17
- ใบเหลือง
- 4
- ใบแดง
- 0
กับ Slavia Sofia · Cup
การลงเล่น
- ลงเล่น
- 1
- ตัวจริง
- 0
- ลงเป็นตัวสำรอง
- 0
- นาทีที่เล่น
- 0
- คะแนนเฉลี่ย
- -
เกมรุก
- ประตู
- 0
- แอสซิสต์
- 0
- ประตู+แอสซิสต์ ต่อ 90 นาที
- -
- ยิง (ตรงกรอบ)
- 0 (0)
- ยิงตรงกรอบ
- -
- จุดโทษ ยิงเข้า/พลาด
- 0/0
การจ่ายบอล
- จ่ายบอล
- 0
- จ่ายสร้างโอกาส
- 0
- ความแม่นยำ
- -
- เลี้ยงผ่านสำเร็จ
- 0/0
- โดนทำฟาวล์
- 0
เกมรับ
- แท็กเกิล
- 0
- ตัดบอล
- 0
- บล็อก
- 0
- ดวลชนะ
- 0/0
- อัตราดวลชนะ
- -
วินัย
- ทำฟาวล์
- 0
- ใบเหลือง
- 0
- ใบแดง
- 0
กับ Central African Republic · Africa Cup of Nations - Qualification
การลงเล่น
- ลงเล่น
- 6
- ตัวจริง
- 5
- ลงเป็นตัวสำรอง
- 1
- นาทีที่เล่น
- 390
- คะแนนเฉลี่ย
- 6.88
เกมรุก
- ประตู
- 0
- แอสซิสต์
- 0
- ประตู+แอสซิสต์ ต่อ 90 นาที
- 0.00
- ยิง (ตรงกรอบ)
- 3 (1)
- ยิงตรงกรอบ
- 33%
- จุดโทษ ยิงเข้า/พลาด
- 0/0
การจ่ายบอล
- จ่ายบอล
- 153
- จ่ายสร้างโอกาส
- 9
- ความแม่นยำ
- 0%
- เลี้ยงผ่านสำเร็จ
- 6/12
- โดนทำฟาวล์
- 8
เกมรับ
- แท็กเกิล
- 8
- ตัดบอล
- 4
- บล็อก
- 1
- ดวลชนะ
- 23/59
- อัตราดวลชนะ
- 39%
วินัย
- ทำฟาวล์
- 13
- ใบเหลือง
- 1
- ใบแดง
- 0
กับ Slavia Sofia · First League
การลงเล่น
- ลงเล่น
- 6
- ตัวจริง
- 4
- ลงเป็นตัวสำรอง
- 2
- นาทีที่เล่น
- 427
- คะแนนเฉลี่ย
- 7.1
เกมรุก
- ประตู
- 3
- แอสซิสต์
- 0
- ประตู+แอสซิสต์ ต่อ 90 นาที
- 0.63
- ยิง (ตรงกรอบ)
- 4 (4)
- ยิงตรงกรอบ
- 100%
- จุดโทษ ยิงเข้า/พลาด
- 0/0
การจ่ายบอล
- จ่ายบอล
- 153
- จ่ายสร้างโอกาส
- 3
- ความแม่นยำ
- 73%
- เลี้ยงผ่านสำเร็จ
- 8/9
- โดนทำฟาวล์
- 7
เกมรับ
- แท็กเกิล
- 2
- ตัดบอล
- 5
- บล็อก
- 1
- ดวลชนะ
- 39/92
- อัตราดวลชนะ
- 42%
วินัย
- ทำฟาวล์
- 5
- ใบเหลือง
- 1
- ใบแดง
- 0
กับ CSKA Sofia · First League
การลงเล่น
- ลงเล่น
- 14
- ตัวจริง
- 5
- ลงเป็นตัวสำรอง
- 9
- นาทีที่เล่น
- 364
- คะแนนเฉลี่ย
- 6.63
เกมรุก
- ประตู
- 0
- แอสซิสต์
- 1
- ประตู+แอสซิสต์ ต่อ 90 นาที
- 0.25
- ยิง (ตรงกรอบ)
- 7 (4)
- ยิงตรงกรอบ
- 57%
- จุดโทษ ยิงเข้า/พลาด
- 0/0
การจ่ายบอล
- จ่ายบอล
- 122
- จ่ายสร้างโอกาส
- 4
- ความแม่นยำ
- 73%
- เลี้ยงผ่านสำเร็จ
- 10/15
- โดนทำฟาวล์
- 6
เกมรับ
- แท็กเกิล
- 0
- ตัดบอล
- 7
- บล็อก
- 1
- ดวลชนะ
- 34/96
- อัตราดวลชนะ
- 35%
วินัย
- ทำฟาวล์
- 6
- ใบเหลือง
- 0
- ใบแดง
- 0
วิเคราะห์ฟอร์มการเล่น
ค่าต่อ 90 นาที เทียบกับเกณฑ์สูงของกองกลาง (ขอบนอกสุด = ระดับสูงมาก)
จำลองทั้งฤดูกาล
ถ้าลงเล่นครบ 38 นัด นัดละ 51 นาที ด้วยอัตราเท่าปัจจุบัน
คำนวณจากสถิติจริงฤดูกาล 2025/26 (1,939 นาที) · เป็นการคาดการณ์เชิงสถิติเท่านั้น
5 นัดถัดไปของทีม
ความยากดูจากอันดับคู่แข่งในตารางของรายการนั้น: ครึ่งบนสุด 25% = ยาก · ถึง 60% = กลาง · ที่เหลือ = ง่ายกว่า · เวลาไทย
เจาะลึกฤดูกาลนี้
แยกตามสถานการณ์
| นัด | นาที | ประตู | แอสซิสต์ | G+A/90 | ผลทีม ช-ส-พ | คะแนน | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| ทั้งหมด | 15 | 767 | 3 | 1 | 0.47 | 11-2-2 | 6.93 |
| เกมเหย้า | 8 | 367 | 1 | 0 | 0.25 | 7-1-0 | 7.07 |
| เกมเยือน | 7 | 400 | 2 | 1 | 0.67 | 4-1-2 | 6.8 |
| ลงเป็นตัวจริง | 7 | 516 | 3 | 0 | 0.52 | 6-1-0 | 6.98 |
| ลงเป็นตัวสำรอง | 8 | 251 | 0 | 1 | 0.36 | 5-1-2 | 6.83 |
| เจอทีมครึ่งบนของตาราง | 6 | 311 | 2 | 0 | 0.58 | 3-2-1 | 6.85 |
| เจอทีมครึ่งล่างของตาราง | 5 | 196 | 1 | 0 | 0.46 | 4-0-1 | 7.03 |
ช่วงเวลาที่มีส่วนร่วมกับประตู
ยิงเอง แอสซิสต์ · นาทีที่ในเกม
ประตูมีความหมายแค่ไหน
- 3เปิดสกอร์ให้ทีม
- 3ยิงขึ้นนำ
- 2ประตูชัย
ประตูชัย = ประตูที่ทำให้ทีมนำและไม่ถูกตีเสมออีกจนจบเกม
I. Solet Bomawoko จ่ายให้ใครยิง
ความสม่ำเสมอ
ภาระการลงเล่น
ทีมที่โดนเขาเล่นงานมากที่สุด
บันทึกรายนัด 60 นัดของทีมในฤดูกาลนี้ · ลงเล่น 15 นัด
| วันที่ | คู่แข่ง | ผล | นาที | ประตู | แอสซิสต์ | ยิง (ตรง) | สร้างโอกาส | คะแนน |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| 26 พ.ค.First League | บุก | 0–1 | ไม่มีข้อมูล | |||||
| 22 พ.ค.First League | พบ | 2–0 | ไม่อยู่ในทีม | |||||
| 20 พ.ค.Cup | บุก | 1–1 | ไม่มีข้อมูล | |||||
| 18 พ.ค.First League | บุก | 0–2 | ไม่มีข้อมูล | |||||
| 16 พ.ค.First League | บุก | 0–2 | ไม่มีข้อมูล | |||||
| 13 พ.ค.First League | พบ | 1–1 | ไม่มีข้อมูล | |||||
| 13 พ.ค.First League | พบ | 0–2 | ไม่มีข้อมูล | |||||
| 10 พ.ค.First League | บุก | 1–2 | ไม่มีข้อมูล | |||||
| 9 พ.ค.First League | บุก | 1–0 | ไม่มีข้อมูล | |||||
| 6 พ.ค.First League | พบ | 2–1 | ไม่มีข้อมูล | |||||
| 3 พ.ค.First League | พบ | 1–0 | ไม่มีข้อมูล | |||||
| 2 พ.ค.First League | บุก | 0–3 | ไม่มีข้อมูล | |||||
| 29 เม.ย.Cup | พบ | 0–0 | ไม่มีข้อมูล | |||||
| 26 เม.ย.First League | พบ | 1–1 | ไม่มีข้อมูล | |||||
| 25 เม.ย.First League | พบ | 1–3 | ไม่มีข้อมูล | |||||
| 21 เม.ย.Cup | บุก | 2–1 | ไม่มีข้อมูล | |||||
| 16 เม.ย.First League | บุก | 0–0 | ไม่อยู่ในทีม | |||||
| 13 เม.ย.First League | พบ | 1–1 | 13' สำรอง | 0 | 0 | 0 (0) | 0 | 6.6 |
| 10 เม.ย.First League | พบ | 1–2 | ไม่มีข้อมูล | |||||
| 8 เม.ย.First League | บุก | 1–0 | 68' | 0 | 0 | 0 (0) | 0 | 6.3 |
| 5 เม.ย.First League | บุก | 3–1 | ไม่อยู่ในทีม | |||||
| 4 เม.ย.First League | บุก | 3–0 | 41' สำรอง | 0 | 1 | 1 (0) | 3 | 6.9 |
| 22 มี.ค.First League | พบ | 2–0 | ไม่อยู่ในทีม | |||||
| 20 มี.ค.First League | พบ | 0–1 | ไม่อยู่ในทีม | |||||
| 14 มี.ค.First League | บุก | 0–3 | 30' สำรอง | 0 | 0 | 1 (1) | 0 | 6.3 |
| 14 มี.ค.First League | บุก | 1–1 | ไม่อยู่ในทีม | |||||
| 8 มี.ค.First League | พบ | 2–0 | 18' สำรอง | 0 | 0 | 1 (1) | 0 | 6.6 |
| 6 มี.ค.First League | พบ | 4–0 | ไม่อยู่ในทีม | |||||
| 4 มี.ค.First League | พบ | 1–0 | 14' สำรอง | 0 | 0 | 0 (0) | 0 | 6.9 |
| 3 มี.ค.First League | บุก | 3–0 | ไม่อยู่ในทีม | |||||
| 28 ก.พ.First League | บุก | 0–2 | 19' สำรอง | 0 | 0 | 0 (0) | 0 | 6.2 |
| 27 ก.พ.First League | พบ | 0–2 | ไม่อยู่ในทีม | |||||
| 21 ก.พ.First League | พบ | 1–0 | 58' | 0 | 0 | 3 (2) | 0 | 7.2 |
| 14 ก.พ.First League | บุก | 1–2 | ไม่อยู่ในทีม | |||||
| 14 ก.พ.First League | บุก | 2–0 | 65' | 0 | 0 | 0 (0) | 1 | 6.6 |
| 10 ก.พ.Cup | พบ | 2–0 | ไม่มีข้อมูล | |||||
| 8 ก.พ.First League | พบ | 0–2 | ไม่มีข้อมูล | |||||
| 6 ก.พ.First League | พบ | 3–1 | 38' สำรอง | 0 | 0 | 1 (0) | 0 | 6.7 |
| 13 ธ.ค.Cup | พบ | 2–1 | ไม่มีข้อมูล | |||||
| 13 ธ.ค.Cup | พบ | 2–3 | ไม่มีข้อมูล | |||||
| 8 ธ.ค.First League | บุก | 1–1 | 90' | 1 | 0 | 1 (1) | 1 | 7.2 |
| 6 ธ.ค.First League | บุก | 0–2 | ไม่อยู่ในทีม | |||||
| 4 ธ.ค.First League | พบ | 2–0 | 75' | 1 | 0 | 1 (1) | 0 | 7 |
| 3 ธ.ค.First League | พบ | 2–1 | ไม่อยู่ในทีม | |||||
| 30 พ.ย.First League | พบ | 3–1 | 73' | 0 | 0 | 1 (1) | 0 | 7.2 |
| 29 พ.ย.First League | บุก | 4–0 | ไม่อยู่ในทีม | |||||
| 24 พ.ย.First League | บุก | 1–0 | 87' | 1 | 0 | 1 (1) | 0 | 7.2 |
| 22 พ.ย.First League | พบ | 2–1 | ไม่อยู่ในทีม | |||||
| 9 พ.ย.First League | พบ | 2–1 | 78' สำรอง | 0 | 0 | 0 (0) | 2 | 7.3 |
| 8 พ.ย.First League | บุก | 1–0 | ไม่อยู่ในทีม | |||||
| 2 พ.ย.First League | พบ | 3–1 | ไม่มีข้อมูล | |||||
| 1 พ.ย.First League | บุก | 1–0 | ไม่มีข้อมูล | |||||
| 29 ต.ค.Cup | บุก | 2–1 | ไม่มีข้อมูล | |||||
| 29 ต.ค.Cup | บุก | 2–1 | ไม่มีข้อมูล | |||||
| 26 ต.ค.First League | พบ | 5–1 | ไม่มีข้อมูล | |||||
| 25 ต.ค.First League | พบ | 0–0 | ไม่มีข้อมูล | |||||
| 19 ต.ค.First League | บุก | 1–0 | ไม่อยู่ในทีม | |||||
| 18 ต.ค.First League | บุก | 1–1 | ไม่อยู่ในทีม | |||||
| 11 ต.ค.Friendlies Clubs | พบ | 3–3 | ไม่มีข้อมูล | |||||
| 11 ต.ค.Friendlies Clubs | พบ | 4–0 | ไม่มีข้อมูล |
คำนวณจากข้อมูลรายนัดของทุกเกมที่ทีมลงแข่งในฤดูกาลนี้ (สูงสุด 60 นัดล่าสุด)
ประตูและแอสซิสต์ฤดูกาลนี้
เรียงจากล่าสุด · กดเพื่อดูรายละเอียดเกม · สกอร์ "ตอนนั้น" นับจากฝั่งทีมของนักเตะ
เส้นทางอาชีพ
สถิติย้อนหลัง สโมสร ถ้วยรางวัล การย้ายทีม และอาการบาดเจ็บ
สถิติย้อนหลัง
| ฤดูกาล | ทีม | ลงเล่น | ประตู | แอสซิสต์ | คะแนนเฉลี่ย | ประตู/แอสซิสต์ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 2025/26 | 38 | 5 | 2 | 6.91 | ||
| 2024/25 | 12 | 2 | 1 | 6.95 | ||
| 2023/24 | 21 | 2 | 0 | 7.18 | ||
| 2022/23 | 12 | 2 | 1 | 6.95 | ||
| 2021/22 | 3 | 0 | 0 | - |
ประตู แอสซิสต์ · รวมทุกรายการในฤดูกาลนั้น
สโมสรที่เคยสังกัด
ประวัติการย้ายทีม
- ม.ค. 2026ย้ายทีม
- ม.ค. 2026ย้ายทีม
- ก.ค. 2025กลับจากยืมตัว
- มิ.ย. 2025ยืมตัว
- มิ.ย. 2024ยืมตัว
- ส.ค. 2023ย้ายฟรี
ประวัติบาดเจ็บ/พักการแข่งขัน
- ACL Knee Injury25 พ.ย. 2024 – ยังไม่ระบุ
ประวัติการพักรักษาตัว
| ช่วงเวลา | สาเหตุ | ระยะเวลา |
|---|---|---|
| 25 พ.ย. 2024 – ปัจจุบัน | ACL Knee Injury | - |
ช่วงที่ไม่ได้ลงเล่นจากอาการบาดเจ็บหรือโทษแบน ตามบันทึกของแหล่งข้อมูลการแข่งขัน
รอบตัวนักเตะ
ภาพ นักเตะที่ใกล้เคียง การเปรียบเทียบ และเพื่อนร่วมทีม
เทียบกับนักเตะคนอื่น
เลือกนักเตะเพื่อดูสถิติตัวต่อตัว เรดาร์ซ้อนกัน และสรุปว่าใครเด่นด้านไหน
