Danilo Santos
Danilo dos Santos de Oliveira
ฤดูกาลนี้
สถิติ ฟอร์ม และการวิเคราะห์ของฤดูกาลปัจจุบัน
สถิติฤดูกาล 2026/27
ติดทีมชาติ Brazil · ฤดูกาล 2022–2026 · ฤดูกาลนี้ลงเล่น 11 นัด 1 ประตู
การลงเล่น
- ลงเล่น
- 55
- ตัวจริง
- 40
- ลงเป็นตัวสำรอง
- 10
- นาทีที่เล่น
- 3,594
- คะแนนเฉลี่ย
- 7.25
เกมรุก
- ประตู
- 14
- แอสซิสต์
- 3
- ประตู+แอสซิสต์ ต่อ 90 นาที
- 0.43
- ยิง (ตรงกรอบ)
- 54 (26)
- ยิงตรงกรอบ
- 48%
- จุดโทษ ยิงเข้า/พลาด
- 0/0
การจ่ายบอล
- จ่ายบอล
- 1,891
- จ่ายสร้างโอกาส
- 54
- ความแม่นยำ
- 73%
- เลี้ยงผ่านสำเร็จ
- 37/71
- โดนทำฟาวล์
- 29
เกมรับ
- แท็กเกิล
- 58
- ตัดบอล
- 23
- บล็อก
- 15
- ดวลชนะ
- 143/310
- อัตราดวลชนะ
- 46%
วินัย
- ทำฟาวล์
- 26
- ใบเหลือง
- 2
- ใบแดง
- 0
กับ Botafogo · Carioca - 1
การลงเล่น
- ลงเล่น
- 6
- ตัวจริง
- 5
- ลงเป็นตัวสำรอง
- 1
- นาทีที่เล่น
- 437
- คะแนนเฉลี่ย
- 6.7
เกมรุก
- ประตู
- 0
- แอสซิสต์
- 0
- ประตู+แอสซิสต์ ต่อ 90 นาที
- 0.00
- ยิง (ตรงกรอบ)
- 2 (1)
- ยิงตรงกรอบ
- 50%
- จุดโทษ ยิงเข้า/พลาด
- 0/0
การจ่ายบอล
- จ่ายบอล
- 257
- จ่ายสร้างโอกาส
- 5
- ความแม่นยำ
- 0%
- เลี้ยงผ่านสำเร็จ
- 5/7
- โดนทำฟาวล์
- 3
เกมรับ
- แท็กเกิล
- 2
- ตัดบอล
- 2
- บล็อก
- 4
- ดวลชนะ
- 13/30
- อัตราดวลชนะ
- 43%
วินัย
- ทำฟาวล์
- 3
- ใบเหลือง
- 0
- ใบแดง
- 0
กับ Botafogo · Carioca A2
การลงเล่น
- ลงเล่น
- 5
- ตัวจริง
- 0
- ลงเป็นตัวสำรอง
- 0
- นาทีที่เล่น
- 0
- คะแนนเฉลี่ย
- -
เกมรุก
- ประตู
- 0
- แอสซิสต์
- 0
- ประตู+แอสซิสต์ ต่อ 90 นาที
- -
- ยิง (ตรงกรอบ)
- 0 (0)
- ยิงตรงกรอบ
- -
- จุดโทษ ยิงเข้า/พลาด
- 0/0
การจ่ายบอล
- จ่ายบอล
- 0
- จ่ายสร้างโอกาส
- 0
- ความแม่นยำ
- -
- เลี้ยงผ่านสำเร็จ
- 0/0
- โดนทำฟาวล์
- 0
เกมรับ
- แท็กเกิล
- 0
- ตัดบอล
- 0
- บล็อก
- 0
- ดวลชนะ
- 0/0
- อัตราดวลชนะ
- -
วินัย
- ทำฟาวล์
- 0
- ใบเหลือง
- 0
- ใบแดง
- 0
กับ Brazil · ฟุตบอลโลก
การลงเล่น
- ลงเล่น
- 4
- ตัวจริง
- 0
- ลงเป็นตัวสำรอง
- 4
- นาทีที่เล่น
- 43
- คะแนนเฉลี่ย
- 6.77
เกมรุก
- ประตู
- 0
- แอสซิสต์
- 0
- ประตู+แอสซิสต์ ต่อ 90 นาที
- -
- ยิง (ตรงกรอบ)
- 2 (1)
- ยิงตรงกรอบ
- 50%
- จุดโทษ ยิงเข้า/พลาด
- 0/0
การจ่ายบอล
- จ่ายบอล
- 29
- จ่ายสร้างโอกาส
- 0
- ความแม่นยำ
- 75%
- เลี้ยงผ่านสำเร็จ
- 0/0
- โดนทำฟาวล์
- 0
เกมรับ
- แท็กเกิล
- 5
- ตัดบอล
- 1
- บล็อก
- 0
- ดวลชนะ
- 5/9
- อัตราดวลชนะ
- 56%
วินัย
- ทำฟาวล์
- 0
- ใบเหลือง
- 0
- ใบแดง
- 0
กับ Botafogo · Copa Do Brasil
การลงเล่น
- ลงเล่น
- 2
- ตัวจริง
- 2
- ลงเป็นตัวสำรอง
- 0
- นาทีที่เล่น
- 188
- คะแนนเฉลี่ย
- 7.35
เกมรุก
- ประตู
- 0
- แอสซิสต์
- 0
- ประตู+แอสซิสต์ ต่อ 90 นาที
- 0.00
- ยิง (ตรงกรอบ)
- 3 (0)
- ยิงตรงกรอบ
- 0%
- จุดโทษ ยิงเข้า/พลาด
- 0/0
การจ่ายบอล
- จ่ายบอล
- 133
- จ่ายสร้างโอกาส
- 3
- ความแม่นยำ
- 86%
- เลี้ยงผ่านสำเร็จ
- 3/5
- โดนทำฟาวล์
- 3
เกมรับ
- แท็กเกิล
- 3
- ตัดบอล
- 0
- บล็อก
- 0
- ดวลชนะ
- 11/20
- อัตราดวลชนะ
- 55%
วินัย
- ทำฟาวล์
- 3
- ใบเหลือง
- 0
- ใบแดง
- 0
กับ Botafogo · CONMEBOL Libertadores
การลงเล่น
- ลงเล่น
- 3
- ตัวจริง
- 3
- ลงเป็นตัวสำรอง
- 0
- นาทีที่เล่น
- 270
- คะแนนเฉลี่ย
- 7.57
เกมรุก
- ประตู
- 1
- แอสซิสต์
- 1
- ประตู+แอสซิสต์ ต่อ 90 นาที
- 0.67
- ยิง (ตรงกรอบ)
- 5 (1)
- ยิงตรงกรอบ
- 20%
- จุดโทษ ยิงเข้า/พลาด
- 0/0
การจ่ายบอล
- จ่ายบอล
- 207
- จ่ายสร้างโอกาส
- 4
- ความแม่นยำ
- 88%
- เลี้ยงผ่านสำเร็จ
- 4/7
- โดนทำฟาวล์
- 4
เกมรับ
- แท็กเกิล
- 4
- ตัดบอล
- 2
- บล็อก
- 0
- ดวลชนะ
- 12/24
- อัตราดวลชนะ
- 50%
วินัย
- ทำฟาวล์
- 3
- ใบเหลือง
- 0
- ใบแดง
- 0
กับ Botafogo · CONMEBOL Sudamericana
การลงเล่น
- ลงเล่น
- 5
- ตัวจริง
- 4
- ลงเป็นตัวสำรอง
- 1
- นาทีที่เล่น
- 340
- คะแนนเฉลี่ย
- 7.08
เกมรุก
- ประตู
- 2
- แอสซิสต์
- 0
- ประตู+แอสซิสต์ ต่อ 90 นาที
- 0.53
- ยิง (ตรงกรอบ)
- 6 (4)
- ยิงตรงกรอบ
- 67%
- จุดโทษ ยิงเข้า/พลาด
- 0/0
การจ่ายบอล
- จ่ายบอล
- 147
- จ่ายสร้างโอกาส
- 4
- ความแม่นยำ
- 81%
- เลี้ยงผ่านสำเร็จ
- 6/6
- โดนทำฟาวล์
- 2
เกมรับ
- แท็กเกิล
- 4
- ตัดบอล
- 1
- บล็อก
- 0
- ดวลชนะ
- 12/26
- อัตราดวลชนะ
- 46%
วินัย
- ทำฟาวล์
- 4
- ใบเหลือง
- 0
- ใบแดง
- 0
กับ Brazil · Friendlies
การลงเล่น
- ลงเล่น
- 7
- ตัวจริง
- 4
- ลงเป็นตัวสำรอง
- 3
- นาทีที่เล่น
- 334
- คะแนนเฉลี่ย
- 7.15
เกมรุก
- ประตู
- 1
- แอสซิสต์
- 0
- ประตู+แอสซิสต์ ต่อ 90 นาที
- 0.27
- ยิง (ตรงกรอบ)
- 3 (1)
- ยิงตรงกรอบ
- 33%
- จุดโทษ ยิงเข้า/พลาด
- 0/0
การจ่ายบอล
- จ่ายบอล
- 188
- จ่ายสร้างโอกาส
- 6
- ความแม่นยำ
- 82%
- เลี้ยงผ่านสำเร็จ
- 3/5
- โดนทำฟาวล์
- 3
เกมรับ
- แท็กเกิล
- 6
- ตัดบอล
- 6
- บล็อก
- 0
- ดวลชนะ
- 15/27
- อัตราดวลชนะ
- 56%
วินัย
- ทำฟาวล์
- 2
- ใบเหลือง
- 0
- ใบแดง
- 0
กับ Botafogo · Serie A
การลงเล่น
- ลงเล่น
- 23
- ตัวจริง
- 22
- ลงเป็นตัวสำรอง
- 1
- นาทีที่เล่น
- 1,982
- คะแนนเฉลี่ย
- 7.38
เกมรุก
- ประตู
- 10
- แอสซิสต์
- 2
- ประตู+แอสซิสต์ ต่อ 90 นาที
- 0.54
- ยิง (ตรงกรอบ)
- 33 (18)
- ยิงตรงกรอบ
- 55%
- จุดโทษ ยิงเข้า/พลาด
- 0/0
การจ่ายบอล
- จ่ายบอล
- 930
- จ่ายสร้างโอกาส
- 32
- ความแม่นยำ
- 85%
- เลี้ยงผ่านสำเร็จ
- 16/41
- โดนทำฟาวล์
- 14
เกมรับ
- แท็กเกิล
- 34
- ตัดบอล
- 11
- บล็อก
- 11
- ดวลชนะ
- 75/174
- อัตราดวลชนะ
- 43%
วินัย
- ทำฟาวล์
- 11
- ใบเหลือง
- 2
- ใบแดง
- 0
วิเคราะห์ฟอร์มการเล่น
ค่าต่อ 90 นาที เทียบกับเกณฑ์สูงของกองกลาง (ขอบนอกสุด = ระดับสูงมาก)
จำลองทั้งฤดูกาล
ถ้าลงเล่นครบ 38 นัด นัดละ 65 นาที ด้วยอัตราเท่าปัจจุบัน
คำนวณจากสถิติจริงฤดูกาล 2026/27 (3,594 นาที) · เป็นการคาดการณ์เชิงสถิติเท่านั้น
ฟอร์ม 6 นัดล่าสุดกับ Botafogo
5 นัดถัดไปของทีม
ความยากดูจากอันดับคู่แข่งในตารางของรายการนั้น: ครึ่งบนสุด 25% = ยาก · ถึง 60% = กลาง · ที่เหลือ = ง่ายกว่า · เวลาไทย
เจาะลึกฤดูกาลนี้
แยกตามสถานการณ์
| นัด | นาที | ประตู | แอสซิสต์ | G+A/90 | ผลทีม ช-ส-พ | คะแนน | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| ทั้งหมด | 43 | 3,101 | 12 | 3 | 0.44 | 16-12-15 | 7.28 |
| เกมเหย้า | 24 | 1,558 | 7 | 1 | 0.46 | 9-8-7 | 7.47 |
| เกมเยือน | 19 | 1,543 | 5 | 2 | 0.41 | 7-4-8 | 7.09 |
| ลงเป็นตัวจริง | 34 | 2,883 | 10 | 3 | 0.41 | 11-10-13 | 7.29 |
| ลงเป็นตัวสำรอง | 9 | 218 | 2 | 0 | 0.83 | 5-2-2 | 7.14 |
| เจอทีมครึ่งบนของตาราง | 22 | 1,483 | 3 | 1 | 0.24 | 7-7-8 | 7.09 |
| เจอทีมครึ่งล่างของตาราง | 12 | 1,006 | 7 | 1 | 0.72 | 3-4-5 | 7.42 |
ช่วงเวลาที่มีส่วนร่วมกับประตู
ยิงเอง แอสซิสต์ · นาทีที่ในเกม
ประตูมีความหมายแค่ไหน
- 5เปิดสกอร์ให้ทีม
- 5ยิงขึ้นนำ
- 2ยิงตีเสมอ
- 3ประตูชัย
ประตูชัย = ประตูที่ทำให้ทีมนำและไม่ถูกตีเสมออีกจนจบเกม
คนที่จ่ายให้ Danilo Santos ยิง
Danilo Santos จ่ายให้ใครยิง
ความสม่ำเสมอ
ภาระการลงเล่น
ทีมที่โดนเขาเล่นงานมากที่สุด
บันทึกรายนัด 60 นัดของทีมในฤดูกาลนี้ · ลงเล่น 43 นัด
| วันที่ | คู่แข่ง | ผล | นาที | ประตู | แอสซิสต์ | ยิง (ตรง) | สร้างโอกาส | คะแนน |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| 13 ต.ค.Serie A | บุก | 1–1 | 90' | 1 | 0 | 3 (2) | 2 | 8.2 |
| 8 ต.ค.Serie A | พบ | 1–2 | 90' | 0 | 0 | 0 (0) | 0 | 6.5 |
| 3 ต.ค.Friendlies | บุก | 4–0 | 45' | 0 | 0 | 0 (0) | 0 | 6.9 |
| 29 ก.ย.Friendlies | บุก | 4–2 | 87' | 0 | 0 | 1 (0) | 1 | 7.3 |
| 25 ก.ย.Friendlies | บุก | 1–1 | 90' | 0 | 0 | 0 (0) | 1 | 7.2 |
| 20 ก.ย.Serie A | บุก | 0–2 | 94' | 0 | 0 | 1 (0) | 0 | 6.6 |
| 17 ก.ย.Serie A | พบ | 3–2 | 90' | 2 | 0 | 3 (3) | 0 | 8.4 |
| 13 ก.ย.Serie A | พบ | 1–1 | 99' | 0 | 0 | 0 (0) | 3 | 9.2 |
| 7 ก.ย.Serie A | พบ | 0–0 | 78' | 0 | 0 | 0 (0) | 2 | 7.2 |
| 31 ส.ค.Serie A | บุก | 0–3 | 90' | 0 | 0 | 2 (1) | 0 | 7 |
| 25 ส.ค.Serie A | พบ | 2–3 | ไม่อยู่ในทีม | |||||
| 21 ส.ค.CONMEBOL Sudamericana | พบ | 1–0 | 64' | 0 | 0 | 0 (0) | 0 | 6.3 |
| 17 ส.ค.Serie A | บุก | 0–1 | 72' | 0 | 0 | 0 (0) | 1 | 6.6 |
| 14 ส.ค.CONMEBOL Sudamericana | บุก | 1–6 | 63' | 0 | 0 | 0 (0) | 0 | 6.2 |
| 9 ส.ค.Serie A | พบ | 1–1 | 99' | 0 | 0 | 2 (0) | 1 | 7.2 |
| 27 ก.ค.Serie A | บุก | 1–0 | 69' | 0 | 0 | 0 (0) | 0 | 6.3 |
| 24 ก.ค.Serie A | พบ | 0–0 | 30' สำรอง | 0 | 0 | 0 (0) | 2 | 6.6 |
| 17 ก.ค.Serie A | พบ | 2–1 | ไม่อยู่ในทีม | |||||
| 6 ก.ค.ฟุตบอลโลก | พบ | 1–2 | 23' สำรอง | 0 | 0 | 0 (0) | 0 | 6.9 |
| 30 มิ.ย.ฟุตบอลโลก | พบ | 2–1 | 1' สำรอง | 0 | 0 | 0 (0) | 0 | |
| 25 มิ.ย.ฟุตบอลโลก | บุก | 3–0 | นั่งสำรอง | |||||
| 20 มิ.ย.ฟุตบอลโลก | พบ | 3–0 | 9' สำรอง | 0 | 0 | 0 (0) | 0 | 6.9 |
| 14 มิ.ย.ฟุตบอลโลก | พบ | 1–1 | 10' สำรอง | 0 | 0 | 2 (1) | 0 | 6.5 |
| 7 มิ.ย.Friendlies | พบ | 2–1 | 44' สำรอง | 0 | 0 | 0 (0) | 1 | 6.6 |
| 1 มิ.ย.Friendlies | พบ | 6–2 | 49' สำรอง | 1 | 0 | 2 (1) | 2 | 7.9 |
| 31 พ.ค.Serie A | บุก | 1–2 | ไม่อยู่ในทีม | |||||
| 28 พ.ค.CONMEBOL Sudamericana | บุก | 3–1 | ไม่อยู่ในทีม | |||||
| 24 พ.ค.Serie A | บุก | 1–1 | ไม่อยู่ในทีม | |||||
| 21 พ.ค.CONMEBOL Sudamericana | บุก | 3–0 | ไม่อยู่ในทีม | |||||
| 18 พ.ค.Serie A | พบ | 3–1 | ไม่อยู่ในทีม | |||||
| 15 พ.ค.Copa Do Brasil | บุก | 0–2 | 90' | 0 | 0 | 2 (0) | 2 | 7 |
| 11 พ.ค.Serie A | บุก | 1–1 | 90' | 0 | 0 | 3 (1) | 2 | 6.5 |
| 7 พ.ค.CONMEBOL Sudamericana | พบ | 2–1 | 90' | 1 | 0 | 4 (2) | 1 | 7.7 |
| 3 พ.ค.Serie A | พบ | 1–2 | 90' | 0 | 0 | 1 (0) | 2 | 6.9 |
| 29 เม.ย.CONMEBOL Sudamericana | พบ | 3–0 | นั่งสำรอง | |||||
| 26 เม.ย.Serie A | พบ | 2–2 | 90' | 1 | 0 | 3 (3) | 2 | 8 |
| 22 เม.ย.Copa Do Brasil | พบ | 1–0 | 98' | 0 | 0 | 1 (0) | 1 | 7.7 |
| 19 เม.ย.Serie A | บุก | 4–1 | 90' | 0 | 1 | 2 (1) | 2 | 6.9 |
| 16 เม.ย.CONMEBOL Sudamericana | บุก | 3–2 | 33' สำรอง | 1 | 0 | 1 (1) | 1 | 7.7 |
| 13 เม.ย.Serie A | พบ | 2–2 | 90' | 1 | 0 | 3 (1) | 4 | 8 |
| 10 เม.ย.CONMEBOL Sudamericana | พบ | 1–1 | 90' | 0 | 0 | 1 (1) | 2 | 7.5 |
| 5 เม.ย.Serie A | บุก | 2–1 | 90' | 0 | 0 | 1 (1) | 2 | 7 |
| 2 เม.ย.Serie A | พบ | 3–2 | ไม่อยู่ในทีม | |||||
| 1 เม.ย.Friendlies | พบ | 3–1 | ไม่มีข้อมูล | |||||
| 30 มี.ค.Serie A | บุก | 1–4 | ไม่อยู่ในทีม | |||||
| 27 มี.ค.Friendlies | พบ | 1–2 | 19' สำรอง | 0 | 0 | 0 (0) | 1 | 7 |
| 22 มี.ค.Serie A | บุก | 2–1 | 90' | 0 | 1 | 1 (0) | 2 | 6.9 |
| 19 มี.ค.Serie A | บุก | 1–2 | 90' | 1 | 0 | 1 (1) | 0 | 7.9 |
| 15 มี.ค.Serie A | พบ | 0–3 | 81' | 0 | 0 | 1 (0) | 1 | 6.5 |
| 11 มี.ค.CONMEBOL Libertadores | พบ | 0–1 | 90' | 0 | 0 | 1 (0) | 1 | 6.9 |
| 8 มี.ค.Carioca - 1 | พบ | 3–1 | นั่งสำรอง | |||||
| 4 มี.ค.CONMEBOL Libertadores | บุก | 1–1 | 90' | 0 | 0 | 2 (0) | 1 | 6.9 |
| 1 มี.ค.Carioca - 1 | พบ | 0–0 | ไม่อยู่ในทีม | |||||
| 26 ก.พ.CONMEBOL Libertadores | พบ | 2–0 | 90' | 1 | 1 | 2 (1) | 2 | 8.9 |
| 22 ก.พ.Carioca - 1 | บุก | 2–0 | ไม่อยู่ในทีม | |||||
| 19 ก.พ.CONMEBOL Libertadores | บุก | 0–1 | ไม่อยู่ในทีม | |||||
| 16 ก.พ.Carioca - 1 | พบ | 1–2 | 44' | 0 | 0 | 0 (0) | 0 | 6.3 |
| 13 ก.พ.Serie A | บุก | 0–1 | 90' | 0 | 0 | 2 (0) | 1 | 6.6 |
| 9 ก.พ.Carioca - 1 | บุก | 0–2 | ไม่อยู่ในทีม | |||||
| 5 ก.พ.Serie A | บุก | 3–5 | 90' | 2 | 0 | 2 (2) | 2 | 8.7 |
คำนวณจากข้อมูลรายนัดของทุกเกมที่ทีมลงแข่งในฤดูกาลนี้ (สูงสุด 60 นัดล่าสุด)
ประตูและแอสซิสต์ฤดูกาลนี้
เรียงจากล่าสุด · กดเพื่อดูรายละเอียดเกม · สกอร์ "ตอนนั้น" นับจากฝั่งทีมของนักเตะ
เส้นทางอาชีพ
สถิติย้อนหลัง สโมสร ถ้วยรางวัล การย้ายทีม และอาการบาดเจ็บ
สถิติย้อนหลัง
| ฤดูกาล | ทีม | ลงเล่น | ประตู | แอสซิสต์ | คะแนนเฉลี่ย | ประตู/แอสซิสต์ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 2026/27 | 55 | 14 | 3 | 7.25 | ||
| 2025/26 | 15 | 0 | 3 | 7 | ||
| 2024/25 | 13 | 0 | 0 | 6.65 | ||
| 2023/24 | 33 | 3 | 2 | 6.94 | ||
| 2022/23 | 70 | 9 | 5 | 6.88 |
ประตู แอสซิสต์ · รวมทุกรายการในฤดูกาลนั้น
สโมสรที่เคยสังกัด
ถ้วยรางวัล แชมป์ 6 รายการ
แชมป์ 2 สมัย · 2021, 2020
แชมป์ 1 สมัย · 2022
แชมป์ 1 สมัย · 2022
รองแชมป์/อื่นๆ 1 ครั้ง · 2021
แชมป์ 1 สมัย · 2022
รองแชมป์/อื่นๆ 1 ครั้ง · 2021
แชมป์ 1 สมัย · 2020
รองแชมป์/อื่นๆ 1 ครั้ง · 2021 UAE
รองแชมป์/อื่นๆ 1 ครั้ง · 2021
ประวัติการย้ายทีม
- ก.ค. 2025ย้ายทีม
- ม.ค. 2023€ 20M
สรุปค่าตัว
ประวัติบาดเจ็บ/พักการแข่งขัน
จำนวนวันที่พัก (บาดเจ็บหรือโทษแบน) นับตามปีที่เริ่มพัก
- บาดเจ็บข้อเท้า18 ส.ค. 2024 – 8 ม.ค. 2025
- ป่วย4 ธ.ค. 2023 – 5 ธ.ค. 2023
- บาดเจ็บข้อเท้า13 พ.ย. 2023 – 24 พ.ย. 2023
- บาดเจ็บแฮมสตริง3 ก.ย. 2023 – 4 พ.ย. 2023
- บาดเจ็บต้นขา27 ส.ค. 2023 – 1 ก.ย. 2023
- บาดเจ็บต้นขา26 พ.ค. 2023 – 30 มิ.ย. 2023
- บาดเจ็บต้นขา30 เม.ย. 2023 – 7 พ.ค. 2023
ประวัติการพักรักษาตัว
| ช่วงเวลา | สาเหตุ | ระยะเวลา |
|---|---|---|
| 18 ส.ค. 2024 – 8 ม.ค. 2025 | บาดเจ็บข้อเท้า | 143 วัน |
| 4 ธ.ค. 2023 – 5 ธ.ค. 2023 | ป่วย | 1 วัน |
| 13 พ.ย. 2023 – 24 พ.ย. 2023 | บาดเจ็บข้อเท้า | 11 วัน |
| 3 ก.ย. 2023 – 4 พ.ย. 2023 | บาดเจ็บแฮมสตริง | 62 วัน |
| 27 ส.ค. 2023 – 1 ก.ย. 2023 | บาดเจ็บต้นขา | 5 วัน |
| 26 พ.ค. 2023 – 30 มิ.ย. 2023 | บาดเจ็บต้นขา | 35 วัน |
| 30 เม.ย. 2023 – 7 พ.ค. 2023 | บาดเจ็บต้นขา | 7 วัน |
ช่วงที่ไม่ได้ลงเล่นจากอาการบาดเจ็บหรือโทษแบน ตามบันทึกของแหล่งข้อมูลการแข่งขัน
รอบตัวนักเตะ
ภาพ นักเตะที่ใกล้เคียง การเปรียบเทียบ และเพื่อนร่วมทีม
นักเตะสไตล์ใกล้เคียง
กองกลางในลีกเดียวกันที่มีส่วนร่วมกับประตูต่อ 90 นาทีใกล้เคียง Danilo Santos (0.43)
เทียบกับนักเตะคนอื่น
เลือกนักเตะเพื่อดูสถิติตัวต่อตัว เรดาร์ซ้อนกัน และสรุปว่าใครเด่นด้านไหน

R. Alvarado
F. Wirtz
M. Ødegaard
Brahim Díaz