T. Yengi
Tete Yengi
ฤดูกาลนี้
สถิติ ฟอร์ม และการวิเคราะห์ของฤดูกาลปัจจุบัน
สถิติฤดูกาล 2026/27
ติดทีมชาติ Australia · ฤดูกาล 2026 · ฤดูกาลนี้ลงเล่น 5 นัด 1 ประตู
การลงเล่น
- ลงเล่น
- 20
- ตัวจริง
- 15
- ลงเป็นตัวสำรอง
- 5
- นาทีที่เล่น
- 1,236
- คะแนนเฉลี่ย
- 6.69
เกมรุก
- ประตู
- 4
- แอสซิสต์
- 1
- ประตู+แอสซิสต์ ต่อ 90 นาที
- 0.36
- ยิง (ตรงกรอบ)
- 27 (11)
- ยิงตรงกรอบ
- 41%
- จุดโทษ ยิงเข้า/พลาด
- 0/0
การจ่ายบอล
- จ่ายบอล
- 298
- จ่ายสร้างโอกาส
- 9
- ความแม่นยำ
- 69%
- เลี้ยงผ่านสำเร็จ
- 10/21
- โดนทำฟาวล์
- 21
เกมรับ
- แท็กเกิล
- 8
- ตัดบอล
- 3
- บล็อก
- 0
- ดวลชนะ
- 96/218
- อัตราดวลชนะ
- 44%
วินัย
- ทำฟาวล์
- 27
- ใบเหลือง
- 2
- ใบแดง
- 0
กับ Machida Zelvia · เจลีก 1
การลงเล่น
- ลงเล่น
- 15
- ตัวจริง
- 12
- ลงเป็นตัวสำรอง
- 3
- นาทีที่เล่น
- 959
- คะแนนเฉลี่ย
- 6.63
เกมรุก
- ประตู
- 3
- แอสซิสต์
- 1
- ประตู+แอสซิสต์ ต่อ 90 นาที
- 0.38
- ยิง (ตรงกรอบ)
- 23 (9)
- ยิงตรงกรอบ
- 39%
- จุดโทษ ยิงเข้า/พลาด
- 0/0
การจ่ายบอล
- จ่ายบอล
- 247
- จ่ายสร้างโอกาส
- 8
- ความแม่นยำ
- 67%
- เลี้ยงผ่านสำเร็จ
- 8/18
- โดนทำฟาวล์
- 13
เกมรับ
- แท็กเกิล
- 6
- ตัดบอล
- 1
- บล็อก
- 0
- ดวลชนะ
- 71/168
- อัตราดวลชนะ
- 42%
วินัย
- ทำฟาวล์
- 19
- ใบเหลือง
- 1
- ใบแดง
- 0
กับ Australia · ฟุตบอลโลก
การลงเล่น
- ลงเล่น
- 2
- ตัวจริง
- 0
- ลงเป็นตัวสำรอง
- 2
- นาทีที่เล่น
- 28
- คะแนนเฉลี่ย
- 6.55
เกมรุก
- ประตู
- 0
- แอสซิสต์
- 0
- ประตู+แอสซิสต์ ต่อ 90 นาที
- -
- ยิง (ตรงกรอบ)
- 1 (1)
- ยิงตรงกรอบ
- 100%
- จุดโทษ ยิงเข้า/พลาด
- 0/0
การจ่ายบอล
- จ่ายบอล
- 5
- จ่ายสร้างโอกาส
- 0
- ความแม่นยำ
- 60%
- เลี้ยงผ่านสำเร็จ
- 0/0
- โดนทำฟาวล์
- 0
เกมรับ
- แท็กเกิล
- 2
- ตัดบอล
- 0
- บล็อก
- 0
- ดวลชนะ
- 6/13
- อัตราดวลชนะ
- 46%
วินัย
- ทำฟาวล์
- 3
- ใบเหลือง
- 0
- ใบแดง
- 0
กับ Australia · Friendlies
การลงเล่น
- ลงเล่น
- 3
- ตัวจริง
- 3
- ลงเป็นตัวสำรอง
- 0
- นาทีที่เล่น
- 249
- คะแนนเฉลี่ย
- 6.93
เกมรุก
- ประตู
- 1
- แอสซิสต์
- 0
- ประตู+แอสซิสต์ ต่อ 90 นาที
- 0.36
- ยิง (ตรงกรอบ)
- 3 (1)
- ยิงตรงกรอบ
- 33%
- จุดโทษ ยิงเข้า/พลาด
- 0/0
การจ่ายบอล
- จ่ายบอล
- 46
- จ่ายสร้างโอกาส
- 1
- ความแม่นยำ
- 80%
- เลี้ยงผ่านสำเร็จ
- 2/3
- โดนทำฟาวล์
- 8
เกมรับ
- แท็กเกิล
- 0
- ตัดบอล
- 2
- บล็อก
- 0
- ดวลชนะ
- 19/37
- อัตราดวลชนะ
- 51%
วินัย
- ทำฟาวล์
- 5
- ใบเหลือง
- 1
- ใบแดง
- 0
วิเคราะห์ฟอร์มการเล่น
ค่าต่อ 90 นาที เทียบกับเกณฑ์สูงของกองหน้า (ขอบนอกสุด = ระดับสูงมาก)
จำลองทั้งฤดูกาล
ถ้าลงเล่นครบ 38 นัด นัดละ 62 นาที ด้วยอัตราเท่าปัจจุบัน
คำนวณจากสถิติจริงฤดูกาล 2026/27 (1,236 นาที) · เป็นการคาดการณ์เชิงสถิติเท่านั้น
เทียบกับนักเตะตำแหน่งเดียวกันในลีก
เปอร์เซ็นไทล์เทียบกับกองหน้า 75 คนในเจลีก 1 ฤดูกาล 2026/27 ที่ลงเล่นอย่างน้อย 450 นาที · 99 = ดีที่สุดในกลุ่ม
คำนวณจากสถิติในลีกของนักเตะทุกคนในฤดูกาลนี้ · อัปเดตวันละครั้ง · สี: เขียว ≥ 90 · เขียวอ่อน ≥ 70 · เหลือง ≥ 40 · ส้ม ≥ 20 · แดง < 20
ฟอร์ม 6 นัดล่าสุดกับ Machida Zelvia
5 นัดถัดไปของทีม
ความยากดูจากอันดับคู่แข่งในตารางของรายการนั้น: ครึ่งบนสุด 25% = ยาก · ถึง 60% = กลาง · ที่เหลือ = ง่ายกว่า · เวลาไทย
เจาะลึกฤดูกาลนี้
แยกตามสถานการณ์
| นัด | นาที | ประตู | แอสซิสต์ | G+A/90 | ผลทีม ช-ส-พ | คะแนน | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| ทั้งหมด | 20 | 1,236 | 4 | 1 | 0.36 | 6-11-3 | 6.7 |
| เกมเหย้า | 11 | 692 | 0 | 0 | 0.00 | 4-4-3 | 6.52 |
| เกมเยือน | 9 | 544 | 4 | 1 | 0.83 | 2-7-0 | 6.92 |
| ลงเป็นตัวจริง | 15 | 1,121 | 4 | 1 | 0.40 | 5-8-2 | 6.7 |
| ลงเป็นตัวสำรอง | 5 | 115 | 0 | 0 | 0.00 | 1-3-1 | 6.6 |
| เจอทีมครึ่งบนของตาราง | 17 | 987 | 3 | 1 | 0.36 | 6-9-2 | 6.64 |
ช่วงเวลาที่มีส่วนร่วมกับประตู
ยิงเอง แอสซิสต์ · นาทีที่ในเกม
ประตูมีความหมายแค่ไหน
- 4เปิดสกอร์ให้ทีม
- 2ยิงขึ้นนำ
- 2ยิงตีเสมอ
- 1ประตูชัย
ประตูชัย = ประตูที่ทำให้ทีมนำและไม่ถูกตีเสมออีกจนจบเกม
คนที่จ่ายให้ T. Yengi ยิง
T. Yengi จ่ายให้ใครยิง
ความสม่ำเสมอ
ภาระการลงเล่น
ทีมที่โดนเขาเล่นงานมากที่สุด
บันทึกรายนัด 52 นัดของทีมในฤดูกาลนี้ · ลงเล่น 20 นัด
| วันที่ | คู่แข่ง | ผล | นาที | ประตู | แอสซิสต์ | ยิง (ตรง) | สร้างโอกาส | คะแนน |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| 3 ต.ค.J-League Cup | พบ | 0–0 | ไม่มีข้อมูล | |||||
| 29 ก.ย.Friendlies | พบ | 2–4 | 88' | 0 | 0 | 1 (0) | 1 | 7.2 |
| 25 ก.ย.Friendlies | พบ | 1–1 | 90' | 0 | 0 | 0 (0) | 0 | 6.3 |
| 23 ก.ย.Emperor Cup | พบ | 2–1 | ไม่มีข้อมูล | |||||
| 17 ก.ย.เอเอฟซี แชมเปียนส์ลีก ทู | พบ | 2–0 | ไม่มีข้อมูล | |||||
| 26 ส.ค.Emperor Cup | พบ | 3–0 | ไม่มีข้อมูล | |||||
| 18 ก.ค.Friendlies Clubs | พบ | 2–1 | ไม่มีข้อมูล | |||||
| 4 ก.ค.ฟุตบอลโลก | พบ | 1–1 | นั่งสำรอง | |||||
| 26 มิ.ย.ฟุตบอลโลก | บุก | 0–0 | 12' สำรอง | 0 | 0 | 1 (1) | 0 | 6.2 |
| 20 มิ.ย.ฟุตบอลโลก | บุก | 0–2 | นั่งสำรอง | |||||
| 14 มิ.ย.ฟุตบอลโลก | พบ | 2–0 | 16' สำรอง | 0 | 0 | 0 (0) | 0 | 6.9 |
| 7 มิ.ย.Friendlies | บุก | 1–1 | 71' | 1 | 0 | 2 (1) | 0 | 7.3 |
| 6 มิ.ย.เจลีก 1 | พบ | 2–1 | ไม่อยู่ในทีม | |||||
| 31 พ.ค.Friendlies | บุก | 0–1 | ไม่อยู่ในทีม | |||||
| 30 พ.ค.เจลีก 1 | บุก | 2–2 | ไม่อยู่ในทีม | |||||
| 22 พ.ค.เจลีก 1 | พบ | 1–0 | 83' | 0 | 0 | 3 (2) | 2 | 6.7 |
| 17 พ.ค.เจลีก 1 | บุก | 1–1 | 62' | 1 | 0 | 3 (1) | 0 | 7.9 |
| 13 พ.ค.เจลีก 1 | พบ | 0–0 | 76' | 0 | 0 | 2 (0) | 1 | 6.2 |
| 10 พ.ค.เจลีก 1 | บุก | 2–0 | 79' | 0 | 1 | 1 (0) | 1 | 6.6 |
| 6 พ.ค.เจลีก 1 | พบ | 2–0 | ไม่อยู่ในทีม | |||||
| 3 พ.ค.เจลีก 1 | บุก | 1–1 | 90' | 1 | 0 | 2 (1) | 0 | 7.5 |
| 29 เม.ย.เจลีก 1 | บุก | 2–2 | 13' สำรอง | 0 | 0 | 1 (0) | 0 | 6.6 |
| 11 เม.ย.เจลีก 1 | พบ | 1–0 | 89' | 0 | 0 | 2 (0) | 1 | 6.6 |
| 5 เม.ย.เจลีก 1 | บุก | 0–0 | 82' | 0 | 0 | 0 (0) | 0 | 6.2 |
| 1 เม.ย.เจลีก 1 | พบ | 0–3 | 45' สำรอง | 0 | 0 | 0 (0) | 0 | 6.6 |
| 31 มี.ค.FIFA Series | พบ | 5–1 | ไม่มีข้อมูล | |||||
| 28 มี.ค.เจลีก 1 | พบ | 1–1 | 61' | 0 | 0 | 1 (0) | 0 | 6.9 |
| 27 มี.ค.FIFA Series | พบ | 1–0 | ไม่มีข้อมูล | |||||
| 22 มี.ค.เจลีก 1 | บุก | 2–1 | นั่งสำรอง | |||||
| 18 มี.ค.เจลีก 1 | พบ | 0–3 | 45' | 0 | 0 | 0 (0) | 0 | 6.3 |
| 14 มี.ค.เจลีก 1 | บุก | 1–0 | 68' | 1 | 0 | 2 (2) | 2 | 7.3 |
| 27 ก.พ.เจลีก 1 | พบ | 2–1 | 70' | 0 | 0 | 2 (1) | 1 | 5.6 |
| 21 ก.พ.เจลีก 1 | บุก | 2–2 | 67' | 0 | 0 | 3 (1) | 0 | 5.9 |
| 14 ก.พ.เจลีก 1 | พบ | 2–2 | 29' สำรอง | 0 | 0 | 1 (1) | 0 | 6.6 |
| 6 ก.พ.เจลีก 1 | บุก | 3–2 | นั่งสำรอง | |||||
| 15 ม.ค.Friendlies Clubs | บุก | 2–3 | ไม่มีข้อมูล | |||||
| 11 มิ.ย.World Cup - Qualification Asia | บุก | 2–1 | ไม่อยู่ในทีม | |||||
| 5 มิ.ย.World Cup - Qualification Asia | พบ | 1–0 | ไม่อยู่ในทีม | |||||
| 25 มี.ค.World Cup - Qualification Asia | บุก | 2–0 | ไม่อยู่ในทีม | |||||
| 20 มี.ค.World Cup - Qualification Asia | พบ | 5–1 | ไม่อยู่ในทีม | |||||
| 20 พ.ย.World Cup - Qualification Asia | บุก | 2–2 | ไม่อยู่ในทีม | |||||
| 14 พ.ย.World Cup - Qualification Asia | พบ | 0–0 | ไม่อยู่ในทีม | |||||
| 15 ต.ค.World Cup - Qualification Asia | บุก | 1–1 | ไม่อยู่ในทีม | |||||
| 10 ต.ค.World Cup - Qualification Asia | พบ | 3–1 | ไม่อยู่ในทีม | |||||
| 10 ก.ย.World Cup - Qualification Asia | บุก | 0–0 | ไม่อยู่ในทีม | |||||
| 5 ก.ย.World Cup - Qualification Asia | พบ | 0–1 | ไม่อยู่ในทีม | |||||
| 11 มิ.ย.World Cup - Qualification Asia | พบ | 5–0 | ไม่อยู่ในทีม | |||||
| 6 มิ.ย.World Cup - Qualification Asia | บุก | 2–0 | ไม่อยู่ในทีม | |||||
| 26 มี.ค.World Cup - Qualification Asia | บุก | 5–0 | ไม่อยู่ในทีม | |||||
| 21 มี.ค.World Cup - Qualification Asia | พบ | 2–0 | ไม่อยู่ในทีม | |||||
| 21 พ.ย.World Cup - Qualification Asia | บุก | 1–0 | ไม่อยู่ในทีม | |||||
| 16 พ.ย.World Cup - Qualification Asia | พบ | 7–0 | ไม่อยู่ในทีม |
คำนวณจากข้อมูลรายนัดของทุกเกมที่ทีมลงแข่งในฤดูกาลนี้ (สูงสุด 60 นัดล่าสุด)
ประตูและแอสซิสต์ฤดูกาลนี้
เรียงจากล่าสุด · กดเพื่อดูรายละเอียดเกม · สกอร์ "ตอนนั้น" นับจากฝั่งทีมของนักเตะ
เส้นทางอาชีพ
สถิติย้อนหลัง สโมสร ถ้วยรางวัล การย้ายทีม และอาการบาดเจ็บ
สถิติย้อนหลัง
| ฤดูกาล | ทีม | ลงเล่น | ประตู | แอสซิสต์ | คะแนนเฉลี่ย | ประตู/แอสซิสต์ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 2026/27 | 20 | 4 | 1 | 6.69 | ||
| 2025/26 | 44 | 5 | 0 | 6.79 | ||
| 2024/25 | 50 | 0 | 0 | 6.5 | ||
| 2023/24 | 31 | 6 | 2 | 6.89 | ||
| 2022/23 | 47 | 8 | 0 | 6.44 |
ประตู แอสซิสต์ · รวมทุกรายการในฤดูกาลนั้น
สโมสรที่เคยสังกัด
ถ้วยรางวัล แชมป์ 1 รายการ
แชมป์ 1 สมัย · 2024/2025
รองแชมป์/อื่นๆ 1 ครั้ง · 2024/2025
รองแชมป์/อื่นๆ 1 ครั้ง · 2023
ประวัติการย้ายทีม
- ก.ค. 2026ย้ายทีม
- มิ.ย. 2026ยืมตัว
- ม.ค. 2026ยืมตัว
- ม.ค. 2024
- ก.ค. 2023ยืมตัว
- ม.ค. 2023ยืมตัว
- ม.ค. 2023
- เม.ย. 2022ยืมตัว
- ต.ค. 2021ย้ายฟรี
ประวัติบาดเจ็บ/พักการแข่งขัน
- ติดโทษใบแดง25 เม.ย. 2024 – 27 เม.ย. 2024
ประวัติการพักรักษาตัว
| ช่วงเวลา | สาเหตุ | ระยะเวลา |
|---|---|---|
| 25 เม.ย. 2024 – 27 เม.ย. 2024 | ติดโทษใบแดง | 2 วัน |
ช่วงที่ไม่ได้ลงเล่นจากอาการบาดเจ็บหรือโทษแบน ตามบันทึกของแหล่งข้อมูลการแข่งขัน
รอบตัวนักเตะ
ภาพ นักเตะที่ใกล้เคียง การเปรียบเทียบ และเพื่อนร่วมทีม
นักเตะสไตล์ใกล้เคียง
กองหน้าในลีกเดียวกันที่มีส่วนร่วมกับประตูต่อ 90 นาทีใกล้เคียง T. Yengi (0.36)
เทียบกับนักเตะคนอื่น
เลือกนักเตะเพื่อดูสถิติตัวต่อตัว เรดาร์ซ้อนกัน และสรุปว่าใครเด่นด้านไหน

A. Esaka
Y. Koizumi
Oh Se-Hun
D. Hümmet