H. Mae
Hiroyuki Mae
🏆 #19 ใบเหลืองมากสุดเจลีก 1 · 4ฤดูกาลนี้
สถิติ ฟอร์ม และการวิเคราะห์ของฤดูกาลปัจจุบัน
สถิติฤดูกาล 2026/27
การลงเล่น
- ลงเล่น
- 16
- ตัวจริง
- 11
- ลงเป็นตัวสำรอง
- 5
- นาทีที่เล่น
- 1,094
- คะแนนเฉลี่ย
- 6.67
เกมรุก
- ประตู
- 0
- แอสซิสต์
- 0
- ประตู+แอสซิสต์ ต่อ 90 นาที
- 0.00
- ยิง (ตรงกรอบ)
- 7 (3)
- ยิงตรงกรอบ
- 43%
- จุดโทษ ยิงเข้า/พลาด
- 0/0
การจ่ายบอล
- จ่ายบอล
- 563
- จ่ายสร้างโอกาส
- 9
- ความแม่นยำ
- 88%
- เลี้ยงผ่านสำเร็จ
- 4/9
- โดนทำฟาวล์
- 9
เกมรับ
- แท็กเกิล
- 21
- ตัดบอล
- 13
- บล็อก
- 6
- ดวลชนะ
- 38/81
- อัตราดวลชนะ
- 47%
วินัย
- ทำฟาวล์
- 14
- ใบเหลือง
- 4
- ใบแดง
- 0
กับ Machida Zelvia · เจลีก 1
การลงเล่น
- ลงเล่น
- 16
- ตัวจริง
- 11
- ลงเป็นตัวสำรอง
- 5
- นาทีที่เล่น
- 1,094
- คะแนนเฉลี่ย
- 6.67
เกมรุก
- ประตู
- 0
- แอสซิสต์
- 0
- ประตู+แอสซิสต์ ต่อ 90 นาที
- 0.00
- ยิง (ตรงกรอบ)
- 7 (3)
- ยิงตรงกรอบ
- 43%
- จุดโทษ ยิงเข้า/พลาด
- 0/0
การจ่ายบอล
- จ่ายบอล
- 563
- จ่ายสร้างโอกาส
- 9
- ความแม่นยำ
- 88%
- เลี้ยงผ่านสำเร็จ
- 4/9
- โดนทำฟาวล์
- 9
เกมรับ
- แท็กเกิล
- 21
- ตัดบอล
- 13
- บล็อก
- 6
- ดวลชนะ
- 38/81
- อัตราดวลชนะ
- 47%
วินัย
- ทำฟาวล์
- 14
- ใบเหลือง
- 4
- ใบแดง
- 0
วิเคราะห์ฟอร์มการเล่น
ค่าต่อ 90 นาที เทียบกับเกณฑ์สูงของกองกลาง (ขอบนอกสุด = ระดับสูงมาก)
จำลองทั้งฤดูกาล
ถ้าลงเล่นครบ 38 นัด นัดละ 68 นาที ด้วยอัตราเท่าปัจจุบัน
คำนวณจากสถิติจริงฤดูกาล 2026/27 (1,094 นาที) · เป็นการคาดการณ์เชิงสถิติเท่านั้น
เทียบกับนักเตะตำแหน่งเดียวกันในลีก
เปอร์เซ็นไทล์เทียบกับกองกลาง 120 คนในเจลีก 1 ฤดูกาล 2026/27 ที่ลงเล่นอย่างน้อย 450 นาที · 99 = ดีที่สุดในกลุ่ม
คำนวณจากสถิติในลีกของนักเตะทุกคนในฤดูกาลนี้ · อัปเดตวันละครั้ง · สี: เขียว ≥ 90 · เขียวอ่อน ≥ 70 · เหลือง ≥ 40 · ส้ม ≥ 20 · แดง < 20
ฟอร์ม 6 นัดล่าสุดกับ Machida Zelvia
5 นัดถัดไปของทีม
ความยากดูจากอันดับคู่แข่งในตารางของรายการนั้น: ครึ่งบนสุด 25% = ยาก · ถึง 60% = กลาง · ที่เหลือ = ง่ายกว่า · เวลาไทย
เจาะลึกฤดูกาลนี้
แยกตามสถานการณ์
| นัด | นาที | ประตู | แอสซิสต์ | G+A/90 | ผลทีม ช-ส-พ | คะแนน | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| ทั้งหมด | 16 | 1,094 | 0 | 0 | 0.00 | 8-7-1 | 6.68 |
| เกมเหย้า | 8 | 537 | 0 | 0 | 0.00 | 5-2-1 | 6.66 |
| เกมเยือน | 8 | 557 | 0 | 0 | 0.00 | 3-5-0 | 6.7 |
| ลงเป็นตัวจริง | 11 | 1,020 | 0 | 0 | 0.00 | 5-6-0 | 6.68 |
| ลงเป็นตัวสำรอง | 5 | 74 | 0 | 0 | - | 3-1-1 | 6.67 |
| เจอทีมครึ่งบนของตาราง | 16 | 1,094 | 0 | 0 | 0.00 | 8-7-1 | 6.68 |
ความสม่ำเสมอ
ภาระการลงเล่น
บันทึกรายนัด 26 นัดของทีมในฤดูกาลนี้ · ลงเล่น 16 นัด
| วันที่ | คู่แข่ง | ผล | นาที | ประตู | แอสซิสต์ | ยิง (ตรง) | สร้างโอกาส | คะแนน |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| 3 ต.ค.J-League Cup | พบ | 0–0 | ไม่มีข้อมูล | |||||
| 23 ก.ย.Emperor Cup | พบ | 2–1 | ไม่มีข้อมูล | |||||
| 17 ก.ย.เอเอฟซี แชมเปียนส์ลีก ทู | พบ | 2–0 | ไม่มีข้อมูล | |||||
| 26 ส.ค.Emperor Cup | พบ | 3–0 | ไม่มีข้อมูล | |||||
| 18 ก.ค.Friendlies Clubs | พบ | 2–1 | ไม่มีข้อมูล | |||||
| 6 มิ.ย.เจลีก 1 | พบ | 2–1 | 120' | 0 | 0 | 1 (1) | 0 | 6.7 |
| 30 พ.ค.เจลีก 1 | บุก | 2–2 | 90' | 0 | 0 | 0 (0) | 1 | 6.9 |
| 22 พ.ค.เจลีก 1 | พบ | 1–0 | 90' | 0 | 0 | 0 (0) | 1 | 6.6 |
| 17 พ.ค.เจลีก 1 | บุก | 1–1 | 90' | 0 | 0 | 0 (0) | 0 | 6.6 |
| 13 พ.ค.เจลีก 1 | พบ | 0–0 | 90' | 0 | 0 | 1 (0) | 0 | 6.6 |
| 10 พ.ค.เจลีก 1 | บุก | 2–0 | 90' | 0 | 0 | 0 (0) | 1 | 6.9 |
| 6 พ.ค.เจลีก 1 | พบ | 2–0 | 1' สำรอง | 0 | 0 | 0 (0) | 0 | |
| 3 พ.ค.เจลีก 1 | บุก | 1–1 | 90' | 0 | 0 | 1 (1) | 1 | 6.3 |
| 29 เม.ย.เจลีก 1 | บุก | 2–2 | นั่งสำรอง | |||||
| 11 เม.ย.เจลีก 1 | พบ | 1–0 | 90' | 0 | 0 | 1 (0) | 1 | 6.9 |
| 5 เม.ย.เจลีก 1 | บุก | 0–0 | 90' | 0 | 0 | 1 (0) | 1 | 6.6 |
| 1 เม.ย.เจลีก 1 | พบ | 0–3 | นั่งสำรอง | |||||
| 28 มี.ค.เจลีก 1 | พบ | 1–1 | 90' | 0 | 0 | 0 (0) | 0 | 6.5 |
| 22 มี.ค.เจลีก 1 | บุก | 2–1 | 90' | 0 | 0 | 1 (1) | 2 | 6.9 |
| 18 มี.ค.เจลีก 1 | พบ | 0–3 | 45' สำรอง | 0 | 0 | 1 (0) | 1 | 6.7 |
| 14 มี.ค.เจลีก 1 | บุก | 1–0 | 12' สำรอง | 0 | 0 | 0 (0) | 0 | 6.9 |
| 27 ก.พ.เจลีก 1 | พบ | 2–1 | 11' สำรอง | 0 | 0 | 0 (0) | 0 | 6.3 |
| 21 ก.พ.เจลีก 1 | บุก | 2–2 | 5' สำรอง | 0 | 0 | 0 (0) | 0 | |
| 14 ก.พ.เจลีก 1 | พบ | 2–2 | ไม่อยู่ในทีม | |||||
| 6 ก.พ.เจลีก 1 | บุก | 3–2 | ไม่อยู่ในทีม | |||||
| 15 ม.ค.Friendlies Clubs | บุก | 2–3 | ไม่มีข้อมูล |
คำนวณจากข้อมูลรายนัดของทุกเกมที่ทีมลงแข่งในฤดูกาลนี้ (สูงสุด 60 นัดล่าสุด)
เส้นทางอาชีพ
สถิติย้อนหลัง สโมสร ถ้วยรางวัล การย้ายทีม และอาการบาดเจ็บ
สถิติย้อนหลัง
| ฤดูกาล | ทีม | ลงเล่น | ประตู | แอสซิสต์ | คะแนนเฉลี่ย | ประตู/แอสซิสต์ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 2026/27 | 16 | 0 | 0 | 6.67 | ||
| 2025/26 | 45 | 0 | 2 | 6.88 | ||
| 2024/25 | 38 | 1 | 2 | 6.95 | ||
| 2023/24 | 44 | 2 | 3 | 6.86 | ||
| 2022/23 | 42 | 0 | 0 | 6.96 |
ประตู แอสซิสต์ · รวมทุกรายการในฤดูกาลนั้น
สโมสรที่เคยสังกัด
ถ้วยรางวัล แชมป์ 2 รายการ
แชมป์ 1 สมัย · 2023
แชมป์ 1 สมัย · 2016
รองแชมป์/อื่นๆ 1 ครั้ง · 2020
ประวัติการย้ายทีม
- ม.ค. 2025ย้ายทีม
- ม.ค. 2025-
- ม.ค. 2020ย้ายฟรี
- ก.พ. 2019ย้ายฟรี
- ก.พ. 2018ยืมตัว
รอบตัวนักเตะ
ภาพ นักเตะที่ใกล้เคียง การเปรียบเทียบ และเพื่อนร่วมทีม
นักเตะสไตล์ใกล้เคียง
กองกลางในลีกเดียวกันที่มีส่วนร่วมกับประตูต่อ 90 นาทีใกล้เคียง H. Mae (0.00)
เทียบกับนักเตะคนอื่น
เลือกนักเตะเพื่อดูสถิติตัวต่อตัว เรดาร์ซ้อนกัน และสรุปว่าใครเด่นด้านไหน

M. Nakajima
J. Croux
K. Nakayama
Matheus Sávio