Víctor Muñoz
Víctor Muñoz Villanueva
ฤดูกาลนี้
สถิติ ฟอร์ม และการวิเคราะห์ของฤดูกาลปัจจุบัน
สถิติฤดูกาล 2026/27
ติดทีมชาติ Spain · ฤดูกาล 2026 · ฤดูกาลนี้ลงเล่น 5 นัด 1 ประตู
การลงเล่น
- ลงเล่น
- 11
- ตัวจริง
- 3
- ลงเป็นตัวสำรอง
- 8
- นาทีที่เล่น
- 440
- คะแนนเฉลี่ย
- 6.89
เกมรุก
- ประตู
- 2
- แอสซิสต์
- 0
- ประตู+แอสซิสต์ ต่อ 90 นาที
- 0.41
- ยิง (ตรงกรอบ)
- 12 (6)
- ยิงตรงกรอบ
- 50%
- จุดโทษ ยิงเข้า/พลาด
- 0/0
การจ่ายบอล
- จ่ายบอล
- 157
- จ่ายสร้างโอกาส
- 5
- ความแม่นยำ
- 83%
- เลี้ยงผ่านสำเร็จ
- 7/18
- โดนทำฟาวล์
- 11
เกมรับ
- แท็กเกิล
- 6
- ตัดบอล
- 4
- บล็อก
- 2
- ดวลชนะ
- 25/53
- อัตราดวลชนะ
- 47%
วินัย
- ทำฟาวล์
- 10
- ใบเหลือง
- 2
- ใบแดง
- 0
กับ Liverpool · ยูฟ่า แชมเปียนส์ลีก
การลงเล่น
- ลงเล่น
- 1
- ตัวจริง
- 0
- ลงเป็นตัวสำรอง
- 1
- นาทีที่เล่น
- 30
- คะแนนเฉลี่ย
- 6.9
เกมรุก
- ประตู
- 0
- แอสซิสต์
- 0
- ประตู+แอสซิสต์ ต่อ 90 นาที
- -
- ยิง (ตรงกรอบ)
- 1 (1)
- ยิงตรงกรอบ
- 100%
- จุดโทษ ยิงเข้า/พลาด
- 0/0
การจ่ายบอล
- จ่ายบอล
- 5
- จ่ายสร้างโอกาส
- 0
- ความแม่นยำ
- 60%
- เลี้ยงผ่านสำเร็จ
- 1/2
- โดนทำฟาวล์
- 1
เกมรับ
- แท็กเกิล
- 0
- ตัดบอล
- 0
- บล็อก
- 0
- ดวลชนะ
- 2/3
- อัตราดวลชนะ
- 67%
วินัย
- ทำฟาวล์
- 0
- ใบเหลือง
- 0
- ใบแดง
- 0
กับ Liverpool · พรีเมียร์ลีก
การลงเล่น
- ลงเล่น
- 5
- ตัวจริง
- 3
- ลงเป็นตัวสำรอง
- 2
- นาทีที่เล่น
- 259
- คะแนนเฉลี่ย
- 6.96
เกมรุก
- ประตู
- 1
- แอสซิสต์
- 0
- ประตู+แอสซิสต์ ต่อ 90 นาที
- 0.35
- ยิง (ตรงกรอบ)
- 4 (2)
- ยิงตรงกรอบ
- 50%
- จุดโทษ ยิงเข้า/พลาด
- 0/0
การจ่ายบอล
- จ่ายบอล
- 76
- จ่ายสร้างโอกาส
- 2
- ความแม่นยำ
- 82%
- เลี้ยงผ่านสำเร็จ
- 4/11
- โดนทำฟาวล์
- 8
เกมรับ
- แท็กเกิล
- 3
- ตัดบอล
- 3
- บล็อก
- 1
- ดวลชนะ
- 16/34
- อัตราดวลชนะ
- 47%
วินัย
- ทำฟาวล์
- 5
- ใบเหลือง
- 1
- ใบแดง
- 0
กับ Spain · UEFA Nations League
การลงเล่น
- ลงเล่น
- 3
- ตัวจริง
- 0
- ลงเป็นตัวสำรอง
- 3
- นาทีที่เล่น
- 79
- คะแนนเฉลี่ย
- 6.27
เกมรุก
- ประตู
- 0
- แอสซิสต์
- 0
- ประตู+แอสซิสต์ ต่อ 90 นาที
- -
- ยิง (ตรงกรอบ)
- 5 (1)
- ยิงตรงกรอบ
- 20%
- จุดโทษ ยิงเข้า/พลาด
- 0/0
การจ่ายบอล
- จ่ายบอล
- 36
- จ่ายสร้างโอกาส
- 1
- ความแม่นยำ
- 88%
- เลี้ยงผ่านสำเร็จ
- 0/1
- โดนทำฟาวล์
- 1
เกมรับ
- แท็กเกิล
- 1
- ตัดบอล
- 0
- บล็อก
- 1
- ดวลชนะ
- 2/8
- อัตราดวลชนะ
- 25%
วินัย
- ทำฟาวล์
- 4
- ใบเหลือง
- 1
- ใบแดง
- 0
กับ Spain · Friendlies
การลงเล่น
- ลงเล่น
- 2
- ตัวจริง
- 0
- ลงเป็นตัวสำรอง
- 2
- นาทีที่เล่น
- 72
- คะแนนเฉลี่ย
- 7.3
เกมรุก
- ประตู
- 1
- แอสซิสต์
- 0
- ประตู+แอสซิสต์ ต่อ 90 นาที
- -
- ยิง (ตรงกรอบ)
- 2 (2)
- ยิงตรงกรอบ
- 100%
- จุดโทษ ยิงเข้า/พลาด
- 0/0
การจ่ายบอล
- จ่ายบอล
- 40
- จ่ายสร้างโอกาส
- 2
- ความแม่นยำ
- 82%
- เลี้ยงผ่านสำเร็จ
- 2/4
- โดนทำฟาวล์
- 1
เกมรับ
- แท็กเกิล
- 2
- ตัดบอล
- 1
- บล็อก
- 0
- ดวลชนะ
- 5/8
- อัตราดวลชนะ
- 63%
วินัย
- ทำฟาวล์
- 1
- ใบเหลือง
- 0
- ใบแดง
- 0
วิเคราะห์ฟอร์มการเล่น
ค่าต่อ 90 นาที เทียบกับเกณฑ์สูงของกองหน้า (ขอบนอกสุด = ระดับสูงมาก)
จำลองทั้งฤดูกาล
ถ้าลงเล่นครบ 38 นัด นัดละ 40 นาที ด้วยอัตราเท่าปัจจุบัน
คำนวณจากสถิติจริงฤดูกาล 2026/27 (440 นาที) · เป็นการคาดการณ์เชิงสถิติเท่านั้น
เทียบกับนักเตะตำแหน่งเดียวกันในลีก
เปอร์เซ็นไทล์เทียบกับกองหน้า 28 คนในพรีเมียร์ลีก ฤดูกาล 2026/27 ที่ลงเล่นอย่างน้อย 270 นาที · 99 = ดีที่สุดในกลุ่ม
ลงเล่นในลีกนี้ 259 นาที ตัวเลขยังไม่นิ่ง
คำนวณจากสถิติในลีกของนักเตะทุกคนในฤดูกาลนี้ · อัปเดตวันละครั้ง · สี: เขียว ≥ 90 · เขียวอ่อน ≥ 70 · เหลือง ≥ 40 · ส้ม ≥ 20 · แดง < 20
ฟอร์ม 6 นัดล่าสุดกับ Liverpool
5 นัดถัดไปของทีม
ความยากดูจากอันดับคู่แข่งในตารางของรายการนั้น: ครึ่งบนสุด 25% = ยาก · ถึง 60% = กลาง · ที่เหลือ = ง่ายกว่า · เวลาไทย
เจาะลึกฤดูกาลนี้
แยกตามสถานการณ์
| นัด | นาที | ประตู | แอสซิสต์ | G+A/90 | ผลทีม ช-ส-พ | คะแนน | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| ทั้งหมด | 12 | 530 | 2 | 0 | 0.34 | 7-4-1 | 6.79 |
| เกมเหย้า | 8 | 409 | 2 | 0 | 0.44 | 4-3-1 | 6.88 |
| เกมเยือน | 4 | 121 | 0 | 0 | 0.00 | 3-1-0 | 6.49 |
| ลงเป็นตัวจริง | 5 | 316 | 1 | 0 | 0.28 | 2-2-1 | 6.77 |
| ลงเป็นตัวสำรอง | 7 | 214 | 1 | 0 | 0.42 | 5-2-0 | 6.82 |
| เจอทีมครึ่งบนของตาราง | 5 | 233 | 0 | 0 | 0.00 | 4-0-1 | 6.24 |
| เจอทีมครึ่งล่างของตาราง | 5 | 225 | 1 | 0 | 0.40 | 2-3-0 | 7.23 |
ช่วงเวลาที่มีส่วนร่วมกับประตู
ยิงเอง แอสซิสต์ · นาทีที่ในเกม
ประตูมีความหมายแค่ไหน
- 1ยิงตีเสมอ
ประตูชัย = ประตูที่ทำให้ทีมนำและไม่ถูกตีเสมออีกจนจบเกม
คนที่จ่ายให้ Víctor Muñoz ยิง
ความสม่ำเสมอ
ภาระการลงเล่น
ทีมที่โดนเขาเล่นงานมากที่สุด
บันทึกรายนัด 26 นัดของทีมในฤดูกาลนี้ · ลงเล่น 12 นัด
| วันที่ | คู่แข่ง | ผล | นาที | ประตู | แอสซิสต์ | ยิง (ตรง) | สร้างโอกาส | คะแนน |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| 11 ต.ค.พรีเมียร์ลีก | พบ | 0–3 | 90' | 0 | 0 | 2 (1) | 0 | 6.2 |
| 7 ต.ค.UEFA Nations League | บุก | 2–1 | 12' | 0 | 0 | 1 (0) | 0 | 6.3 |
| 4 ต.ค.UEFA Nations League | พบ | 3–1 | 45' สำรอง | 0 | 0 | 3 (1) | 1 | 6.3 |
| 30 ก.ย.UEFA Nations League | พบ | 4–1 | 22' สำรอง | 0 | 0 | 1 (0) | 0 | 6.2 |
| 27 ก.ย.UEFA Nations League | บุก | 3–2 | ไม่อยู่ในทีม | |||||
| 20 ก.ย.พรีเมียร์ลีก | บุก | 1–0 | 18' สำรอง | 0 | 0 | 0 (0) | 1 | 6.6 |
| 16 ก.ย.คาราบาว คัพ | พบ | 3–1 | นั่งสำรอง | |||||
| 12 ก.ย.พรีเมียร์ลีก | พบ | 0–0 | 60' | 0 | 0 | 1 (1) | 0 | 7.2 |
| 10 ก.ย.ยูฟ่า แชมเปียนส์ลีก | พบ | 2–1 | 30' สำรอง | 0 | 0 | 1 (1) | 0 | 6.9 |
| 5 ก.ย.พรีเมียร์ลีก | บุก | 2–0 | 64' | 0 | 0 | 0 (0) | 0 | 6.2 |
| 29 ส.ค.พรีเมียร์ลีก | พบ | 2–2 | 90' | 1 | 0 | 3 (1) | 1 | 7.5 |
| 23 ส.ค.พรีเมียร์ลีก | บุก | 2–2 | 27' สำรอง | 0 | 0 | 0 (0) | 0 | 7.2 |
| 16 ส.ค.Friendlies Clubs | พบ | 0–0 | ไม่มีข้อมูล | |||||
| 9 ส.ค.Friendlies Clubs | พบ | 2–3 | ไม่มีข้อมูล | |||||
| 20 ก.ค.ฟุตบอลโลก | พบ | 1–0 | นั่งสำรอง | |||||
| 15 ก.ค.ฟุตบอลโลก | บุก | 2–0 | นั่งสำรอง | |||||
| 11 ก.ค.ฟุตบอลโลก | พบ | 2–1 | นั่งสำรอง | |||||
| 7 ก.ค.ฟุตบอลโลก | บุก | 1–0 | นั่งสำรอง | |||||
| 3 ก.ค.ฟุตบอลโลก | พบ | 3–0 | นั่งสำรอง | |||||
| 27 มิ.ย.ฟุตบอลโลก | บุก | 1–0 | นั่งสำรอง | |||||
| 21 มิ.ย.ฟุตบอลโลก | พบ | 4–0 | นั่งสำรอง | |||||
| 15 มิ.ย.ฟุตบอลโลก | พบ | 0–0 | นั่งสำรอง | |||||
| 9 มิ.ย.Friendlies | บุก | 3–1 | ไม่มีข้อมูล | |||||
| 5 มิ.ย.Friendlies | พบ | 1–1 | ไม่อยู่ในทีม | |||||
| 1 เม.ย.Friendlies | พบ | 0–0 | 45' สำรอง | 0 | 0 | 0 (0) | 1 | 6.9 |
| 28 มี.ค.Friendlies | พบ | 3–0 | 27' สำรอง | 1 | 0 | 2 (2) | 1 | 7.7 |
คำนวณจากข้อมูลรายนัดของทุกเกมที่ทีมลงแข่งในฤดูกาลนี้ (สูงสุด 60 นัดล่าสุด)
ประตูและแอสซิสต์ฤดูกาลนี้
เรียงจากล่าสุด · กดเพื่อดูรายละเอียดเกม · สกอร์ "ตอนนั้น" นับจากฝั่งทีมของนักเตะ
เส้นทางอาชีพ
สถิติย้อนหลัง สโมสร ถ้วยรางวัล การย้ายทีม และอาการบาดเจ็บ
สถิติย้อนหลัง
| ฤดูกาล | ทีม | ลงเล่น | ประตู | แอสซิสต์ | คะแนนเฉลี่ย | ประตู/แอสซิสต์ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 2026/27 | 11 | 2 | 0 | 6.89 | ||
| 2025/26 | 42 | 7 | 5 | 6.93 | ||
| 2024/25 | 40 | 11 | 0 | 6.25 | ||
| 2023/24 | 29 | 2 | 0 | - | ||
| 2022/23 | 31 | 10 | 0 | - |
ประตู แอสซิสต์ · รวมทุกรายการในฤดูกาลนั้น
สโมสรที่เคยสังกัด
ถ้วยรางวัล แชมป์ 2 รายการ
แชมป์ 1 สมัย · 2024
แชมป์ 1 สมัย · 2022
รองแชมป์/อื่นๆ 1 ครั้ง · 2025
รองแชมป์/อื่นๆ 1 ครั้ง · 2024/2025
รองแชมป์/อื่นๆ 1 ครั้ง · 2024/2025
ประวัติการย้ายทีม
- มิ.ย. 2026ย้ายทีม
- ก.ค. 2025ย้ายทีม
- ก.ค. 2025ย้ายทีม
รอบตัวนักเตะ
ภาพ นักเตะที่ใกล้เคียง การเปรียบเทียบ และเพื่อนร่วมทีม
ภาพ Víctor Muñoz

ภาพจาก Wikimedia Commons ภายใต้สัญญาอนุญาตเสรี · กดที่ภาพเพื่อดูต้นฉบับและเครดิต
นักเตะสไตล์ใกล้เคียง
กองหน้าในลีกเดียวกันที่มีส่วนร่วมกับประตูต่อ 90 นาทีใกล้เคียง Víctor Muñoz (0.41)
เทียบกับนักเตะคนอื่น
เลือกนักเตะเพื่อดูสถิติตัวต่อตัว เรดาร์ซ้อนกัน และสรุปว่าใครเด่นด้านไหน

M. Gibbs-White
C. Tolisso
D. Calvert-Lewin
T. Barry