Y. Issoufou
Yanis Ali Issoufou
ฤดูกาลนี้
สถิติ ฟอร์ม และการวิเคราะห์ของฤดูกาลปัจจุบัน
สถิติฤดูกาล 2026/27
การลงเล่น
- ลงเล่น
- 8
- ตัวจริง
- 0
- ลงเป็นตัวสำรอง
- 8
- นาทีที่เล่น
- 211
- คะแนนเฉลี่ย
- 5.93
เกมรุก
- ประตู
- 1
- แอสซิสต์
- 0
- ประตู+แอสซิสต์ ต่อ 90 นาที
- 0.43
- ยิง (ตรงกรอบ)
- 4 (1)
- ยิงตรงกรอบ
- 25%
- จุดโทษ ยิงเข้า/พลาด
- 0/0
การจ่ายบอล
- จ่ายบอล
- 64
- จ่ายสร้างโอกาส
- 3
- ความแม่นยำ
- 71%
- เลี้ยงผ่านสำเร็จ
- 1/5
- โดนทำฟาวล์
- 1
เกมรับ
- แท็กเกิล
- 5
- ตัดบอล
- 2
- บล็อก
- 1
- ดวลชนะ
- 11/38
- อัตราดวลชนะ
- 29%
วินัย
- ทำฟาวล์
- 5
- ใบเหลือง
- 0
- ใบแดง
- 0
กับ Millwall · คาราบาว คัพ
การลงเล่น
- ลงเล่น
- 1
- ตัวจริง
- 0
- ลงเป็นตัวสำรอง
- 1
- นาทีที่เล่น
- 28
- คะแนนเฉลี่ย
- 6.01
เกมรุก
- ประตู
- 0
- แอสซิสต์
- 0
- ประตู+แอสซิสต์ ต่อ 90 นาที
- -
- ยิง (ตรงกรอบ)
- 1 (0)
- ยิงตรงกรอบ
- 0%
- จุดโทษ ยิงเข้า/พลาด
- 0/0
การจ่ายบอล
- จ่ายบอล
- 7
- จ่ายสร้างโอกาส
- 0
- ความแม่นยำ
- 85%
- เลี้ยงผ่านสำเร็จ
- 0/0
- โดนทำฟาวล์
- 0
เกมรับ
- แท็กเกิล
- 0
- ตัดบอล
- 1
- บล็อก
- 1
- ดวลชนะ
- 0/6
- อัตราดวลชนะ
- 0%
วินัย
- ทำฟาวล์
- 1
- ใบเหลือง
- 0
- ใบแดง
- 0
กับ Millwall · แชมเปียนชิพ อังกฤษ
การลงเล่น
- ลงเล่น
- 3
- ตัวจริง
- 0
- ลงเป็นตัวสำรอง
- 3
- นาทีที่เล่น
- 80
- คะแนนเฉลี่ย
- 4.98
เกมรุก
- ประตู
- 0
- แอสซิสต์
- 0
- ประตู+แอสซิสต์ ต่อ 90 นาที
- -
- ยิง (ตรงกรอบ)
- 0 (0)
- ยิงตรงกรอบ
- -
- จุดโทษ ยิงเข้า/พลาด
- 0/0
การจ่ายบอล
- จ่ายบอล
- 25
- จ่ายสร้างโอกาส
- 1
- ความแม่นยำ
- 76%
- เลี้ยงผ่านสำเร็จ
- 1/3
- โดนทำฟาวล์
- 1
เกมรับ
- แท็กเกิล
- 2
- ตัดบอล
- 1
- บล็อก
- 0
- ดวลชนะ
- 4/13
- อัตราดวลชนะ
- 31%
วินัย
- ทำฟาวล์
- 2
- ใบเหลือง
- 0
- ใบแดง
- 0
กับ Montpellier · Ligue 2
การลงเล่น
- ลงเล่น
- 4
- ตัวจริง
- 0
- ลงเป็นตัวสำรอง
- 4
- นาทีที่เล่น
- 103
- คะแนนเฉลี่ย
- 6.65
เกมรุก
- ประตู
- 1
- แอสซิสต์
- 0
- ประตู+แอสซิสต์ ต่อ 90 นาที
- 0.87
- ยิง (ตรงกรอบ)
- 3 (1)
- ยิงตรงกรอบ
- 33%
- จุดโทษ ยิงเข้า/พลาด
- 0/0
การจ่ายบอล
- จ่ายบอล
- 32
- จ่ายสร้างโอกาส
- 2
- ความแม่นยำ
- 65%
- เลี้ยงผ่านสำเร็จ
- 0/2
- โดนทำฟาวล์
- 0
เกมรับ
- แท็กเกิล
- 3
- ตัดบอล
- 0
- บล็อก
- 0
- ดวลชนะ
- 7/19
- อัตราดวลชนะ
- 37%
วินัย
- ทำฟาวล์
- 2
- ใบเหลือง
- 0
- ใบแดง
- 0
วิเคราะห์ฟอร์มการเล่น
ค่าต่อ 90 นาที เทียบกับเกณฑ์สูงของกองหน้า (ขอบนอกสุด = ระดับสูงมาก)
ฟอร์ม 6 นัดล่าสุดกับ Montpellier
5 นัดถัดไปของทีม
ความยากดูจากอันดับคู่แข่งในตารางของรายการนั้น: ครึ่งบนสุด 25% = ยาก · ถึง 60% = กลาง · ที่เหลือ = ง่ายกว่า · เวลาไทย
เจาะลึกฤดูกาลนี้
แยกตามสถานการณ์
| นัด | นาที | ประตู | แอสซิสต์ | G+A/90 | ผลทีม ช-ส-พ | คะแนน | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| ทั้งหมด | 8 | 211 | 1 | 0 | 0.43 | 3-3-2 | 6.6 |
| เกมเหย้า | 4 | 108 | 0 | 0 | 0.00 | 1-2-1 | 6.49 |
| เกมเยือน | 4 | 103 | 1 | 0 | 0.87 | 2-1-1 | 6.71 |
| ลงเป็นตัวจริง | 1 | 28 | 0 | 0 | - | 0-0-1 | 6.01 |
| ลงเป็นตัวสำรอง | 7 | 183 | 1 | 0 | 0.49 | 3-3-1 | 6.69 |
| เจอทีมครึ่งบนของตาราง | 3 | 63 | 1 | 0 | - | 1-2-0 | 6.77 |
| เจอทีมครึ่งล่างของตาราง | 4 | 120 | 0 | 0 | 0.00 | 2-1-1 | 6.65 |
ช่วงเวลาที่มีส่วนร่วมกับประตู
ยิงเอง แอสซิสต์ · นาทีที่ในเกม
ประตูมีความหมายแค่ไหน
- 1เปิดสกอร์ให้ทีม
- 1ยิงขึ้นนำ
- 1ประตูชัย
ประตูชัย = ประตูที่ทำให้ทีมนำและไม่ถูกตีเสมออีกจนจบเกม
คนที่จ่ายให้ Y. Issoufou ยิง
ความสม่ำเสมอ
ภาระการลงเล่น
ทีมที่โดนเขาเล่นงานมากที่สุด
บันทึกรายนัด 31 นัดของทีมในฤดูกาลนี้ · ลงเล่น 8 นัด
| วันที่ | คู่แข่ง | ผล | นาที | ประตู | แอสซิสต์ | ยิง (ตรง) | สร้างโอกาส | คะแนน |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| 10 ต.ค.แชมเปียนชิพ อังกฤษ | บุก | 1–0 | นั่งสำรอง | |||||
| 10 ต.ค.Ligue 2 | พบ | 2–0 | ไม่อยู่ในทีม | |||||
| 19 ก.ย.แชมเปียนชิพ อังกฤษ | พบ | 2–2 | นั่งสำรอง | |||||
| 19 ก.ย.Ligue 2 | บุก | 1–1 | ไม่อยู่ในทีม | |||||
| 16 ก.ย.แชมเปียนชิพ อังกฤษ | บุก | 2–2 | 10' สำรอง | 0 | 0 | 0 (0) | 0 | 6.3 |
| 12 ก.ย.แชมเปียนชิพ อังกฤษ | บุก | 1–3 | 45' สำรอง | 0 | 0 | 0 (0) | 0 | 6.7 |
| 12 ก.ย.Ligue 2 | พบ | 1–0 | ไม่อยู่ในทีม | |||||
| 9 ก.ย.คาราบาว คัพ | พบ | 0–1 | 28' | 0 | 0 | 1 (0) | 0 | 6 |
| 6 ก.ย.Ligue 2 | บุก | 1–3 | ไม่อยู่ในทีม | |||||
| 5 ก.ย.แชมเปียนชิพ อังกฤษ | พบ | 4–0 | 25' สำรอง | 0 | 0 | 0 (0) | 1 | 6.9 |
| 3 ก.ย.แชมเปียนชิพ อังกฤษ | พบ | 0–3 | ไม่อยู่ในทีม | |||||
| 29 ส.ค.แชมเปียนชิพ อังกฤษ | บุก | 1–5 | ไม่อยู่ในทีม | |||||
| 29 ส.ค.Ligue 2 | พบ | 0–0 | 29' สำรอง | 0 | 0 | 1 (0) | 1 | 6.6 |
| 26 ส.ค.คาราบาว คัพ | บุก | 1–0 | ไม่อยู่ในทีม | |||||
| 22 ส.ค.แชมเปียนชิพ อังกฤษ | พบ | 3–0 | ไม่อยู่ในทีม | |||||
| 22 ส.ค.Ligue 2 | บุก | 1–0 | 21' สำรอง | 0 | 0 | 0 (0) | 1 | 6.3 |
| 15 ส.ค.แชมเปียนชิพ อังกฤษ | บุก | 2–0 | ไม่อยู่ในทีม | |||||
| 15 ส.ค.Ligue 2 | บุก | 1–0 | 27' สำรอง | 1 | 0 | 2 (1) | 0 | 7.2 |
| 9 ส.ค.Ligue 2 | พบ | 1–1 | 26' สำรอง | 0 | 0 | 0 (0) | 0 | 6.5 |
| 8 ส.ค.คาราบาว คัพ | บุก | 1–1 | ไม่อยู่ในทีม | |||||
| 1 ส.ค.Friendlies Clubs | พบ | 4–2 | ไม่มีข้อมูล | |||||
| 1 ส.ค.Friendlies Clubs | พบ | 1–0 | ไม่มีข้อมูล | |||||
| 29 ก.ค.Friendlies Clubs | บุก | 1–1 | ไม่มีข้อมูล | |||||
| 25 ก.ค.Friendlies Clubs | บุก | 1–0 | ไม่มีข้อมูล | |||||
| 25 ก.ค.Friendlies Clubs | บุก | 0–1 | ไม่มีข้อมูล | |||||
| 22 ก.ค.Friendlies Clubs | พบ | 3–4 | ไม่มีข้อมูล | |||||
| 22 ก.ค.Friendlies Clubs | บุก | 0–1 | ไม่มีข้อมูล | |||||
| 17 ก.ค.Friendlies Clubs | บุก | 2–1 | ไม่มีข้อมูล | |||||
| 17 ก.ค.Friendlies Clubs | พบ | 5–2 | ไม่มีข้อมูล | |||||
| 14 ก.ค.Friendlies Clubs | บุก | 1–2 | ไม่มีข้อมูล | |||||
| 11 ก.ค.Friendlies Clubs | พบ | 3–2 | ไม่มีข้อมูล |
คำนวณจากข้อมูลรายนัดของทุกเกมที่ทีมลงแข่งในฤดูกาลนี้ (สูงสุด 60 นัดล่าสุด)
ประตูและแอสซิสต์ฤดูกาลนี้
เรียงจากล่าสุด · กดเพื่อดูรายละเอียดเกม · สกอร์ "ตอนนั้น" นับจากฝั่งทีมของนักเตะ
เส้นทางอาชีพ
สถิติย้อนหลัง สโมสร ถ้วยรางวัล การย้ายทีม และอาการบาดเจ็บ
สถิติย้อนหลัง
| ฤดูกาล | ทีม | ลงเล่น | ประตู | แอสซิสต์ | คะแนนเฉลี่ย | ประตู/แอสซิสต์ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 2026/27 | 8 | 1 | 0 | 5.93 | ||
| 2025/26 | 19 | 3 | 2 | 6.67 | ||
| 2024/25 | 12 | 0 | 0 | 6.65 | ||
| 2023/24 | 39 | 7 | 0 | 6.3 |
ประตู แอสซิสต์ · รวมทุกรายการในฤดูกาลนั้น
สโมสรที่เคยสังกัด
ถ้วยรางวัล
รองแชมป์/อื่นๆ 1 ครั้ง · 2023
รองแชมป์/อื่นๆ 1 ครั้ง · 2023
ประวัติบาดเจ็บ/พักการแข่งขัน
จำนวนวันที่พัก (บาดเจ็บหรือโทษแบน) นับตามปีที่เริ่มพัก
- บาดเจ็บแฮมสตริง4 เม.ย. 2025 – ยังไม่ระบุ
- บาดเจ็บต้นขา24 ม.ค. 2025 – 8 มี.ค. 2025
- บาดเจ็บแฮมสตริง23 ก.ย. 2024 – 12 ธ.ค. 2024
ประวัติการพักรักษาตัว
| ช่วงเวลา | สาเหตุ | ระยะเวลา |
|---|---|---|
| 4 เม.ย. 2025 – ปัจจุบัน | บาดเจ็บแฮมสตริง | - |
| 24 ม.ค. 2025 – 8 มี.ค. 2025 | บาดเจ็บต้นขา | 43 วัน |
| 23 ก.ย. 2024 – 12 ธ.ค. 2024 | บาดเจ็บแฮมสตริง | 80 วัน |
ช่วงที่ไม่ได้ลงเล่นจากอาการบาดเจ็บหรือโทษแบน ตามบันทึกของแหล่งข้อมูลการแข่งขัน
รอบตัวนักเตะ
ภาพ นักเตะที่ใกล้เคียง การเปรียบเทียบ และเพื่อนร่วมทีม
เทียบกับนักเตะคนอื่น
เลือกนักเตะเพื่อดูสถิติตัวต่อตัว เรดาร์ซ้อนกัน และสรุปว่าใครเด่นด้านไหน
