12:57:22เวลาไทย
M. Strods32

M. Strods

Markuss Strods

Bohemians

ตำแหน่งกองกลาง
อายุ19 ปี
สัญชาติLatvia
วันเกิด5 ต.ค. 2006
⚖️ เทียบกับนักเตะอื่น
ฤดูกาล 2026/27 · ทุกรายการ
28ลงเล่น
3ประตู
4แอสซิสต์
932นาที
6.68คะแนนเฉลี่ย
นัดถัดไปของ Bohemiansอีก 3 วันBohemians17 ต.ค. · 01:45 น.WaterfordPremier Division · ดูข้อมูลก่อนเกม ›

ฤดูกาลนี้

สถิติ ฟอร์ม และการวิเคราะห์ของฤดูกาลปัจจุบัน

สถิติฤดูกาล 2026/27

ติดทีมชาติ Latvia · ฤดูกาล 2026 · ฤดูกาลนี้ลงเล่น 4 นัด 1 ประตู

การลงเล่น

ลงเล่น
28
ตัวจริง
12
ลงเป็นตัวสำรอง
16
นาทีที่เล่น
932
คะแนนเฉลี่ย
6.68

เกมรุก

ประตู
3
แอสซิสต์
4
ประตู+แอสซิสต์ ต่อ 90 นาที
0.68
ยิง (ตรงกรอบ)
10 (6)
ยิงตรงกรอบ
60%
จุดโทษ ยิงเข้า/พลาด
0/0

การจ่ายบอล

จ่ายบอล
296
จ่ายสร้างโอกาส
33
ความแม่นยำ
74%
เลี้ยงผ่านสำเร็จ
10/36
โดนทำฟาวล์
9

เกมรับ

แท็กเกิล
11
ตัดบอล
1
บล็อก
1
ดวลชนะ
32/111
อัตราดวลชนะ
29%

วินัย

ทำฟาวล์
6
ใบเหลือง
1
ใบแดง
0

วิเคราะห์ฟอร์มการเล่น

เพลย์เมกเกอร์3.2 จ่ายสร้างโอกาสต่อ 90 นาที
ยิงแม่นตรงกรอบ 60%
ประตู0.29แอสซิสต์0.39ยิง0.97จ่ายสร้างโอกาส3.19เลี้ยงผ่าน0.97แท็กเกิล+ตัดบอล1.16ดวลชนะ3.09โดนฟาวล์0.87

ค่าต่อ 90 นาที เทียบกับเกณฑ์สูงของกองกลาง (ขอบนอกสุด = ระดับสูงมาก)

60%ยิงตรงกรอบ6 จาก 10 ครั้ง
74%ความแม่นยำการจ่าย296 ครั้ง
29%ดวลชนะ32 จาก 111 ครั้ง
28%เลี้ยงผ่านสำเร็จ10 จาก 36 ครั้ง

จำลองทั้งฤดูกาล

ถ้าลงเล่นครบ 38 นัด นัดละ 33 นาที ด้วยอัตราเท่าปัจจุบัน

4ประตู
5แอสซิสต์
9มีส่วนร่วมกับประตู

คำนวณจากสถิติจริงฤดูกาล 2026/27 (932 นาที) · เป็นการคาดการณ์เชิงสถิติเท่านั้น

5 นัดถัดไปของทีม

ความยากดูจากอันดับคู่แข่งในตารางของรายการนั้น: ครึ่งบนสุด 25% = ยาก · ถึง 60% = กลาง · ที่เหลือ = ง่ายกว่า · เวลาไทย

เจาะลึกฤดูกาลนี้

ผลทีมเมื่อลงเล่น7-8-8ชนะ 30% จาก 23 นัด
แต้มเฉลี่ยของทีม1.47เมื่อลงเล่น · 2.21 เมื่อไม่ได้ลง (14 นัด)
มีส่วนร่วมกับประตูทีม23%7 จาก 30 ประตูของทีมในนัดที่เขาลง
ทุกๆ133 นาทีมีส่วนร่วมกับประตู 1 ครั้ง

แยกตามสถานการณ์

นัดนาทีประตูแอสซิสต์G+A/90ผลทีม ช-ส-พคะแนน
ทั้งหมด23932340.687-8-86.62
เกมเหย้า15532241.025-7-36.75
เกมเยือน8400100.232-1-56.44
ลงเป็นตัวจริง10679230.664-3-36.56
ลงเป็นตัวสำรอง13253110.713-5-56.78
เจอทีมครึ่งบนของตาราง14571300.473-5-66.51
เจอทีมครึ่งล่างของตาราง9361041.004-3-26.79

ช่วงเวลาที่มีส่วนร่วมกับประตู

11–15
116–30
31–45+
246–60
161–75
276–90+
ต่อเวลา

ยิงเอง แอสซิสต์ · นาทีที่ในเกม

ประตูมีความหมายแค่ไหน

  • 3เปิดสกอร์ให้ทีม
  • 1ยิงขึ้นนำ
  • 1ยิงตีเสมอ

ประตูชัย = ประตูที่ทำให้ทีมนำและไม่ถูกตีเสมออีกจนจบเกม

คนที่จ่ายให้ M. Strods ยิง

M. Strods จ่ายให้ใครยิง

ความสม่ำเสมอ

ส่วนเบี่ยงเบนคะแนน±0.45ค่อนข้างสม่ำเสมอ
นัดที่ได้ 7.0 ขึ้นไป17%4 จาก 23 นัดที่มีคะแนน
นัดที่ดีที่สุด7.7พบ Montenegro 1–2 · 2 ต.ค.
นัดที่แย่ที่สุด5.8บุก Cyprus 1–2 · 5 ต.ค.

ภาระการลงเล่น

นาทีใน 30 วันล่าสุด137ภาระเบา
ลงเล่นใน 14 วัน2 นัดตารางปกติ
ลงเล่นนัดล่าสุดเมื่อ8 วันก่อน5 ต.ค.
นัดถัดไปของทีมอีก 3 วันพักรวม 11 วัน

ทีมที่โดนเขาเล่นงานมากที่สุด

บันทึกรายนัด 52 นัดของทีมในฤดูกาลนี้ · ลงเล่น 23 นัด

วันที่คู่แข่งผลนาทีประตูแอสซิสต์ยิง (ตรง)สร้างโอกาสคะแนน
10 ต.ค.FAI CupพบWaterford0–2ไม่มีข้อมูล
5 ต.ค.UEFA Nations LeagueบุกCyprus1–245'000 (0)15.8
3 ต.ค.Premier DivisionบุกDundalk2–1ไม่อยู่ในทีม
2 ต.ค.UEFA Nations LeagueพบMontenegro1–212' สำรอง102 (1)07.7
28 ก.ย.UEFA Nations LeagueพบCyprus0–012' สำรอง000 (0)06.5
26 ก.ย.Friendlies ClubsพบBohemians 19050–0ไม่มีข้อมูล
25 ก.ย.UEFA Nations LeagueบุกArmenia0–268'000 (0)06
19 ก.ย.Premier DivisionพบDrogheda United2–1นั่งสำรอง
12 ก.ย.Premier DivisionบุกGalway United3–2นั่งสำรอง
5 ก.ย.FAI CupบุกSt Patrick's Athl.1–1ไม่มีข้อมูล
29 ส.ค.Premier DivisionพบSligo Rovers3–020' สำรอง000 (0)06.5
22 ส.ค.Premier DivisionพบDerry City5–38' สำรอง000 (0)26.9
17 ส.ค.FAI CupพบLongford Town4–0ไม่มีข้อมูล
14 ส.ค.ยูฟ่า คอนเฟอเรนซ์ลีกบุกFC Midtjylland2–3นั่งสำรอง
9 ส.ค.Premier DivisionบุกWaterford1–315' สำรอง000 (0)06.3
7 ส.ค.ยูฟ่า คอนเฟอเรนซ์ลีกพบFC Midtjylland0–223' สำรอง000 (0)16.3
3 ส.ค.Premier DivisionพบGalway United1–18' สำรอง000 (0)17.2
31 ก.ค.ยูฟ่า คอนเฟอเรนซ์ลีกบุกBallkani2–3ไม่มีข้อมูล
23 ก.ค.ยูฟ่า คอนเฟอเรนซ์ลีกพบBallkani2–1ไม่มีข้อมูล
16 ก.ค.ยูฟ่า คอนเฟอเรนซ์ลีกบุกSt Joseph S Fc0–0ไม่มีข้อมูล
10 ก.ค.ยูฟ่า คอนเฟอเรนซ์ลีกพบSt Joseph S Fc2–0ไม่มีข้อมูล
4 ก.ค.Premier DivisionบุกDrogheda United2–071'002 (0)26.6
27 มิ.ย.Premier DivisionพบSt Patrick's Athl.2–058'000 (0)16.3
23 มิ.ย.Premier DivisionบุกShelbourne3–065'001 (1)06.5
20 มิ.ย.Premier DivisionพบDundalk1–2ไม่มีข้อมูล
13 มิ.ย.Premier DivisionบุกDerry City1–4ไม่อยู่ในทีม
30 พ.ค.Premier DivisionบุกSligo Rovers3–1ไม่อยู่ในทีม
26 พ.ค.Premier DivisionพบShamrock Rovers1–2ไม่อยู่ในทีม
23 พ.ค.Premier DivisionบุกGalway United4–2ไม่อยู่ในทีม
16 พ.ค.Premier DivisionพบDrogheda United2–189'021 (1)46.9
9 พ.ค.Premier DivisionบุกDundalk3–1ไม่อยู่ในทีม
4 พ.ค.Premier DivisionพบShelbourne2–245'000 (0)26.5
2 พ.ค.Premier DivisionพบDerry City1–187'101 (1)06.9
25 เม.ย.Premier DivisionบุกSt Patrick's Athl.1–390'101 (1)36.9
18 เม.ย.Premier DivisionบุกShamrock Rovers1–231' สำรอง001 (0)36.6
11 เม.ย.Premier DivisionพบSligo Rovers1–245' สำรอง001 (1)36.6
6 เม.ย.Premier DivisionพบWaterford1–132' สำรอง000 (0)37.6
4 เม.ย.Premier DivisionบุกDrogheda United0–0นั่งสำรอง
21 มี.ค.Premier DivisionพบDundalk1–161'010 (0)46.6
17 มี.ค.Premier DivisionบุกShelbourne0–015' สำรอง000 (0)16.5
14 มี.ค.Premier DivisionพบGalway United1–020' สำรอง010 (0)27.2
7 มี.ค.Premier DivisionบุกWaterford1–0ไม่อยู่ในทีม
28 ก.พ.Premier DivisionพบShamrock Rovers3–2นั่งสำรอง
21 ก.พ.Premier DivisionบุกDerry City1–0ไม่อยู่ในทีม
15 ก.พ.Premier DivisionบุกSligo Rovers4–0ไม่อยู่ในทีม
8 ก.พ.Premier DivisionพบSt Patrick's Athl.0–012' สำรอง000 (0)06.3
30 ม.ค.Friendlies ClubsบุกWaterford4–1ไม่มีข้อมูล
24 ม.ค.Friendlies ClubsพบShelbourne2–2ไม่มีข้อมูล
18 ม.ค.Friendlies ClubsพบFinglas United0–1ไม่มีข้อมูล
17 ม.ค.Friendlies ClubsพบAthlone Town4–1ไม่มีข้อมูล
17 ม.ค.Friendlies ClubsพบLongford Town2–1ไม่มีข้อมูล
9 ม.ค.Friendlies ClubsบุกDrogheda United1–1ไม่มีข้อมูล

คำนวณจากข้อมูลรายนัดของทุกเกมที่ทีมลงแข่งในฤดูกาลนี้ (สูงสุด 60 นัดล่าสุด)

ประตูและแอสซิสต์ฤดูกาลนี้

3ประตู
4แอสซิสต์
6นัดที่มีส่วนร่วม

เรียงจากล่าสุด · กดเพื่อดูรายละเอียดเกม · สกอร์ "ตอนนั้น" นับจากฝั่งทีมของนักเตะ

เส้นทางอาชีพ

สถิติย้อนหลัง สโมสร ถ้วยรางวัล การย้ายทีม และอาการบาดเจ็บ

สถิติย้อนหลัง

ฤดูกาลทีมลงเล่นประตูแอสซิสต์คะแนนเฉลี่ยประตู/แอสซิสต์
2026/27BohemiansLatvia28346.68
2025/26Latvia U19Bohemians12308.09
2024/25Bohemians100-
2023/24Latvia U17300-
ประตูแอสซิสต์คะแนนเฉลี่ย (6.0–8.5)
2023/24: ลงเล่น 3 นัด · 0 ประตู · 0 แอสซิสต์0+023/243 นัด2024/25: ลงเล่น 1 นัด · 0 ประตู · 0 แอสซิสต์0+024/251 นัด2025/26: ลงเล่น 12 นัด · 3 ประตู · 0 แอสซิสต์ · คะแนน 8.093+025/2612 นัด2026/27: ลงเล่น 28 นัด · 3 ประตู · 4 แอสซิสต์ · คะแนน 6.683+426/2728 นัด8.096.68

ประตู แอสซิสต์ · รวมทุกรายการในฤดูกาลนั้น

สโมสรที่เคยสังกัด

รอบตัวนักเตะ

ภาพ นักเตะที่ใกล้เคียง การเปรียบเทียบ และเพื่อนร่วมทีม

นักเตะสไตล์ใกล้เคียง

กองกลางในลีกเดียวกันที่มีส่วนร่วมกับประตูต่อ 90 นาทีใกล้เคียง M. Strods (0.68)

เทียบกับนักเตะคนอื่น

เลือกนักเตะเพื่อดูสถิติตัวต่อตัว เรดาร์ซ้อนกัน และสรุปว่าใครเด่นด้านไหน

แนะนำให้เทียบ

เพื่อนร่วมทีม Bohemians

ผู้จัดการทีมAlan Reynoldsคุมทีมตั้งแต่ 1 ม.ค. 2026