E. Demirović
Ermedin Demirović
🏆 #7 ดาวซัลโวยูฟ่า แชมเปียนส์ลีก · 3E. Demirović นักเตะตำแหน่งกองหน้า ของ VfB Stuttgart (ยูฟ่า แชมเปียนส์ลีก) อายุ 27 ปี สวมเสื้อหมายเลข 9
ฤดูกาลนี้
สถิติ ฟอร์ม และการวิเคราะห์ของฤดูกาลปัจจุบัน
สถิติฤดูกาล 2026/27
การลงเล่น
- ลงเล่น
- 17
- ตัวจริง
- 13
- ลงเป็นตัวสำรอง
- 4
- นาทีที่เล่น
- 1,148
- คะแนนเฉลี่ย
- 6.76
เกมรุก
- ประตู
- 5
- แอสซิสต์
- 0
- ประตู+แอสซิสต์ ต่อ 90 นาที
- 0.39
- ยิง (ตรงกรอบ)
- 25 (16)
- ยิงตรงกรอบ
- 64%
- จุดโทษ ยิงเข้า/พลาด
- 0/0
การจ่ายบอล
- จ่ายบอล
- 197
- จ่ายสร้างโอกาส
- 6
- ความแม่นยำ
- 61%
- เลี้ยงผ่านสำเร็จ
- 5/16
- โดนทำฟาวล์
- 12
เกมรับ
- แท็กเกิล
- 7
- ตัดบอล
- 8
- บล็อก
- 2
- ดวลชนะ
- 43/128
- อัตราดวลชนะ
- 34%
วินัย
- ทำฟาวล์
- 24
- ใบเหลือง
- 3
- ใบแดง
- 0
กับ Bosnia & Herzegovina · UEFA World Cup Qualifiers
การลงเล่น
- ลงเล่น
- 2
- ตัวจริง
- 2
- ลงเป็นตัวสำรอง
- 0
- นาทีที่เล่น
- 180
- คะแนนเฉลี่ย
- 7.1
เกมรุก
- ประตู
- 1
- แอสซิสต์
- 0
- ประตู+แอสซิสต์ ต่อ 90 นาที
- 0.50
- ยิง (ตรงกรอบ)
- 4 (2)
- ยิงตรงกรอบ
- 50%
- จุดโทษ ยิงเข้า/พลาด
- 0/0
การจ่ายบอล
- จ่ายบอล
- 27
- จ่ายสร้างโอกาส
- 2
- ความแม่นยำ
- 0%
- เลี้ยงผ่านสำเร็จ
- 3/4
- โดนทำฟาวล์
- 2
เกมรับ
- แท็กเกิล
- 0
- ตัดบอล
- 3
- บล็อก
- 0
- ดวลชนะ
- 5/25
- อัตราดวลชนะ
- 20%
วินัย
- ทำฟาวล์
- 6
- ใบเหลือง
- 0
- ใบแดง
- 0
กับ Bosnia & Herzegovina · ฟุตบอลโลก
การลงเล่น
- ลงเล่น
- 4
- ตัวจริง
- 4
- ลงเป็นตัวสำรอง
- 0
- นาทีที่เล่น
- 356
- คะแนนเฉลี่ย
- 6.48
เกมรุก
- ประตู
- 0
- แอสซิสต์
- 0
- ประตู+แอสซิสต์ ต่อ 90 นาที
- 0.00
- ยิง (ตรงกรอบ)
- 4 (4)
- ยิงตรงกรอบ
- 100%
- จุดโทษ ยิงเข้า/พลาด
- 0/0
การจ่ายบอล
- จ่ายบอล
- 47
- จ่ายสร้างโอกาส
- 0
- ความแม่นยำ
- 70%
- เลี้ยงผ่านสำเร็จ
- 1/5
- โดนทำฟาวล์
- 3
เกมรับ
- แท็กเกิล
- 5
- ตัดบอล
- 1
- บล็อก
- 0
- ดวลชนะ
- 19/49
- อัตราดวลชนะ
- 39%
วินัย
- ทำฟาวล์
- 11
- ใบเหลือง
- 1
- ใบแดง
- 0
กับ VfB Stuttgart · DFB Pokal
การลงเล่น
- ลงเล่น
- 1
- ตัวจริง
- 0
- ลงเป็นตัวสำรอง
- 1
- นาทีที่เล่น
- 12
- คะแนนเฉลี่ย
- 6.2
เกมรุก
- ประตู
- 0
- แอสซิสต์
- 0
- ประตู+แอสซิสต์ ต่อ 90 นาที
- -
- ยิง (ตรงกรอบ)
- 0 (0)
- ยิงตรงกรอบ
- -
- จุดโทษ ยิงเข้า/พลาด
- 0/0
การจ่ายบอล
- จ่ายบอล
- 5
- จ่ายสร้างโอกาส
- 0
- ความแม่นยำ
- 60%
- เลี้ยงผ่านสำเร็จ
- 0/0
- โดนทำฟาวล์
- 0
เกมรับ
- แท็กเกิล
- 0
- ตัดบอล
- 0
- บล็อก
- 0
- ดวลชนะ
- 0/2
- อัตราดวลชนะ
- 0%
วินัย
- ทำฟาวล์
- 0
- ใบเหลือง
- 0
- ใบแดง
- 0
กับ VfB Stuttgart · ยูฟ่า แชมเปียนส์ลีก
การลงเล่น
- ลงเล่น
- 1
- ตัวจริง
- 1
- ลงเป็นตัวสำรอง
- 0
- นาทีที่เล่น
- 62
- คะแนนเฉลี่ย
- 9.5
เกมรุก
- ประตู
- 3
- แอสซิสต์
- 0
- ประตู+แอสซิสต์ ต่อ 90 นาที
- -
- ยิง (ตรงกรอบ)
- 4 (3)
- ยิงตรงกรอบ
- 75%
- จุดโทษ ยิงเข้า/พลาด
- 0/0
การจ่ายบอล
- จ่ายบอล
- 22
- จ่ายสร้างโอกาส
- 0
- ความแม่นยำ
- 81%
- เลี้ยงผ่านสำเร็จ
- 0/1
- โดนทำฟาวล์
- 0
เกมรับ
- แท็กเกิล
- 0
- ตัดบอล
- 0
- บล็อก
- 0
- ดวลชนะ
- 3/4
- อัตราดวลชนะ
- 75%
วินัย
- ทำฟาวล์
- 0
- ใบเหลือง
- 0
- ใบแดง
- 0
กับ Bosnia & Herzegovina · UEFA Nations League
การลงเล่น
- ลงเล่น
- 4
- ตัวจริง
- 3
- ลงเป็นตัวสำรอง
- 1
- นาทีที่เล่น
- 259
- คะแนนเฉลี่ย
- 6.46
เกมรุก
- ประตู
- 0
- แอสซิสต์
- 0
- ประตู+แอสซิสต์ ต่อ 90 นาที
- 0.00
- ยิง (ตรงกรอบ)
- 2 (0)
- ยิงตรงกรอบ
- 0%
- จุดโทษ ยิงเข้า/พลาด
- 0/0
การจ่ายบอล
- จ่ายบอล
- 36
- จ่ายสร้างโอกาส
- 2
- ความแม่นยำ
- 77%
- เลี้ยงผ่านสำเร็จ
- 0/2
- โดนทำฟาวล์
- 2
เกมรับ
- แท็กเกิล
- 1
- ตัดบอล
- 3
- บล็อก
- 1
- ดวลชนะ
- 4/10
- อัตราดวลชนะ
- 40%
วินัย
- ทำฟาวล์
- 3
- ใบเหลือง
- 1
- ใบแดง
- 0
กับ VfB Stuttgart · บุนเดสลีกา
การลงเล่น
- ลงเล่น
- 5
- ตัวจริง
- 3
- ลงเป็นตัวสำรอง
- 2
- นาทีที่เล่น
- 279
- คะแนนเฉลี่ย
- 6.6
เกมรุก
- ประตู
- 1
- แอสซิสต์
- 0
- ประตู+แอสซิสต์ ต่อ 90 นาที
- 0.32
- ยิง (ตรงกรอบ)
- 11 (7)
- ยิงตรงกรอบ
- 64%
- จุดโทษ ยิงเข้า/พลาด
- 0/0
การจ่ายบอล
- จ่ายบอล
- 60
- จ่ายสร้างโอกาส
- 2
- ความแม่นยำ
- 65%
- เลี้ยงผ่านสำเร็จ
- 1/4
- โดนทำฟาวล์
- 5
เกมรับ
- แท็กเกิล
- 1
- ตัดบอล
- 1
- บล็อก
- 1
- ดวลชนะ
- 12/38
- อัตราดวลชนะ
- 32%
วินัย
- ทำฟาวล์
- 4
- ใบเหลือง
- 1
- ใบแดง
- 0
วิเคราะห์ฟอร์มการเล่น
ค่าต่อ 90 นาที เทียบกับเกณฑ์สูงของกองหน้า (ขอบนอกสุด = ระดับสูงมาก)
จำลองทั้งฤดูกาล
ถ้าลงเล่นครบ 38 นัด นัดละ 68 นาที ด้วยอัตราเท่าปัจจุบัน
คำนวณจากสถิติจริงฤดูกาล 2026/27 (1,148 นาที) · เป็นการคาดการณ์เชิงสถิติเท่านั้น
เทียบกับนักเตะตำแหน่งเดียวกันในลีก
เปอร์เซ็นไทล์เทียบกับกองหน้า 22 คนในบุนเดสลีกา ฤดูกาล 2026/27 ที่ลงเล่นอย่างน้อย 270 นาที · 99 = ดีที่สุดในกลุ่ม
ลงเล่นในลีกนี้ 279 นาที ตัวเลขยังไม่นิ่ง
คำนวณจากสถิติในลีกของนักเตะทุกคนในฤดูกาลนี้ · อัปเดตวันละครั้ง · สี: เขียว ≥ 90 · เขียวอ่อน ≥ 70 · เหลือง ≥ 40 · ส้ม ≥ 20 · แดง < 20
ฟอร์ม 6 นัดล่าสุดกับ VfB Stuttgart
5 นัดถัดไปของทีม
ความยากดูจากอันดับคู่แข่งในตารางของรายการนั้น: ครึ่งบนสุด 25% = ยาก · ถึง 60% = กลาง · ที่เหลือ = ง่ายกว่า · เวลาไทย
เจาะลึกฤดูกาลนี้
แยกตามสถานการณ์
| นัด | นาที | ประตู | แอสซิสต์ | G+A/90 | ผลทีม ช-ส-พ | คะแนน | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| ทั้งหมด | 15 | 968 | 4 | 0 | 0.37 | 7-3-5 | 6.6 |
| เกมเหย้า | 6 | 416 | 4 | 0 | 0.87 | 4-1-1 | 6.87 |
| เกมเยือน | 9 | 552 | 0 | 0 | 0.00 | 3-2-4 | 6.4 |
| ลงเป็นตัวจริง | 12 | 909 | 3 | 0 | 0.30 | 5-3-4 | 6.58 |
| ลงเป็นตัวสำรอง | 3 | 59 | 1 | 0 | - | 2-0-1 | 6.96 |
| เจอทีมครึ่งบนของตาราง | 10 | 732 | 0 | 0 | 0.00 | 3-3-4 | 6.39 |
| เจอทีมครึ่งล่างของตาราง | 4 | 224 | 4 | 0 | 1.61 | 3-0-1 | 7.31 |
ช่วงเวลาที่มีส่วนร่วมกับประตู
ยิงเอง แอสซิสต์ · นาทีที่ในเกม
ประตูมีความหมายแค่ไหน
- 1เปิดสกอร์ให้ทีม
- 2ยิงขึ้นนำ
- 1ประตูชัย
ประตูชัย = ประตูที่ทำให้ทีมนำและไม่ถูกตีเสมออีกจนจบเกม
คนที่จ่ายให้ E. Demirović ยิง
ความสม่ำเสมอ
ภาระการลงเล่น
ทีมที่โดนเขาเล่นงานมากที่สุด
บันทึกรายนัด 26 นัดของทีมในฤดูกาลนี้ · ลงเล่น 15 นัด
| วันที่ | คู่แข่ง | ผล | นาที | ประตู | แอสซิสต์ | ยิง (ตรง) | สร้างโอกาส | คะแนน |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| 10 ต.ค.บุนเดสลีกา | บุก | 2–0 | 77' | 0 | 0 | 5 (3) | 1 | 6.4 |
| 6 ต.ค.UEFA Nations League | พบ | 1–0 | 78' | 0 | 0 | 1 (0) | 1 | 6.3 |
| 3 ต.ค.UEFA Nations League | พบ | 1–1 | 76' | 0 | 0 | 0 (0) | 1 | 6.7 |
| 1 ต.ค.Friendlies Clubs | พบ | 5–0 | ไม่มีข้อมูล | |||||
| 29 ก.ย.UEFA Nations League | บุก | 4–2 | 27' | 0 | 0 | 1 (0) | 0 | 6.6 |
| 26 ก.ย.UEFA Nations League | บุก | 0–0 | 78' | 0 | 0 | 0 (0) | 0 | 6.3 |
| 25 ก.ย.Friendlies Clubs | พบ | 3–0 | ไม่มีข้อมูล | |||||
| 19 ก.ย.บุนเดสลีกา | พบ | 0–1 | 90' | 0 | 0 | 1 (1) | 0 | 6 |
| 12 ก.ย.บุนเดสลีกา | บุก | 1–2 | 65' | 0 | 0 | 3 (2) | 0 | 6 |
| 9 ก.ย.ยูฟ่า แชมเปียนส์ลีก | พบ | 3–1 | 62' | 3 | 0 | 4 (3) | 0 | 9.5 |
| 5 ก.ย.บุนเดสลีกา | พบ | 4–1 | 20' สำรอง | 1 | 0 | 1 (1) | 1 | 8.3 |
| 29 ส.ค.บุนเดสลีกา | บุก | 1–5 | 27' สำรอง | 0 | 0 | 1 (0) | 0 | 6.3 |
| 22 ส.ค.DFB Pokal | บุก | 4–0 | 12' สำรอง | 0 | 0 | 0 (0) | 0 | 6.2 |
| 15 ส.ค.Friendlies Clubs | บุก | 0–1 | ไม่มีข้อมูล | |||||
| 8 ส.ค.Friendlies Clubs | พบ | 3–1 | ไม่มีข้อมูล | |||||
| 1 ส.ค.Friendlies Clubs | พบ | 2–2 | ไม่มีข้อมูล | |||||
| 29 ก.ค.Friendlies Clubs | บุก | 8–1 | ไม่มีข้อมูล | |||||
| 25 ก.ค.Friendlies Clubs | บุก | 5–0 | ไม่มีข้อมูล | |||||
| 19 ก.ค.Friendlies Clubs | บุก | 7–0 | ไม่มีข้อมูล | |||||
| 2 ก.ค.ฟุตบอลโลก | บุก | 0–2 | 90' | 0 | 0 | 2 (2) | 0 | 6.2 |
| 25 มิ.ย.ฟุตบอลโลก | พบ | 3–1 | 90' | 0 | 0 | 1 (1) | 0 | 6.3 |
| 19 มิ.ย.ฟุตบอลโลก | บุก | 1–4 | 86' | 0 | 0 | 0 (0) | 0 | 6.5 |
| 13 มิ.ย.ฟุตบอลโลก | บุก | 1–1 | 90' | 0 | 0 | 1 (1) | 0 | 6.9 |
| 7 มิ.ย.Friendlies | บุก | 1–1 | ไม่มีข้อมูล | |||||
| 30 พ.ค.Friendlies | พบ | 0–0 | ไม่มีข้อมูล | |||||
| 5 ม.ค.Friendlies Clubs | พบ | 3–2 | ไม่มีข้อมูล |
คำนวณจากข้อมูลรายนัดของทุกเกมที่ทีมลงแข่งในฤดูกาลนี้ (สูงสุด 60 นัดล่าสุด)
ประตูและแอสซิสต์ฤดูกาลนี้
เรียงจากล่าสุด · กดเพื่อดูรายละเอียดเกม · สกอร์ "ตอนนั้น" นับจากฝั่งทีมของนักเตะ
เส้นทางอาชีพ
สถิติย้อนหลัง สโมสร ถ้วยรางวัล การย้ายทีม และอาการบาดเจ็บ
สถิติย้อนหลัง
| ฤดูกาล | ทีม | ลงเล่น | ประตู | แอสซิสต์ | คะแนนเฉลี่ย | ประตู/แอสซิสต์ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 2026/27 | 17 | 5 | 0 | 6.76 | ||
| 2025/26 | 49 | 16 | 4 | 6.7 | ||
| 2024/25 | 68 | 21 | 8 | 6.87 | ||
| 2023/24 | 43 | 15 | 10 | 7.12 | ||
| 2022/23 | 67 | 17 | 8 | 6.85 |
ประตู แอสซิสต์ · รวมทุกรายการในฤดูกาลนั้น
สโมสรที่เคยสังกัด
ถ้วยรางวัล แชมป์ 1 รายการ
แชมป์ 1 สมัย · 2024/2025
รองแชมป์/อื่นๆ 1 ครั้ง · 2021/2022
รองแชมป์/อื่นๆ 2 ครั้ง · 2025, 2024
รองแชมป์/อื่นๆ 1 ครั้ง · 2019/2020
ประวัติการย้ายทีม
- ก.ค. 2024€ 21M
- ก.ค. 2022
- ส.ค. 2020€ 3.7M
- ก.ย. 2019ยืมตัว
- ม.ค. 2019ยืมตัว
- ก.ค. 2018ยืมตัว
- ม.ค. 2018ย้ายฟรี
สรุปค่าตัว
ประวัติบาดเจ็บ/พักการแข่งขัน
จำนวนวันที่พัก (บาดเจ็บหรือโทษแบน) นับตามปีที่เริ่มพัก
- ติดโทษสะสมใบเหลือง1 ก.พ. 2023 – 3 ก.พ. 2023
- ติดโทษสะสมใบเหลือง29 มี.ค. 2024 – 31 มี.ค. 2024
- ติดโทษใบแดง30 มี.ค. 2023 – 15 เม.ย. 2023
- ติดโทษสะสมใบเหลือง7 เม.ย. 2021 – 9 เม.ย. 2021
- บาดเจ็บสะโพก28 ก.ย. 2023 – 29 ก.ย. 2023
- ติดโทษสะสมใบเหลือง12 ต.ค. 2024 – 14 ต.ค. 2024
ประวัติการพักรักษาตัว
| ช่วงเวลา | สาเหตุ | ระยะเวลา |
|---|---|---|
| 12 ต.ค. 2024 – 14 ต.ค. 2024 | ติดโทษสะสมใบเหลือง | 2 วัน |
| 29 มี.ค. 2024 – 31 มี.ค. 2024 | ติดโทษสะสมใบเหลือง | 2 วัน |
| 28 ก.ย. 2023 – 29 ก.ย. 2023 | บาดเจ็บสะโพก | 1 วัน |
| 30 มี.ค. 2023 – 15 เม.ย. 2023 | ติดโทษใบแดง | 16 วัน |
| 1 ก.พ. 2023 – 3 ก.พ. 2023 | ติดโทษสะสมใบเหลือง | 2 วัน |
| 7 เม.ย. 2021 – 9 เม.ย. 2021 | ติดโทษสะสมใบเหลือง | 2 วัน |
ช่วงที่ไม่ได้ลงเล่นจากอาการบาดเจ็บหรือโทษแบน ตามบันทึกของแหล่งข้อมูลการแข่งขัน
รอบตัวนักเตะ
ภาพ นักเตะที่ใกล้เคียง การเปรียบเทียบ และเพื่อนร่วมทีม
นักเตะสไตล์ใกล้เคียง
กองหน้าในลีกเดียวกันที่มีส่วนร่วมกับประตูต่อ 90 นาทีใกล้เคียง E. Demirović (0.39)
เทียบกับนักเตะคนอื่น
เลือกนักเตะเพื่อดูสถิติตัวต่อตัว เรดาร์ซ้อนกัน และสรุปว่าใครเด่นด้านไหน

C. Tolisso
Suleiman Camara
D. Tadić
R. Fellhauer