E. Fernández
Enzo Jeremías Fernández
🏆 #10 ใบเหลืองมากสุดฟุตบอลโลก · 2E. Fernández นักเตะตำแหน่งกองกลาง ของ Manchester City (พรีเมียร์ลีก) อายุ 25 ปี สวมเสื้อหมายเลข 17
ฤดูกาลนี้
สถิติ ฟอร์ม และการวิเคราะห์ของฤดูกาลปัจจุบัน
สถิติฤดูกาล 2026/27
ติดทีมชาติ Argentina · ฤดูกาล 2022–2026 · ฤดูกาลนี้ลงเล่น 28 นัด 5 ประตู
การลงเล่น
- ลงเล่น
- 33
- ตัวจริง
- 30
- ลงเป็นตัวสำรอง
- 3
- นาทีที่เล่น
- 2,526
- คะแนนเฉลี่ย
- 7.21
เกมรุก
- ประตู
- 6
- แอสซิสต์
- 4
- ประตู+แอสซิสต์ ต่อ 90 นาที
- 0.36
- ยิง (ตรงกรอบ)
- 27 (17)
- ยิงตรงกรอบ
- 63%
- จุดโทษ ยิงเข้า/พลาด
- 0/0
การจ่ายบอล
- จ่ายบอล
- 2,116
- จ่ายสร้างโอกาส
- 30
- ความแม่นยำ
- 71%
- เลี้ยงผ่านสำเร็จ
- 18/32
- โดนทำฟาวล์
- 50
เกมรับ
- แท็กเกิล
- 56
- ตัดบอล
- 23
- บล็อก
- 5
- ดวลชนะ
- 144/275
- อัตราดวลชนะ
- 52%
วินัย
- ทำฟาวล์
- 46
- ใบเหลือง
- 5
- ใบแดง
- 2
กับ Argentina · World Cup - Qualification South America
การลงเล่น
- ลงเล่น
- 15
- ตัวจริง
- 15
- ลงเป็นตัวสำรอง
- 0
- นาทีที่เล่น
- 1,274
- คะแนนเฉลี่ย
- 7.35
เกมรุก
- ประตู
- 2
- แอสซิสต์
- 3
- ประตู+แอสซิสต์ ต่อ 90 นาที
- 0.35
- ยิง (ตรงกรอบ)
- 10 (5)
- ยิงตรงกรอบ
- 50%
- จุดโทษ ยิงเข้า/พลาด
- 0/0
การจ่ายบอล
- จ่ายบอล
- 1,053
- จ่ายสร้างโอกาส
- 12
- ความแม่นยำ
- 62%
- เลี้ยงผ่านสำเร็จ
- 7/12
- โดนทำฟาวล์
- 27
เกมรับ
- แท็กเกิล
- 35
- ตัดบอล
- 12
- บล็อก
- 4
- ดวลชนะ
- 79/139
- อัตราดวลชนะ
- 57%
วินัย
- ทำฟาวล์
- 23
- ใบเหลือง
- 2
- ใบแดง
- 1
กับ Argentina · ฟุตบอลโลก
การลงเล่น
- ลงเล่น
- 7
- ตัวจริง
- 7
- ลงเป็นตัวสำรอง
- 0
- นาทีที่เล่น
- 663
- คะแนนเฉลี่ย
- 6.99
เกมรุก
- ประตู
- 2
- แอสซิสต์
- 0
- ประตู+แอสซิสต์ ต่อ 90 นาที
- 0.27
- ยิง (ตรงกรอบ)
- 8 (4)
- ยิงตรงกรอบ
- 50%
- จุดโทษ ยิงเข้า/พลาด
- 0/0
การจ่ายบอล
- จ่ายบอล
- 511
- จ่ายสร้างโอกาส
- 4
- ความแม่นยำ
- 68%
- เลี้ยงผ่านสำเร็จ
- 7/12
- โดนทำฟาวล์
- 6
เกมรับ
- แท็กเกิล
- 11
- ตัดบอล
- 5
- บล็อก
- 1
- ดวลชนะ
- 28/67
- อัตราดวลชนะ
- 42%
วินัย
- ทำฟาวล์
- 12
- ใบเหลือง
- 2
- ใบแดง
- 1
กับ Manchester City · ยูฟ่า แชมเปียนส์ลีก
การลงเล่น
- ลงเล่น
- 1
- ตัวจริง
- 1
- ลงเป็นตัวสำรอง
- 0
- นาทีที่เล่น
- 90
- คะแนนเฉลี่ย
- 7.3
เกมรุก
- ประตู
- 0
- แอสซิสต์
- 1
- ประตู+แอสซิสต์ ต่อ 90 นาที
- 1.00
- ยิง (ตรงกรอบ)
- 2 (1)
- ยิงตรงกรอบ
- 50%
- จุดโทษ ยิงเข้า/พลาด
- 0/0
การจ่ายบอล
- จ่ายบอล
- 83
- จ่ายสร้างโอกาส
- 3
- ความแม่นยำ
- 93%
- เลี้ยงผ่านสำเร็จ
- 0/1
- โดนทำฟาวล์
- 3
เกมรับ
- แท็กเกิล
- 1
- ตัดบอล
- 1
- บล็อก
- 0
- ดวลชนะ
- 6/11
- อัตราดวลชนะ
- 55%
วินัย
- ทำฟาวล์
- 3
- ใบเหลือง
- 0
- ใบแดง
- 0
กับ Chelsea · พรีเมียร์ลีก
การลงเล่น
- ลงเล่น
- 1
- ตัวจริง
- 0
- ลงเป็นตัวสำรอง
- 1
- นาทีที่เล่น
- 25
- คะแนนเฉลี่ย
- 6.9
เกมรุก
- ประตู
- 0
- แอสซิสต์
- 0
- ประตู+แอสซิสต์ ต่อ 90 นาที
- -
- ยิง (ตรงกรอบ)
- 0 (0)
- ยิงตรงกรอบ
- -
- จุดโทษ ยิงเข้า/พลาด
- 0/0
การจ่ายบอล
- จ่ายบอล
- 21
- จ่ายสร้างโอกาส
- 1
- ความแม่นยำ
- 90%
- เลี้ยงผ่านสำเร็จ
- 0/0
- โดนทำฟาวล์
- 1
เกมรับ
- แท็กเกิล
- 0
- ตัดบอล
- 0
- บล็อก
- 0
- ดวลชนะ
- 1/2
- อัตราดวลชนะ
- 50%
วินัย
- ทำฟาวล์
- 0
- ใบเหลือง
- 0
- ใบแดง
- 0
กับ Manchester City · พรีเมียร์ลีก
การลงเล่น
- ลงเล่น
- 3
- ตัวจริง
- 3
- ลงเป็นตัวสำรอง
- 0
- นาทีที่เล่น
- 248
- คะแนนเฉลี่ย
- 6.98
เกมรุก
- ประตู
- 1
- แอสซิสต์
- 0
- ประตู+แอสซิสต์ ต่อ 90 นาที
- 0.36
- ยิง (ตรงกรอบ)
- 2 (2)
- ยิงตรงกรอบ
- 100%
- จุดโทษ ยิงเข้า/พลาด
- 0/0
การจ่ายบอล
- จ่ายบอล
- 168
- จ่ายสร้างโอกาส
- 3
- ความแม่นยำ
- 86%
- เลี้ยงผ่านสำเร็จ
- 2/3
- โดนทำฟาวล์
- 8
เกมรับ
- แท็กเกิล
- 3
- ตัดบอล
- 3
- บล็อก
- 0
- ดวลชนะ
- 17/33
- อัตราดวลชนะ
- 52%
วินัย
- ทำฟาวล์
- 6
- ใบเหลือง
- 1
- ใบแดง
- 0
กับ Argentina · Friendlies
การลงเล่น
- ลงเล่น
- 6
- ตัวจริง
- 4
- ลงเป็นตัวสำรอง
- 2
- นาทีที่เล่น
- 226
- คะแนนเฉลี่ย
- 7.28
เกมรุก
- ประตู
- 1
- แอสซิสต์
- 0
- ประตู+แอสซิสต์ ต่อ 90 นาที
- 0.40
- ยิง (ตรงกรอบ)
- 5 (5)
- ยิงตรงกรอบ
- 100%
- จุดโทษ ยิงเข้า/พลาด
- 0/0
การจ่ายบอล
- จ่ายบอล
- 280
- จ่ายสร้างโอกาส
- 7
- ความแม่นยำ
- 94%
- เลี้ยงผ่านสำเร็จ
- 2/4
- โดนทำฟาวล์
- 5
เกมรับ
- แท็กเกิล
- 6
- ตัดบอล
- 2
- บล็อก
- 0
- ดวลชนะ
- 13/23
- อัตราดวลชนะ
- 57%
วินัย
- ทำฟาวล์
- 2
- ใบเหลือง
- 0
- ใบแดง
- 0
วิเคราะห์ฟอร์มการเล่น
ค่าต่อ 90 นาที เทียบกับเกณฑ์สูงของกองกลาง (ขอบนอกสุด = ระดับสูงมาก)
จำลองทั้งฤดูกาล
ถ้าลงเล่นครบ 38 นัด นัดละ 77 นาที ด้วยอัตราเท่าปัจจุบัน
คำนวณจากสถิติจริงฤดูกาล 2026/27 (2,526 นาที) · เป็นการคาดการณ์เชิงสถิติเท่านั้น
เทียบกับนักเตะตำแหน่งเดียวกันในลีก
เปอร์เซ็นไทล์เทียบกับกองกลาง 21 คนในพรีเมียร์ลีก ฤดูกาล 2026/27 ที่ลงเล่นอย่างน้อย 450 นาที · 99 = ดีที่สุดในกลุ่ม
ลงเล่นในลีกนี้ 273 นาที ตัวเลขยังไม่นิ่ง
คำนวณจากสถิติในลีกของนักเตะทุกคนในฤดูกาลนี้ · อัปเดตวันละครั้ง · สี: เขียว ≥ 90 · เขียวอ่อน ≥ 70 · เหลือง ≥ 40 · ส้ม ≥ 20 · แดง < 20
ฟอร์ม 6 นัดล่าสุดกับ Manchester City
5 นัดถัดไปของทีม
ความยากดูจากอันดับคู่แข่งในตารางของรายการนั้น: ครึ่งบนสุด 25% = ยาก · ถึง 60% = กลาง · ที่เหลือ = ง่ายกว่า · เวลาไทย
เจาะลึกฤดูกาลนี้
แยกตามสถานการณ์
| นัด | นาที | ประตู | แอสซิสต์ | G+A/90 | ผลทีม ช-ส-พ | คะแนน | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| ทั้งหมด | 34 | 2,606 | 6 | 4 | 0.35 | 28-2-4 | 7.29 |
| เกมเหย้า | 21 | 1,562 | 4 | 1 | 0.29 | 19-1-1 | 7.46 |
| เกมเยือน | 13 | 1,044 | 2 | 3 | 0.43 | 9-1-3 | 7.04 |
| ลงเป็นตัวจริง | 31 | 2,504 | 6 | 4 | 0.36 | 25-2-4 | 7.31 |
| ลงเป็นตัวสำรอง | 3 | 102 | 0 | 0 | 0.00 | 3-0-0 | 6.9 |
| เจอทีมครึ่งบนของตาราง | 15 | 1,328 | 3 | 1 | 0.27 | 11-1-3 | 7.13 |
| เจอทีมครึ่งล่างของตาราง | 13 | 1,052 | 2 | 3 | 0.43 | 11-1-1 | 7.45 |
ช่วงเวลาที่มีส่วนร่วมกับประตู
ยิงเอง แอสซิสต์ · นาทีที่ในเกม
ประตูมีความหมายแค่ไหน
- 4เปิดสกอร์ให้ทีม
- 4ยิงขึ้นนำ
- 1ยิงตีเสมอ
- 3ประตูชัย
ประตูชัย = ประตูที่ทำให้ทีมนำและไม่ถูกตีเสมออีกจนจบเกม
คนที่จ่ายให้ E. Fernández ยิง
E. Fernández จ่ายให้ใครยิง
ความสม่ำเสมอ
ภาระการลงเล่น
ทีมที่โดนเขาเล่นงานมากที่สุด
บันทึกรายนัด 59 นัดของทีมในฤดูกาลนี้ · ลงเล่น 34 นัด
| วันที่ | คู่แข่ง | ผล | นาที | ประตู | แอสซิสต์ | ยิง (ตรง) | สร้างโอกาส | คะแนน |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| 11 ต.ค.พรีเมียร์ลีก | บุก | 3–0 | 80' | 0 | 0 | 1 (1) | 1 | 7.1 |
| 10 ต.ค.พรีเมียร์ลีก | พบ | 5–1 | ไม่อยู่ในทีม | |||||
| 7 ต.ค.Friendlies | พบ | 3–0 | 29' | 0 | 0 | 1 (1) | 0 | 6.9 |
| 4 ต.ค.Friendlies | พบ | 7–0 | 69' | 0 | 0 | 1 (1) | 7 | 8.6 |
| 1 ต.ค.Friendlies | พบ | 4–0 | ไม่อยู่ในทีม | |||||
| 20 ก.ย.พรีเมียร์ลีก | พบ | 5–3 | 90' | 1 | 0 | 1 (1) | 1 | 8.3 |
| 19 ก.ย.พรีเมียร์ลีก | บุก | 0–3 | ไม่อยู่ในทีม | |||||
| 18 ก.ย.คาราบาว คัพ | พบ | 5–0 | นั่งสำรอง | |||||
| 13 ก.ย.พรีเมียร์ลีก | บุก | 1–0 | 82' | 0 | 0 | 1 (1) | 1 | 6.6 |
| 12 ก.ย.พรีเมียร์ลีก | พบ | 2–2 | ไม่อยู่ในทีม | |||||
| 10 ก.ย.คาราบาว คัพ | พบ | 6–3 | ไม่อยู่ในทีม | |||||
| 9 ก.ย.ยูฟ่า แชมเปียนส์ลีก | บุก | 2–0 | 90' | 0 | 1 | 2 (1) | 3 | 7.3 |
| 6 ก.ย.พรีเมียร์ลีก | บุก | 1–2 | ไม่อยู่ในทีม | |||||
| 5 ก.ย.พรีเมียร์ลีก | พบ | 1–0 | 76' | 0 | 0 | 0 (0) | 1 | 7.2 |
| 30 ส.ค.พรีเมียร์ลีก | พบ | 4–3 | ไม่อยู่ในทีม | |||||
| 29 ส.ค.พรีเมียร์ลีก | บุก | 4–1 | ไม่อยู่ในทีม | |||||
| 28 ส.ค.คาราบาว คัพ | พบ | 2–0 | ไม่อยู่ในทีม | |||||
| 25 ส.ค.พรีเมียร์ลีก | บุก | 3–2 | 25' สำรอง | 0 | 0 | 0 (0) | 1 | 6.9 |
| 23 ส.ค.พรีเมียร์ลีก | พบ | 2–1 | ไม่อยู่ในทีม | |||||
| 16 ส.ค.Community Shield | บุก | 0–3 | ไม่อยู่ในทีม | |||||
| 15 ส.ค.Friendlies Clubs | พบ | 3–1 | ไม่มีข้อมูล | |||||
| 9 ส.ค.Friendlies Clubs | บุก | 3–3 | ไม่มีข้อมูล | |||||
| 9 ส.ค.Friendlies Clubs | พบ | 3–1 | ไม่มีข้อมูล | |||||
| 8 ส.ค.Friendlies Clubs | พบ | 3–0 | ไม่มีข้อมูล | |||||
| 5 ส.ค.Friendlies Clubs | พบ | 0–1 | ไม่มีข้อมูล | |||||
| 5 ส.ค.Friendlies Clubs | บุก | 3–1 | ไม่มีข้อมูล | |||||
| 1 ส.ค.Friendlies Clubs | พบ | 1–1 | ไม่มีข้อมูล | |||||
| 1 ส.ค.Friendlies Clubs | พบ | 1–2 | ไม่มีข้อมูล | |||||
| 28 ก.ค.Friendlies Clubs | พบ | 6–4 | ไม่มีข้อมูล | |||||
| 20 ก.ค.ฟุตบอลโลก | บุก | 0–1 | 93' | 0 | 0 | 0 (0) | 0 | 5.9 |
| 16 ก.ค.ฟุตบอลโลก | บุก | 2–1 | 90' | 1 | 0 | 4 (1) | 1 | 7.6 |
| 12 ก.ค.ฟุตบอลโลก | พบ | 3–1 | 90' | 0 | 0 | 0 (0) | 1 | 6.5 |
| 7 ก.ค.ฟุตบอลโลก | พบ | 3–2 | 90' | 1 | 0 | 1 (1) | 0 | 8 |
| 4 ก.ค.ฟุตบอลโลก | พบ | 3–2 | 120' | 0 | 0 | 3 (2) | 0 | 7 |
| 28 มิ.ย.ฟุตบอลโลก | บุก | 3–1 | นั่งสำรอง | |||||
| 23 มิ.ย.ฟุตบอลโลก | พบ | 2–0 | 90' | 0 | 0 | 0 (0) | 1 | 7.3 |
| 17 มิ.ย.ฟุตบอลโลก | พบ | 3–0 | 90' | 0 | 0 | 0 (0) | 1 | 7.2 |
| 10 มิ.ย.Friendlies | พบ | 3–0 | 45' สำรอง | 0 | 0 | 1 (1) | 0 | 6.9 |
| 7 มิ.ย.Friendlies | พบ | 2–0 | 32' สำรอง | 0 | 0 | 0 (0) | 0 | 6.9 |
| 1 เม.ย.Friendlies | พบ | 5–0 | 15' | 0 | 0 | 0 (0) | 0 | 6.7 |
| 28 มี.ค.Friendlies | พบ | 2–1 | 36' | 1 | 0 | 2 (2) | 0 | 7.7 |
| 10 ก.ย.World Cup - Qualification South America | บุก | 0–1 | ไม่อยู่ในทีม | |||||
| 5 ก.ย.World Cup - Qualification South America | พบ | 3–0 | ไม่อยู่ในทีม | |||||
| 11 มิ.ย.World Cup - Qualification South America | พบ | 1–1 | 70' | 0 | 0 | 1 (0) | 0 | 6 |
| 6 มิ.ย.World Cup - Qualification South America | บุก | 1–0 | ไม่อยู่ในทีม | |||||
| 26 มี.ค.World Cup - Qualification South America | พบ | 4–1 | 90' | 1 | 1 | 2 (1) | 2 | 9 |
| 22 มี.ค.World Cup - Qualification South America | บุก | 1–0 | 90' | 0 | 0 | 2 (1) | 0 | 6.5 |
| 20 พ.ย.World Cup - Qualification South America | พบ | 1–0 | 90' | 0 | 0 | 0 (0) | 2 | 7.7 |
| 15 พ.ย.World Cup - Qualification South America | บุก | 1–2 | 77' | 0 | 1 | 0 (0) | 1 | 7.3 |
| 16 ต.ค.World Cup - Qualification South America | พบ | 6–0 | 90' | 0 | 0 | 0 (0) | 0 | 7.6 |
| 11 ต.ค.World Cup - Qualification South America | บุก | 1–1 | 85' | 0 | 0 | 1 (0) | 0 | 6.9 |
| 11 ก.ย.World Cup - Qualification South America | บุก | 1–2 | 85' | 0 | 0 | 0 (0) | 0 | 6.9 |
| 6 ก.ย.World Cup - Qualification South America | พบ | 3–0 | 90' | 0 | 0 | 0 (0) | 1 | 7.9 |
| 22 พ.ย.World Cup - Qualification South America | บุก | 1–0 | 70' | 0 | 0 | 0 (0) | 1 | 7.2 |
| 17 พ.ย.World Cup - Qualification South America | พบ | 0–2 | 90' | 0 | 0 | 0 (0) | 1 | 7 |
| 18 ต.ค.World Cup - Qualification South America | บุก | 2–0 | 90' | 0 | 1 | 0 (0) | 2 | 7.5 |
| 13 ต.ค.World Cup - Qualification South America | พบ | 1–0 | 80' | 0 | 0 | 0 (0) | 1 | 7.2 |
| 13 ก.ย.World Cup - Qualification South America | บุก | 3–0 | 87' | 1 | 0 | 3 (3) | 0 | 7.9 |
| 8 ก.ย.World Cup - Qualification South America | พบ | 1–0 | 90' | 0 | 0 | 1 (0) | 1 | 7.6 |
คำนวณจากข้อมูลรายนัดของทุกเกมที่ทีมลงแข่งในฤดูกาลนี้ (สูงสุด 60 นัดล่าสุด)
ประตูและแอสซิสต์ฤดูกาลนี้
เรียงจากล่าสุด · กดเพื่อดูรายละเอียดเกม · สกอร์ "ตอนนั้น" นับจากฝั่งทีมของนักเตะ
เส้นทางอาชีพ
สถิติย้อนหลัง สโมสร ถ้วยรางวัล การย้ายทีม และอาการบาดเจ็บ
สถิติย้อนหลัง
| ฤดูกาล | ทีม | ลงเล่น | ประตู | แอสซิสต์ | คะแนนเฉลี่ย | ประตู/แอสซิสต์ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 2026/27 | 33 | 6 | 4 | 7.21 | ||
| 2025/26 | 69 | 17 | 13 | 7.15 | ||
| 2024/25 | 53 | 9 | 16 | 7.34 | ||
| 2023/24 | 44 | 7 | 3 | 7.29 | ||
| 2022/23 | 90 | 16 | 14 | 7.36 |
ประตู แอสซิสต์ · รวมทุกรายการในฤดูกาลนั้น
สโมสรที่เคยสังกัด
ถ้วยรางวัล แชมป์ 12 รายการ
แชมป์ 2 สมัย · 2021, 2019
แชมป์ 1 สมัย · 2025
แชมป์ 1 สมัย · 2024/2025
แชมป์ 1 สมัย · 2024
แชมป์ 1 สมัย · 2023
แชมป์ 1 สมัย · 2023
แชมป์ 1 สมัย · 2022
แชมป์ 1 สมัย · 2021
รองแชมป์/อื่นๆ 1 ครั้ง · 2019/2020
แชมป์ 1 สมัย · 2021
แชมป์ 1 สมัย · 2020/2021
แชมป์ 1 สมัย · 2019
รองแชมป์/อื่นๆ 1 ครั้ง · 2023/2024
รองแชมป์/อื่นๆ 1 ครั้ง · 2019
รองแชมป์/อื่นๆ 1 ครั้ง · 2018
ประวัติการย้ายทีม
- ส.ค. 2026ย้ายทีม
- ม.ค. 2023€ 121M
- ก.ค. 2022€ 10M
- มิ.ย. 2021
- ส.ค. 2020ยืมตัว
สรุปค่าตัว
ประวัติบาดเจ็บ/พักการแข่งขัน
จำนวนวันที่พัก (บาดเจ็บหรือโทษแบน) นับตามปีที่เริ่มพัก
- มีอาการเจ็บเล็กน้อย15 ม.ค. 2025 – 24 ม.ค. 2025
- ป่วย14 ก.ย. 2024 – 20 ก.ย. 2024
- บาดเจ็บขาหนีบ24 เม.ย. 2024 – 9 มิ.ย. 2024
- มีอาการเจ็บเล็กน้อย8 เม.ย. 2024 – 19 เม.ย. 2024
- ป่วย20 ธ.ค. 2023 – 29 ธ.ค. 2023
ประวัติการพักรักษาตัว
| ช่วงเวลา | สาเหตุ | ระยะเวลา |
|---|---|---|
| 15 ม.ค. 2025 – 24 ม.ค. 2025 | มีอาการเจ็บเล็กน้อย | 9 วัน |
| 14 ก.ย. 2024 – 20 ก.ย. 2024 | ป่วย | 6 วัน |
| 24 เม.ย. 2024 – 9 มิ.ย. 2024 | บาดเจ็บขาหนีบ | 46 วัน |
| 8 เม.ย. 2024 – 19 เม.ย. 2024 | มีอาการเจ็บเล็กน้อย | 11 วัน |
| 20 ธ.ค. 2023 – 29 ธ.ค. 2023 | ป่วย | 9 วัน |
ช่วงที่ไม่ได้ลงเล่นจากอาการบาดเจ็บหรือโทษแบน ตามบันทึกของแหล่งข้อมูลการแข่งขัน
รอบตัวนักเตะ
ภาพ นักเตะที่ใกล้เคียง การเปรียบเทียบ และเพื่อนร่วมทีม
นักเตะสไตล์ใกล้เคียง
กองกลางในลีกเดียวกันที่มีส่วนร่วมกับประตูต่อ 90 นาทีใกล้เคียง E. Fernández (0.36)
เทียบกับนักเตะคนอื่น
เลือกนักเตะเพื่อดูสถิติตัวต่อตัว เรดาร์ซ้อนกัน และสรุปว่าใครเด่นด้านไหน

D. Gómez
J. Enciso
K. Aktürkoğlu
B. Mbeumo