J. Álvarez
Julián Álvarez
J. Álvarez นักเตะตำแหน่งกองหน้า ของ Atletico Madrid (ยูฟ่า แชมเปียนส์ลีก) อายุ 25 ปี สวมเสื้อหมายเลข 19
ฤดูกาลนี้
สถิติ ฟอร์ม และการวิเคราะห์ของฤดูกาลปัจจุบัน
สถิติฤดูกาล 2026/27
ติดทีมชาติ Argentina · ฤดูกาล 2021–2026 · ฤดูกาลนี้ลงเล่น 31 นัด 7 ประตู
การลงเล่น
- ลงเล่น
- 36
- ตัวจริง
- 27
- ลงเป็นตัวสำรอง
- 9
- นาทีที่เล่น
- 2,383
- คะแนนเฉลี่ย
- 6.93
เกมรุก
- ประตู
- 7
- แอสซิสต์
- 4
- ประตู+แอสซิสต์ ต่อ 90 นาที
- 0.42
- ยิง (ตรงกรอบ)
- 48 (27)
- ยิงตรงกรอบ
- 56%
- จุดโทษ ยิงเข้า/พลาด
- 0/0
การจ่ายบอล
- จ่ายบอล
- 953
- จ่ายสร้างโอกาส
- 35
- ความแม่นยำ
- 35%
- เลี้ยงผ่านสำเร็จ
- 30/57
- โดนทำฟาวล์
- 19
เกมรับ
- แท็กเกิล
- 21
- ตัดบอล
- 4
- บล็อก
- 3
- ดวลชนะ
- 78/228
- อัตราดวลชนะ
- 34%
วินัย
- ทำฟาวล์
- 36
- ใบเหลือง
- 1
- ใบแดง
- 0
กับ Argentina · World Cup - Qualification South America
การลงเล่น
- ลงเล่น
- 18
- ตัวจริง
- 16
- ลงเป็นตัวสำรอง
- 2
- นาทีที่เล่น
- 1,349
- คะแนนเฉลี่ย
- 7.07
เกมรุก
- ประตู
- 4
- แอสซิสต์
- 3
- ประตู+แอสซิสต์ ต่อ 90 นาที
- 0.47
- ยิง (ตรงกรอบ)
- 21 (12)
- ยิงตรงกรอบ
- 57%
- จุดโทษ ยิงเข้า/พลาด
- 0/0
การจ่ายบอล
- จ่ายบอล
- 559
- จ่ายสร้างโอกาส
- 24
- ความแม่นยำ
- 0%
- เลี้ยงผ่านสำเร็จ
- 15/30
- โดนทำฟาวล์
- 10
เกมรับ
- แท็กเกิล
- 14
- ตัดบอล
- 0
- บล็อก
- 0
- ดวลชนะ
- 44/135
- อัตราดวลชนะ
- 33%
วินัย
- ทำฟาวล์
- 21
- ใบเหลือง
- 1
- ใบแดง
- 0
กับ Argentina · ฟุตบอลโลก
การลงเล่น
- ลงเล่น
- 8
- ตัวจริง
- 5
- ลงเป็นตัวสำรอง
- 3
- นาทีที่เล่น
- 601
- คะแนนเฉลี่ย
- 6.58
เกมรุก
- ประตู
- 1
- แอสซิสต์
- 0
- ประตู+แอสซิสต์ ต่อ 90 นาที
- 0.15
- ยิง (ตรงกรอบ)
- 9 (5)
- ยิงตรงกรอบ
- 56%
- จุดโทษ ยิงเข้า/พลาด
- 0/0
การจ่ายบอล
- จ่ายบอล
- 209
- จ่ายสร้างโอกาส
- 4
- ความแม่นยำ
- 85%
- เลี้ยงผ่านสำเร็จ
- 3/5
- โดนทำฟาวล์
- 4
เกมรับ
- แท็กเกิล
- 5
- ตัดบอล
- 3
- บล็อก
- 1
- ดวลชนะ
- 15/51
- อัตราดวลชนะ
- 29%
วินัย
- ทำฟาวล์
- 11
- ใบเหลือง
- 0
- ใบแดง
- 0
กับ Atletico Madrid · ยูฟ่า แชมเปียนส์ลีก
การลงเล่น
- ลงเล่น
- 1
- ตัวจริง
- 1
- ลงเป็นตัวสำรอง
- 0
- นาทีที่เล่น
- 90
- คะแนนเฉลี่ย
- 7
เกมรุก
- ประตู
- 0
- แอสซิสต์
- 1
- ประตู+แอสซิสต์ ต่อ 90 นาที
- 1.00
- ยิง (ตรงกรอบ)
- 3 (3)
- ยิงตรงกรอบ
- 100%
- จุดโทษ ยิงเข้า/พลาด
- 0/0
การจ่ายบอล
- จ่ายบอล
- 32
- จ่ายสร้างโอกาส
- 1
- ความแม่นยำ
- 81%
- เลี้ยงผ่านสำเร็จ
- 2/3
- โดนทำฟาวล์
- 1
เกมรับ
- แท็กเกิล
- 0
- ตัดบอล
- 0
- บล็อก
- 0
- ดวลชนะ
- 3/8
- อัตราดวลชนะ
- 38%
วินัย
- ทำฟาวล์
- 2
- ใบเหลือง
- 0
- ใบแดง
- 0
กับ Argentina · Friendlies
การลงเล่น
- ลงเล่น
- 5
- ตัวจริง
- 5
- ลงเป็นตัวสำรอง
- 0
- นาทีที่เล่น
- 215
- คะแนนเฉลี่ย
- 7.12
เกมรุก
- ประตู
- 2
- แอสซิสต์
- 0
- ประตู+แอสซิสต์ ต่อ 90 นาที
- 0.84
- ยิง (ตรงกรอบ)
- 8 (4)
- ยิงตรงกรอบ
- 50%
- จุดโทษ ยิงเข้า/พลาด
- 0/0
การจ่ายบอล
- จ่ายบอล
- 92
- จ่ายสร้างโอกาส
- 4
- ความแม่นยำ
- 80%
- เลี้ยงผ่านสำเร็จ
- 3/7
- โดนทำฟาวล์
- 1
เกมรับ
- แท็กเกิล
- 1
- ตัดบอล
- 1
- บล็อก
- 0
- ดวลชนะ
- 5/12
- อัตราดวลชนะ
- 42%
วินัย
- ทำฟาวล์
- 0
- ใบเหลือง
- 0
- ใบแดง
- 0
กับ Atletico Madrid · ลาลีกา
การลงเล่น
- ลงเล่น
- 4
- ตัวจริง
- 0
- ลงเป็นตัวสำรอง
- 4
- นาทีที่เล่น
- 128
- คะแนนเฉลี่ย
- 6.67
เกมรุก
- ประตู
- 0
- แอสซิสต์
- 0
- ประตู+แอสซิสต์ ต่อ 90 นาที
- 0.00
- ยิง (ตรงกรอบ)
- 7 (3)
- ยิงตรงกรอบ
- 43%
- จุดโทษ ยิงเข้า/พลาด
- 0/0
การจ่ายบอล
- จ่ายบอล
- 61
- จ่ายสร้างโอกาส
- 2
- ความแม่นยำ
- 95%
- เลี้ยงผ่านสำเร็จ
- 7/12
- โดนทำฟาวล์
- 3
เกมรับ
- แท็กเกิล
- 1
- ตัดบอล
- 0
- บล็อก
- 2
- ดวลชนะ
- 11/22
- อัตราดวลชนะ
- 50%
วินัย
- ทำฟาวล์
- 2
- ใบเหลือง
- 0
- ใบแดง
- 0
วิเคราะห์ฟอร์มการเล่น
ค่าต่อ 90 นาที เทียบกับเกณฑ์สูงของกองหน้า (ขอบนอกสุด = ระดับสูงมาก)
จำลองทั้งฤดูกาล
ถ้าลงเล่นครบ 38 นัด นัดละ 66 นาที ด้วยอัตราเท่าปัจจุบัน
คำนวณจากสถิติจริงฤดูกาล 2026/27 (2,383 นาที) · เป็นการคาดการณ์เชิงสถิติเท่านั้น
ฟอร์ม 5 นัดล่าสุดกับ Atletico Madrid
5 นัดถัดไปของทีม
ความยากดูจากอันดับคู่แข่งในตารางของรายการนั้น: ครึ่งบนสุด 25% = ยาก · ถึง 60% = กลาง · ที่เหลือ = ง่ายกว่า · เวลาไทย
เจาะลึกฤดูกาลนี้
แยกตามสถานการณ์
| นัด | นาที | ประตู | แอสซิสต์ | G+A/90 | ผลทีม ช-ส-พ | คะแนน | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| ทั้งหมด | 36 | 2,383 | 7 | 4 | 0.42 | 26-3-7 | 7 |
| เกมเหย้า | 21 | 1,236 | 6 | 2 | 0.58 | 18-2-1 | 7.21 |
| เกมเยือน | 15 | 1,147 | 1 | 2 | 0.24 | 8-1-6 | 6.77 |
| ลงเป็นตัวจริง | 28 | 2,142 | 7 | 4 | 0.46 | 21-2-5 | 7.06 |
| ลงเป็นตัวสำรอง | 8 | 241 | 0 | 0 | 0.00 | 5-1-2 | 6.45 |
| เจอทีมครึ่งบนของตาราง | 20 | 1,359 | 2 | 2 | 0.26 | 13-1-6 | 6.77 |
| เจอทีมครึ่งล่างของตาราง | 11 | 809 | 3 | 2 | 0.56 | 8-2-1 | 7.34 |
ช่วงเวลาที่มีส่วนร่วมกับประตู
ยิงเอง แอสซิสต์ · นาทีที่ในเกม
ประตูมีความหมายแค่ไหน
- 3เปิดสกอร์ให้ทีม
- 4ยิงขึ้นนำ
- 3ประตูชัย
ประตูชัย = ประตูที่ทำให้ทีมนำและไม่ถูกตีเสมออีกจนจบเกม
คนที่จ่ายให้ J. Álvarez ยิง
J. Álvarez จ่ายให้ใครยิง
ความสม่ำเสมอ
ภาระการลงเล่น
ทีมที่โดนเขาเล่นงานมากที่สุด
บันทึกรายนัด 46 นัดของทีมในฤดูกาลนี้ · ลงเล่น 36 นัด
| วันที่ | คู่แข่ง | ผล | นาที | ประตู | แอสซิสต์ | ยิง (ตรง) | สร้างโอกาส | คะแนน |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| 10 ต.ค.ลาลีกา | บุก | 2–1 | 45' | 0 | 0 | 3 (0) | 0 | 6.8 |
| 7 ต.ค.Friendlies | พบ | 3–0 | 29' | 0 | 0 | 0 (0) | 1 | 6.6 |
| 4 ต.ค.Friendlies | พบ | 7–0 | 45' | 1 | 0 | 5 (2) | 1 | 7.7 |
| 1 ต.ค.Friendlies | พบ | 4–0 | 90' | 0 | 0 | 2 (1) | 1 | 7.2 |
| 20 ก.ย.ลาลีกา | พบ | 2–1 | 28' สำรอง | 0 | 0 | 3 (2) | 0 | 6.9 |
| 17 ก.ย.ลาลีกา | พบ | 4–0 | ไม่อยู่ในทีม | |||||
| 14 ก.ย.ลาลีกา | บุก | 3–0 | ไม่อยู่ในทีม | |||||
| 10 ก.ย.ยูฟ่า แชมเปียนส์ลีก | บุก | 1–2 | 90' | 0 | 1 | 3 (3) | 1 | 7 |
| 5 ก.ย.ลาลีกา | บุก | 0–3 | 31' สำรอง | 0 | 0 | 1 (1) | 1 | 6.7 |
| 30 ส.ค.ลาลีกา | บุก | 3–1 | ไม่อยู่ในทีม | |||||
| 23 ส.ค.ลาลีกา | พบ | 2–2 | 24' สำรอง | 0 | 0 | 0 (0) | 1 | 6.3 |
| 20 ส.ค.ลาลีกา | พบ | 2–0 | ไม่อยู่ในทีม | |||||
| 14 ส.ค.Friendlies Clubs | บุก | 2–1 | ไม่มีข้อมูล | |||||
| 9 ส.ค.Friendlies Clubs | บุก | 1–3 | ไม่มีข้อมูล | |||||
| 1 ส.ค.Friendlies Clubs | บุก | 1–2 | ไม่มีข้อมูล | |||||
| 30 ก.ค.Friendlies Clubs | พบ | 4–1 | ไม่มีข้อมูล | |||||
| 20 ก.ค.ฟุตบอลโลก | บุก | 0–1 | 102' | 0 | 0 | 0 (0) | 0 | 6.5 |
| 16 ก.ค.ฟุตบอลโลก | บุก | 2–1 | 90' | 0 | 0 | 3 (1) | 1 | 6.6 |
| 12 ก.ค.ฟุตบอลโลก | พบ | 3–1 | 120' | 1 | 0 | 2 (1) | 2 | 7.7 |
| 7 ก.ค.ฟุตบอลโลก | พบ | 3–2 | 89' | 0 | 0 | 2 (1) | 0 | 6.9 |
| 4 ก.ค.ฟุตบอลโลก | พบ | 3–2 | 57' สำรอง | 0 | 0 | 0 (0) | 1 | 6.5 |
| 28 มิ.ย.ฟุตบอลโลก | บุก | 3–1 | 82' | 0 | 0 | 1 (1) | 0 | 5.9 |
| 23 มิ.ย.ฟุตบอลโลก | พบ | 2–0 | 26' สำรอง | 0 | 0 | 1 (1) | 0 | 6.3 |
| 17 มิ.ย.ฟุตบอลโลก | พบ | 3–0 | 35' สำรอง | 0 | 0 | 0 (0) | 0 | 6.2 |
| 10 มิ.ย.Friendlies | พบ | 3–0 | นั่งสำรอง | |||||
| 7 มิ.ย.Friendlies | พบ | 2–0 | ไม่อยู่ในทีม | |||||
| 1 เม.ย.Friendlies | พบ | 5–0 | 15' | 1 | 0 | 1 (1) | 0 | 7.2 |
| 28 มี.ค.Friendlies | พบ | 2–1 | 36' | 0 | 0 | 0 (0) | 1 | 6.9 |
| 10 ก.ย.World Cup - Qualification South America | บุก | 0–1 | 27' สำรอง | 0 | 0 | 0 (0) | 0 | 6.3 |
| 5 ก.ย.World Cup - Qualification South America | พบ | 3–0 | 74' | 0 | 1 | 1 (1) | 4 | 7.7 |
| 11 มิ.ย.World Cup - Qualification South America | พบ | 1–1 | 96' | 0 | 0 | 1 (1) | 1 | 6.9 |
| 6 มิ.ย.World Cup - Qualification South America | บุก | 1–0 | 80' | 1 | 0 | 1 (1) | 0 | 7.2 |
| 26 มี.ค.World Cup - Qualification South America | พบ | 4–1 | 82' | 1 | 0 | 2 (2) | 0 | 7.3 |
| 22 มี.ค.World Cup - Qualification South America | บุก | 1–0 | 90' | 0 | 1 | 1 (0) | 4 | 7.5 |
| 20 พ.ย.World Cup - Qualification South America | พบ | 1–0 | 90' | 0 | 0 | 1 (0) | 1 | 7.2 |
| 15 พ.ย.World Cup - Qualification South America | บุก | 1–2 | 86' | 0 | 0 | 1 (0) | 2 | 7.5 |
| 16 ต.ค.World Cup - Qualification South America | พบ | 6–0 | 65' | 1 | 0 | 3 (2) | 1 | 7.5 |
| 11 ต.ค.World Cup - Qualification South America | บุก | 1–1 | 85' | 0 | 0 | 1 (1) | 1 | 7 |
| 11 ก.ย.World Cup - Qualification South America | บุก | 1–2 | 98' | 0 | 0 | 1 (0) | 1 | 6.3 |
| 6 ก.ย.World Cup - Qualification South America | พบ | 3–0 | 89' | 1 | 1 | 3 (1) | 2 | 8.7 |
| 22 พ.ย.World Cup - Qualification South America | บุก | 1–0 | 78' | 0 | 0 | 0 (0) | 1 | 6.3 |
| 17 พ.ย.World Cup - Qualification South America | พบ | 0–2 | 80' | 0 | 0 | 1 (0) | 1 | 6.7 |
| 18 ต.ค.World Cup - Qualification South America | บุก | 2–0 | 78' | 0 | 0 | 1 (1) | 1 | 6.3 |
| 13 ต.ค.World Cup - Qualification South America | พบ | 1–0 | 53' | 0 | 0 | 1 (1) | 2 | 7.2 |
| 13 ก.ย.World Cup - Qualification South America | บุก | 3–0 | 85' | 0 | 0 | 2 (1) | 2 | 7.3 |
| 8 ก.ย.World Cup - Qualification South America | พบ | 1–0 | 13' สำรอง | 0 | 0 | 0 (0) | 0 | 6.3 |
คำนวณจากข้อมูลรายนัดของทุกเกมที่ทีมลงแข่งในฤดูกาลนี้ (สูงสุด 60 นัดล่าสุด)
ประตูและแอสซิสต์ฤดูกาลนี้
เรียงจากล่าสุด · กดเพื่อดูรายละเอียดเกม · สกอร์ "ตอนนั้น" นับจากฝั่งทีมของนักเตะ
เส้นทางอาชีพ
สถิติย้อนหลัง สโมสร ถ้วยรางวัล การย้ายทีม และอาการบาดเจ็บ
สถิติย้อนหลัง
| ฤดูกาล | ทีม | ลงเล่น | ประตู | แอสซิสต์ | คะแนนเฉลี่ย | ประตู/แอสซิสต์ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 2026/27 | 36 | 7 | 4 | 6.93 | ||
| 2025/26 | 52 | 21 | 10 | 7.2 | ||
| 2024/25 | 72 | 30 | 8 | 7.22 | ||
| 2023/24 | 60 | 19 | 11 | 7.34 | ||
| 2022/23 | 95 | 41 | 8 | 7.22 |
ประตู แอสซิสต์ · รวมทุกรายการในฤดูกาลนั้น
สโมสรที่เคยสังกัด
ถ้วยรางวัล แชมป์ 18 รายการ
แชมป์ 2 สมัย · 2024, 2021
แชมป์ 2 สมัย · 2023/2024, 2022/2023
แชมป์ 1 สมัย · 2024
รองแชมป์/อื่นๆ 2 ครั้ง · 2023, 2022
แชมป์ 1 สมัย · 2022/2023
รองแชมป์/อื่นๆ 1 ครั้ง · 2023/2024
แชมป์ 1 สมัย · 2023
แชมป์ 1 สมัย · 2023
แชมป์ 1 สมัย · 2023
แชมป์ 1 สมัย · 2022/2023
แชมป์ 1 สมัย · 2022
แชมป์ 1 สมัย · 2022
แชมป์ 1 สมัย · 2021
รองแชมป์/อื่นๆ 1 ครั้ง · 2019/2020
แชมป์ 1 สมัย · 2021
แชมป์ 1 สมัย · 2021
แชมป์ 1 สมัย · 2019
แชมป์ 1 สมัย · 2019
แชมป์ 1 สมัย · 2018
รองแชมป์/อื่นๆ 1 ครั้ง · 2019
รองแชมป์/อื่นๆ 1 ครั้ง · 2019
ประวัติการย้ายทีม
- ส.ค. 2024€ 75M
- ก.ค. 2022
- ม.ค. 2022ยืมตัว
- ม.ค. 2022€ 17M
สรุปค่าตัว
ประวัติบาดเจ็บ/พักการแข่งขัน
- บาดเจ็บหัวเข่า14 ก.ย. 2025 – 19 ก.ย. 2025
ประวัติการพักรักษาตัว
| ช่วงเวลา | สาเหตุ | ระยะเวลา |
|---|---|---|
| 14 ก.ย. 2025 – 19 ก.ย. 2025 | บาดเจ็บหัวเข่า | 5 วัน |
ช่วงที่ไม่ได้ลงเล่นจากอาการบาดเจ็บหรือโทษแบน ตามบันทึกของแหล่งข้อมูลการแข่งขัน
รอบตัวนักเตะ
ภาพ นักเตะที่ใกล้เคียง การเปรียบเทียบ และเพื่อนร่วมทีม
นักเตะสไตล์ใกล้เคียง
กองหน้าในลีกเดียวกันที่มีส่วนร่วมกับประตูต่อ 90 นาทีใกล้เคียง J. Álvarez (0.42)
เทียบกับนักเตะคนอื่น
เลือกนักเตะเพื่อดูสถิติตัวต่อตัว เรดาร์ซ้อนกัน และสรุปว่าใครเด่นด้านไหน

C. Tolisso
Iván Romero
Tete Morente
D. Tadić