F. Pellistri
Facundo Pellistri Rebollo
ฤดูกาลนี้
สถิติ ฟอร์ม และการวิเคราะห์ของฤดูกาลปัจจุบัน
สถิติฤดูกาล 2026/27
ติดทีมชาติ Uruguay · ฤดูกาล 2022–2026 · ฤดูกาลนี้ลงเล่น 21 นัด 0 ประตู
การลงเล่น
- ลงเล่น
- 28
- ตัวจริง
- 16
- ลงเป็นตัวสำรอง
- 12
- นาทีที่เล่น
- 1,469
- คะแนนเฉลี่ย
- 6.76
เกมรุก
- ประตู
- 0
- แอสซิสต์
- 3
- ประตู+แอสซิสต์ ต่อ 90 นาที
- 0.18
- ยิง (ตรงกรอบ)
- 11 (5)
- ยิงตรงกรอบ
- 45%
- จุดโทษ ยิงเข้า/พลาด
- 0/0
การจ่ายบอล
- จ่ายบอล
- 363
- จ่ายสร้างโอกาส
- 19
- ความแม่นยำ
- 23%
- เลี้ยงผ่านสำเร็จ
- 28/47
- โดนทำฟาวล์
- 25
เกมรับ
- แท็กเกิล
- 33
- ตัดบอล
- 3
- บล็อก
- 3
- ดวลชนะ
- 95/182
- อัตราดวลชนะ
- 52%
วินัย
- ทำฟาวล์
- 22
- ใบเหลือง
- 0
- ใบแดง
- 0
กับ Uruguay · World Cup - Qualification South America
การลงเล่น
- ลงเล่น
- 17
- ตัวจริง
- 14
- ลงเป็นตัวสำรอง
- 3
- นาทีที่เล่น
- 1,187
- คะแนนเฉลี่ย
- 6.94
เกมรุก
- ประตู
- 0
- แอสซิสต์
- 2
- ประตู+แอสซิสต์ ต่อ 90 นาที
- 0.15
- ยิง (ตรงกรอบ)
- 9 (3)
- ยิงตรงกรอบ
- 33%
- จุดโทษ ยิงเข้า/พลาด
- 0/0
การจ่ายบอล
- จ่ายบอล
- 268
- จ่ายสร้างโอกาส
- 14
- ความแม่นยำ
- 0%
- เลี้ยงผ่านสำเร็จ
- 22/38
- โดนทำฟาวล์
- 19
เกมรับ
- แท็กเกิล
- 30
- ตัดบอล
- 1
- บล็อก
- 2
- ดวลชนะ
- 77/148
- อัตราดวลชนะ
- 52%
วินัย
- ทำฟาวล์
- 20
- ใบเหลือง
- 0
- ใบแดง
- 0
กับ Panathinaikos · ยูฟ่า คอนเฟอเรนซ์ลีก
การลงเล่น
- ลงเล่น
- 5
- ตัวจริง
- 2
- ลงเป็นตัวสำรอง
- 3
- นาทีที่เล่น
- 174
- คะแนนเฉลี่ย
- 6.68
เกมรุก
- ประตู
- 0
- แอสซิสต์
- 0
- ประตู+แอสซิสต์ ต่อ 90 นาที
- 0.00
- ยิง (ตรงกรอบ)
- 2 (2)
- ยิงตรงกรอบ
- 100%
- จุดโทษ ยิงเข้า/พลาด
- 0/0
การจ่ายบอล
- จ่ายบอล
- 64
- จ่ายสร้างโอกาส
- 4
- ความแม่นยำ
- 87%
- เลี้ยงผ่านสำเร็จ
- 4/5
- โดนทำฟาวล์
- 6
เกมรับ
- แท็กเกิล
- 1
- ตัดบอล
- 2
- บล็อก
- 0
- ดวลชนะ
- 14/21
- อัตราดวลชนะ
- 67%
วินัย
- ทำฟาวล์
- 2
- ใบเหลือง
- 0
- ใบแดง
- 0
กับ Panathinaikos · Super League 1
การลงเล่น
- ลงเล่น
- 2
- ตัวจริง
- 0
- ลงเป็นตัวสำรอง
- 2
- นาทีที่เล่น
- 44
- คะแนนเฉลี่ย
- 2.62
เกมรุก
- ประตู
- 0
- แอสซิสต์
- 0
- ประตู+แอสซิสต์ ต่อ 90 นาที
- -
- ยิง (ตรงกรอบ)
- 0 (0)
- ยิงตรงกรอบ
- -
- จุดโทษ ยิงเข้า/พลาด
- 0/0
การจ่ายบอล
- จ่ายบอล
- 15
- จ่ายสร้างโอกาส
- 0
- ความแม่นยำ
- 100%
- เลี้ยงผ่านสำเร็จ
- 2/4
- โดนทำฟาวล์
- 0
เกมรับ
- แท็กเกิล
- 2
- ตัดบอล
- 0
- บล็อก
- 1
- ดวลชนะ
- 4/11
- อัตราดวลชนะ
- 36%
วินัย
- ทำฟาวล์
- 0
- ใบเหลือง
- 0
- ใบแดง
- 0
กับ Uruguay · Friendlies
การลงเล่น
- ลงเล่น
- 4
- ตัวจริง
- 0
- ลงเป็นตัวสำรอง
- 4
- นาทีที่เล่น
- 64
- คะแนนเฉลี่ย
- 6.47
เกมรุก
- ประตู
- 0
- แอสซิสต์
- 1
- ประตู+แอสซิสต์ ต่อ 90 นาที
- -
- ยิง (ตรงกรอบ)
- 0 (0)
- ยิงตรงกรอบ
- -
- จุดโทษ ยิงเข้า/พลาด
- 0/0
การจ่ายบอล
- จ่ายบอล
- 16
- จ่ายสร้างโอกาส
- 1
- ความแม่นยำ
- 75%
- เลี้ยงผ่านสำเร็จ
- 0/0
- โดนทำฟาวล์
- 0
เกมรับ
- แท็กเกิล
- 0
- ตัดบอล
- 0
- บล็อก
- 0
- ดวลชนะ
- 0/2
- อัตราดวลชนะ
- 0%
วินัย
- ทำฟาวล์
- 0
- ใบเหลือง
- 0
- ใบแดง
- 0
วิเคราะห์ฟอร์มการเล่น
ค่าต่อ 90 นาที เทียบกับเกณฑ์สูงของกองหน้า (ขอบนอกสุด = ระดับสูงมาก)
จำลองทั้งฤดูกาล
ถ้าลงเล่นครบ 38 นัด นัดละ 52 นาที ด้วยอัตราเท่าปัจจุบัน
คำนวณจากสถิติจริงฤดูกาล 2026/27 (1,469 นาที) · เป็นการคาดการณ์เชิงสถิติเท่านั้น
ฟอร์ม 6 นัดล่าสุดกับ Panathinaikos
5 นัดถัดไปของทีม
ความยากดูจากอันดับคู่แข่งในตารางของรายการนั้น: ครึ่งบนสุด 25% = ยาก · ถึง 60% = กลาง · ที่เหลือ = ง่ายกว่า · เวลาไทย
เจาะลึกฤดูกาลนี้
แยกตามสถานการณ์
| นัด | นาที | ประตู | แอสซิสต์ | G+A/90 | ผลทีม ช-ส-พ | คะแนน | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| ทั้งหมด | 27 | 1,469 | 0 | 3 | 0.18 | 12-10-5 | 6.93 |
| เกมเหย้า | 12 | 813 | 0 | 2 | 0.22 | 7-4-1 | 7 |
| เกมเยือน | 15 | 656 | 0 | 1 | 0.14 | 5-6-4 | 6.85 |
| ลงเป็นตัวจริง | 18 | 1,210 | 0 | 2 | 0.15 | 9-6-3 | 6.96 |
| ลงเป็นตัวสำรอง | 9 | 259 | 0 | 1 | 0.35 | 3-4-2 | 6.78 |
| เจอทีมครึ่งบนของตาราง | 8 | 551 | 0 | 1 | 0.16 | 3-3-2 | 6.83 |
| เจอทีมครึ่งล่างของตาราง | 11 | 680 | 0 | 1 | 0.13 | 6-3-2 | 7.07 |
ช่วงเวลาที่มีส่วนร่วมกับประตู
ยิงเอง แอสซิสต์ · นาทีที่ในเกม
F. Pellistri จ่ายให้ใครยิง
ความสม่ำเสมอ
ภาระการลงเล่น
ทีมที่โดนเขาเล่นงานมากที่สุด
บันทึกรายนัด 44 นัดของทีมในฤดูกาลนี้ · ลงเล่น 27 นัด
| วันที่ | คู่แข่ง | ผล | นาที | ประตู | แอสซิสต์ | ยิง (ตรง) | สร้างโอกาส | คะแนน |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| 12 ต.ค.Super League 1 | บุก | 0–1 | นั่งสำรอง | |||||
| 6 ต.ค.Friendlies | บุก | 6–1 | 29' สำรอง | 0 | 1 | 0 (0) | 1 | 7.7 |
| 28 ก.ย.Friendlies | บุก | 4–1 | นั่งสำรอง | |||||
| 24 ก.ย.Friendlies | บุก | 1–3 | 6' | 0 | 0 | 0 (0) | 0 | 5.4 |
| 20 ก.ย.Super League 1 | บุก | 1–0 | นั่งสำรอง | |||||
| 16 ก.ย.Cup | บุก | 2–0 | ไม่มีข้อมูล | |||||
| 14 ก.ย.Super League 1 | พบ | 3–0 | 14' | 0 | 0 | 0 (0) | 0 | 6.6 |
| 11 ก.ย.Super League 1 | พบ | 3–1 | นั่งสำรอง | |||||
| 7 ก.ย.Super League 1 | พบ | 3–1 | นั่งสำรอง | |||||
| 4 ก.ย.Cup | พบ | 1–0 | ไม่มีข้อมูล | |||||
| 31 ส.ค.Super League 1 | บุก | 2–0 | 30' สำรอง | 0 | 0 | 0 (0) | 0 | 6.5 |
| 28 ส.ค.ยูฟ่า คอนเฟอเรนซ์ลีก | บุก | 2–1 | 60' | 0 | 0 | 0 (0) | 0 | 7 |
| 21 ส.ค.ยูฟ่า คอนเฟอเรนซ์ลีก | พบ | 2–2 | ไม่มีข้อมูล | |||||
| 12 ส.ค.ยูฟ่า คอนเฟอเรนซ์ลีก | บุก | 2–1 | นั่งสำรอง | |||||
| 6 ส.ค.ยูฟ่า คอนเฟอเรนซ์ลีก | พบ | 1–1 | 60' | 0 | 0 | 0 (0) | 4 | 6.6 |
| 31 ก.ค.ยูฟ่า คอนเฟอเรนซ์ลีก | พบ | 2–2 | 33' สำรอง | 0 | 0 | 1 (1) | 0 | 6.9 |
| 24 ก.ค.ยูฟ่า คอนเฟอเรนซ์ลีก | บุก | 2–1 | 21' สำรอง | 0 | 0 | 1 (1) | 0 | 6.2 |
| 15 ก.ค.Friendlies Clubs | บุก | 1–4 | ไม่มีข้อมูล | |||||
| 12 ก.ค.Friendlies Clubs | พบ | 3–0 | ไม่มีข้อมูล | |||||
| 4 ก.ค.Friendlies Clubs | บุก | 3–1 | ไม่มีข้อมูล | |||||
| 1 ก.ค.Friendlies Clubs | บุก | 4–0 | ไม่มีข้อมูล | |||||
| 27 มิ.ย.ฟุตบอลโลก | พบ | 0–1 | นั่งสำรอง | |||||
| 22 มิ.ย.ฟุตบอลโลก | พบ | 2–2 | นั่งสำรอง | |||||
| 16 มิ.ย.ฟุตบอลโลก | บุก | 1–1 | นั่งสำรอง | |||||
| 1 เม.ย.Friendlies | บุก | 0–0 | 3' สำรอง | 0 | 0 | 0 (0) | 0 | |
| 28 มี.ค.Friendlies | บุก | 1–1 | 26' สำรอง | 0 | 0 | 0 (0) | 0 | 6.3 |
| 10 ก.ย.World Cup - Qualification South America | บุก | 0–0 | ไม่อยู่ในทีม | |||||
| 5 ก.ย.World Cup - Qualification South America | พบ | 3–0 | 77' | 0 | 0 | 0 (0) | 3 | 6.9 |
| 11 มิ.ย.World Cup - Qualification South America | พบ | 2–0 | 90' | 0 | 0 | 1 (1) | 2 | 7.2 |
| 6 มิ.ย.World Cup - Qualification South America | บุก | 0–2 | 77' | 0 | 0 | 0 (0) | 1 | 6.9 |
| 26 มี.ค.World Cup - Qualification South America | บุก | 0–0 | 52' สำรอง | 0 | 0 | 0 (0) | 0 | 6.9 |
| 22 มี.ค.World Cup - Qualification South America | พบ | 0–1 | 58' | 0 | 0 | 1 (0) | 0 | 6.9 |
| 20 พ.ย.World Cup - Qualification South America | บุก | 1–1 | 66' | 0 | 0 | 1 (0) | 0 | 6.9 |
| 16 พ.ย.World Cup - Qualification South America | พบ | 3–2 | 90' | 0 | 1 | 2 (1) | 2 | 7.3 |
| 16 ต.ค.World Cup - Qualification South America | พบ | 0–0 | 96' | 0 | 0 | 1 (0) | 0 | 6.5 |
| 12 ต.ค.World Cup - Qualification South America | บุก | 0–1 | 45' สำรอง | 0 | 0 | 0 (0) | 0 | 6.9 |
| 11 ก.ย.World Cup - Qualification South America | บุก | 0–0 | 88' | 0 | 0 | 0 (0) | 0 | 7.2 |
| 7 ก.ย.World Cup - Qualification South America | พบ | 0–0 | 59' | 0 | 0 | 0 (0) | 1 | 6.9 |
| 22 พ.ย.World Cup - Qualification South America | พบ | 3–0 | 77' | 0 | 1 | 0 (0) | 3 | 7.9 |
| 17 พ.ย.World Cup - Qualification South America | บุก | 2–0 | 88' | 0 | 0 | 0 (0) | 0 | 6.6 |
| 18 ต.ค.World Cup - Qualification South America | พบ | 2–0 | 88' | 0 | 0 | 0 (0) | 0 | 6.9 |
| 13 ต.ค.World Cup - Qualification South America | บุก | 2–2 | 45' | 0 | 0 | 1 (1) | 1 | 6.9 |
| 13 ก.ย.World Cup - Qualification South America | บุก | 1–2 | 20' สำรอง | 0 | 0 | 0 (0) | 0 | 6.3 |
| 9 ก.ย.World Cup - Qualification South America | พบ | 3–1 | 71' | 0 | 0 | 2 (0) | 1 | 6.9 |
คำนวณจากข้อมูลรายนัดของทุกเกมที่ทีมลงแข่งในฤดูกาลนี้ (สูงสุด 60 นัดล่าสุด)
ประตูและแอสซิสต์ฤดูกาลนี้
เรียงจากล่าสุด · กดเพื่อดูรายละเอียดเกม · สกอร์ "ตอนนั้น" นับจากฝั่งทีมของนักเตะ
เส้นทางอาชีพ
สถิติย้อนหลัง สโมสร ถ้วยรางวัล การย้ายทีม และอาการบาดเจ็บ
สถิติย้อนหลัง
| ฤดูกาล | ทีม | ลงเล่น | ประตู | แอสซิสต์ | คะแนนเฉลี่ย | ประตู/แอสซิสต์ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 2026/27 | 28 | 0 | 3 | 6.76 | ||
| 2025/26 | 16 | 0 | 2 | 6.59 | ||
| 2024/25 | 37 | 6 | 5 | 6.91 | ||
| 2023/24 | 35 | 3 | 2 | 6.77 | ||
| 2022/23 | 23 | 1 | 2 | 6.78 |
ประตู แอสซิสต์ · รวมทุกรายการในฤดูกาลนั้น
สโมสรที่เคยสังกัด
ถ้วยรางวัล แชมป์ 2 รายการ
แชมป์ 1 สมัย · 2022/2023
แชมป์ 1 สมัย · 2018
รองแชมป์/อื่นๆ 1 ครั้ง · 2019
รองแชมป์/อื่นๆ 1 ครั้ง · 2024/2025
รองแชมป์/อื่นๆ 1 ครั้ง · 2024
รองแชมป์/อื่นๆ 1 ครั้ง · 2022/2023
ประวัติการย้ายทีม
- ส.ค. 2024€ 6M
- ก.ค. 2024
- ม.ค. 2024ยืมตัว
- ก.ค. 2022
- ส.ค. 2021ยืมตัว
- ก.ค. 2021
- ม.ค. 2021ยืมตัว
- ต.ค. 2020€ 9.9M
สรุปค่าตัว
ประวัติบาดเจ็บ/พักการแข่งขัน
จำนวนวันที่พัก (บาดเจ็บหรือโทษแบน) นับตามปีที่เริ่มพัก
- Unknown23 พ.ย. 2023 – 25 พ.ย. 2023
- บาดเจ็บข้อเท้า/เท้า31 ก.ค. 2022 – 1 ต.ค. 2022
- บาดเจ็บแฮมสตริง24 เม.ย. 2021 – 7 พ.ค. 2021
- บาดเจ็บแฮมสตริง5 เม.ย. 2021 – 16 เม.ย. 2021
- ติดเชื้อไวรัส7 ม.ค. 2021 – 21 ม.ค. 2021
ประวัติการพักรักษาตัว
| ช่วงเวลา | สาเหตุ | ระยะเวลา |
|---|---|---|
| 23 พ.ย. 2023 – 25 พ.ย. 2023 | Unknown | 2 วัน |
| 31 ก.ค. 2022 – 1 ต.ค. 2022 | บาดเจ็บข้อเท้า/เท้า | 62 วัน |
| 24 เม.ย. 2021 – 7 พ.ค. 2021 | บาดเจ็บแฮมสตริง | 13 วัน |
| 5 เม.ย. 2021 – 16 เม.ย. 2021 | บาดเจ็บแฮมสตริง | 11 วัน |
| 7 ม.ค. 2021 – 21 ม.ค. 2021 | ติดเชื้อไวรัส | 14 วัน |
ช่วงที่ไม่ได้ลงเล่นจากอาการบาดเจ็บหรือโทษแบน ตามบันทึกของแหล่งข้อมูลการแข่งขัน
รอบตัวนักเตะ
ภาพ นักเตะที่ใกล้เคียง การเปรียบเทียบ และเพื่อนร่วมทีม
ภาพ F. Pellistri

ภาพจาก Wikimedia Commons ภายใต้สัญญาอนุญาตเสรี · กดที่ภาพเพื่อดูต้นฉบับและเครดิต
นักเตะสไตล์ใกล้เคียง
กองหน้าในลีกเดียวกันที่มีส่วนร่วมกับประตูต่อ 90 นาทีใกล้เคียง F. Pellistri (0.18)
เทียบกับนักเตะคนอื่น
เลือกนักเตะเพื่อดูสถิติตัวต่อตัว เรดาร์ซ้อนกัน และสรุปว่าใครเด่นด้านไหน

H. Boe Rasmussen
P. Dahl
R. Nivokazi
S. Berghuis