Hwang In-Beom
In-Beom Hwang
Hwang In-Beom นักเตะตำแหน่งกองกลาง ของ FC Porto (ยูฟ่า แชมเปียนส์ลีก) อายุ 29 ปี สวมเสื้อหมายเลข 16
ฤดูกาลนี้
สถิติ ฟอร์ม และการวิเคราะห์ของฤดูกาลปัจจุบัน
สถิติฤดูกาล 2026/27
การลงเล่น
- ลงเล่น
- 30
- ตัวจริง
- 21
- ลงเป็นตัวสำรอง
- 8
- นาทีที่เล่น
- 1,859
- คะแนนเฉลี่ย
- 7.58
เกมรุก
- ประตู
- 2
- แอสซิสต์
- 5
- ประตู+แอสซิสต์ ต่อ 90 นาที
- 0.34
- ยิง (ตรงกรอบ)
- 26 (11)
- ยิงตรงกรอบ
- 42%
- จุดโทษ ยิงเข้า/พลาด
- 0/0
การจ่ายบอล
- จ่ายบอล
- 1,618
- จ่ายสร้างโอกาส
- 37
- ความแม่นยำ
- 78%
- เลี้ยงผ่านสำเร็จ
- 13/20
- โดนทำฟาวล์
- 24
เกมรับ
- แท็กเกิล
- 36
- ตัดบอล
- 26
- บล็อก
- 3
- ดวลชนะ
- 85/162
- อัตราดวลชนะ
- 52%
วินัย
- ทำฟาวล์
- 30
- ใบเหลือง
- 5
- ใบแดง
- 0
กับ South Korea · World Cup - Qualification Asia
การลงเล่น
- ลงเล่น
- 15
- ตัวจริง
- 15
- ลงเป็นตัวสำรอง
- 0
- นาทีที่เล่น
- 1,138
- คะแนนเฉลี่ย
- 7.81
เกมรุก
- ประตู
- 0
- แอสซิสต์
- 3
- ประตู+แอสซิสต์ ต่อ 90 นาที
- 0.24
- ยิง (ตรงกรอบ)
- 16 (4)
- ยิงตรงกรอบ
- 25%
- จุดโทษ ยิงเข้า/พลาด
- 0/0
การจ่ายบอล
- จ่ายบอล
- 1,136
- จ่ายสร้างโอกาส
- 24
- ความแม่นยำ
- 78%
- เลี้ยงผ่านสำเร็จ
- 10/11
- โดนทำฟาวล์
- 14
เกมรับ
- แท็กเกิล
- 23
- ตัดบอล
- 12
- บล็อก
- 1
- ดวลชนะ
- 55/93
- อัตราดวลชนะ
- 59%
วินัย
- ทำฟาวล์
- 17
- ใบเหลือง
- 1
- ใบแดง
- 0
กับ FC Porto · Super Cup
การลงเล่น
- ลงเล่น
- 1
- ตัวจริง
- 0
- ลงเป็นตัวสำรอง
- 0
- นาทีที่เล่น
- 0
- คะแนนเฉลี่ย
- -
เกมรุก
- ประตู
- 0
- แอสซิสต์
- 0
- ประตู+แอสซิสต์ ต่อ 90 นาที
- -
- ยิง (ตรงกรอบ)
- 0 (0)
- ยิงตรงกรอบ
- -
- จุดโทษ ยิงเข้า/พลาด
- 0/0
การจ่ายบอล
- จ่ายบอล
- 0
- จ่ายสร้างโอกาส
- 0
- ความแม่นยำ
- -
- เลี้ยงผ่านสำเร็จ
- 0/0
- โดนทำฟาวล์
- 0
เกมรับ
- แท็กเกิล
- 0
- ตัดบอล
- 0
- บล็อก
- 0
- ดวลชนะ
- 0/0
- อัตราดวลชนะ
- -
วินัย
- ทำฟาวล์
- 0
- ใบเหลือง
- 0
- ใบแดง
- 0
กับ South Korea · ฟุตบอลโลก
การลงเล่น
- ลงเล่น
- 3
- ตัวจริง
- 3
- ลงเป็นตัวสำรอง
- 0
- นาทีที่เล่น
- 264
- คะแนนเฉลี่ย
- 7.47
เกมรุก
- ประตู
- 1
- แอสซิสต์
- 1
- ประตู+แอสซิสต์ ต่อ 90 นาที
- 0.68
- ยิง (ตรงกรอบ)
- 3 (2)
- ยิงตรงกรอบ
- 67%
- จุดโทษ ยิงเข้า/พลาด
- 0/0
การจ่ายบอล
- จ่ายบอล
- 219
- จ่ายสร้างโอกาส
- 1
- ความแม่นยำ
- 65%
- เลี้ยงผ่านสำเร็จ
- 2/4
- โดนทำฟาวล์
- 1
เกมรับ
- แท็กเกิล
- 3
- ตัดบอล
- 4
- บล็อก
- 0
- ดวลชนะ
- 8/18
- อัตราดวลชนะ
- 44%
วินัย
- ทำฟาวล์
- 1
- ใบเหลือง
- 0
- ใบแดง
- 0
กับ FC Porto · ยูฟ่า แชมเปียนส์ลีก
การลงเล่น
- ลงเล่น
- 1
- ตัวจริง
- 0
- ลงเป็นตัวสำรอง
- 1
- นาทีที่เล่น
- 22
- คะแนนเฉลี่ย
- 6.2
เกมรุก
- ประตู
- 0
- แอสซิสต์
- 0
- ประตู+แอสซิสต์ ต่อ 90 นาที
- -
- ยิง (ตรงกรอบ)
- 0 (0)
- ยิงตรงกรอบ
- -
- จุดโทษ ยิงเข้า/พลาด
- 0/0
การจ่ายบอล
- จ่ายบอล
- 10
- จ่ายสร้างโอกาส
- 0
- ความแม่นยำ
- 70%
- เลี้ยงผ่านสำเร็จ
- 0/1
- โดนทำฟาวล์
- 0
เกมรับ
- แท็กเกิล
- 0
- ตัดบอล
- 0
- บล็อก
- 0
- ดวลชนะ
- 1/3
- อัตราดวลชนะ
- 33%
วินัย
- ทำฟาวล์
- 0
- ใบเหลือง
- 0
- ใบแดง
- 0
กับ South Korea · Friendlies
การลงเล่น
- ลงเล่น
- 4
- ตัวจริง
- 2
- ลงเป็นตัวสำรอง
- 2
- นาทีที่เล่น
- 219
- คะแนนเฉลี่ย
- 7.28
เกมรุก
- ประตู
- 0
- แอสซิสต์
- 0
- ประตู+แอสซิสต์ ต่อ 90 นาที
- 0.00
- ยิง (ตรงกรอบ)
- 5 (4)
- ยิงตรงกรอบ
- 80%
- จุดโทษ ยิงเข้า/พลาด
- 0/0
การจ่ายบอล
- จ่ายบอล
- 163
- จ่ายสร้างโอกาส
- 3
- ความแม่นยำ
- 90%
- เลี้ยงผ่านสำเร็จ
- 1/2
- โดนทำฟาวล์
- 7
เกมรับ
- แท็กเกิล
- 5
- ตัดบอล
- 4
- บล็อก
- 1
- ดวลชนะ
- 13/25
- อัตราดวลชนะ
- 52%
วินัย
- ทำฟาวล์
- 6
- ใบเหลือง
- 2
- ใบแดง
- 0
กับ FC Porto · Primeira Liga
การลงเล่น
- ลงเล่น
- 6
- ตัวจริง
- 1
- ลงเป็นตัวสำรอง
- 5
- นาทีที่เล่น
- 216
- คะแนนเฉลี่ย
- 6.92
เกมรุก
- ประตู
- 1
- แอสซิสต์
- 1
- ประตู+แอสซิสต์ ต่อ 90 นาที
- 0.83
- ยิง (ตรงกรอบ)
- 2 (1)
- ยิงตรงกรอบ
- 50%
- จุดโทษ ยิงเข้า/พลาด
- 0/0
การจ่ายบอล
- จ่ายบอล
- 90
- จ่ายสร้างโอกาส
- 9
- ความแม่นยำ
- 87%
- เลี้ยงผ่านสำเร็จ
- 0/2
- โดนทำฟาวล์
- 2
เกมรับ
- แท็กเกิล
- 5
- ตัดบอล
- 6
- บล็อก
- 1
- ดวลชนะ
- 8/23
- อัตราดวลชนะ
- 35%
วินัย
- ทำฟาวล์
- 6
- ใบเหลือง
- 2
- ใบแดง
- 0
วิเคราะห์ฟอร์มการเล่น
ค่าต่อ 90 นาที เทียบกับเกณฑ์สูงของกองกลาง (ขอบนอกสุด = ระดับสูงมาก)
จำลองทั้งฤดูกาล
ถ้าลงเล่นครบ 38 นัด นัดละ 62 นาที ด้วยอัตราเท่าปัจจุบัน
คำนวณจากสถิติจริงฤดูกาล 2026/27 (1,859 นาที) · เป็นการคาดการณ์เชิงสถิติเท่านั้น
ฟอร์ม 6 นัดล่าสุดกับ FC Porto
5 นัดถัดไปของทีม
ความยากดูจากอันดับคู่แข่งในตารางของรายการนั้น: ครึ่งบนสุด 25% = ยาก · ถึง 60% = กลาง · ที่เหลือ = ง่ายกว่า · เวลาไทย
เจาะลึกฤดูกาลนี้
แยกตามสถานการณ์
| นัด | นาที | ประตู | แอสซิสต์ | G+A/90 | ผลทีม ช-ส-พ | คะแนน | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| ทั้งหมด | 28 | 1,913 | 2 | 5 | 0.33 | 20-5-3 | 7.56 |
| เกมเหย้า | 15 | 945 | 2 | 2 | 0.38 | 10-4-1 | 7.62 |
| เกมเยือน | 13 | 968 | 0 | 3 | 0.28 | 10-1-2 | 7.5 |
| ลงเป็นตัวจริง | 21 | 1,692 | 1 | 5 | 0.32 | 14-5-2 | 7.62 |
| ลงเป็นตัวสำรอง | 7 | 221 | 1 | 0 | 0.41 | 6-0-1 | 7.15 |
| เจอทีมครึ่งบนของตาราง | 10 | 656 | 2 | 1 | 0.41 | 7-0-3 | 7.65 |
| เจอทีมครึ่งล่างของตาราง | 4 | 174 | 0 | 1 | 0.52 | 4-0-0 | 6.8 |
ช่วงเวลาที่มีส่วนร่วมกับประตู
ยิงเอง แอสซิสต์ · นาทีที่ในเกม
ประตูมีความหมายแค่ไหน
- 1เปิดสกอร์ให้ทีม
- 1ยิงตีเสมอ
ประตูชัย = ประตูที่ทำให้ทีมนำและไม่ถูกตีเสมออีกจนจบเกม
คนที่จ่ายให้ Hwang In-Beom ยิง
Hwang In-Beom จ่ายให้ใครยิง
ความสม่ำเสมอ
ภาระการลงเล่น
ทีมที่โดนเขาเล่นงานมากที่สุด
บันทึกรายนัด 40 นัดของทีมในฤดูกาลนี้ · ลงเล่น 28 นัด
| วันที่ | คู่แข่ง | ผล | นาที | ประตู | แอสซิสต์ | ยิง (ตรง) | สร้างโอกาส | คะแนน |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| 11 ต.ค.Primeira Liga | บุก | 2–1 | 54' | 0 | 0 | 0 (0) | 0 | 6.7 |
| 6 ต.ค.Friendlies | พบ | 2–0 | 45' สำรอง | 0 | 0 | 1 (1) | 0 | 7.3 |
| 3 ต.ค.Friendlies Clubs | บุก | 3–1 | ไม่มีข้อมูล | |||||
| 2 ต.ค.Friendlies | พบ | 0–0 | 80' | 0 | 0 | 0 (0) | 2 | 6.9 |
| 28 ก.ย.Friendlies | พบ | 1–4 | ไม่อยู่ในทีม | |||||
| 24 ก.ย.Friendlies | พบ | 3–0 | ไม่อยู่ในทีม | |||||
| 21 ก.ย.Primeira Liga | พบ | 3–1 | 52' สำรอง | 1 | 0 | 1 (1) | 2 | 7.9 |
| 13 ก.ย.Primeira Liga | บุก | 4–1 | 70' | 0 | 0 | 0 (0) | 2 | 6.9 |
| 9 ก.ย.ยูฟ่า แชมเปียนส์ลีก | พบ | 0–2 | 22' สำรอง | 0 | 0 | 0 (0) | 0 | 6.2 |
| 5 ก.ย.Primeira Liga | พบ | 2–1 | 26' สำรอง | 0 | 0 | 0 (0) | 2 | 6.3 |
| 30 ส.ค.Primeira Liga | บุก | 3–0 | 30' สำรอง | 0 | 0 | 0 (0) | 1 | 6.9 |
| 24 ส.ค.Primeira Liga | พบ | 2–0 | 14' สำรอง | 0 | 0 | 0 (0) | 0 | 6.3 |
| 16 ส.ค.Primeira Liga | บุก | 2–0 | 24' | 0 | 1 | 1 (0) | 2 | 7.2 |
| 10 ส.ค.Primeira Liga | พบ | 2–0 | นั่งสำรอง | |||||
| 2 ส.ค.Super Cup | พบ | 1–0 | ไม่มีข้อมูล | |||||
| 26 ก.ค.Friendlies Clubs | พบ | 2–1 | ไม่มีข้อมูล | |||||
| 23 ก.ค.Friendlies Clubs | บุก | 0–1 | ไม่มีข้อมูล | |||||
| 25 มิ.ย.ฟุตบอลโลก | บุก | 0–1 | 90' | 0 | 0 | 0 (0) | 0 | 7.2 |
| 19 มิ.ย.ฟุตบอลโลก | บุก | 0–1 | 90' | 0 | 0 | 0 (0) | 0 | 6.3 |
| 12 มิ.ย.ฟุตบอลโลก | พบ | 2–1 | 84' | 1 | 1 | 3 (2) | 1 | 8.9 |
| 4 มิ.ย.Friendlies | พบ | 1–0 | 62' | 0 | 0 | 2 (2) | 0 | 7.2 |
| 31 พ.ค.Friendlies | พบ | 5–0 | 32' สำรอง | 0 | 0 | 2 (1) | 1 | 7.7 |
| 1 เม.ย.Friendlies | บุก | 0–1 | ไม่อยู่ในทีม | |||||
| 28 มี.ค.Friendlies | พบ | 0–4 | ไม่อยู่ในทีม | |||||
| 10 มิ.ย.World Cup - Qualification Asia | พบ | 4–0 | 93' | 0 | 1 | 0 (0) | 3 | 8.3 |
| 6 มิ.ย.World Cup - Qualification Asia | บุก | 2–0 | 94' | 0 | 0 | 2 (1) | 4 | 8.7 |
| 25 มี.ค.World Cup - Qualification Asia | พบ | 1–1 | 80' | 0 | 0 | 2 (1) | 0 | 7.3 |
| 20 มี.ค.World Cup - Qualification Asia | พบ | 1–1 | ไม่อยู่ในทีม | |||||
| 19 พ.ย.World Cup - Qualification Asia | บุก | 1–1 | 90' | 0 | 0 | 4 (0) | 1 | 7.9 |
| 14 พ.ย.World Cup - Qualification Asia | บุก | 3–1 | 81' | 0 | 2 | 0 (0) | 3 | 8.6 |
| 15 ต.ค.World Cup - Qualification Asia | พบ | 3–2 | 90' | 0 | 0 | 1 (0) | 2 | 7.5 |
| 10 ต.ค.World Cup - Qualification Asia | บุก | 2–0 | 91' | 0 | 0 | 0 (0) | 2 | 7.9 |
| 10 ก.ย.World Cup - Qualification Asia | บุก | 3–1 | 90' | 0 | 0 | 2 (1) | 3 | 8 |
| 5 ก.ย.World Cup - Qualification Asia | พบ | 0–0 | 86' | 0 | 0 | 2 (0) | 3 | 7.3 |
| 11 มิ.ย.World Cup - Qualification Asia | พบ | 1–0 | 89' | 0 | 0 | 0 (0) | 0 | 7.3 |
| 6 มิ.ย.World Cup - Qualification Asia | บุก | 7–0 | ไม่มีข้อมูล | |||||
| 26 มี.ค.World Cup - Qualification Asia | บุก | 3–0 | 74' | 0 | 0 | 0 (0) | 1 | 6.9 |
| 21 มี.ค.World Cup - Qualification Asia | พบ | 1–1 | 90' | 0 | 0 | 2 (1) | 1 | 8.6 |
| 21 พ.ย.World Cup - Qualification Asia | บุก | 3–0 | 90' | 0 | 0 | 1 (0) | 1 | 7.2 |
| 16 พ.ย.World Cup - Qualification Asia | พบ | 5–0 | ไม่มีข้อมูล |
คำนวณจากข้อมูลรายนัดของทุกเกมที่ทีมลงแข่งในฤดูกาลนี้ (สูงสุด 60 นัดล่าสุด)
ประตูและแอสซิสต์ฤดูกาลนี้
เรียงจากล่าสุด · กดเพื่อดูรายละเอียดเกม · สกอร์ "ตอนนั้น" นับจากฝั่งทีมของนักเตะ
เส้นทางอาชีพ
สถิติย้อนหลัง สโมสร ถ้วยรางวัล การย้ายทีม และอาการบาดเจ็บ
สถิติย้อนหลัง
| ฤดูกาล | ทีม | ลงเล่น | ประตู | แอสซิสต์ | คะแนนเฉลี่ย | ประตู/แอสซิสต์ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 2026/27 | 30 | 2 | 5 | 7.58 | ||
| 2025/26 | 27 | 1 | 6 | 6.94 | ||
| 2024/25 | 37 | 3 | 5 | 7.25 | ||
| 2023/24 | 22 | 3 | 3 | 7.57 | ||
| 2022/23 | 61 | 5 | 3 | 6.96 |
ประตู แอสซิสต์ · รวมทุกรายการในฤดูกาลนั้น
สโมสรที่เคยสังกัด
ถ้วยรางวัล แชมป์ 4 รายการ
แชมป์ 1 สมัย · 2023/2024
แชมป์ 1 สมัย · 2023/2024
แชมป์ 1 สมัย · 2018/2019
รองแชมป์/อื่นๆ 1 ครั้ง · 2022
แชมป์ 1 สมัย · 2018
ประวัติการย้ายทีม
- ก.ค. 2026ย้ายทีม
- ก.ย. 2024
- ก.ย. 2023€ 5.5M
- ก.ค. 2022
- เม.ย. 2022ยืมตัว
- ส.ค. 2020€ 2.5M
- ม.ค. 2019€ 1.6M
- ก.ย. 2018
- ม.ค. 2018ยืมตัว
สรุปค่าตัว
ประวัติบาดเจ็บ/พักการแข่งขัน
จำนวนวันที่พัก (บาดเจ็บหรือโทษแบน) นับตามปีที่เริ่มพัก
- บาดเจ็บน่อง27 ส.ค. 2025 – ยังไม่ระบุ
- Unknown4 เม.ย. 2025 – 11 เม.ย. 2025
- บาดเจ็บขา9 ก.พ. 2025 – 15 มี.ค. 2025
- Unknown22 ธ.ค. 2024 – 28 ม.ค. 2025
ประวัติการพักรักษาตัว
| ช่วงเวลา | สาเหตุ | ระยะเวลา |
|---|---|---|
| 27 ส.ค. 2025 – ปัจจุบัน | บาดเจ็บน่อง | - |
| 4 เม.ย. 2025 – 11 เม.ย. 2025 | Unknown | 7 วัน |
| 9 ก.พ. 2025 – 15 มี.ค. 2025 | บาดเจ็บขา | 34 วัน |
| 22 ธ.ค. 2024 – 28 ม.ค. 2025 | Unknown | 37 วัน |
ช่วงที่ไม่ได้ลงเล่นจากอาการบาดเจ็บหรือโทษแบน ตามบันทึกของแหล่งข้อมูลการแข่งขัน
รอบตัวนักเตะ
ภาพ นักเตะที่ใกล้เคียง การเปรียบเทียบ และเพื่อนร่วมทีม
นักเตะสไตล์ใกล้เคียง
กองกลางในลีกเดียวกันที่มีส่วนร่วมกับประตูต่อ 90 นาทีใกล้เคียง Hwang In-Beom (0.34)
เทียบกับนักเตะคนอื่น
เลือกนักเตะเพื่อดูสถิติตัวต่อตัว เรดาร์ซ้อนกัน และสรุปว่าใครเด่นด้านไหน

K. Aktürkoğlu
V. Simić
A. Oko-Flex
R. Alvarado