J. Bednarek
Jan Kacper Bednarek
J. Bednarek นักเตะตำแหน่งกองหลัง ของ FC Porto (ยูฟ่า แชมเปียนส์ลีก) อายุ 30 ปี สวมเสื้อหมายเลข 5
ฤดูกาลนี้
สถิติ ฟอร์ม และการวิเคราะห์ของฤดูกาลปัจจุบัน
สถิติฤดูกาล 2026/27
ติดทีมชาติ Poland · ฤดูกาล 2017–2026 · ฤดูกาลนี้ลงเล่น 15 นัด 1 ประตู
การลงเล่น
- ลงเล่น
- 23
- ตัวจริง
- 13
- ลงเป็นตัวสำรอง
- 0
- นาทีที่เล่น
- 1,079
- คะแนนเฉลี่ย
- 7.35
เกมรุก
- ประตู
- 2
- แอสซิสต์
- 0
- ประตู+แอสซิสต์ ต่อ 90 นาที
- 0.17
- ยิง (ตรงกรอบ)
- 10 (4)
- ยิงตรงกรอบ
- 40%
- จุดโทษ ยิงเข้า/พลาด
- 0/0
การจ่ายบอล
- จ่ายบอล
- 827
- จ่ายสร้างโอกาส
- 2
- ความแม่นยำ
- 87%
- เลี้ยงผ่านสำเร็จ
- 0/0
- โดนทำฟาวล์
- 3
เกมรับ
- แท็กเกิล
- 10
- ตัดบอล
- 22
- บล็อก
- 8
- ดวลชนะ
- 66/105
- อัตราดวลชนะ
- 63%
วินัย
- ทำฟาวล์
- 14
- ใบเหลือง
- 3
- ใบแดง
- 0
กับ Poland · UEFA World Cup Qualifiers
การลงเล่น
- ลงเล่น
- 2
- ตัวจริง
- 2
- ลงเป็นตัวสำรอง
- 0
- นาทีที่เล่น
- 136
- คะแนนเฉลี่ย
- 7.1
เกมรุก
- ประตู
- 0
- แอสซิสต์
- 0
- ประตู+แอสซิสต์ ต่อ 90 นาที
- 0.00
- ยิง (ตรงกรอบ)
- 2 (2)
- ยิงตรงกรอบ
- 100%
- จุดโทษ ยิงเข้า/พลาด
- 0/0
การจ่ายบอล
- จ่ายบอล
- 88
- จ่ายสร้างโอกาส
- 0
- ความแม่นยำ
- 41%
- เลี้ยงผ่านสำเร็จ
- 0/0
- โดนทำฟาวล์
- 1
เกมรับ
- แท็กเกิล
- 2
- ตัดบอล
- 2
- บล็อก
- 1
- ดวลชนะ
- 12/21
- อัตราดวลชนะ
- 57%
วินัย
- ทำฟาวล์
- 7
- ใบเหลือง
- 0
- ใบแดง
- 0
กับ FC Porto · Super Cup
การลงเล่น
- ลงเล่น
- 1
- ตัวจริง
- 0
- ลงเป็นตัวสำรอง
- 0
- นาทีที่เล่น
- 0
- คะแนนเฉลี่ย
- -
เกมรุก
- ประตู
- 0
- แอสซิสต์
- 0
- ประตู+แอสซิสต์ ต่อ 90 นาที
- -
- ยิง (ตรงกรอบ)
- 0 (0)
- ยิงตรงกรอบ
- -
- จุดโทษ ยิงเข้า/พลาด
- 0/0
การจ่ายบอล
- จ่ายบอล
- 0
- จ่ายสร้างโอกาส
- 0
- ความแม่นยำ
- -
- เลี้ยงผ่านสำเร็จ
- 0/0
- โดนทำฟาวล์
- 0
เกมรับ
- แท็กเกิล
- 0
- ตัดบอล
- 0
- บล็อก
- 0
- ดวลชนะ
- 0/0
- อัตราดวลชนะ
- -
วินัย
- ทำฟาวล์
- 0
- ใบเหลือง
- 0
- ใบแดง
- 0
กับ Poland · Friendlies
การลงเล่น
- ลงเล่น
- 1
- ตัวจริง
- 0
- ลงเป็นตัวสำรอง
- 0
- นาทีที่เล่น
- 0
- คะแนนเฉลี่ย
- -
เกมรุก
- ประตู
- 0
- แอสซิสต์
- 0
- ประตู+แอสซิสต์ ต่อ 90 นาที
- -
- ยิง (ตรงกรอบ)
- 0 (0)
- ยิงตรงกรอบ
- -
- จุดโทษ ยิงเข้า/พลาด
- 0/0
การจ่ายบอล
- จ่ายบอล
- 0
- จ่ายสร้างโอกาส
- 0
- ความแม่นยำ
- -
- เลี้ยงผ่านสำเร็จ
- 0/0
- โดนทำฟาวล์
- 0
เกมรับ
- แท็กเกิล
- 0
- ตัดบอล
- 0
- บล็อก
- 0
- ดวลชนะ
- 0/0
- อัตราดวลชนะ
- -
วินัย
- ทำฟาวล์
- 0
- ใบเหลือง
- 0
- ใบแดง
- 0
กับ Poland · ฟุตบอลโลก
การลงเล่น
- ลงเล่น
- 8
- ตัวจริง
- 0
- ลงเป็นตัวสำรอง
- 0
- นาทีที่เล่น
- 0
- คะแนนเฉลี่ย
- -
เกมรุก
- ประตู
- 0
- แอสซิสต์
- 0
- ประตู+แอสซิสต์ ต่อ 90 นาที
- -
- ยิง (ตรงกรอบ)
- 0 (0)
- ยิงตรงกรอบ
- -
- จุดโทษ ยิงเข้า/พลาด
- 0/0
การจ่ายบอล
- จ่ายบอล
- 0
- จ่ายสร้างโอกาส
- 0
- ความแม่นยำ
- -
- เลี้ยงผ่านสำเร็จ
- 0/0
- โดนทำฟาวล์
- 0
เกมรับ
- แท็กเกิล
- 0
- ตัดบอล
- 0
- บล็อก
- 0
- ดวลชนะ
- 0/0
- อัตราดวลชนะ
- -
วินัย
- ทำฟาวล์
- 0
- ใบเหลือง
- 1
- ใบแดง
- 0
กับ FC Porto · Primeira Liga
การลงเล่น
- ลงเล่น
- 7
- ตัวจริง
- 7
- ลงเป็นตัวสำรอง
- 0
- นาทีที่เล่น
- 583
- คะแนนเฉลี่ย
- 7.41
เกมรุก
- ประตู
- 1
- แอสซิสต์
- 0
- ประตู+แอสซิสต์ ต่อ 90 นาที
- 0.15
- ยิง (ตรงกรอบ)
- 5 (1)
- ยิงตรงกรอบ
- 20%
- จุดโทษ ยิงเข้า/พลาด
- 0/0
การจ่ายบอล
- จ่ายบอล
- 492
- จ่ายสร้างโอกาส
- 2
- ความแม่นยำ
- 93%
- เลี้ยงผ่านสำเร็จ
- 0/0
- โดนทำฟาวล์
- 1
เกมรับ
- แท็กเกิล
- 4
- ตัดบอล
- 15
- บล็อก
- 5
- ดวลชนะ
- 30/51
- อัตราดวลชนะ
- 59%
วินัย
- ทำฟาวล์
- 5
- ใบเหลือง
- 0
- ใบแดง
- 0
กับ Poland · UEFA Nations League
การลงเล่น
- ลงเล่น
- 4
- ตัวจริง
- 4
- ลงเป็นตัวสำรอง
- 0
- นาทีที่เล่น
- 360
- คะแนนเฉลี่ย
- 7.34
เกมรุก
- ประตู
- 1
- แอสซิสต์
- 0
- ประตู+แอสซิสต์ ต่อ 90 นาที
- 0.25
- ยิง (ตรงกรอบ)
- 3 (1)
- ยิงตรงกรอบ
- 33%
- จุดโทษ ยิงเข้า/พลาด
- 0/0
การจ่ายบอล
- จ่ายบอล
- 247
- จ่ายสร้างโอกาส
- 0
- ความแม่นยำ
- 91%
- เลี้ยงผ่านสำเร็จ
- 0/0
- โดนทำฟาวล์
- 1
เกมรับ
- แท็กเกิล
- 4
- ตัดบอล
- 5
- บล็อก
- 2
- ดวลชนะ
- 24/33
- อัตราดวลชนะ
- 73%
วินัย
- ทำฟาวล์
- 2
- ใบเหลือง
- 2
- ใบแดง
- 0
วิเคราะห์ฟอร์มการเล่น
ค่าต่อ 90 นาที เทียบกับเกณฑ์สูงของกองหลัง (ขอบนอกสุด = ระดับสูงมาก)
จำลองทั้งฤดูกาล
ถ้าลงเล่นครบ 38 นัด นัดละ 47 นาที ด้วยอัตราเท่าปัจจุบัน
คำนวณจากสถิติจริงฤดูกาล 2026/27 (1,079 นาที) · เป็นการคาดการณ์เชิงสถิติเท่านั้น
ฟอร์ม 6 นัดล่าสุดกับ FC Porto
5 นัดถัดไปของทีม
ความยากดูจากอันดับคู่แข่งในตารางของรายการนั้น: ครึ่งบนสุด 25% = ยาก · ถึง 60% = กลาง · ที่เหลือ = ง่ายกว่า · เวลาไทย
เจาะลึกฤดูกาลนี้
แยกตามสถานการณ์
| นัด | นาที | ประตู | แอสซิสต์ | G+A/90 | ผลทีม ช-ส-พ | คะแนน | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| ทั้งหมด | 12 | 1,033 | 2 | 0 | 0.17 | 9-1-2 | 7.44 |
| เกมเหย้า | 6 | 538 | 2 | 0 | 0.33 | 5-1-0 | 7.73 |
| เกมเยือน | 6 | 495 | 0 | 0 | 0.00 | 4-0-2 | 7.12 |
| ลงเป็นตัวจริง | 12 | 1,033 | 2 | 0 | 0.17 | 9-1-2 | 7.44 |
| เจอทีมครึ่งบนของตาราง | 8 | 673 | 1 | 0 | 0.13 | 5-1-2 | 7.31 |
| เจอทีมครึ่งล่างของตาราง | 4 | 360 | 1 | 0 | 0.25 | 4-0-0 | 7.69 |
ช่วงเวลาที่มีส่วนร่วมกับประตู
ยิงเอง แอสซิสต์ · นาทีที่ในเกม
ประตูมีความหมายแค่ไหน
- 1เปิดสกอร์ให้ทีม
- 1ยิงตีเสมอ
ประตูชัย = ประตูที่ทำให้ทีมนำและไม่ถูกตีเสมออีกจนจบเกม
คนที่จ่ายให้ J. Bednarek ยิง
ความสม่ำเสมอ
ภาระการลงเล่น
ทีมที่โดนเขาเล่นงานมากที่สุด
บันทึกรายนัด 19 นัดของทีมในฤดูกาลนี้ · ลงเล่น 12 นัด
| วันที่ | คู่แข่ง | ผล | นาที | ประตู | แอสซิสต์ | ยิง (ตรง) | สร้างโอกาส | คะแนน |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| 11 ต.ค.Primeira Liga | บุก | 2–1 | 90' | 0 | 0 | 0 (0) | 0 | 7.5 |
| 6 ต.ค.UEFA Nations League | บุก | 0–1 | 90' | 0 | 0 | 1 (0) | 0 | 6.4 |
| 3 ต.ค.UEFA Nations League | พบ | 6–0 | 90' | 1 | 0 | 1 (1) | 0 | 8.9 |
| 3 ต.ค.Friendlies Clubs | บุก | 3–1 | ไม่มีข้อมูล | |||||
| 29 ก.ย.UEFA Nations League | บุก | 1–3 | 90' | 0 | 0 | 0 (0) | 0 | 6.9 |
| 26 ก.ย.UEFA Nations League | พบ | 0–0 | 90' | 0 | 0 | 1 (0) | 0 | 7.2 |
| 21 ก.ย.Primeira Liga | พบ | 3–1 | 90' | 0 | 0 | 1 (0) | 0 | 7.2 |
| 13 ก.ย.Primeira Liga | บุก | 4–1 | 90' | 0 | 0 | 1 (0) | 0 | 7 |
| 9 ก.ย.ยูฟ่า แชมเปียนส์ลีก | พบ | 0–2 | ไม่อยู่ในทีม | |||||
| 5 ก.ย.Primeira Liga | พบ | 2–1 | 90' | 1 | 0 | 1 (1) | 0 | 8.5 |
| 30 ส.ค.Primeira Liga | บุก | 3–0 | 45' | 0 | 0 | 0 (0) | 0 | 7.3 |
| 24 ส.ค.Primeira Liga | พบ | 2–0 | 88' | 0 | 0 | 1 (0) | 0 | 7.3 |
| 16 ส.ค.Primeira Liga | บุก | 2–0 | 90' | 0 | 0 | 0 (0) | 1 | 7.7 |
| 10 ส.ค.Primeira Liga | พบ | 2–0 | 90' | 0 | 0 | 1 (0) | 1 | 7.3 |
| 2 ส.ค.Super Cup | พบ | 1–0 | ไม่มีข้อมูล | |||||
| 26 ก.ค.Friendlies Clubs | พบ | 2–1 | ไม่มีข้อมูล | |||||
| 23 ก.ค.Friendlies Clubs | บุก | 0–1 | ไม่มีข้อมูล | |||||
| 4 มิ.ย.Friendlies | พบ | 2–2 | ไม่มีข้อมูล | |||||
| 31 พ.ค.Friendlies | พบ | 0–2 | ไม่มีข้อมูล |
คำนวณจากข้อมูลรายนัดของทุกเกมที่ทีมลงแข่งในฤดูกาลนี้ (สูงสุด 60 นัดล่าสุด)
ประตูและแอสซิสต์ฤดูกาลนี้
เรียงจากล่าสุด · กดเพื่อดูรายละเอียดเกม · สกอร์ "ตอนนั้น" นับจากฝั่งทีมของนักเตะ
เส้นทางอาชีพ
สถิติย้อนหลัง สโมสร ถ้วยรางวัล การย้ายทีม และอาการบาดเจ็บ
สถิติย้อนหลัง
| ฤดูกาล | ทีม | ลงเล่น | ประตู | แอสซิสต์ | คะแนนเฉลี่ย | ประตู/แอสซิสต์ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 2026/27 | 23 | 2 | 0 | 7.35 | ||
| 2025/26 | 55 | 4 | 0 | 7.21 | ||
| 2024/25 | 51 | 2 | 0 | 6.92 | ||
| 2023/24 | 57 | 2 | 0 | 7.17 | ||
| 2022/23 | 34 | 0 | 0 | 6.91 |
ประตู แอสซิสต์ · รวมทุกรายการในฤดูกาลนั้น
สโมสรที่เคยสังกัด
ถ้วยรางวัล แชมป์ 2 รายการ
แชมป์ 1 สมัย · 2016
แชมป์ 1 สมัย · 2014/2015
รองแชมป์/อื่นๆ 1 ครั้ง · 2013/2014
รองแชมป์/อื่นๆ 2 ครั้ง · 2016/2017, 2014/2015
ประวัติการย้ายทีม
- ก.ค. 2025ย้ายทีม
- ม.ค. 2023
- ก.ย. 2022ยืมตัว
- ก.ค. 2017€ 6M
- ก.ค. 2016
- ก.ค. 2015ยืมตัว
สรุปค่าตัว
ประวัติบาดเจ็บ/พักการแข่งขัน
จำนวนวันที่พัก (บาดเจ็บหรือโทษแบน) นับตามปีที่เริ่มพัก
- บาดเจ็บหัวเข่า18 พ.ค. 2025 – 5 มิ.ย. 2025
- กระทบกระเทือนศีรษะ25 มี.ค. 2025 – 1 เม.ย. 2025
- กระทบกระเทือนศีรษะ9 มี.ค. 2025 – 19 มี.ค. 2025
- บาดเจ็บกล้ามเนื้อ23 ก.พ. 2025 – 6 มี.ค. 2025
- บาดเจ็บหัวเข่า16 พ.ย. 2024 – 12 ธ.ค. 2024
- ป่วย2 ม.ค. 2024 – 5 ม.ค. 2024
- บาดเจ็บศีรษะ22 เม.ย. 2023 – 27 เม.ย. 2023
- บาดเจ็บสะโพก/ต้นขา13 ก.พ. 2022 – 18 ก.พ. 2022
- Calf/Shin Injury3 ธ.ค. 2021 – 10 ธ.ค. 2021
- บาดเจ็บข้อเท้า/เท้า13 พ.ค. 2021 – 17 พ.ค. 2021
- บาดเจ็บศีรษะ2 พ.ย. 2020 – 5 พ.ย. 2020
- Calf/Shin Injury19 ม.ค. 2020 – 24 ม.ค. 2020
- บาดเจ็บศีรษะ9 พ.ค. 2018 – 14 พ.ค. 2018
ประวัติการพักรักษาตัว
| ช่วงเวลา | สาเหตุ | ระยะเวลา |
|---|---|---|
| 18 พ.ค. 2025 – 5 มิ.ย. 2025 | บาดเจ็บหัวเข่า | 18 วัน |
| 25 มี.ค. 2025 – 1 เม.ย. 2025 | กระทบกระเทือนศีรษะ | 7 วัน |
| 9 มี.ค. 2025 – 19 มี.ค. 2025 | กระทบกระเทือนศีรษะ | 10 วัน |
| 23 ก.พ. 2025 – 6 มี.ค. 2025 | บาดเจ็บกล้ามเนื้อ | 11 วัน |
| 16 พ.ย. 2024 – 12 ธ.ค. 2024 | บาดเจ็บหัวเข่า | 26 วัน |
| 2 ม.ค. 2024 – 5 ม.ค. 2024 | ป่วย | 3 วัน |
| 22 เม.ย. 2023 – 27 เม.ย. 2023 | บาดเจ็บศีรษะ | 5 วัน |
| 13 ก.พ. 2022 – 18 ก.พ. 2022 | บาดเจ็บสะโพก/ต้นขา | 5 วัน |
| 3 ธ.ค. 2021 – 10 ธ.ค. 2021 | Calf/Shin Injury | 7 วัน |
| 13 พ.ค. 2021 – 17 พ.ค. 2021 | บาดเจ็บข้อเท้า/เท้า | 4 วัน |
| 2 พ.ย. 2020 – 5 พ.ย. 2020 | บาดเจ็บศีรษะ | 3 วัน |
| 19 ม.ค. 2020 – 24 ม.ค. 2020 | Calf/Shin Injury | 5 วัน |
ช่วงที่ไม่ได้ลงเล่นจากอาการบาดเจ็บหรือโทษแบน ตามบันทึกของแหล่งข้อมูลการแข่งขัน
รอบตัวนักเตะ
ภาพ นักเตะที่ใกล้เคียง การเปรียบเทียบ และเพื่อนร่วมทีม
เทียบกับนักเตะคนอื่น
เลือกนักเตะเพื่อดูสถิติตัวต่อตัว เรดาร์ซ้อนกัน และสรุปว่าใครเด่นด้านไหน
